เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 08:35:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21245 21246 21247 [21248] 21249 21250 21251 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25476179 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #318705 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:10:43 AM »

ชายเจษฎ์, Sig228-kolok และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

เป็นไงมั่งสำหรับเช้านี้ หายดีแล้วยัง....

บู่ บู่ บู่

เ่อ่อ .. เดี๋ยวเคลียร์งานเสร็จ จะไปจัดความบานให้   Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เพื่อความตื่นเต้น และมีชีวิตชีวา ถือเป็นสีสันของชีวีดดดดดดดดดด...... บู่

ว่าแต่ว่า....น้องสี่ อยากจะลองบ้างใหม เด๋วให้น้องสามจัดให้ก่อนเป็นไตเติ้ล  Grin บู่

ตลก .. แค่คิดก็ผิดแล้ว

ไป....กลับไปอ่านหนังสือให้เยอะๆ เปิดตาให้กว้างๆ แล้วอย่าเที่ยวยืนเกะกะขวางทางใครเขา....เข้าใจ๋.... บู่

อย่าเอาความคิดตัวเองมาตัดสินหว๋า อย่าคิดว่าที่คิดนั้นจะถูกหมด กระจกยังมีแปดเก้าด้าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2011, 11:15:30 AM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #318706 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:11:50 AM »

ไปทำไรมาเข่าทั้งด้านทั้งแดงหมดแล้ว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #318707 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:13:59 AM »

ใกล้ๆ ลุงเล็กไม่แอบย่องไปแล ที่สถาบันคดีศึกษา ที่เกาะยอ ละครับ ข่าวว่ามีโบราณด้วยนี่ครับ แต่ไม่รู้ว่ารถไหร๋ เขามีงานครับ หมดพรุ่งนี้มั้ง

มรันก็มีแบบนั้นๆแหละครับ  แต่ของที่ผมอยากจะถ่ายรูปมรันไม่มี..อิ..อิ
สาธุ...เวรกรรมของตรู ที่ไม่ยอมเข้าใจแก ฉะนั้น จงเดินทางไปกรุงเทพเถิดครับ ตามหาความฝันของตัวเอง บ้านเรา มันออกจะอัตคัต ในเรื่องราวความอยากของท่าน สะดวกสะบายหลายอย่างนี่ครับ

ไปเช้าเย็นกลับกะได้ ค่าตั๋วกะหาได้ถูกกว่าชาวบ้านเขานี่ครับ แอบไปโดยที่เมียไม่รู้กะได้(เราหมดสิทธิ์ แบบนี้ หึๆๆ)

จงทำเสียแต่วันนี้ เรื่องของพรุ่งนี้ยังมาไม่ถึงแหละยังไม่รู้ว่า เราจะไปถึงวันพรุ่ง หรือไม่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #318708 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:15:58 AM »

ไป....กลับไปอ่านหนังสือให้เยอะๆ เปิดตาให้กว้างๆ แล้วอย่าเที่ยวยืนเกะกะขวางทางใครเขา....เข้าใจ๋.... บู่

อย่าเอาตาตัวเองมาตัดสินหว๋า อย่าคิดว่าที่คิดนั้นจะถูกหมด กระจกยังมีแปดเก้าด้าน

ชาดดดดดดดดดดด.......ตรูไปตักข้าวแป็ปเดียว มรันเปลี่ยนรูปไปแล้ว แน่จริงคิดเองมั่งดิ.... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #318709 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:16:37 AM »

ลำโพงสุดยอดเทคโนโลยี   Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

เคยเล่นแบบนี้ตอนเด็กๆ ใช้ ลำโพงร้ายๆ หันหน้าเข้าโอ่ง จะได้เสียงที่ก้องหนา

ควังนิยายวิทยุเรื่องแก้วขนเหล็กสุดยอดมากๆ  บู่

บ้านนอกจริงๆ ยังฟังนิยายวิทยุอยู่เหลย  บู่

ไควคว้ามีตอนอยู่ ม 2 แล้วครับ

ก่อนหน้านั้นมีทีวีซันโยรุ่นตู้ไม้เปิดปิดหน้าจอ ใช้กับหม้อแบ็ต..แต่คลื่นมีเป็นบางวัน

จะดูได้ต้องแบกเสาหาคลื่นกันนาน คลื่นไม่ค่อยมาตรงจุดเดิม

และมีแค่ช่องเดียวคือช่อง 10 หาดใหญ่ ตอนหลังเปลี่ยนเป็นช่อง 11 กรมประชาสัมพันธ์

ไฟฟ้าเข้าช่วงดาบสายรุ้ง ขวานฟ้าหน้าดำ กำลังฮิตสุดๆ

ตอนเรียนอยู่สุไหงโกลก  ผมก็ได้ดู tv.ช่องแรกและช่องเดียว  ก็ช่อง 10 นี้แหละครับ  เสาร์อาทิตย์กว่าจะได้เริ่มออกอากาศก็เกือบ 10.00 น. นั่งรอหน้า tv เหงือกแห้งเลย  เด็กๆอย่างผมก็ supper hero มนุษย์ไฟฟ้านั้นละครับ คิก คิก คิก คิก  อ้อ..tv ที่บ้านตอนนั้นยี่ห้อ ชาป  ขาวดำ แบบหลอด  ประตูบานเลื่อนปิดหน้าจอ มีขา ครับ เมื่อเปิดแล้วต้องรอประมาณ10 วินาทีครับกว่าจอภาพจะสว่าง. Grin

เจอคนหัวอกเดียวกัน  จูบบบบ

วันธรรมดาเปิดตี 4 วันเสาร์ เริ่มเปิดเพลงตีเก้าครึ่ง แล้วถึงจะได้ดู 5 มนุษย์ไฟฟ้ามหากาฬ

วันอาทิตย์พิเศษหน่อยฟังพระท่าน บ่นก่อนครึ่งชั่วโมง  คิก คิก

ผมยังจำโฆษณาได้เลยครับ  ช่วงนั้นจะมี  ยาซอมป่อยใหม่ กับเฮโมวิท...ยาเม็ดสีทอง คิก คิก คิก คิก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #318710 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:16:50 AM »

มีงานนี้ ให้ลุงเล็กพิจารณาครับ แต่ความสด ผมว่า ไปกรุงเทพดีกว่า หึๆๆ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=84838.msg3160759#msg3160759

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #318711 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:17:16 AM »

ใกล้ๆ ลุงเล็กไม่แอบย่องไปแล ที่สถาบันคดีศึกษา ที่เกาะยอ ละครับ ข่าวว่ามีโบราณด้วยนี่ครับ แต่ไม่รู้ว่ารถไหร๋ เขามีงานครับ หมดพรุ่งนี้มั้ง

มรันก็มีแบบนั้นๆแหละครับ  แต่ของที่ผมอยากจะถ่ายรูปมรันไม่มี..อิ..อิ
สาธุ...เวรกรรมของตรู ที่ไม่ยอมเข้าใจแก ฉะนั้น จงเดินทางไปกรุงเทพเถิดครับ ตามหาความฝันของตัวเอง บ้านเรา มันออกจะอัตคัต ในเรื่องราวความอยากของท่าน สะดวกสะบายหลายอย่างนี่ครับ

ไปเช้าเย็นกลับกะได้ ค่าตั๋วกะหาได้ถูกกว่าชาวบ้านเขานี่ครับ แอบไปโดยที่เมียไม่รู้กะได้(เราหมดสิทธิ์ แบบนี้ หึๆๆ)

จงทำเสียแต่วันนี้ เรื่องของพรุ่งนี้ยังมาไม่ถึงแหละยังไม่รู้ว่า เราจะไปถึงวันพรุ่ง หรือไม่

ตลก... แค่คิดก็ผิดแล้ว
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #318712 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:19:27 AM »

นึกถึงลุงเข้ม

นึกถึงน้าดุลย์

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #318713 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:20:45 AM »

ลำโพงสุดยอดเทคโนโลยี   Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

เคยเล่นแบบนี้ตอนเด็กๆ ใช้ ลำโพงร้ายๆ หันหน้าเข้าโอ่ง จะได้เสียงที่ก้องหนา

ควังนิยายวิทยุเรื่องแก้วขนเหล็กสุดยอดมากๆ  บู่

บ้านนอกจริงๆ ยังฟังนิยายวิทยุอยู่เหลย  บู่

ก่อนหน้านั้นมีทีวีซันโยรุ่นตู้ไม้เปิดปิดหน้าจอ ใช้กับหม้อแบ็ต..แต่คลื่นมีเป็นบางวัน

จะดูได้ต้องแบกเสาหาคลื่นกันนาน คลื่นไม่ค่อยมาตรงจุดเดิม

และมีแค่ช่องเดียวคือช่อง 10 หาดใหญ่ ตอนหลังเปลี่ยนเป็นช่อง 11 กรมประชาสัมพันธ์

ไฟฟ้าเข้าช่วงดาบสายรุ้ง ขวานฟ้าหน้าดำ กำลังฮิตสุดๆ

ตอนเรียนอยู่สุไหงโกลก  ผมก็ได้ดู tv.ช่องแรกและช่องเดียว  ก็ช่อง 10 นี้แหละครับ  เสาร์อาทิตย์กว่าจะได้เริ่มออกอากาศก็เกือบ 10.00 น. นั่งรอหน้า tv เหงือกแห้งเลย  เด็กๆอย่างผมก็ supper hero มนุษย์ไฟฟ้านั้นละครับ คิก คิก คิก คิก  อ้อ..tv ที่บ้านตอนนั้นยี่ห้อ ชาป  ขาวดำ แบบหลอด  ประตูบานเลื่อนปิดหน้าจอ มีขา ครับ เมื่อเปิดแล้วต้องรอประมาณ10 วินาทีครับกว่าจอภาพจะสว่าง. Grin

วันธรรมดาเปิดตี 4 วันเสาร์ เริ่มเปิดเพลงตีเก้าครึ่ง แล้วถึงจะได้ดู 5 มนุษย์ไฟฟ้ามหากาฬ

วันอาทิตย์พิเศษหน่อยฟังพระท่าน บ่นก่อนครึ่งชั่วโมง  คิก คิก

ผมยังจำโฆษณาได้เลยครับ  ช่วงนั้นจะมี  ยาซอมป่อยใหม่ กับเฮโมวิท...ยาเม็ดสีทอง คิก คิก คิก คิก

5555 เหมือนได้นั่งคุยกับตัวเอง ขำก๊าก

โฆษณาที่มีนกกระยาง (รึเปล่า) 2ตัวบินมาไกวเปล นั่นโฆษณาอะไรแล้วครับ

ผมปื๊ดครับน้าซี๊ด  Cheesy Cheesy
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #318714 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:21:04 AM »

ผมชอบถ่ายสิ่งที่มรันมีชีวิต  และสิ่งที่มรันเปลี่ยนแปลงไปตามเวลา  Grin Grin Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #318715 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:24:30 AM »

นึกถึงน้าดุลย์[/b][/size][/shadow]

นึกถึงพี่ดุลย์ด้วยคนครับ ... ชอบตรงที่ว่า ผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ บู่

เพลงทะลึ่ง ฮาดี
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #318716 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:24:52 AM »

ผมชอบถ่ายสิ่งที่มรันมีชีวิต  และสิ่งที่มรันเปลี่ยนแปลงไปตามเวลา  Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #318717 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:25:24 AM »

มีงานนี้ ให้ลุงเล็กพิจารณาครับ แต่ความสด ผมว่า ไปกรุงเทพดีกว่า หึๆๆ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=84838.msg3160759#msg3160759

thank you รอที่หาดใหญ่หวา   ไม่พักไปไกลแรง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก  

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #318718 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:26:07 AM »

5555 เหมือนได้นั่งคุยกับตัวเอง ขำก๊าก

โฆษณาที่มีนกกระยาง (รึเปล่า) 2ตัวบินมาไกวเปล นั่นโฆษณาอะไรแล้วครับ

ผมปื๊ดครับน้าซี๊ด  Cheesy Cheesy

ยาซอมป่อยใหม่ แก้ปวดหัว ตัวร้อน ถอนพิษไข้ ยาซอมป่อยใหม่....... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #318719 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:26:59 AM »

ไอแบบนี้มรันผิดธรรมชาติครับ...แหวะจะอ๊วก

หน้า: 1 ... 21245 21246 21247 [21248] 21249 21250 21251 ... 35779
  พิมพ์