เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:33:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21843 21844 21845 [21846] 21847 21848 21849 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25456740 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327675 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:42:29 PM »

อ้อ...ลืม

ปล....ที่นอนคืนที่ 25 ได้ยังอ่ะน้องสาม....บอกข่าวกันมั่งน่ะ.... Grin

ยังเลย  บู่ บู่

เมียถามว่าถ้าจะนอนหาดใหญ่ ทำไมไม่นอนพาราไดร์อ่ะ..... บู่ แต่ถ้านอนสงขลากะได้ เพราะตอนแรกบอกว่าจะไปนอนสงขลา..... Grin แต่เมื่อกี้กะแหลงเมียไปแล้วว่าน้าหลวงอีนอนหาดใหญ่.... Grin บู่

จัดไป ว่าไงว่าตาม นอนไหนนอนกัน คิดฮอด คิดฮอด จูบบบบ

โถกพี่รองมัดมือชกซะแล้ว อ๊ะหาดใหญ่ก็ได้ครับ สะดวกดีเหมือนกัน

ตามตรง หยับอีเบื่อที่เดิมแล้ว หว๋างนี้มันทำท่าอีเหมือนบิ๊กซีเกินเหตุ ว่าจะลองหารีสอร์ทกลางเมืองแลมั่ง บายๆ ไม่เกินพัน มีสระหายาก  บู่

เอ่อ อันนั้นไม่ใช่ปัญหาของน้องสี่ครับ คิก คิก

เกินพันไปซัก 600 ไม่มีปัญหาครับ  คิก คิก

จำแต่ของพี่ใหญ่ ของเองอย่าเที่ยวจำแหละ  คิก คิก

เออ ตรูด้วย 600 ก็ได้ว๊ะ   คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327676 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:43:53 PM »

ยอนเพื่อนเสร็จแล้ว เข้าเรื่องเราต่อหว๋า  คิก คิก

พี่สาม จัดหาที่พักได้เลยครับพี่ไม่ต้องไปคิดเรื่องเรตค่าที่พักมากเกิน เอาตามสะดวกเลยครับพี่  ไม่ต้องเป็นห่วงผม ผมขับคว่อต ผมพอมีลูกหนี้เหมือนกัน บวกลบแล้วหลุดค่าที่พักแน่นอน Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327677 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:45:25 PM »

แหม คุณหลวงกาหลงค่ะ ผู้หญิงไม่ตอแหล ก็เหมือนผู้ชายไม่เจ้าชู้นั่นแหล่ะค่ะ ถามว่ามีมั้ย มี แต่มีน้อย คิก คิก
ถ้ามองโลกในแง่ดี นี่อาจจะไม่ใช่ความบังเอิญ แต่เป็นโชคชะตาที่ทำให้มาเจอกันอีกครั้ง...ก็เป็นได้
เจอกันอีกครั้ง เพื่อถามสารทุกข์สุขดิบ
เจอกันอีกครั้ง เพื่อที่จะได้บอกเหตุผลที่เข้าใจผิดตลอดหลายปีที่ผ่านมา...ก็อาจเป็นได้นะคะ
มันไม่ใช่เรื่องง่ายๆหรอกนะคะที่คนๆนึง จะหาใครคนนึงที่เค้าต้องการเจอได้อย่างง่ายดายในโลกไซบอกซ์นี้
อาจจะมีโชคชะตา เข้ามาเกี่ยวพัน...ก็เป็นได้

หรือทั้งหมด อาจจะเป็นเรื่องตอแหลเหมือนคุณหลวงกาหลงว่า ก็เป็นได้นะคะ Smiley

ไม่รู้เว๊ย ว่าตอแหลไม่ตอแหล รู้แต่ว่าหากสวย พี่ชอบ  บู่
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #327678 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:45:55 PM »

ยอนเพื่อนเสร็จแล้ว เข้าเรื่องเราต่อหว๋า  คิก คิก

พี่สาม จัดหาที่พักได้เลยครับพี่ไม่ต้องไปคิดเรื่องเรตค่าที่พักมากเกิน เอาตามสะดวกเลยครับพี่  ไม่ต้องเป็นห่วงผม ผมขับคว่อต ผมพอมีลูกหนี้เหมือนกัน บวกลบแล้วหลุดค่าที่พักแน่นอน Grin
อย่าหันบอกมาทางตู ตูมีหลักฐานน๊ะเฟ้ย

ยังสงสัยอยู่แต่ว่า ตูเป็นเน้โบ๋ศรีสาคร อยู่อีกมั้งไม๊นิ๊ ไม่แน่ใจ ตะงิดๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327679 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:46:23 PM »

อ้อ...ลืม

ปล....ที่นอนคืนที่ 25 ได้ยังอ่ะน้องสาม....บอกข่าวกันมั่งน่ะ.... Grin

ยังเลย  บู่ บู่

เมียถามว่าถ้าจะนอนหาดใหญ่ ทำไมไม่นอนพาราไดร์อ่ะ..... บู่ แต่ถ้านอนสงขลากะได้ เพราะตอนแรกบอกว่าจะไปนอนสงขลา..... Grin แต่เมื่อกี้กะแหลงเมียไปแล้วว่าน้าหลวงอีนอนหาดใหญ่.... Grin บู่

จัดไป ว่าไงว่าตาม นอนไหนนอนกัน คิดฮอด คิดฮอด จูบบบบ

โถกพี่รองมัดมือชกซะแล้ว อ๊ะหาดใหญ่ก็ได้ครับ สะดวกดีเหมือนกัน

ตามตรง หยับอีเบื่อที่เดิมแล้ว หว๋างนี้มันทำท่าอีเหมือนบิ๊กซีเกินเหตุ ว่าจะลองหารีสอร์ทกลางเมืองแลมั่ง บายๆ ไม่เกินพัน มีสระหายาก  บู่

เอ่อ อันนั้นไม่ใช่ปัญหาของน้องสี่ครับ คิก คิก

เกินพันไปซัก 600 ไม่มีปัญหาครับ  คิก คิก

จำแต่ของพี่ใหญ่ ของเองอย่าเที่ยวจำแหละ  คิก คิก

เออ ตรูด้วย 600 ก็ได้ว๊ะ   คิก คิก คิก คิก

น้องสี่ไม่ได้ทวงทีห้าน พี่ใหญ่แกเที่ยวยิกเสียเอง  Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327680 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:46:39 PM »

พี่สาม จัดหาที่พักได้เลยครับพี่ไม่ต้องไปคิดเรื่องเรตค่าที่พักมากเกิน เอาตามสะดวกเลยครับพี่  ไม่ต้องเป็นห่วงผม ผมขับคว่อต ผมพอมีลูกหนี้เหมือนกัน บวกลบแล้วหลุดค่าที่พักแน่นอน Grin

พี่รองอีก 600 มั๊ยว๊ะ ...

รวม 1800 บายแล้ว นอนห้องสูทควีเลยมัน   บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327681 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:46:59 PM »

อย่าหันบอกมาทางตู ตูมีหลักฐานน๊ะเฟ้ย

ยังสงสัยอยู่แต่ว่า ตูเป็นเน้โบ๋ศรีสาคร อยู่อีกมั้งไม๊นิ๊ ไม่แน่ใจ ตะงิดๆ

ชาด ร้อนตัวจัง บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327682 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:47:31 PM »

พี่รองอีก 600 มั๊ยว๊ะ ...

รวม 1800 บายแล้ว นอนห้องสูทควีเลยมัน   บู่

เก็บ ๆ มาเถอะจากพี่รอง ไม่ต้องสนใจ คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327683 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:48:59 PM »

ไอหย๋า ทำให้เราคิดถึงเน้เบียร์ทันที เอาอย่าอ้อมค้อม อีทวงก็แหลงกันกง ๆ  คิก คิก

คืนนี้มันเป็นยังไงซักที เจ้าหนี้เรียงมาทั้งดำทั้งล้านเลย  บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327684 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:51:21 PM »

ยอนเพื่อนเสร็จแล้ว เข้าเรื่องเราต่อหว๋า  คิก คิก

พี่สาม จัดหาที่พักได้เลยครับพี่ไม่ต้องไปคิดเรื่องเรตค่าที่พักมากเกิน เอาตามสะดวกเลยครับพี่  ไม่ต้องเป็นห่วงผม ผมขับคว่อต ผมพอมีลูกหนี้เหมือนกัน บวกลบแล้วหลุดค่าที่พักแน่นอน Grin

ไอหย๋า ทำให้เราคิดถึงเน้เบียร์ทันที เอาอย่าอ้อมค้อม อีทวงก็แหลงกันกง ๆ  คิก คิก

คืนนี้มันเป็นยังไงซักที เจ้าหนี้เรียงมาทั้งดำทั้งล้านเลย  บู่

ติดกันหยุมหยามเลย ขำก๊าก

เอ้า ใครติดเด้ใคร จัดการแถลงออกมา อีได้บวกลบคูณหาร หักลบกลบหนี้กันได้ถูก แล้วค่อยติดกันใหม่หล่าว บู่
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #327685 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:52:15 PM »

ไอหย๋า ทำให้เราคิดถึงเน้เบียร์ทันที เอาอย่าอ้อมค้อม อีทวงก็แหลงกันกง ๆ  คิก คิก

คืนนี้มันเป็นยังไงซักที เจ้าหนี้เรียงมาทั้งดำทั้งล้านเลย  บู่
ไม่เกี่ยวกันโว้ย อิถามว่า สมัยใหนโจ้ เท่โถกหลอกให้ทำบุญไหร๋ สักอย่าง แล้วจำไม่ได้ว่า เราให้เบี้ยเติ้ลแล้วยัง หึๆๆจำได้ม่าย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327686 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:53:40 PM »

เออ ว่าแต่ฉานติดเบี้ยใครมั้งอ่ะ บอกด้วยน่ะ อีได้จัดการด้วยซะเลยเผื่อลืม Cheesy
J_KA
เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือควาย
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #327687 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:55:42 PM »

ไม่รู้เว๊ย ว่าตอแหลไม่ตอแหล รู้แต่ว่าหากสวย พี่ชอบ 

งั้นคงไม่ได้ชอบละค่ะ เพราะหนูขี้เหร่ขั้นเทพ

I'm not Perfect but Limited edition.
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #327688 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:55:58 PM »

‘Knight Rider 2010’

FORD Mustang

พอแปลงร่างเป็นรถขับ 4

Ford F-150 SuperCrew FX4

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327689 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:57:02 PM »

ไอหย๋า ทำให้เราคิดถึงเน้เบียร์ทันที เอาอย่าอ้อมค้อม อีทวงก็แหลงกันกง ๆ  คิก คิก

คืนนี้มันเป็นยังไงซักที เจ้าหนี้เรียงมาทั้งดำทั้งล้านเลย  บู่
ไม่เกี่ยวกันโว้ย อิถามว่า สมัยใหนโจ้ เท่โถกหลอกให้ทำบุญไหร๋ สักอย่าง แล้วจำไม่ได้ว่า เราให้เบี้ยเติ้ลแล้วยัง หึๆๆจำได้ม่าย

ตายๆๆ  เอาหนี้ที่ผมพอนึกออก มีมั่งมั๊ย  คิก คิก
หน้า: 1 ... 21843 21844 21845 [21846] 21847 21848 21849 ... 35779
  พิมพ์