เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:38:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21293 21294 21295 [21296] 21297 21298 21299 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25520664 ครั้ง)
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #319425 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:18:33 PM »

โทษทีครับลุงตุ้มที่ไม่สะดวกคุยเพราะเล่นในร้านเด็กมันแหลงกันฉาวเทือนนิครับ ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #319426 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:19:22 PM »

ท่าทางจะเศร้ามาก ขอมอบเพลงนี้ให้ครับเพื่อเข้ากับบรรยากาศ
หักอกหักใจเถอะน้าซับ เศร้าก็หยุดกะเดี๋ยว
ธรณีกรรแสง - แบบมาตราฐาน

คิก คิก คิก คิก

สีจัมพู...อยู่ในมือคนตัวดำ ๆ ...  บู่

ทีคนพังฮาอ้อร้อ ไม่เห็นว่าไหร
เราติ๊อ้อร้อมั่งนิ....

กะเหมือนเวลาจอดรถในที่ห้ามจอดงั้นแหละ จอดกันลุยเห็นล็อคแต่รถเรา ผ่าไฟแดงกันลุยจับแต่เรา แซงในที่คับขันกันลุยจับแต่เรา

เก้าจึยหมึย เวลาเราซวยคือเราซวยไม่ต้องไปอ้างเพื่อน คิก คิก ขำก๊าก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #319427 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:19:37 PM »

แกไม่ขาย หากผมบอกว่าอย่าขาย ปืนมันสวย มิใช่ใอ้สากตำน้ำพริกบอกงั้นที ใอ้ไหร๋กะไม่รู้

สองนิ้วงั้นกะให้ๆน้องมันไปเหอะ เห็นเวลาแกยิง เอาสามนิ้วจับ รำคาญลูกตา หึๆๆ

บู่    เฮ้อ....

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยี๊ ยี๊ ยี๊

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #319428 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:20:12 PM »

โทษทีครับลุงตุ้มที่ไม่สะดวกคุยเพราะเล่นในร้านเด็กมันแหลงกันฉาวเทือนนิครับ ไหว้

ไม่พรือครับ.... ไว้ตอนเมา ๆ ค่อยคุยกันก็ได้... Cheesy

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #319429 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:21:39 PM »

ได้แหลงกับพี่ชัชแล้ว หวางอี้โทรได้

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #319430 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:23:53 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดี ตอนบ่ายๆ  ทุกๆท่าน ครับ  Grin Grin Grin

ใครสาบานให้ฟ้าผ่าไว้ อย่าผ่านมาแถวยะหริ่งนะครับ ตอนนี้ทั้งลมทั้งฝน ฟ้าแลบ ฟ้าลงเปรี้ยงๆ เลย  อ๋อย

ปิดเครื่อง หยบไปนอนหวา  Tongue

โกนั่นแหละ วังเอาใว้ หากไม่มีไหร๋ ทำไมต้องแขบหยบ?

หยบไปหาสายแลนมาเสียบครับ ตอนนี้ ระบบ วายควาย เน่าไปแล้วครับ เหอๆๆๆ    

เดี๋ยวต้องหยบไป รีบู๊ตแอคเซสพ๊อย ที่เสายากิล่าว ท่าให้ฝนแล้งก่อน  Tongue

อย่าพึ่งไปต่ะ.... ยังไม่มีเรื่องที.... Grin

นอกจากเรื่อง กล้อง รถ เหล้า เหมียยยยยยย กับยืมเบี้ยเพื่อน มีเรื่องไหร๋อีกง่ะ ลุงตุ้ม ... ยิ้มีเลศนัย

อ้อ มีมีดด้ามสีเข้ากับเจ้าของมันอีกด้ามนึง ... บู่ บู่ บู่

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #319431 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:24:06 PM »

กระจงครับ ได้ดรับ พีเอ็มยังครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #319432 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:25:22 PM »

ท่าทางจะเศร้ามาก ขอมอบเพลงนี้ให้ครับเพื่อเข้ากับบรรยากาศ
หักอกหักใจเถอะน้าซับ เศร้าก็หยุดกะเดี๋ยว
ธรณีกรรแสง - แบบมาตราฐาน

คิก คิก คิก คิก

สีจัมพู...อยู่ในมือคนตัวดำ ๆ ...  บู่

ทีคนพังฮาอ้อร้อ ไม่เห็นว่าไหร
เราติ๊อ้อร้อมั่งนิ....

กะเหมือนเวลาจอดรถในที่ห้ามจอดงั้นแหละ จอดกันลุยเห็นล็อคแต่รถเรา ผ่าไฟแดงกันลุยจับแต่เรา แซงในที่คับขันกันลุยจับแต่เรา

เก้าจึยหมึย เวลาเราซวยคือเราซวยไม่ต้องไปอ้างเพื่อน คิก คิก ขำก๊าก

ไม่ใช่ความซวยครับพี่ พี่ไม่บอกให้นายไปจับให้หมดละครับ หากนายไม่จับพี่ก็สามารถไปแจ้งละเว้นการปาติบัดหน้าที่ได้ครับ แต่ในกรณีของพี่ซับนี่ มันเป็นเรื่องความไม่โชคดีจริงๆครับ

ทำใจนะครับ พี่ซัยเติ้นไม่เรียนไฟฟ้า หน้าตาเลยไม่หล่อครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #319433 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:27:33 PM »

กระจงครับ ได้ดรับ พีเอ็มยังครับ

ได้รับแล้วครับพี่ พอแลได้ครับ ไม่รู้แลทำไหรครับ เพราะขนาดไม่แลยัง เหงียน ทั้ง วัน ครับ

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #319434 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:32:12 PM »

เรียนพี่ๆ  พอดีออยเเท้งน้องค่ะ ได้สองเดือน เเต่น้องไม่สมบูรณ์  เศร้า

คุณหมอ เกรงว่าจะไม่ดี  ทราบเเต่เนินๆ  ก็ไม่เป็นไรค่ะ   Cry

เเต่ทุกอย่างมันก็เกิดขึ้นได้เนอะ    Smiley Smiley

ตอนนี้ออยทำใจได้เเล้วค่ะ  พี่ๆท่านใดมีสูตรสับก็เเนะนำ   หลงรัก

หลังบ้านก๋าาาาได้  ......  ปล.  ชอบลูกเเฝด     คิก คิก

เสียใจด้วยจ้า... Tongue

รักษาสุขภาพให้แข็งแรง  แล้วตั้งหน้าตั้งตาทำใหม่นะครับ....

รอเชยชมหลานอยู่ครับ... Grin

ค่ะพี่ตุ้ม  ขอบคุณมากเลยค่ะ   ไหว้
เเต่พี่เเมวก็ใกล้คลอดเเล้วเหมือนกัน   Grin

Grin    Cheesy

น้องออยค่อยแฝดเกทับไปเลย...  Cheesy

ค่ะพี่ตุ้ม  Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #319435 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:34:09 PM »

เรียนพี่ๆ  พอดีออยเเท้งน้องค่ะ ได้สองเดือน เเต่น้องไม่สมบูรณ์  เศร้า

คุณหมอ เกรงว่าจะไม่ดี  ทราบเเต่เนินๆ  ก็ไม่เป็นไรค่ะ   Cry

เเต่ทุกอย่างมันก็เกิดขึ้นได้เนอะ    Smiley Smiley

ตอนนี้ออยทำใจได้เเล้วค่ะ  พี่ๆท่านใดมีสูตรสับก็เเนะนำ   หลงรัก

หลังบ้านก๋าาาาได้  ......  ปล.  ชอบลูกเเฝด     คิก คิก

รักษาสุขภาพให้แข็งแรง  แล้วตั้งหน้าตั้งตาทำใหม่นะครับ....

ค่ะพี่ตุ้ม  ขอบคุณมากเลยค่ะ   ไหว้
เเต่พี่เเมวก็ใกล้คลอดเเล้วเหมือนกัน   Grin

Grin    Cheesy

น้องออยค่อยแฝดเกทับไปเลย...  Cheesy

ค่ะพี่ตุ้ม  Grin

ณ. ที่นี้งั้นมีแต่หลวงคนเดียวที่ทำลูกแฝดเป็น คงพอจะให้คำปรึกษาได้ ผมแนะนำไม่ได้ทำเป็นแต่ลูกโดด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #319436 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:41:55 PM »

ลุ้งตู้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คืน25 ว่าพรือ ผมอ่านเวรออกไม๊?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #319437 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:44:26 PM »

เรียนพี่ๆ  พอดีออยเเท้งน้องค่ะ ได้สองเดือน เเต่น้องไม่สมบูรณ์  เศร้า

คุณหมอ เกรงว่าจะไม่ดี  ทราบเเต่เนินๆ  ก็ไม่เป็นไรค่ะ   Cry

เเต่ทุกอย่างมันก็เกิดขึ้นได้เนอะ    Smiley Smiley

ตอนนี้ออยทำใจได้เเล้วค่ะ  พี่ๆท่านใดมีสูตรสับก็เเนะนำ   หลงรัก

หลังบ้านก๋าาาาได้  ......  ปล.  ชอบลูกเเฝด     คิก คิก

รักษาสุขภาพให้แข็งแรง  แล้วตั้งหน้าตั้งตาทำใหม่นะครับ....

ค่ะพี่ตุ้ม  ขอบคุณมากเลยค่ะ   ไหว้
เเต่พี่เเมวก็ใกล้คลอดเเล้วเหมือนกัน   Grin

Grin    Cheesy

น้องออยค่อยแฝดเกทับไปเลย...  Cheesy

ค่ะพี่ตุ้ม  Grin

ดูแลระวังสุขภาพด้วยครับ ระหว่างตั้งครรภ์ อย่าเข้าเวบบ่อย เดี๋ยวตกใจไข่เบิ้ล พ้นไปหล่าว....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #319438 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:44:50 PM »

Biggaju, udomkd, Southlander, golek, tum610, oooOilooo, ชายเจษฎ์, lugkrod, lex และ 18 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #319439 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:46:02 PM »

เสียใจด้วยจร้าแม่บ้าน  .....  ดูแลสุขภาพและกำลังใจให้เข้มแข็งนะครับ

หน้า: 1 ... 21293 21294 21295 [21296] 21297 21298 21299 ... 35779
  พิมพ์