เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:24:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21670 21671 21672 [21673] 21674 21675 21676 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25490706 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #325080 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:49:26 PM »

หึๆๆ แล้วแต่ชอบครับพี่

หากที่ลุงแพะเทียบให้แล ญี่ปุ่นจะขาวสว่างกว่าสาวสวิสครับ อิๆๆๆ

ราคาพอๆกัน สาวญี่ปุ่น ขาวกว่า สดกว่าครับ อิๆๆๆ

เอาให้เพื่อนเกลียดกันไปข้างแหละ หึๆๆ

แหลงจริง ผมว่า ราคาพอๆกัน ทางญี่ปุ่นค่อนข้างจะได้คุณภาพมากกว่าครับ สองยี่ห้อนี้
พรายน้ำ ไซโก้...สว่างกว่าลูมิ่น... Yes  Cheesy

สว่างอยู่นานกว่ากี่นาทีล่ะ... คิก คิก คิก คิก   บู่

แต่เห็นด้วยกะพี่เข้ม....
ตรงบรรทัดสุดท้ายครับ... Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #325081 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:49:35 PM »

ตัวใหนครับพี่หรอย...
http://www.klangnalika.com/index.php?mo=30&cid=136846

ผมว่าราคาน่าจะดีครับ ราคาขนาดนั้น ได้สายเหล็ก เรือนเหล็กด้วยครับ
เครื่องระบบ Automatic เครื่อง Seiko cal no.7s36 ( 23 jewels)

เป็นจักรกลซ๊ะด้วยครับ ผมว่าน่าจะเลยกลางหมื่นไปหน่อย ไม่น่าจะเกือบแก่ๆหมื่นครับ

มอนเตอร์ออกมานานแล้วด้วย ราคาน่าจะไม่โหดเกินไป

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #325082 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:50:05 PM »

เห็นแล้วม๊าย.... น้าดุน..  บู่ แบร่

เห็นแล้วครับตัวเลียมิแต็ดแดงระเรื่อเลย Limited Edition

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
แดงเฉย ๆ ก็ไม่ได้..  บู่    คิก คิก

ไอ้เราก่านึกว่าเรื่องไรที เห็นมี เลียๆ เต็ดๆ บู่

นึกว่าเลีย.......เต็ด......... คิก คิก

.อดหล่าว คิก คิก คิก คิก

ผิดหวังล่ะซี้พวกลามก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปั่นปอฉ้อพวกคิดลึกหวาหนุก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #325083 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:51:16 PM »

เอ้าหวัดดีเสี่ยโจ้ ........หวัดดีรอบวงกัน ขอตัวไปนอนฝันถึงนากาหว๋า บายๆๆ

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #325084 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:51:41 PM »

udomkd, tum610, คุณพ่อตัวดี, Skydiver_♥รักในหลวง♥, ชายเจษฎ์, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 17 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ว่าปรือน้องบ่าว? หลงรัก คิก คิก ขำก๊าก คิก คิก ขำก๊าก คิก คิก

ผมยังไม่แน่ใจครับว่าวันที่ 25 จะได้ไปไหม

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #325085 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:52:41 PM »

โหล  โหล  เสี่ยเบิ้ม....ลูกคราวเบลนี่มันแพงป่าวอ่ะ  ถึงพันใหม  แล้วที่ร้านมีป่าวครับ พร้อมขายึดด้วยน่ะ..... Grin

ปล.....หรือว่าให้บ่าวสีสาคอนไปลักที่คอวัวแถวเรินดีหวา เด๋วทำขายึดเองกะได้.... บู่

คาราบาว วณิพก

ตกลงลูกก็อคชึง (Cowbell) เขาขายแยกแหละ

พักเซ้อไหรให้ลูกน้องพี่เข้มตัดท่อประปาเหล็กเส้นผ่าศูนย์กลางสักสามนิ้วเอาฆ้อนปอนด์ทุบปลายข้างนึงให้แบนแล้วเจาะรูติดเลย

2-3ร้อยครับ มีขาให้ด้วย  Cheesy

จัดไป3อัน...เก้าร้อย

ด่าเจ็บเหวอ....มุขนี้ลึกงั้นถ้าคิดแล คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

Cowbell ใช้อันเดียวนิ ที่เหลือ....... ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #325086 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:53:31 PM »

เอ้าหวัดดีเสี่ยโจ้ ........หวัดดีรอบวงกัน ขอตัวไปนอนฝันถึงนากาหว๋า บายๆๆ

พักผ่อนครับพี่หรอย

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #325087 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:53:55 PM »

พรุ้งนี้ค่อยแลคำตอบน้าเบิ้มอีกที ค่ำคืนนี้ราตรีสวัสดีก่อนครับ..... ไหว้

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #325088 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:55:09 PM »

http://www.klangnalika.com/index.php?mo=30&cid=136846

ผมว่าราคาน่าจะดีครับ ราคาขนาดนั้น ได้สายเหล็ก เรือนเหล็กด้วยครับ
เครื่องระบบ Automatic เครื่อง Seiko cal no.7s36 ( 23 jewels)

เป็นจักรกลซ๊ะด้วยครับ ผมว่าน่าจะเลยกลางหมื่นไปหน่อย ไม่น่าจะเกือบแก่ๆหมื่นครับ

มอนเตอร์ออกมานานแล้วด้วย ราคาน่าจะไม่โหดเกินไป

ต้องนี่ครับ ตัวประหลาดหมายเลข 8 คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #325089 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:55:19 PM »

โอเชครับ งั้นติดรถมาวันที่ 25 ด้วยนะครับ.... Grin

ปล...สายกีต้าร์โปร่งนี่มีแบบใหนมั่งครับเบิ้ม วันก่อนไปรื้อบ้านที่ยะลา เจอของเก่าสมัยวัยรุ่นตั้งฝุ่นเขอะอยู่ เลยเอามาปัดๆเช็ดๆ ว่าจะเปลี่ยนสายใหม่สักชุดด้วยครับ.... Grin

ปล...อีกนิด ที่ตั้งสายจะเอาด้วยดีหรือป่าวหว่า....น่าว่าบานอีก... Grin

เอาไปต่ะที่ตั้งสายฮั้น...ง่าย สะดวกกว่าใช้หูนั่งฟังเยอะ...
                           ยกเว้นคนบางจำพวก ว่าใช้ยาก...  ยี๊

เห็นเค้าขายอันแบบนี้อยู่ ตั้งสายได้ทั้ง อุ๊คฯ  และกีต้าร์
ราคาไม่กี่ร้อย... ไม่รู้ดีไม๊...

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #325090 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:58:20 PM »

มันก็ออกมาเรื่อย ๆ แหละ... บู่

เพราะมันเป็นซีรี่ส์...ซามูไร...
                       มอนสเตอร์....
                       แมปมิเตอร์....   ฯลฯ

แบบเดียวกับฮอนด้าซีวิคฮั้น...ชื่อซีวิคมาตั้งแต่ไหนแต่ไร...
                                    ปัจจุบันรุ่นใหม่เอี่ยมยังไม่วางตลาด ก็ยังซีวิค..

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #325091 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:00:07 PM »

มินิ นอนสะเตอร์
เท่าที่หารูปมาแลได้ อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #325092 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:01:21 PM »

โหล  โหล  เสี่ยเบิ้ม....ลูกคราวเบลนี่มันแพงป่าวอ่ะ  ถึงพันใหม  แล้วที่ร้านมีป่าวครับ พร้อมขายึดด้วยน่ะ..... Grin

ปล.....หรือว่าให้บ่าวสีสาคอนไปลักที่คอวัวแถวเรินดีหวา เด๋วทำขายึดเองกะได้.... บู่

คาราบาว วณิพก

ตกลงลูกก็อคชึง (Cowbell) เขาขายแยกแหละ

พักเซ้อไหรให้ลูกน้องพี่เข้มตัดท่อประปาเหล็กเส้นผ่าศูนย์กลางสักสามนิ้วเอาฆ้อนปอนด์ทุบปลายข้างนึงให้แบนแล้วเจาะรูติดเลย

2-3ร้อยครับ มีขาให้ด้วย  Cheesy

โอเชครับ งั้นติดรถมาวันที่ 25 ด้วยนะครับ.... Grin

ปล...สายกีต้าร์โปร่งนี่มีแบบใหนมั่งครับเบิ้ม วันก่อนไปรื้อบ้านที่ยะลา เจอของเก่าสมัยวัยรุ่นตั้งฝุ่นเขอะอยู่ เลยเอามาปัดๆเช็ดๆ ว่าจะเปลี่ยนสายใหม่สักชุดด้วยครับ.... Grin

ปล...อีกนิด ที่ตั้งสายจะเอาด้วยดีหรือป่าวหว่า....น่าว่าบานอีก... Grin

เดี๋ยวยังไม่ชัวร์ครับ ปล้ำเรื่องรถอยู่ ได้ไม่ได้  บู่

เอาไปต่ะที่ตั้งสายฮั้น...ง่าย สะดวกกว่าใช้หูนั่งฟังเยอะ...
                           ยกเว้นคนบางจำพวก ว่าใช้ยาก...  ยี๊

เห็นเค้าขายอันแบบนี้อยู่ ตั้งสายได้ทั้ง อุ๊คฯ  และกีต้าร์
ราคาไม่กี่ร้อย... ไม่รู้ดีไม๊...

แบบใช้ดีครับ แต่อย่างตกแรงๆนะครับ ทีเดียวพัง  Tongue

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #325093 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:01:45 PM »

เอาเป็นว่าตามจานตุ้มครับ ผมกะโม้ไปเรื่อยใช่รู้นิ๊ คริๆๆ

ข้างบนเป็นซีรีย์5ใช่ไม๊ลุง

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #325094 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:01:52 PM »

สวัสดีครับพี่หรอย Grin....ไม่ได้โม้กันนานเลย เจอกันที่พานแลนด์นะครับ ไม่สบายหายไวๆครับพี่ หลงรัก หลงรัก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
หน้า: 1 ... 21670 21671 21672 [21673] 21674 21675 21676 ... 35779
  พิมพ์