เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:23:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21181 21182 21183 [21184] 21185 21186 21187 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25490615 ครั้ง)
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #317745 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:13:52 AM »

พี่น้องเราใครติดแก๊สบ้างครับ กำลังมองของเวอร์ซุส ราคโปรโมชั่น 27000 บาท เนื่องมาจากไปเฝ้าลุงโดนค่าน้ำมันวันละ 500 จนหัวทิ่มหัวตำเลย ต้องหันมาหาตัวช่วยครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #317746 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:14:43 AM »

เอาละ อั้มเลิกกะผัว เอ้ย...เลิกกะแฟน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #317747 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:14:50 AM »

อรุณสวัสดิ์......สวัสดีครับ
วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวัสดีครับ ลุง

สวัสดีครับ พี่หรอย  หวางนี้ หรอยม้าย

อยู่ดี กินหวานหรือเปล่า

สวัสดีครับ พ่อเตยหอม สบายดีครับ ขอบคุณมากครับ

สวัสดีครับพี่หรอย.... Cheesy

สติ๊กเกอร์ด้ามขวาน (ติดรถ) แผ่นนึงครับ..
ค่าใช้จ่าย เก็บที่ประธานฝ่อดครับ... Grin

อ้อ... รถคันนี้สีดำ.... ไม่ต้องแล้วครับ... คิก คิก

แรกคืนแกล้งยอน ๆ ผบ.พี่เข้ม ทำท่าอิเอนเอียงแระ... Grin
แต่พี่เข้มไม่หาญ.. คุณวลีถามแล้ว คันใหม่อีซื้อรุ่นไหน..
                      พี่เข้มไม่กล้าตอบ... บู่

ชาลี ชาลี ...ชาลี ชาลี.ชาลี ชาลี   ชาลี ชาลีชาลี ชาลี  .........ชาลี ชาลี  

บู่    หัวเราะร่าน้ำตาริน

โหวง ๆ   อ๋อย เศร้า
เปิดตูบ้านตอนเช้า... หนนตรงที่เจ้าปราโมทย์ยืนรอเจ้าของมันทุกวัน
                         ณ  วันนี้โล่ง....ไร้เงาเจ้าปราโมทย์อีกแล้ว... หัวเราะร่าน้ำตาริน

หากข้องใจ ก่าไปเซ้อหลบซิ เยาะเย้ย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #317748 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:15:28 AM »

สวัสดีครับ พี่หรอย  หวางนี้ หรอยม้าย

สวัสดีครับ พ่อเตยหอม สบายดีครับ ขอบคุณมากครับ

สติ๊กเกอร์ด้ามขวาน (ติดรถ) แผ่นนึงครับ..
ค่าใช้จ่าย เก็บที่ประธานฝ่อดครับ... Grin

อ้อ... รถคันนี้สีดำ.... ไม่ต้องแล้วครับ... คิก คิก

แรกคืนแกล้งยอน ๆ ผบ.พี่เข้ม ทำท่าอิเอนเอียงแระ... Grin
แต่พี่เข้มไม่หาญ.. คุณวลีถามแล้ว คันใหม่อีซื้อรุ่นไหน..

ชาลี ชาลี ...ชาลี ชาลี.ชาลี ชาลี   ชาลี ชาลีชาลี ชาลี  .........ชาลี ชาลี 

บู่    หัวเราะร่าน้ำตาริน

โหวง ๆ   อ๋อย เศร้า
เปิดตูบ้านตอนเช้า... หนนตรงที่เจ้าปราโมทย์ยืนรอเจ้าของมันทุกวัน
                         ณ  วันนี้โล่ง....ไร้เงาเจ้าปราโมทย์อีกแล้ว... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตาย ๆ ๆ ๆ ๆ

จะค้าจะขาย เติ้นจะดราม่าทำไหรนิ

ไหน ๆ กะ คันนั้น วันนี้ ขึ้นอำเภอ ไปคัดชื่อเจ้าปราโมทย์ออกจากสำโนงครัวเสียกันต่ะ

สม หุ หุ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #317749 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:15:43 AM »

สวัสดีครับ พี่หรอย  หวางนี้ หรอยม้าย

ชาลี ชาลี ...ชาลี ชาลี.ชาลี ชาลี   ชาลี ชาลีชาลี ชาลี  .........ชาลี ชาลี 

บู่    หัวเราะร่าน้ำตาริน

โหวง ๆ   อ๋อย เศร้า
                         ณ  วันนี้โล่ง....ไร้เงาเจ้าปราโมทย์อีกแล้ว... หัวเราะร่าน้ำตาริน

อีเอาหลบใช่มั๊ย..ฟูมฟายจัง    บู่

สม หุ หุ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #317750 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:20:52 AM »

พี่น้องเราใครติดแก๊สบ้างครับ กำลังมองของเวอร์ซุส ราคโปรโมชั่น 27000 บาท เนื่องมาจากไปเฝ้าลุงโดนค่าน้ำมันวันละ 500 จนหัวทิ่มหัวตำเลย ต้องหันมาหาตัวช่วยครับ

ติดรถอะไรครับน้าดา  ถ้าเลือกได้เลือกแบบมี OBD เจ๋งครับ Cheesy

http://www.iwebgas.com/

http://www.taladgas.net/import.html
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #317751 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:23:57 AM »

ทำมะดาแหละ กะของมันผูกผันกันมานิ  อย่าว่าแต่ลุงตุ้มเลยที่ขายเจ้าปราโมทไปเลย ขนาดตรูที่ขายเอชเอสสิบไปนิ ป่านนี้ยังเศร้าไม่หาย..... เศร้า บู่ บู่ บู่

นึกถึงตัวเองแปลบ แต่ก่อน มันมีเวบหนึ่ง ที่มีรูปมิยาบิ ตอนเข้าวงการใหม่ๆ ถ่ายภายลงเวบไว้หลายภาพ
เป็นการเตรียมตัวก่อนแสดงหนังAV  ผมเซฟไว้ในFavoriteอย่างดี
เอาเครื่องไปล้างไวรัสทีเดียว หายเกลี้ยง ดายของกระทั่งทุกวันนี้

ใครยังพอเก็บไว้มั้ย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #317752 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:26:49 AM »

โคตรน้อยใจเลย นมมีเป็นตัน ๆ แต่เลือกเอานมแหม็ดอายุมาให้เรากิน....

แหลงแล้วน้ำตาอีไหล ..

ให้กินแบบเต็มขวดแล้ว ยังจะบ่นอีก...

หรือจะเอาแบบครึ่งขวด... บู่     คิก คิก

ตามเข้าไปแลในตู้แช่ มีลังที่ติดป้ายว่า "หมดอายุ ให้เพือนกิน" ด้วย   Cry Cry Cry

แสดงว่าทุกครั้งที่เราทุกคนไป ....  Cry Cry
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #317753 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:28:54 AM »

น้าหลวง  พรือ ขรี้แตกม๊าย... บู่ บู่

โคตรน้อยใจเลย นมมีเป็นตัน ๆ แต่เลือกเอานมแหม็ดอายุมาให้เรากิน....

นมดีเอาไว้ขาย  นมที่กินแล้วขรี้แตกให้ตาย ต้องให้น้าหลวงกิน...   Cheesy  5 5 5

คนดีๆ กัน  ไม่น่าจะแกล้งกันได้... Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #317754 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:29:39 AM »

ลองอ่านดูครับน้าดา

http://www.energy-reform.com/content/index.php?option=com_content&view=article&id=170&Itemid=60

http://www.nationgas.com/index.php?option=com_content&view=category&layout=blog&id=42&Itemid=68

ส่วนอันนี้ ไม่แน่ใจว่าผลิตแบบมี OBD ออกมาหรือยัง

http://www.versusthailand.com/product.php
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #317755 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:31:16 AM »

ให้กินแบบเต็มขวดแล้ว ยังจะบ่นอีก...

หรือจะเอาแบบครึ่งขวด... บู่     คิก คิก

ตามเข้าไปแลในตู้แช่ มีลังที่ติดป้ายว่า "หมดอายุ ให้เพือนกิน" ด้วย   Cry Cry Cry

แสดงว่าทุกครั้งที่เราทุกคนไป ....  Cry Cry

กรุณาอย่าเหมาว่าเราทุกคน  ข้าพเจ้าไปลุงเข้มไม่เคยประพฤติแบบนั้น ท่านหยิบแต่สุราดีมียี่ห้อบริการเสมอ.... แผล็บ แผล็บ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #317756 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:32:10 AM »

น้าหลวง  พรือ ขรี้แตกม๊าย... บู่ บู่

นมดีเอาไว้ขาย  นมที่กินแล้วขรี้แตกให้ตาย ต้องให้น้าหลวงกิน...   Cheesy  5 5 5

คนดีๆ กัน  ไม่น่าจะแกล้งกันได้... Grin

ลำพังผม ผมไม่ว่า แต่จานผมโด้ ... ซดดังปรู๊ดดด   บู่

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #317757 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:32:53 AM »

อิอิ

โจรมันคงไม่สนรถตู้ตาเหยี่ยว สภาพหลุดจากตม หรอกนะ น่าว่า
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #317758 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:33:55 AM »

หรือจะเอาแบบครึ่งขวด... บู่     คิก คิก

ตามเข้าไปแลในตู้แช่ มีลังที่ติดป้ายว่า "หมดอายุ ให้เพือนกิน" ด้วย   Cry Cry Cry

คงจัดไว้ต้อนรับเฉพาะ "หลวงกาหลง" only    Cheesy

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #317759 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:34:23 AM »

หรือจะเอาแบบครึ่งขวด... บู่     คิก คิก

ตามเข้าไปแลในตู้แช่ มีลังที่ติดป้ายว่า "หมดอายุ ให้เพือนกิน" ด้วย   Cry Cry Cry

กรุณาอย่าเหมาว่าเราทุกคน  ข้าพเจ้าไปลุงเข้มไม่เคยประพฤติแบบนั้น ท่านหยิบแต่สุราดีมียี่ห้อบริการเสมอ.... แผล็บ แผล็บ

ใช่

ผมก็ไม่เคยเอาฟรี ๆ มักจะมีของติดไม้ติดมือไปบรรณาการเสมอ

ไม่ใช่ไปมือสิบนิ้ว ไหว้เสร็จหยำไข่
หน้า: 1 ... 21181 21182 21183 [21184] 21185 21186 21187 ... 35779
  พิมพ์