เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:30:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21803 21804 21805 [21806] 21807 21808 21809 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25462857 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327075 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:30:26 PM »

อ้อ ลุงตุ้ม วันที่ 25 ครัวเปิดกี่โมง ครัวปิดกี่โมง แล้วเก๊าะ

พี่เข้มมาหิ้วผมไปชงเหล้าให้แกตอนบ่ายโมงครับ...

กำหนดเลิก ยังไม่มี.... Grin

ปล. รร. แม่น้ำแถวหลาดใหม่  ไปต่ะ... Grin

ที่พักได้วางแผนเผื่อคนไกลใว้มั่งแล้วม่ายครับ ... หากตัวใครตัวมัน เกรงว่าภาพจะไม่น่ารักนะครับ อิ ๆ

หรือว่าจะนอนเต็นท์ ...  Grin

หน้าบ้านที่เล็ก  สะดวกสุดแล้ว....

กรีนเวิลด์น่ะครับ....  ไม่ใช่ที่สนามหญ้า

ราชมังคลา จะน่ารักน่าเอ็นดูกว่ามั๊ยครับ ติดหาดด้วย

ปล.ราตรีที่ 25 มีแต่คณะเรา หรือมีคณะอื่นร่วมด้วยครับ ?

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #327076 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:31:08 PM »

อ้อ ถ้าหมูย่างเหลือ พาหลบเรินได้ไหม อีได้พาหม้อเขียวไปกันด้วยเลย Grin

เหลือแหละ..หมูตั้งตัวใครอิกินเข้าไปหมด....

โดก เดิก  ยังไงเดี๋ยวอิเก็บไว้ให้.... Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327077 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:31:37 PM »

อ้อ ลุงตุ้ม วันที่ 25 ครัวเปิดกี่โมง ครัวปิดกี่โมง แล้วเก๊าะ

พี่เข้มมาหิ้วผมไปชงเหล้าให้แกตอนบ่ายโมงครับ...

ปล. รร. แม่น้ำแถวหลาดใหม่  ไปต่ะ... Grin

ที่พักได้วางแผนเผื่อคนไกลใว้มั่งแล้วม่ายครับ ... หากตัวใครตัวมัน เกรงว่าภาพจะไม่น่ารักนะครับ อิ ๆ

หน้าบ้านที่เล็ก  สะดวกสุดแล้ว....

กรีนเวิลด์น่ะครับ....  ไม่ใช่ที่สนามหญ้า

ราชมังคลา จะน่ารักน่าเอ็นดูกว่ามั๊ยครับ ติดหาดด้วย

ปล.ราตรีที่ 25 มีแต่คณะเรา หรือมีคณะอื่นร่วมด้วยครับ ?

อย่าห้องสูทเหล่าห้าน เห็นดูเบี้ยในเป๋าครูจน ๆ ต่ะ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #327078 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:32:34 PM »

อันนี้ต้องถามฤาษี เอ๊ย  ถามพี่เข้มครับ... เห็นต๊ะเลโฟนกับเจ้าเรินอยู่

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327079 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:33:14 PM »

อ่ะ ว่าไงพี่สาม เติ้นอีสลีฟหาดใหญ่ หรือ สงขลา ว่ามา

ให้เหมือนเพื่อนครับน้องสี่ อย่าแหกคอก ภาพออกมาจะได้น่ารักน่าชัง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327080 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:36:05 PM »

ปล. รร. แม่น้ำแถวหลาดใหม่  ไปต่ะ... Grin

หรือว่าจะนอนเต็นท์ ...  Grin

หน้าบ้านที่เล็ก  สะดวกสุดแล้ว....

กรีนเวิลด์น่ะครับ....  ไม่ใช่ที่สนามหญ้า

อ่ะ ว่าไงพี่สาม เติ้นอีสลีฟหาดใหญ่ หรือ สงขลา ว่ามา

ให้เหมือนเพื่อนครับน้องสี่ อย่าแหกคอก ภาพออกมาจะได้น่ารักน่าชัง

อือ ๆ ว่าไง ว่าตาม อยู่แค่ ๆ กันอุ่นใจดี เบี้ยไม่พอ ยังพอมีหนทางหา คิก คิก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #327081 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:55:43 PM »

รูปนี้นายช่างคงจำได้  หลังจากลั่นแล้ว  ผมรีบเข้าไปเคลียร์
ปล.ดูสีหน้านายช่างตะ...ตกใจหมดเลย...ยังงง  บู่

Smiley  Smiley  Smiley

จำได้ครับพี่เล็ก

โชคดีที่ได้ปฏิบัติตามกฏความปลอดภัยถูกต้อง  ปากกระบอกหันไปทางแนวยิง

มิฉะนั้นคงต้องติดกันหลางพุก... Cheesy    แต่เอ....ปัญหามันเพราะอะไรเหรอครับ
หึๆๆสงสัยตกใจเมียมากกว่า หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #327082 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 06:01:38 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #327083 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 06:02:18 PM »

รูปนี้นายช่างคงจำได้  หลังจากลั่นแล้ว  ผมรีบเข้าไปเคลียร์
ปล.ดูสีหน้านายช่างตะ...ตกใจหมดเลย...ยังงง  บู่

Smiley  Smiley  Smiley

โชคดีที่ได้ปฏิบัติตามกฏความปลอดภัยถูกต้อง  ปากกระบอกหันไปทางแนวยิง

มิฉะนั้นคงต้องติดกันหลางพุก... Cheesy    แต่เอ....ปัญหามันเพราะอะไรเหรอครับ

ให้ผมเดาน่ะ  ผมว่าขอลั้งมรันไม่จับปลอก  ผมก่าเห็นนายช่างดึงหลายรอบแล้วนิ
แต่พอยิงไปแล้ว  มรันก็มีแรงรีคอย  ทำให้ปลอกเข้ามาอยู่ในตัวขอลั้งปลอก

ปืนคงไม่ดี... Grin  ขายไปเถอะ.. Smiley

ถามจ้าวมรันดูตะ  ว่าอีเอาไว้ทำไรบอกนี้..เหอะ..เหอะ

เอาไว้     โอ่   บู่
ชาด..........โบ๋หอนยิงแต่อีเดี่ยว......มาเจอปืนเทพ ไปไม่เป็นโทษโน่นโทษนี่ ปืนเขาดีๆเสียหายแหม็ด

ไม่แลตัวเองเมาจนม่ายแรงดึงลูกเลื่อนให้สุดระยะ หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #327084 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 06:08:50 PM »

รูปนี้นายช่างคงจำได้  หลังจากลั่นแล้ว  ผมรีบเข้าไปเคลียร์
ปล.ดูสีหน้านายช่างตะ...ตกใจหมดเลย...ยังงง  บู่

Smiley  Smiley  Smiley

โชคดีที่ได้ปฏิบัติตามกฏความปลอดภัยถูกต้อง  ปากกระบอกหันไปทางแนวยิง

มิฉะนั้นคงต้องติดกันหลางพุก... Cheesy    แต่เอ....ปัญหามันเพราะอะไรเหรอครับ

ให้ผมเดาน่ะ  ผมว่าขอลั้งมรันไม่จับปลอก  ผมก่าเห็นนายช่างดึงหลายรอบแล้วนิ
แต่พอยิงไปแล้ว  มรันก็มีแรงรีคอย  ทำให้ปลอกเข้ามาอยู่ในตัวขอลั้งปลอก

แสดงว่าปืนร้าย...

ม่ายก็เจ้ามันเมาจนอ้วก.... คิก คิก คิก คิก

เดี๋ยววันหน้า  พอแกเมาหลับ  หาจีวรมาห่มให้แก (กลัวแกอีหนาว)
แล้วแจ้งตำรวจเลย  ว่า...หนีเที่ยว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาดเสียดาย..แบตฯกล้องเสี่ยเบิ้มหมดซะก่อน... บู่

และคน ๆ กะเมาหัวทิ่ม ไม่มีใครพกกล้อง...เสี้ยด๋าย..

แคว๊ตมันถ่ายใว้ ... หลายรูปด้วย

แต่มันเก็บเงียบแผ็ก สงสัยอีส่งเข้าประกวดเอารางวัลทีเดียวเลย
ใอ้แคว๊ตเล่นตูมุขนี้ ตูจะยอมทั้งลูกหมากปีกนก ทั้งคอมแอร์ ลงทุนเอาเครื่องฉายไปรเจคเตอร์ ไปฉายหน้าปั้มมันที่ไทรขึง หึๆๆ

รูปสมัย ที่บางใหญ่รีสอร์ท ลองแลต๊ะ หึๆๆ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #327085 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 06:11:11 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง

อีกห้าวันแระครับ... Cheesy Cheesy    น้ำลายหก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #327086 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 06:12:53 PM »

อีกห้าวันแระครับ... Cheesy Cheesy    น้ำลายหก
                มีไรกันหรอ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #327087 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 06:13:05 PM »

ชาด..........โบ๋หอนยิงแต่อีเดี่ยว......มาเจอปืนเทพ ไปไม่เป็นโทษโน่นโทษนี่ ปืนเขาดีๆเสียหายแหม็ด

ไม่แลตัวเองเมาจนม่ายแรงดึงลูกเลื่อนให้สุดระยะ หึๆๆ

เมาที่ไหน...เมียไปด้วย ไม่หาญมึก....ชาด    โทษโน่น โทษนี่ไปได้...

ตัวเองน่ะเมาสุด เมาเหมือน...คนเมา
ไม่แหลงถึง... บู่   แบร่ แบร่

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #327088 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 06:13:34 PM »

เอาหัวหมู่มาแระใครต้องการที่พัก กะบอกแหละ บัดสีไหร๋

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #327089 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 06:14:06 PM »

อีกห้าวันแระครับ... Cheesy Cheesy    น้ำลายหก
               มีไรกันหรอ

วันนัดขึ้นรถเที่ยวอุดรกันครับ.. Tongue

หน้า: 1 ... 21803 21804 21805 [21806] 21807 21808 21809 ... 35779
  พิมพ์