เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:21:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21503 21504 21505 [21506] 21507 21508 21509 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25542420 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #322575 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:05:09 PM »

ลุงสนใจกางกาง"ปาก้า"ไม๊ ยังใหม่นิ๊ปอยู่เลย สำหรับผมมันใหญ่เกินไปหน่อย ขายาวด้วย ลายวู๊ดแลนด์

มันขาย500 ยังไม่ต่อที

สนใจกะแวะแล ที่ปั้มเก่าข้าง กสิกรวงเวียนน้ำพุงั้น เจ้าใน ที่ตั้งอยู่ในออฟฟิชเก่าของปั้มแหละ เดินไปแลอยู่หลังๆ
ตัวใหญ่ พี่เข้มใส่ไม่ได้...
ไหน ๆ ก็ไปแล้ว ทำไมไม่ซื้อมาเลยล่ะ...  ผมไม่ถือสาหรอก... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #322576 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:06:23 PM »

Bee ทำPivot แข็งแรงเกินมีดราคาถูกครับ
ได้รับมา ผมเปิดมีด จับปลายใบมีดและปลายด้ามมีด  เอาหัวแม่มือดันตรงPivot ไปด้านข้างดู
ไม่โยกเยกครับ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม 

Grin Grin Grin

ขอบคุณ ลุงตุ้ม ที่ช่วยชี้ทาง บาน ครับ  ไหว้  Grin

หากสนใจมีดจริงๆ หากอยากรู้ให้ถามลุงตุ้มน๊ะครับ โกเล็ก แกเล่นมาจนยิกแจงเพื่อนไปลุยแล้ว

ปล.พักนี้ไม่ต้องถามหาของแจกน๊ะครับ แหม็ดแล้ว หึๆๆ

นู่น  ตาแพะนู่น.... ผมยังบ้าได้ไม่ถึงเสี้ยวเลย... บู่   คิก คิก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #322577 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:07:30 PM »

ได้มีดBee มาสองยูนิต  ผู้ขายมาส่งกับมือหน้าออฟฟิศ เพราะผมกับเขาอยู่ห่างกันนิดเดียว

ที่อยู่จัดส่งเหมือนเดิมครับพี่ ขอบคุณมากครับ พี่ซับนี่หรอยจริงเซ้อเมดแจกเลย

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #322578 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:09:12 PM »

ซื้อเมล็ดขนุนที่เขาต้มแล้วมากิน 20 บ.  นั่งนึกๆ  ทำไมไม่มีใครเอา  
เมล็ดทุเรียนมาต้มกินบ้างหงะ  เดื๋ยววันหน้าลองดูสิ  ว่ามรันกินได้มั๊ย  
หรือว่าเค้ากินกันตั้งนานแระ  แต่ตรูไม่รู้  Grin Grin Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #322579 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:10:43 PM »

Bee ทำPivot แข็งแรงเกินมีดราคาถูกครับ
ได้รับมา ผมเปิดมีด จับปลายใบมีดและปลายด้ามมีด  เอาหัวแม่มือดันตรงPivot ไปด้านข้างดู

ขอบคุณ ลุงตุ้ม ที่ช่วยชี้ทาง บาน ครับ  ไหว้  Grin

หากสนใจมีดจริงๆ หากอยากรู้ให้ถามลุงตุ้มน๊ะครับ โกเล็ก แกเล่นมาจนยิกแจงเพื่อนไปลุยแล้ว

ปล.พักนี้ไม่ต้องถามหาของแจกน๊ะครับ แหม็ดแล้ว หึๆๆ

นู่น  ตาแพะนู่น.... ผมยังบ้าได้ไม่ถึงเสี้ยวเลย... บู่   คิก คิก
หมายถึงว่า เดินหลงทางอยู่พักหนึ่ง หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #322580 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:13:09 PM »

ลุงสนใจกางกาง"ปาก้า"ไม๊ ยังใหม่นิ๊ปอยู่เลย สำหรับผมมันใหญ่เกินไปหน่อย ขายาวด้วย ลายวู๊ดแลนด์

มันขาย500 ยังไม่ต่อที

สนใจกะแวะแล ที่ปั้มเก่าข้าง กสิกรวงเวียนน้ำพุงั้น เจ้าใน ที่ตั้งอยู่ในออฟฟิชเก่าของปั้มแหละ เดินไปแลอยู่หลังๆ
ตัวใหญ่ พี่เข้มใส่ไม่ได้...
ไหน ๆ ก็ไปแล้ว ทำไมไม่ซื้อมาเลยล่ะ...  ผมไม่ถือสาหรอก... Grin
กะไม่โร้ว่า อิชอบไม่ชอบ อีกอย่าง ไปนุ่งแลก่อน ว่าใช้ได้มั้ย ใช้ไม่ได้ อิเอามาไตร แรกวา ไม่ติดโทรศัพท์ไปด้วยดิ๊ว่าอิถาม

ปล.มันค่อนข้างใหญ่... เอาใว้ใส่ลุยน้ำค้างเช้าๆ ผมว่าแหล่มเลย ไม่กะขับรถเครื่องฝ่าสายฝนปรอยๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #322581 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:14:00 PM »

ได้มีดBee มาสองยูนิต  ผู้ขายมาส่งกับมือหน้าออฟฟิศ เพราะผมกับเขาอยู่ห่างกันนิดเดียว

ที่อยู่จัดส่งเหมือนเดิมครับพี่ ขอบคุณมากครับ พี่ซับนี่หรอยจริงเซ้อเมดแจกเลย

เอาพุงมาแค่ๆต๊ะ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #322582 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:15:52 PM »

ได้รับมา ผมเปิดมีด จับปลายใบมีดและปลายด้ามมีด  เอาหัวแม่มือดันตรงPivot ไปด้านข้างดู

ขอบคุณ ลุงตุ้ม ที่ช่วยชี้ทาง บาน ครับ  ไหว้  Grin

นู่น  ตาแพะนู่น.... ผมยังบ้าได้ไม่ถึงเสี้ยวเลย... บู่   คิก คิก

อ่านที่ลุงเข้มแกว่าบรรทัดแรก นึกในใจมาถูกทางแน่แล๊วววววว  ยิ้มีเลศนัย

แต่ ชาดดดดดด แกตบท้าย ปิดตูยับแจพ้น  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

แต่คนที่ ลุงตุ้มว่า ผมเชื่อครับ  ครูฉ็องก็น่าว่าเชื่อครับ

ที่บ้านพี่เล็กคืนนั้น ดีที่แฉลบจากโลกแตงไปทางอื่น   Cry Cry Cry  

ครูฉ็องโดดไปตอนไหนไม่รู้ ผมฮั้นนั่งตกใจอยู่เหลย    Embarrassed

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2011, 03:17:26 PM โดย golek » บันทึกการเข้า

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #322583 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:19:38 PM »

ได้รับมา ผมเปิดมีด จับปลายใบมีดและปลายด้ามมีด  เอาหัวแม่มือดันตรงPivot ไปด้านข้างดู

ขอบคุณ ลุงตุ้ม ที่ช่วยชี้ทาง บาน ครับ  ไหว้  Grin
จริงๆนะครับ ก่อนเล่นมีดสี่หลัก ผมเคยเล่นมีดสามหลักมาก่อน
จุดอ่อน Pivot บางทีทำเมื่อยอารมณ์
ถ้าเจอเล่มใบมีดไม่ดี หมดคมแล้วลับใหม่ไม่ขึ้น อย่างมากก็โยนทุ่ม

บางเล่มคมดี คมจัด หมดคมแล้ว ยังลับคมขึ้นเฉียบๆ ชอบมากๆ
แต่ใช้ไปคลอนไป ปรับอย่างไรก็ไม่ได้ดี คลอนอยู่นั่น เสียดายใบมีด ที่ทำมาดี

เคยคิดเปลี่ยนใบไปใส่มีดอื่น โทรคุยกับเพื่อน เพื่อนเลยยิกให้เล่นมีดสี่หลักไปเสียพพ้น

แน่นอนมีดสี่หลัก เราย่อมได้เท่าที่เราจ่าย เลยหันหลังให้มีดสามหลัก ที่มันทรมานอารมณ์เรา
มีLand กับBeeนี่แหละ ที่ทำให้กลับมาเล่นมีดสามหลักอีกที

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #322584 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:24:01 PM »

ซื้อเมล็ดขนุนที่เขาต้มแล้วมากิน 20 บ.  นั่งนึกๆ  ทำไมไม่มีใครเอา 
เมล็ดทุเรียนมาต้มกินบ้างหงะ  เดื๋ยววันหน้าลองดูสิ  ว่ามรันกินได้มั๊ย 
หรือว่าเค้ากินกันตั้งนานแระ  แต่ตรูไม่รู้  Grin Grin Grin

เค้ากินกันมานานแล้ว นัยว่า มันจะทำให้ผิวพรรณผุดผ่อง

ผมเอง หมกกินมาตั้งแต่เด็กแล้วล่ะลุง ก็อร่อยดีอยู่ มัน ๆ ตามประสา
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #322585 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:29:38 PM »

ซื้อเมล็ดขนุนที่เขาต้มแล้วมากิน 20 บ.  นั่งนึกๆ  ทำไมไม่มีใครเอา 
เมล็ดทุเรียนมาต้มกินบ้างหงะ  เดื๋ยววันหน้าลองดูสิ  ว่ามรันกินได้มั๊ย 
หรือว่าเค้ากินกันตั้งนานแระ  แต่ตรูไม่รู้  Grin Grin Grin

เค้ากินกันมานานแล้ว นัยว่า มันจะทำให้ผิวพรรณผุดผ่อง

ผมเอง หมกกินมาตั้งแต่เด็กแล้วล่ะลุง ก็อร่อยดีอยู่ มัน ๆ ตามประสา

ไม่กลัวคน ลัก สูตรนี้แอบไปทำกินเหรอ... บู่

แต่ว่าแถวนู้นนนน เค้ามีลูกเรียนขายหรือปล่าวหว่า..

ก็ว่าน่าจะมี   ขนาดหมูโพนยางคำยังมีเล๊ย.... คิก คิก ยี๊

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #322586 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:37:30 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เหมารวมสี่เล่ม ไม่ถึงสองเหมินที... คิก คิก คิก คิก

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=275507&topic_id=279383

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #322587 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:38:52 PM »

ซื้อเมล็ดขนุนที่เขาต้มแล้วมากิน 20 บ.  นั่งนึกๆ  ทำไมไม่มีใครเอา  
เมล็ดทุเรียนมาต้มกินบ้างหงะ  เดื๋ยววันหน้าลองดูสิ  ว่ามรันกินได้มั๊ย  
หรือว่าเค้ากินกันตั้งนานแระ  แต่ตรูไม่รู้  Grin Grin Grin

เมรือกๆ เคี้ยวแล้วพองแก้มพรือโฉ้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #322588 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:51:23 PM »

เมรือกๆ เคี้ยวแล้วพองแก้มพรือโฉ้

หมกครับลุง หมก หมกจนข้างนอกเกรียม
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #322589 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 04:04:36 PM »

หมกครับลุง หมก หมกจนข้างนอกเกรียม

ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ตรูพูดเล่นๆ   มรันกินได้จริงหรือว่ะเนี๊ย  น้าหลวงตรูหล่าวม้ายว่ะไอพวกนี้  บู่ บู่ บู่

หน้า: 1 ... 21503 21504 21505 [21506] 21507 21508 21509 ... 35779
  พิมพ์