เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:32:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21886 21887 21888 [21889] 21890 21891 21892 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25459119 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #328320 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:44:45 AM »

คะแนนเลขสวยๆตั้งนาน  โดนไปซะ   แบร่

ช่าย ๆ  หว่านทำลายไปทั้งหน้า... ขำก๊าก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #328321 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:46:00 AM »

โหม๋ที่อีไปงานหลองหลาใคร จะกินหรืออยากได้อะไรจากเมืองนราบ้างครับ
เที่ยงนี้จะได้ไปจัดหาให้...

ตอนนี้มีบูดู 1ลัง ข้าวเกรียบกือโป๊ะ 15 ถุง

ไหว้ ไหว้ ไหว้

บูดู.. น้ำลายหก

งานนี้ได้เมาบูดูกันแหละฟระ....ผสมโซดาเยอะ ๆ ...
                                     คงไม่ต่างกะไวน์ใส่โซดา แกล้มขามเปียกซักเท่าไหร่... บู่

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #328322 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:46:39 AM »

แนะนำสวนสัตว์สงขลาอีกที่...

ตกใจ  ม่ายต้องงงงง....  หัวเราะร่าน้ำตาริน   บู่

ซัยอะลุง...  Huh  หรือว่าเขาไปกันมาแล้ว...

ตอนนี้ยังไม่อยากขายปืนครับ... บู่

งง...

เรื่องเพื่อนตรูรู้ไม่หมด แล้วเจ็บหัวพันนี้แระ... Huh

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #328323 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:47:14 AM »

เห็นรึยังพี่ซับ..   บู่ ยี๊

จานที่เด็กๆอิไปแลปลาแถวสงขลา อยู่ตรงไหนอ่ะ...

พรุ่งนี้ไปกะต้นข้าวสองคน  ครับ.. Grin

ชาด มรันวางแผนอ้อล้อดีจริง ๆ ....  บู่

สงขลา อะควาเรียมครับ.... คนรู้จักกันทั้งเมือง  สอบถามทางได้ตลอด
เลยไปอีกฮิด เป็นศาล กรมหลวงชุมพร...บ่าย ๆ มีของขาย พาน้องไปดูหัวฮูใหญ่
                                                หัวพญานาคพ่นน้ำครับ... Grin

แต่ส่วนหางอยู่ห่างไปอีกเกือบสิบโล

ลืม... แล้วนอนไหนฮั้น...
       ปล. กลัวพี่เข้มเอานากาไปทุบที่พระแสงเหรอ... คิก คิก

ยังม่ายรู้เลย...หม้ายที่นอนกะค่อยตีรถกลับ...กลัวไรเพื่อนที่หาดใหญ่ลุย...

หากไม่จองก่อน กลัวที่พักจะไม่มีอ่ะครับ...

ลองเกาะกลุ่มกับพวกน้าหลวงดูดิครับ...จะได้อยู่ด้วยกัน ไปไหนไปด้วยกัน
                                               ตอนบ่าย ๆ ค่อยแยกกันกลับเริน

เกาะกลุ่มไหร๋อ่ะลุง ให้น้าหลวงจัดการ พรุ้งนี้ผมจะได้นอนใหม ยังไม่รู้เลย  อ๋อย บู่

ผ่านไปไม่ถึงปี.... สงสัยลืมกันซะแระ... บู่

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #328324 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:47:30 AM »

เอาไปต๊ะ  ช๊อปเปอร์ก่าช๊อปเปอร์

ขาวเหวียบ...

ไปแลราคาเอง
http://www.weekendhobby.com/thai2market/Question.asp?ID=1544&group=motorcyc

เอาะเขาบอกอิเอา วันแคล 900 ชาโดว์หรือสตีดเล็กไม่ชอบ.....

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #328325 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:48:07 AM »

ตกใจ  ม่ายต้องงงงง....  หัวเราะร่าน้ำตาริน   บู่

ซัยอะลุง...  Huh  หรือว่าเขาไปกันมาแล้ว...

อันนี้ก็ไปด้วยครับ..ต้นข้าวชอบอิไปอีก..

ตรูม่ายเกี่ยวห้าน... บู่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #328326 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:49:29 AM »

ตกใจ  ม่ายต้องงงงง....  หัวเราะร่าน้ำตาริน   บู่

ซัยอะลุง...  Huh  หรือว่าเขาไปกันมาแล้ว...

ตอนนี้ยังไม่อยากขายปืนครับ... บู่

งง...

เรื่องเพื่อนตรูรู้ไม่หมด แล้วเจ็บหัวพันนี้แระ... Huh

น้าฉ็องงง

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #328327 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:51:38 AM »

เห็นรึยังพี่ซับ..   บู่ ยี๊

จานที่เด็กๆอิไปแลปลาแถวสงขลา อยู่ตรงไหนอ่ะ...

พรุ่งนี้ไปกะต้นข้าวสองคน  ครับ.. Grin

ชาด มรันวางแผนอ้อล้อดีจริง ๆ ....  บู่

สงขลา อะควาเรียมครับ.... คนรู้จักกันทั้งเมือง  สอบถามทางได้ตลอด
เลยไปอีกฮิด เป็นศาล กรมหลวงชุมพร...บ่าย ๆ มีของขาย พาน้องไปดูหัวฮูใหญ่

แต่ส่วนหางอยู่ห่างไปอีกเกือบสิบโล

ปล. กลัวพี่เข้มเอานากาไปทุบที่พระแสงเหรอ... คิก คิก

ยังม่ายรู้เลย...หม้ายที่นอนกะค่อยตีรถกลับ...กลัวไรเพื่อนที่หาดใหญ่ลุย...

หากไม่จองก่อน กลัวที่พักจะไม่มีอ่ะครับ...

ลองเกาะกลุ่มกับพวกน้าหลวงดูดิครับ...จะได้อยู่ด้วยกัน ไปไหนไปด้วยกัน

เกาะกลุ่มไหร๋อ่ะลุง ให้น้าหลวงจัดการ พรุ้งนี้ผมจะได้นอนใหม ยังไม่รู้เลย  อ๋อย บู่

ผ่านไปไม่ถึงปี.... สงสัยลืมกันซะแระ... บู่

เกาะไหร สามพี่น้องนี่กะไม่รู้นอนไหนที....

เอาเต๊นไปกันหวาตรูได้กางนอนข้างถังขยะเทศบาลกันมั่งแหละ...

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #328328 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:52:09 AM »

ตกใจ  ม่ายต้องงงงง....  หัวเราะร่าน้ำตาริน   บู่

ซัยอะลุง...  Huh  หรือว่าเขาไปกันมาแล้ว...

อันนี้ก็ไปด้วยครับ..ต้นข้าวชอบอิไปอีก..

เดาๆ เอาครับ ว่าลุงตุ้มถูกปล้นปืนที่สวนสัตว์...

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #328329 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:56:21 AM »

โหม๋ที่อีไปงานหลองหลาใคร จะกินหรืออยากได้อะไรจากเมืองนราบ้างครับ
เที่ยงนี้จะได้ไปจัดหาให้...

ตอนนี้มีบูดู 1ลัง ข้าวเกรียบกือโป๊ะ 15 ถุง

ไหว้ ไหว้ ไหว้

เพื่อนมีของไปเพตรูอิเอาไหรไปฟะ..

เอาหลุม กะขี่ฝุ่นใส่ถุงไปฝากหวา..

ฝั่งโน้นคงหาแลยาก..

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #328330 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:59:01 AM »

เดาๆ เอาครับ ว่าลุงตุ้มถูกปล้นปืนที่สวนสัตว์...

ไม่ช่ายครับ

คือ ไข่แฟ๊ส หาเหตุออกจากพระแสงมาสู่โลกภายนอกง่าย ๆ ว่า จะพาเมียพาลูก ไปดูเสือดูยีราฟที่สงขลา

โดยมีเจตนาแฝงคือ จะไปซื้อที่ทุบน้ำแข็ง อันนี้

ส่วนคนขาย เป็นสามีของเพื่อนพี่วลี หวังแต่ว่า เมื่อขายให้กันเองถูก ๆ แล้ว ของแถมคงไม่เสียไหรมาก

...แกคิดผิด คนซื้ออิเอาโน่น เอานี่ เอามันทุกอย่าง แถมคนขายต้องพาเที่ยวสวนสัตว์ตามอ้างของคนซื้ออีก

เวลาพูดถึงสวนสัตว์ แกถึงได้ผวายังไงล่ะครับ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #328331 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:00:30 AM »

ปล้นไหร แกหลอกขายปืนแล้วพาไปแลละครลิง...

ของแถมกะให้นิดเดียว

แค่ มีดสองสามเล่ม ไฟฉาย ซองใส่ กระเป๋าลูกกุบสองกุบแค่นั้นเอง.. บู่

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #328332 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:01:58 AM »

เกาะไหร สามพี่น้องนี่กะไม่รู้นอนไหนที....

เอาเต๊นไปกันหวาตรูได้กางนอนข้างถังขยะเทศบาลกันมั่งแหละ...

ว่าแต่โทรฯแจ้งน้าหลวงหน่อยกะดีนะน้าแคว๊ต พรันพรือเช้ามา เด็กๆกะยังได้เล่นด้วยกัน ต้นข้าวมรันอีได้ไม่เหงา กลางคืนก็จะได้กลับพร้อมกัน(เฉพาะเด็กๆ) อย่าลืมเอาชุดว่ายน้ำของต้นข้าวติดเป๋ามาด้วยละกันครับ.....

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #328333 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:04:54 AM »

ไม่ช่ายครับ

คือ ไข่แฟ๊ส หาเหตุออกจากพระแสงมาสู่โลกภายนอกง่าย ๆ ว่า จะพาเมียพาลูก ไปดูเสือดูยีราฟที่สงขลา

โดยมีเจตนาแฝงคือ จะไปซื้อที่ทุบน้ำแข็ง อันนี้

ส่วนคนขาย เป็นสามีของเพื่อนพี่วลี หวังแต่ว่า เมื่อขายให้กันเองถูก ๆ แล้ว ของแถมคงไม่เสียไหรมาก

...แกคิดผิด คนซื้ออิเอาโน่น เอานี่ เอามันทุกอย่าง แถมคนขายต้องพาเที่ยวสวนสัตว์ตามอ้างของคนซื้ออีก

เวลาพูดถึงสวนสัตว์ แกถึงได้ผวายังไงล่ะครับ

ปล้นไหร แกหลอกขายปืนแล้วพาไปแลละครลิง...

ของแถมกะให้นิดเดียว

แค่ มีดสองสามเล่ม ไฟฉาย ซองใส่ กระเป๋าลูกกุบสองกุบแค่นั้นเอง.. บู่

หายแจ็บหัวยังครับพี่นายช่าง...  บู่    หัวเราะร่าน้ำตาริน

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #328334 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:05:08 AM »

เห็นรึยังพี่ซับ..   บู่ ยี๊

พรุ่งนี้ไปกะต้นข้าวสองคน  ครับ.. Grin

ชาด มรันวางแผนอ้อล้อดีจริง ๆ ....  บู่

สงขลา อะควาเรียมครับ.... คนรู้จักกันทั้งเมือง  สอบถามทางได้ตลอด

เกาะกลุ่มไหร๋อ่ะลุง ให้น้าหลวงจัดการ พรุ้งนี้ผมจะได้นอนใหม ยังไม่รู้เลย  อ๋อย บู่

สวัสดีครับ สวนสัตว์สงขลา 3-4 วันที่แล้วน้องพลอยไปมาแล้ว

เดียวนี้เค้าพัฒนาเยอะแล้วครับ เห็นหลบมาโม้เป็นกระบุงโกย

ส่วนอาคาวเลี่ยมไปตั้งแต่ปีที่แล้ว ไม่โร้ยังไรเพิ่มขึ้นที่

ปล. รีสอร์ทแถวบ้านลุงตุ้มยังคะลุย ฝั่งซ้ายยังคลอง

ฝั่งขวาหาม่ายคลองครับ  

หน้า: 1 ... 21886 21887 21888 [21889] 21890 21891 21892 ... 35779
  พิมพ์