เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:23:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21669 21670 21671 [21672] 21673 21674 21675 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25490548 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #325065 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:37:39 PM »

โหล  โหล  เสี่ยเบิ้ม....ลูกคราวเบลนี่มันแพงป่าวอ่ะ  ถึงพันใหม  แล้วที่ร้านมีป่าวครับ พร้อมขายึดด้วยน่ะ..... Grin

ปล.....หรือว่าให้บ่าวสีสาคอนไปลักที่คอวัวแถวเรินดีหวา เด๋วทำขายึดเองกะได้.... บู่

คาราบาว วณิพก

ตกลงลูกก็อคชึง (Cowbell) เขาขายแยกแหละ

พักเซ้อไหรให้ลูกน้องพี่เข้มตัดท่อประปาเหล็กเส้นผ่าศูนย์กลางสักสามนิ้วเอาฆ้อนปอนด์ทุบปลายข้างนึงให้แบนแล้วเจาะรูติดเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #325066 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:38:12 PM »

ตัวลิมิแต็ดนั่น เหมินเจ็ด ผมเอาตัวหน้าขาวนี้หวาครับ ถูกใจกว่า แล้วร่มค่อยซื้อนอกตามลิ้งนั่น 300 หวาบาท..... บู่ แถมยังมีเงินเหลือๆ ให้หาลิมิแต๊ดแต็ดอื่นอีกเหลย  บู่

ถูกแล้วครับ....ถ้าซื้อมาใส่ใช้งาน ตัวปกติครับ....

ถ้าลิมิเต็ด ใครซื้อมาใส่ใช้งานก็บ้าแล้ว...เค้าไว้เก็บเข้าคอลเล็คชั่นกัน..
อ้อ..เขาเก็บใว้ดม หึๆๆ เข้าใจแระ ว่าเขาสร้างมาทำไม บู่ บู่ บู่

ตายห่าละตู มิโดนด่าแย่เหรอทีนี้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ใครจะว่าอีก จานว่าโม่ กระทู้ข้างบนแล้วนุ๊   บู่
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #325067 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:38:23 PM »

ขุมนี้ไม่ได้เสีย.....เหิดอย่างเดียว

ชอบแบบนี้อ่ะ....แต่ดำน้ำไม่เป็น บู่ บู่
http://www.klangnalika.com/index.php?mo=28&id=175250
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2011, 08:40:39 PM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #325068 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:39:12 PM »

โหล  โหล  เสี่ยเบิ้ม....ลูกคราวเบลนี่มันแพงป่าวอ่ะ  ถึงพันใหม  แล้วที่ร้านมีป่าวครับ พร้อมขายึดด้วยน่ะ..... Grin

ปล.....หรือว่าให้บ่าวสีสาคอนไปลักที่คอวัวแถวเรินดีหวา เด๋วทำขายึดเองกะได้.... บู่

ตกลงลูกก็อคชึง (Cowbell) เขาขายแยกแหละ

พักเซ้อไหรให้ลูกน้องพี่เข้มตัดท่อประปาเหล็กเส้นผ่าศูนย์กลางสักสามนิ้วเอาฆ้อนปอนด์ทุบปลายข้างนึงให้แบนแล้วเจาะรูติดเลย

2-3ร้อยครับ มีขาให้ด้วย  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #325069 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:39:26 PM »

เห็นแล้วม๊าย.... น้าดุน..  บู่ แบร่

เห็นแล้วครับตัวเลียมิแต็ดแดงระเรื่อเลย Limited Edition

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
ปล้ำอิลากเข้าหว่าง ขาตานี่

งั้นพี่เข้มคิดแล้วแหละ  บู่

ผมใช่นึกไหรทีแหลงถึงนากานุ๊ คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #325070 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:39:39 PM »

สวัสดีครับลุง แลแล้วครับ ยังมึนหลายรุ่นแรงอยู่เหลย

ผมเน้นแบบแลกลางคืนแบบที่เป็นพรายน้ำครับ

ไซโก้ก็สวย ลูมินอคก็แจ๋วสงสัยต้องไปขุดเบี้ย

ตามตู้หล่าวหว๋า......อิ อิ

ปล.เคยหยลแลข้อมือลุงตุ้มแล้วแต่จำไม่ได้หล่าว

เน้นแลกลางคืน พรายน้ำชัด ๆ   คงต้องลูมิ่น...ชัดแน่นอนตลอดเวลา

แต่ราคามันค่อนข้างแรงเมื่อเทียบกับวัสดุ
                   รุ่นกลาง ๆ ล่าง ๆ ไม่ถึงหมื่นต้องดูให้ดีนะครับ...
                   ส่วนใหญ่บอดี้มันเป็นพลาสติก...ใช้ไปสักพัก เป็นลายพร้อยขรุขระ ม๊กจริง ๆ..  บู่
                   แต่ยังไงก็ถือว่าจ่ายให้แท่งทริเที่ยมก็แล้วกัน ก็ยังถือว่าคุ้ม...

หรือไม่ก็ต้องราคาหมื่นอัพ จะมีบอดี้โลหะให้เล่น...  Cheesy Cheesy แนะนำระดับนี้ดีกว่าครับ...

ปล.มาแลได้ครับของผม แต่ของผมมีแต่เรือนใหญ่.. ตอนนี้มีไซโก้อยู่สี่เรือน.. Grin
    กะโอเรียนโบราณ ๆเหมือนเจ้าของ อยู่อีกเรือนนึง...แต่ก็ชอบ..หน้าตามันโบฯดี  คิก คิก

ตอนนี้ก็อยากได้ลูมิ่นเพิ่มอีกซักเรือน... Cheesy Cheesy

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #325071 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:39:55 PM »

เห็นแล้วม๊าย.... น้าดุน..  บู่ แบร่

เห็นแล้วครับตัวเลียมิแต็ดแดงระเรื่อเลย Limited Edition

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
แดงเฉย ๆ ก็ไม่ได้..  บู่    คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #325072 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:40:56 PM »

โหล  โหล  เสี่ยเบิ้ม....ลูกคราวเบลนี่มันแพงป่าวอ่ะ  ถึงพันใหม  แล้วที่ร้านมีป่าวครับ พร้อมขายึดด้วยน่ะ..... Grin

2-3ร้อยครับ มีขาให้ด้วย  Cheesy

แล้วข้างในอะไรเบิ้มคล้ายๆลิ้นอะไรโผล่มา ที่ตั้งโน๊ตมันรึเปล่า

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #325073 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:42:21 PM »

โหล  โหล  เสี่ยเบิ้ม....ลูกคราวเบลนี่มันแพงป่าวอ่ะ  ถึงพันใหม  แล้วที่ร้านมีป่าวครับ พร้อมขายึดด้วยน่ะ..... Grin

2-3ร้อยครับ มีขาให้ด้วย  Cheesy
ใอ้แบบนี้ มันไม่มี ลิมิเต็ด มั่งหรือน้าเบิ้ม จะเอาใว้ดม สักตัว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #325074 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:42:45 PM »

ช่วงนี้มีดๆ ดาบๆ ผมงดหมดครับ ทริปหน้าว่าอิเอานากาข้อมือสักเรือน

เล็งๆลูมิน็อค หรือไส่โก้ดีครับ....ลุงตุ้ม

พี่เข้มแลอยู่...

ตอบว่าไซโก้ครับ... คิก คิก คิก คิก แนะนำเป็นระบบออโตเมติก เขย่า ๆ ไม่ต้องใช้ถ่านครับ..

สบาย ๆ อะไหล่ สาย ศูนย์บริการเพียบ....

ถ้าอยากได้เท่ ก็ลูมิ่นครับ...เท่โคด ๆ ...  Grin   น้ำลายหก

เลือกดูตามยี่ห้อได้เลยครับ... Cheesy
http://www.bladereview.com/forums/index.php?topic=18602.msg459966;topicseen#msg459966

บ้านคนขายอยู่แถวสงขลานี้เองครับ..

มีอีกเจ้านึง....กระทู้ที่ผ่านมาโน้น....บ้านอยู่แถวปากจ่า
หากไซโก้ บอกรุ่นมาครับพี่หรอย โผ้มเป็นตัวแทนจำหน่าย หึๆๆ

สวัสดีครับลุง แลแล้วครับ ยังมึนหลายรุ่นแรงอยู่เหลย

ผมเน้นแบบแลกลางคืนแบบที่เป็นพรายน้ำครับ

ไซโก้ก็สวย ลูมินอคก็แจ๋วสงสัยต้องไปขุดเบี้ย

ตามตู้หล่าวหว๋า......อิ อิ

ปล.เคยหยลแลข้อมือลุงตุ้มแล้วแต่จำไม่ได้หล่าว

หึๆๆ แล้วแต่ชอบครับพี่

หากที่ลุงแพะเทียบให้แล ญี่ปุ่นจะขาวสว่างกว่าสาวสวิสครับ อิๆๆๆ

ราคาพอๆกัน สาวญี่ปุ่น ขาวกว่า สดกว่าครับ อิๆๆๆ

เอาให้เพื่อนเกลียดกันไปข้างแหละ หึๆๆ

แหลงจริง ผมว่า ราคาพอๆกัน ทางญี่ปุ่นค่อนข้างจะได้คุณภาพมากกว่าครับ สองยี่ห้อนี้

สวัสดีครับ ลุง ผมชอบแนวดำๆครับแต่เอาแน่ครับ

ถ้าเอาไซโก้ผมสั่งผ่านลุงแน่ครับ เพียงแต่จะเป็นมินิ

มอนเตอร์ป่าวครับ......อิ อิ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #325075 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:43:35 PM »

udomkd, tum610, คุณพ่อตัวดี, Skydiver_♥รักในหลวง♥, ชายเจษฎ์, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 17 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ว่าปรือน้องบ่าว? หลงรัก คิก คิก ขำก๊าก คิก คิก ขำก๊าก คิก คิก

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #325076 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:45:10 PM »

แดงเฉย ๆ ก็ไม่ได้..  บู่    คิก คิก

ไอ้เราก่านึกว่าเรื่องไรที เห็นมี เลียๆ เต็ดๆ บู่

นึกว่าเลีย.......เต็ด......... คิก คิก

.อดหล่าว คิก คิก คิก คิก

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #325077 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:45:31 PM »

2-3ร้อยครับ มีขาให้ด้วย  Cheesy

จัดไป3อัน...เก้าร้อย

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #325078 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:46:14 PM »

แล้วข้างในอะไรเบิ้มคล้ายๆลิ้นอะไรโผล่มา ที่ตั้งโน๊ตมันรึเปล่า

ไม่มีนี่ครับ อาจจะเป็นการดัดแปลงเอาไรติดเข้าไป ให้ได้เสียงที่ต้องการครับ อย่างหนังกลองก็จะมีเทคนิค ติดสก๊อตเทป ตามแต่สไตล์คน  Grin

ใอ้แบบนี้ มันไม่มี ลิมิเต็ด มั่งหรือน้าเบิ้ม จะเอาใว้ดม สักตัว

เลียมีแต๊ดน่าจะมีครับ เอามั้ยครับ เด่วหาให้  Cheesy

เจ็บหัวจริง นากาต้องเลียแต๊ด  แบร่

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #325079 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:48:05 PM »

โอเชครับ งั้นติดรถมาวันที่ 25 ด้วยนะครับ.... Grin

ปล...สายกีต้าร์โปร่งนี่มีแบบใหนมั่งครับเบิ้ม วันก่อนไปรื้อบ้านที่ยะลา เจอของเก่าสมัยวัยรุ่นตั้งฝุ่นเขอะอยู่ เลยเอามาปัดๆเช็ดๆ ว่าจะเปลี่ยนสายใหม่สักชุดด้วยครับ.... Grin

ปล...อีกนิด ที่ตั้งสายจะเอาด้วยดีหรือป่าวหว่า....น่าว่าบานอีก... Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หน้า: 1 ... 21669 21670 21671 [21672] 21673 21674 21675 ... 35779
  พิมพ์