เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:30:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21682 21683 21684 [21685] 21686 21687 21688 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25491789 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #325260 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:25:24 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศดี ลมพัดพริ้ว เห็นเค้าฝนใกลๆครับ

ยูริคเกิน ไขมันเกิน ไตกรีฯ เกิน สงสัยว่าจะเป็นโรงคนรวย ทั้งที่อดอิตาย ไปตรวจเพิ่มพกล่ามยาเดือนครึ่งแล้วไปตรวจใหม่อีกรอบ
สาเหตุหลัก น่าจะมาจากเงี่ยนเยอะหรือเปล่า น้าดา?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #325261 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:26:01 AM »

เพิ่งรู้จักยี่ห้อนี้

ของก็อปจะทำยี่ห้อไหน ก็ว่ากันไปครับน้าซับ  เยาะเย้ย .. อย่าว่าแต่มีดเลย พวก multitool ที่ต้องการความคงทนยิ่งกว่า เล่นของแท้ดีกว่าครับ  Wink ...  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #325262 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:31:16 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศดี ลมพัดพริ้ว เห็นเค้าฝนใกลๆครับ

ยูริคเกิน ไขมันเกิน ไตกรีฯ เกิน สงสัยว่าจะเป็นโรงคนรวย ทั้งที่อดอิตาย ไปตรวจเพิ่มพกล่ามยาเดือนครึ่งแล้วไปตรวจใหม่อีกรอบ
สาเหตุหลัก น่าจะมาจากเงี่ยนเยอะหรือเปล่า น้าดา?

ถูกครับพี่เข้ม เอาเข้าแต่ไม่ได้เอาออก อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #325263 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:33:11 AM »

ของก็อปจะทำยี่ห้อไหน ก็ว่ากันไปครับน้าซับ  เยาะเย้ย .. อย่าว่าแต่มีดเลย พวก multitool ที่ต้องการความคงทนยิ่งกว่า เล่นของแท้ดีกว่าครับ  Wink ...  Cool Cool Cool

ขอบคุณครับ เกอร์เบอร์ ประมาณเท่าไหร่ครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #325264 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:33:41 AM »

ภาพแนวๆนี้ น้าสิงห์ชอบ
ทุ่มๆไว้แถวนี้แหละ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #325265 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:34:18 AM »

ทำไมผมถึงชอบนักร้องเกาหลีแบนด์นี้นัก

เขาทำการบ้านดีครับ ไม่ดูถูกแฟนเพลงเหมือน G20 ซึ่งเอาอะไรสั่ว ๆ มาโรยกลิ่นเกาหลี แต่งสีแต่งรสคล้าย ๆ แล้วติดป้ายราคา...

ตัวบุคคลเรื่องหนึ่ง แต่ "ทีม" ปึ๊กจริง ๆ กี่เพลงกี่ชุดที่ผ่านมา ไม่เคยเห็นแบนด์นี้ ปล่อยความอ่อนหัดออกมาเลย

จำนวนคนเยอะ ถ้าทำการบ้านมาไม่ดี ผิดจังหวะนิดเดียวดูออกง่ายครับ

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #325266 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:36:09 AM »

เลือกตัวเตี้ยๆให้เพื่อนฉ็องซักคนถิ๊

ไหนว่า บรรลุเรื่องพันนี้แล้ว  ชาด ...

เห็นรูปสาว ๆ บรรยายซะเป็นคุ้งเป็นแคว ....

สูงต่ำ ไม่เป็นปัญหากับความรักในแนวนอนหรอกครับ

ปัญหาแนวเหิดน่ะครับ .. มันแข็ดคอ

แก้ปัญหาง่าย ๆ  อย่าเล่นท่ายากซะก็จบ

แล้วมรันอีคุ้มพรื๋อ....ซื้อร้อย ใช้สิบอีกคนหล่าว.....แต่ก็อย่างว่า ศักยภาพยังแค่นั้น.... คิก คิก

ลองนึกแลดี ๆ เหมือนการกินข้าวน่ะแหละ ติกินเหลากินห้าง หรือกินหัวนากินนอกชานเริน สุดท้ายมันก็ลงที่กระเพาะ...

ถามว่าเหลา มันดีตรงไหน อร่อยกว่ากินหนำนาเหรอ ถ้าตอบพันนี้ แปลว่า ไม่เคยกินข้าวหนำนาหนำไร่ที

แล้วตกลงมันดีกว่าตรงไหนล่ะ เพราะความหรอย มันอยู่ที่เรา เอาม้าย ไปนั่งกินเหลา โต๊ะเดียวกะไอ้ตู่ไอ้เต้น....

นั่นคือเรื่องกินข้าว .....

ส่วนเรื่องกิน ..... ไอ้นั่น น่ะ  .... ก็เหมือนกันแหละ  จะอะไรก็ตาม สุดท้าย สปัสซั่มแล้วก็จบ .....

กะลังอารมณ์ดีๆ คุยเรื่องสาวเกาหลี น่ารัก น่าชัง ดันไปยกตัวอย่างไอ้ตู่ ไอ้เต้นมาให้เสียอารมณ์  ไอ้ลำพังเพื่อนมรัน กรูก็เกลียนแลอีตายชักแล้ว.... ยี๊ ยี๊ ยี๊

ถ้าอีเปรียบเรื่องกินข้าว ถ้ามีปัญญา พรันพรือตรูก็อยากกินที่เหลามากกว่ากินที่หนำปลายนาทุกวัน ทุกคืนแหละว่ะ ลองนึกแล ความหรอยอยู่ที่เราพรือ หากว่านั่งกินไป ตบยุงไป กับข้าวหรอยพรือกะไม่มีอารมณ์กิน..... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #325267 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:36:36 AM »

ผมมีเพื่อนอยู่พิจิตรคน  "อ้ายย้อย"
รู้จักไหมครับ

คิก คิก

นี่แรงหวาไปเหลย

เอามาฝากน้าฉ็อง ผมไม่ได้ปากหมาเปล่าๆนะ

ผมมีเพื่อนอยู่พิจิตรคน  "อ้ายย้อย"
รู้จักไหมครับ

ชื่อเล่น ผมหาไม่เจอ ครับ แต่ถ้าชื่อ นามสกุล หาง่ายหน่อย กิกิ

ขออภัย เพื่อนชาวพิจิตรของผม ไม่ได้ชื่ออ้ายย้อยหรอก แต่เขาบอกว่าละแวกบ้านเขาใช้คำว่า
"อ้ายย้อย" แทนคำว่าเพื่อนเกลอ หรืิอ เสี่ยวของทางอีสาน อะไรแบบนั้น บางทีจังหวัดเดียวกัน
ต่างแค่ข้ามเขาก็อาจเรียกต่างกัน

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #325268 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:37:23 AM »

ทำไมผมถึงชอบนักร้องเกาหลีแบนด์นี้นัก

เขาทำการบ้านดีครับ ไม่ดูถูกแฟนเพลงเหมือน G20 ซึ่งเอาอะไรสั่ว ๆ มาโรยกลิ่นเกาหลี แต่งสีแต่งรสคล้าย ๆ แล้วติดป้ายราคา...

ตัวบุคคลเรื่องหนึ่ง แต่ "ทีม" ปึ๊กจริง ๆ กี่เพลงกี่ชุดที่ผ่านมา ไม่เคยเห็นแบนด์นี้ ปล่อยความอ่อนหัดออกมาเลย

จำนวนคนเยอะ ถ้าทำการบ้านมาไม่ดี ผิดจังหวะนิดเดียวดูออกง่ายครับ

อย่าสาระหลาวต่ะ...  บู่ แบร่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #325269 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:37:49 AM »

ของก็อปจะทำยี่ห้อไหน ก็ว่ากันไปครับน้าซับ  เยาะเย้ย .. อย่าว่าแต่มีดเลย พวก multitool ที่ต้องการความคงทนยิ่งกว่า เล่นของแท้ดีกว่าครับ  Wink ...  Cool Cool Cool

ขอบคุณครับ เกอร์เบอร์ ประมาณเท่าไหร่ครับ

พันต้นๆ ครับ แล้วแต่รุ่น หามือสอง สภาพสวยๆ ใน TKT ไม่น่าจะยาก ราคาก็น่าคบครับลดมาพอสมควร  Wink ... โ่ชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. ดูหนังเรื่อง 127 HOURS  พระเอกในเรื่องใช้ multitool ของด้อยคุณภาพ เวลาใช้งานจริงแล้วก็ตามคุณภาพ  Wink

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #325270 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:39:47 AM »

ไหว้ Grin Grin ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #325271 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:42:32 AM »

เลือกตัวเตี้ยๆให้เพื่อนฉ็องซักคนถิ๊

ไหนว่า บรรลุเรื่องพันนี้แล้ว  ชาด ...

เห็นรูปสาว ๆ บรรยายซะเป็นคุ้งเป็นแคว ....

สูงต่ำ ไม่เป็นปัญหากับความรักในแนวนอนหรอกครับ

ปัญหาแนวเหิดน่ะครับ .. มันแข็ดคอ

แก้ปัญหาง่าย ๆ  อย่าเล่นท่ายากซะก็จบ

แล้วมรันอีคุ้มพรื๋อ....ซื้อร้อย ใช้สิบอีกคนหล่าว.....แต่ก็อย่างว่า ศักยภาพยังแค่นั้น.... คิก คิก

ลองนึกแลดี ๆ เหมือนการกินข้าวน่ะแหละ ติกินเหลากินห้าง หรือกินหัวนากินนอกชานเริน สุดท้ายมันก็ลงที่กระเพาะ...

ถามว่าเหลา มันดีตรงไหน อร่อยกว่ากินหนำนาเหรอ ถ้าตอบพันนี้ แปลว่า ไม่เคยกินข้าวหนำนาหนำไร่ที

แล้วตกลงมันดีกว่าตรงไหนล่ะ เพราะความหรอย มันอยู่ที่เรา เอาม้าย ไปนั่งกินเหลา โต๊ะเดียวกะไอ้ตู่ไอ้เต้น....

นั่นคือเรื่องกินข้าว .....

ส่วนเรื่องกิน ..... ไอ้นั่น น่ะ  .... ก็เหมือนกันแหละ  จะอะไรก็ตาม สุดท้าย สปัสซั่มแล้วก็จบ .....

กะลังอารมณ์ดีๆ คุยเรื่องสาวเกาหลี น่ารัก น่าชัง ดันไปยกตัวอย่างไอ้ตู่ ไอ้เต้นมาให้เสียอารมณ์  ไอ้ลำพังเพื่อนมรัน กรูก็เกลียนแลอีตายชักแล้ว.... ยี๊ ยี๊ ยี๊

ถ้าอีเปรียบเรื่องกินข้าว ถ้ามีปัญญา พรันพรือตรูก็อยากกินที่เหลามากกว่ากินที่หนำปลายนาทุกวัน ทุกคืนแหละว่ะ ลองนึกแล ความหรอยอยู่ที่เราพรือ หากว่านั่งกินไป ตบยุงไป กับข้าวหรอยพรือกะไม่มีอารมณ์กิน..... บู่

+ ให้น้าฉ็อง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #325272 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:43:17 AM »

น้ากวางตามมาเร็วยังทัน ถูกเบรคให้ไปหวันเที่ยง Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #325273 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:44:58 AM »

Grin Grin Grin

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #325274 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:46:15 AM »

ฝนตกอีกแล้ว  น้ำพริกข่าตากแดดไม่ได้... Cheesy

หาดใหญ่ตอนนี้แดดดีครับ...  Grin   คิก คิก

ทันงานชุมนุมแน่นอนครับลุงตุ้ม... Grin

น้ำลายหก น้ำลายหก

นึกถึง จิ้มกะหมูย่างพี่เข้ม...ฮาย..
เนื้ออบจะแหล่มสุดครับ ตบตรูดด้วยไวน์หรือเบียร์  อา.... น้ำลายหก น้ำลายหก

พี่เข้ม  พี่เข้ม...   Grin Grin     น้ำลายหก
อยากๆได้เปล่าละ? แต่ต้องรวมสมาชิกมา พอดี งบ ฉฉ.หมด คริๆๆ เซิ้อของหมดแล้ว ยังไม่ได้ปฏิบัติการลักเบี้ยเมียที อิๆๆ

หึ หึ....  คิก คิก  เบียร์เบื่อแระ...
อยากไหร๋?

ทองกะยังอยู่แล้ว

หม้ายไหร๋กะท้ายรถ ดีๆชั่ว สแตนด์ดาร์ด ยังอยู่เกือบสามลิตร หึๆๆ

ขาดก็แต่จิมหรือแจ็ค ซึ่งน่าว่า ทางปร้านู่ เขาคงหิ้วมาจ่ายค่าดอกเบี้ยมั่งแหละ หึๆๆ

เราเตรียมกินอย่างเดียวนิ๊

เครื่องครัว หากลุงกล้าเข้าไปงวนครัวคุณนาย ก็ไม่ต้องเอาไป หากไม่กล้า ผมก็พร้อมที่จะไปทุกของลุงไป หึๆๆ

หัดเข้าใจอะไรที่มันง่ายๆมั่ง ได้มั๊ย !! บู่

พูดถึง Y ยังนอนแม๊งอีกสองขวดเหลยนุ๊  ถ้าเสาร์หน้าได้ไป น่าเอาชุดนี้ไปละลายทิ้งหวา.....

ส่วนที่นัดไว้วันศุกร์ ตอนแรกกะเอาชุดนั้นแหละรอรับ สงสัยต้องเปลี่ยนเป็นขวดนี้....

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หน้า: 1 ... 21682 21683 21684 [21685] 21686 21687 21688 ... 35779
  พิมพ์