เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:35:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21940 21941 21942 [21943] 21944 21945 21946 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25686995 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #329130 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:26:39 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ถึงบ้านแล้ว เป็นคนสุดท้ายเช่นเคย ..

ขอบพระคุณหัวหมู่ครับ ขอบพระคุณพี่น้องทุกท่าน ... ที่ล้วนอิ่มจัง แต่ตังยังอยู่ครบ  ไหว้   Grin

เห็นไหม เรื่องเหล้าควี น้องสี่เป็นผู้บุกเบิก โหม๋เราเลยได้อานิสงฆ์ เพราะฉะนั้นต้องยึดมั่นในอุดมการณ์ต่อไป คิก คิก

รถควี กินควี นอนควี แถมไม่อาย 600 มันยังทวงตรูเหลย   บู่

ตรูวางเบี้ยค่าห้องไว้หน้าโทรทัศน์ ยังบอกว่าตรูม้ายให้ที พอให้ค่าเด้ของพี่ใหญ่มา ของเองทำท่าอีไม่ให้ พอตรูทวงให้มาพันสอง เอาหลบไปหล่าวพันนึง สรุปค่าห้องตรูสองพัน ชาด นับแลต่ะ ว่าเบี้ยเหลือเกินมามั้งไหม บู่

อ้อ ถ้านับเบี้ยเป๋าเองพอดี ลองไปนับในเป๋าพี่รองแล น่าว่าเหลือโย๋ในเป๋าหั้นแหละ บู่ บู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2011, 12:28:17 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #329131 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:26:46 PM »

น้ำป่าไหลหลากครับพี่น้อง  เมื่อวานแค่หกชั่วโมงน้ำขึ้นเกือบห้าเมตร   ตกใจ

เอ้ย...ไม่ท่วมหลังคาบ้านชั้นเดียวรึ
วัดจากระดับน้ำน่านหลังหมู่บ้านครับ
น้ำป่าไหลหลากครับพี่น้อง  เมื่อวานแค่หกชั่วโมงน้ำขึ้นเกือบห้าเมตร   ตกใจ

สวัสดีครับน้ากวาง ที่บ้านพรือมั่งครับเสียหายเยอะใหม
สูงครับ  มาถึงหน้าบ้านแค่เข่า เจอกระสอบทรายสี่ชั้นกันได้บ้าง แต่ก็มีไหลเข้าบ้านอยู่  ขนของช่วยชาวบ้านทั้งวันเลยเมื่อวาน  น้ำเย็นมากกกกกก
soveat- รักในหลวง, หลวงกาหลง, tum610, K@mon, lex, Sig228-kolok, หรอย, ชายเจษฎ์, lugkrod (+ 1 ซ่อนตัว) และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

วู้ ปร้าหั้น พันพรือมั้ง Cheesy
บุ๋งๆๆๆ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #329132 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:27:16 PM »

ผบ. ฉานว่าแรกเดี๋ยว ว่าพี่หนิงบอกว่าโหม๋พ่อบ้านจะกลัวเวลาที่โหม๋ ผบ. นั่งรวมกลุ่มคุยกัน โดยเฉพาะพี่ก็อง เห็นไหมเดี๋ยวเดินมา เดี๋ยวเดินมา  โดนชก

ว่าแต่ เที่ยวนี้ น้องน้อยกะได้วิชาไปเยอะเหมือนกันน่ะ.....วัง วัง ไว้ต่ะ.... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #329133 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:27:40 PM »

ปุจฉา....

........................................................... ..?

ถึงจะเป็นพี่น้องกัน  แต่ ตูจะไม่ซื้อรุ่นนี้มาใ่ส่เด็ด  เยาะเย้ย  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

นึกว่าขายล๊อตเตอรี่ ดำเชียว  คิก คิก

ริษยาก็อย่าให้จับกันติดครับ  บู่

ไม่รู้อ่ะ เราใส่299 ก็ยังใช้ดีอยู่  Cheesy

คร้านบอก เราเซ้อมาถูกกว่า 20 บาท  คิก คิก คิก คิก       บู่
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #329134 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:27:45 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ถึงบ้านแล้ว เป็นคนสุดท้ายเช่นเคย ..

ขอบพระคุณหัวหมู่ครับ ขอบพระคุณพี่น้องทุกท่าน ... ที่ล้วนอิ่มจัง แต่ตังยังอยู่ครบ  ไหว้   Grin

เห็นไหม เรื่องเหล้าควี น้องสี่เป็นผู้บุกเบิก โหม๋เราเลยได้อานิสงฆ์ เพราะฉะนั้นต้องยึดมั่นในอุดมการณ์ต่อไป คิก คิก

มาถูกทางแระ  ...  โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #329135 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:28:24 PM »

ดูแลตัวเองด้วยนะครับน้ากวาง ด้วยความห่วงใย .. ดูข่าวแล้ว ทั้งแพร่ และ น่าน เจอจัดหนัก ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool
ฝนตก 60 ช.ม.ครับพี่แพะ  ดีว่าไม่หนักมาก ถ้าตกหนักนี้เรียบร้อย  มีตายแน่ครับ น้ำเย็นเฉียบเลย  ดินที่ อ.บ่อเกลือสไลด์ปิดทางแล้วครับ

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #329136 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:28:50 PM »

เอ้ย...ไม่ท่วมหลังคาบ้านชั้นเดียวรึ
วัดจากระดับน้ำน่านหลังหมู่บ้านครับ

สวัสดีครับน้ากวาง ที่บ้านพรือมั่งครับเสียหายเยอะใหม
สูงครับ  มาถึงหน้าบ้านแค่เข่า เจอกระสอบทรายสี่ชั้นกันได้บ้าง แต่ก็มีไหลเข้าบ้านอยู่  ขนของช่วยชาวบ้านทั้งวันเลยเมื่อวาน  น้ำเย็นมากกกกกก
soveat- รักในหลวง, หลวงกาหลง, tum610, K@mon, lex, Sig228-kolok, หรอย, ชายเจษฎ์, lugkrod (+ 1 ซ่อนตัว) และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

วู้ ปร้าหั้น พันพรือมั้ง Cheesy
บุ๋งๆๆๆ

เอาใจช่วยครับน้ากวาง ระวังแอปโซหลุดจะจมน้ำด้วยนะครับ เป็นห่วง........ Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #329137 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:29:32 PM »

ไฟเทพย่างหมูหรอยหม้าย....

สวัสดีครับ น้าซับ หมูหรอยจริงๆโดยเฉพาะหนังที่กรอบได้ใจครับ

แต่ไฟไม่เห็นตอนจุดครับตอนที่ไปถึงเห็นลุงเข้มกะลุงตุ้มก็ปล้ำกับ

หมูแล้วครับ  น้าพริกข่าก็หรอยครับ เสียงว่า ๒ ถุงไม่พอครับ
สองถุงนั่น กิโลนึงเลยนะครับ  ที่นี่กินกันเกินห้าสิบคนนู้นถึงจะหมด   ตกใจ ตกใจ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #329138 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:30:17 PM »

น้ำป่าไหลหลากครับพี่น้อง  เมื่อวานแค่หกชั่วโมงน้ำขึ้นเกือบห้าเมตร   ตกใจ

น้ำป่าไหลหลากครับพี่น้อง  เมื่อวานแค่หกชั่วโมงน้ำขึ้นเกือบห้าเมตร   ตกใจ

สูงครับ  มาถึงหน้าบ้านแค่เข่า เจอกระสอบทรายสี่ชั้นกันได้บ้าง แต่ก็มีไหลเข้าบ้านอยู่  ขนของช่วยชาวบ้านทั้งวันเลยเมื่อวาน  น้ำเย็นมากกกกกก

บุ๋งๆๆๆ

เอาใจช่วยครับน้ากวาง ระวังแอปโซหลุดจะจมน้ำด้วยนะครับ เป็นห่วง........ Grin
เอาไว้บนชั้นสองครับพี่   Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #329139 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:31:05 PM »

พี่ใหญ่ พี่สามทำท่าอีอุบอิบเด้ อ๋อย
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #329140 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:31:31 PM »

ว่าแต่ว่า แอบโซหลุด ราสเบอรี่ ขวดแดงนั่น ไม่รู้ติดรถใครไปครับ ผมมาถามที่โรงแรมตอนสายๆ กะไม่มีใครรู้เรื่อง แต่พอจะขึ้นตอนเก็บของออกจากโรงแรม ดันเจอขวดขาว(วานิลา)วางอยู่ที่เบาะหลังรถ ถามแฟนว่าใครเอาขึ้นมา สรุปว่าเป็นเจ้าโชกุนหิ้วขึ้นรถมา ถามเจ้าตัวบอกว่าไม่รู้ใครแล้วยื่นให้ลูก ลูกเลยถือกลับมาด้วย...... บู่

ปล....เลยไม่รู้เลยว่าขวดแดง รสชาดมรันพรันพรือ จำได้ว่ารินกินไปด้วยแก้วหรือสองแก้วนี่แหละ แต่ว่าคืนนั้นมรึกกันไม่รู้กี่ยี่ห้อ ตีกันเหม็ดแล้ว.... บู่

ขวดขาวนั่นพี่เล็กหยิบไปจากโต๊ะครับ บอกผมว่าเอาหลบบ้าน  ไม่นึกว่าโจรอีกลับใจเอาไปคืน  บู่

ส่วนขวดแดงอยู่ที่ผม ผมยกมาพร้อมไวน์ที่เหลือว่าอีเอาให้พี่รองที่โรงแรม ใส่รถลืมไปเลย  บู่

อ่าววววววววว......อยู่แค่ตัวเองเหอ.....เจอกันเมื่อไหร่ค่อยดวลขวดแดงกันหวา.... Grin

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #329141 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:32:32 PM »

พี่ใหญ่ พี่สามทำท่าอีอุบอิบเด้ อ๋อย

ใช่ ใช่....ฝากที่ใครไม่ฝาก ฝากที่น้องสาม ตรูตีเน้สูนตั้งกะตอนบอกมาแล้วววววววว..... อ๋อย ยี๊

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #329142 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:33:39 PM »

ปุจฉา....

........................................................... ..?

ถึงจะเป็นพี่น้องกัน  แต่ ตูจะไม่ซื้อรุ่นนี้มาใ่ส่เด็ด  เยาะเย้ย  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

นึกว่าขายล๊อตเตอรี่ ดำเชียว  คิก คิก

ริษยาก็อย่าให้จับกันติดครับ  บู่

ไม่รู้อ่ะ เราใส่299 ก็ยังใช้ดีอยู่  Cheesy

ขอค้านนะครับเบิ้ม เรื่องซื้อแว่นกันแดดแบบธรรมดาครับ สายตาเราเป็นส่วนที่ต้องถนอมที่สุด จ่ายแพงหน่อยแต่คุ้มกับสิ่งที่ได้รับครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

พี่ก็ใช้ยี่ห้อนี้อยู่ครับ แต่เป็นรุ่น Oakley nanowire 2.0 ,Frame Titanium / Lenses Tungsten iridium polarized  .. ชอบที่น้ำหนักเบา และ พอเลนส์สึก ก็เอามาใส่เลนส์สายตาครับ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #329143 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:34:44 PM »

Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #329144 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:36:16 PM »

ว่าแต่ว่า แอบโซหลุด ราสเบอรี่ ขวดแดงนั่น ไม่รู้ติดรถใครไปครับ ผมมาถามที่โรงแรมตอนสายๆ กะไม่มีใครรู้เรื่อง แต่พอจะขึ้นตอนเก็บของออกจากโรงแรม ดันเจอขวดขาว(วานิลา)วางอยู่ที่เบาะหลังรถ ถามแฟนว่าใครเอาขึ้นมา สรุปว่าเป็นเจ้าโชกุนหิ้วขึ้นรถมา ถามเจ้าตัวบอกว่าไม่รู้ใครแล้วยื่นให้ลูก ลูกเลยถือกลับมาด้วย...... บู่

ปล....เลยไม่รู้เลยว่าขวดแดง รสชาดมรันพรันพรือ จำได้ว่ารินกินไปด้วยแก้วหรือสองแก้วนี่แหละ แต่ว่าคืนนั้นมรึกกันไม่รู้กี่ยี่ห้อ ตีกันเหม็ดแล้ว.... บู่

ขวดขาวนั่นพี่เล็กหยิบไปจากโต๊ะครับ บอกผมว่าเอาหลบบ้าน  ไม่นึกว่าโจรอีกลับใจเอาไปคืน  บู่

ส่วนขวดแดงอยู่ที่ผม ผมยกมาพร้อมไวน์ที่เหลือว่าอีเอาให้พี่รองที่โรงแรม ใส่รถลืมไปเลย  บู่

อ่าววววววววว......อยู่แค่ตัวเองเหอ.....เจอกันเมื่อไหร่ค่อยดวลขวดแดงกันหวา.... Grin

ไม่ไหว ไม่ลงคอเลยพี่รองยี่ห้อนี้ ค่อยชนกับลุงแจ็คดีกว่าครับ  จูบบบบ

หน้า: 1 ... 21940 21941 21942 [21943] 21944 21945 21946 ... 35779
  พิมพ์