เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:26:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22017 22018 22019 [22020] 22021 22022 22023 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25707592 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #330285 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:04:10 AM »

ไปแระ อาบน้ำ เตรียมพเนจร .. ตอนกราบหลวงพ่อโสธร  จะเผื่อบุญให้พวกเราทุกคนนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ไหว้ ไหว้ ไหว้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #330286 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:04:41 AM »

พี่เถือกมีบ่าวนึงมาเช่าหนำผมอยู่ผัวชื่อชาย..

เมียชื่อแตงสาว่า ใช่พี่ของสาวปูหม้ายเห็นรู้จักเติ้นกัน

ไอ้ชาย ลูกของน้องแม่ยาย.... เมียชื่อแตง เดิมเป็นแม่ม่ายชาวดอนสัก

ไอ้ชายคนนี้ เคยปรากฏในละครเรื่องยาวเรื่องใดเรื่องหนึ่งของผม เมื่อหลายพันกระทู้ก่อน

เป็นลูกคนหัวปีของน้าเณรคลาย น้องชายคนเดียวของแม่ยาย มีที่ทางสวย ๆ หลายสิบไร่ แม่มัน(ก็แม่นังปูนั่นแหละ)

คบชู้ แล้วให้ชู้มายิงพ่อมัน แล้วแม่มันก็หนีไปกับชู้ ปล่อยไอ้ชาย นังหญิง นังปู นังปุ้ม ให้แม่ยายผมเลี้ยงอยู่หลายปี

ก่อนที่แม่มันจะมาตอดกลับไปทีละคน ๆ ไอ้ชายก็แอบขายที่ดินที่พ่อมันได้รับมรดกมาหลายสิบไร่นั้น จนเกลี้ยง...

แล้วก็หายไปทั้งครอบครัว นาน.... จนโผล่มาที่ละคน สองคน ตรงโน้นที ตรงนี้ที เหมือนตัวตุ่น

โผล่มาก็ทำเรื่องให้แม่ยายระอาเล่น แต่แกยังหวง ด้วยว่าเป็นลูกของน้องชายคนเดียว

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #330287 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:08:51 AM »

...--*
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #330288 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:12:04 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศเย็นๆเพราะฝนตกเมื่อคืนครับ

พี่ซับ ผมขอเข้าหลังบ้านหน่อยครับ

คุณแม่หายยังครับน้าดา

ดีขึ้นแล้วครับแต่ต้องไปตามหมอนัดอยู่ครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #330289 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:12:37 AM »

พี่เถือกมีบ่าวนึงมาเช่าหนำผมอยู่ผัวชื่อชาย..

เมียชื่อแตงสาว่า ใช่พี่ของสาวปูหม้ายเห็นรู้จักเติ้นกัน

ไอ้ชาย ลูกของน้องแม่ยาย.... เมียชื่อแตง เดิมเป็นแม่ม่ายชาวดอนสัก

ไอ้ชายคนนี้ เคยปรากฏในละครเรื่องยาวเรื่องใดเรื่องหนึ่งของผม เมื่อหลายพันกระทู้ก่อน

เป็นลูกคนหัวปีของน้าเณรคลาย น้องชายคนเดียวของแม่ยาย มีที่ทางสวย ๆ หลายสิบไร่ แม่มัน(ก็แม่นังปูนั่นแหละ)

คบชู้ แล้วให้ชู้มายิงพ่อมัน แล้วแม่มันก็หนีไปกับชู้ ปล่อยไอ้ชาย นังหญิง นังปู นังปุ้ม ให้แม่ยายผมเลี้ยงอยู่หลายปี

ก่อนที่แม่มันจะมาตอดกลับไปทีละคน ๆ ไอ้ชายก็แอบขายที่ดินที่พ่อมันได้รับมรดกมาหลายสิบไร่นั้น จนเกลี้ยง...

แล้วก็หายไปทั้งครอบครัว นาน.... จนโผล่มาที่ละคน สองคน ตรงโน้นที ตรงนี้ที เหมือนตัวตุ่น

โผล่มาก็ทำเรื่องให้แม่ยายระอาเล่น แต่แกยังหวง ด้วยว่าเป็นลูกของน้องชายคนเดียว

เห็นมานั่งโม้ว่าแกน่ะเก่ง ประสบการณ์ การใช้ชีวิตเพียบ..

ตรงข้ามกะเติ้น เติ้นมีแต่ความรู้ หม้ายประสบการณ์..

อิว่าแล้ว ว่าประสบการณ์เพียบไซเติ้นมาเช่าหนำร้ายๆผมอยู่อ่ะ... คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #330290 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:13:27 AM »

คนค้ายา ยุ่งกับยา ฉิบหายทุกราย....

เมื่อวานซืน...พ่อค้าตัวเอ้ ผู้ซึ่งกำลังแหกกฏข้างต้น ดับไปอีกหนึ่ง แรกวา "ไก่ โมคลาน"

ติดคุกข้อหาเล็ก ๆ สี่ห้าสิบเม็ด สมัยก่อนสงครามยาเสพติด  .....ช่วงปราบหนัก ไก่อยู่ในคุก เลยรอด

ออกมา ไก่ทำให้คนกังขากับกฏข้างต้นมาก เพราะไก่..รวย  อยู่สุขสบาย มีคัมรี่ มีฟอร์จูนเนอร์ขับ

เดือดร้อน เอาที่ดินไปขายฝากไว้กับไก่ได้  แล้วเรื่องที่ดิน ก็เป็นชนวนให้ไก่..ดับ

เพราะไปพาดผ่านบ่าผ่านคอของอิทธิพลท้องถิ่น ที่เขาใหญ่อยู่เดิม

"ไก่ โมคลาน" จึงสิ้นชื่อหน้าบ้านตัวเอง ในรถคัมรี่....

กรรมติดจรวด  .. สม ..   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ไม่ติดจรวดครับพี่

มันทำให้คนกังขาอยู่หกเจ็ดปี ว่า ค้ายาฉิบหายจริงมั๊ย เห็นไอ้ไก่ รวยเอ๊า รวยเอา

ครับ ติดจักรยาน ก็ได้  Grin ..  ที่โก-ลก มีอยู่ราย เขาว่าส่งดีเลยรอดมาตลอด แต่ เวร คนส่งของดันไปแกะห่อ ทหารเลยตรวจเจอ คนส่งเลยซัดทอด .. ติดคุก อยู่ไม่นาน ก็ประกันตัวออกมา ทรัพย์ ก็โดน แบร่ๆ ถลุงถึ๊งกันอย่างเมาัมันส์ .. ตอนนี้ก็คงยื้อสู้คดี นอนนอกคุก เิริ่ม เก็บเล็กผสมน้อยกับธุรกิจเภสัตว์ต่อไป  ...  ยี๊ ยี๊ ยี๊

รายนี้เสียงว่าทิ้งถิ่นไปหากิน(บงการ)อยู่ฝั่งกระโน้นแล้ว......ทิ้งเมียน้อยที่อายุประมาณ 25 ปีให้ตกระกำลำบาก นุ่งสั้นห่มน้อย อวดเรียวขาเรียวยาว ขาวนวล ให้หนุ่มๆแลน้ำลายไหลเล่นเวลาที่เข้าไปซื้อของที่ร้านที่มรันเปิดทิ้งไว้เล่นๆ............ Tongue

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #330291 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:14:32 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศเย็นๆเพราะฝนตกเมื่อคืนครับ

พี่ซับ ผมขอเข้าหลังบ้านหน่อยครับ

ดีขึ้นแล้วครับแต่ต้องไปตามหมอนัดอยู่ครับ

ดีใจด้วยครับน้าดา...

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #330292 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:15:17 AM »

พ่อค้าภูธร... รักในหลวง, Southlander, samrit.., ชายเจษฎ์, tum610, lugkrod, ช.ลิ้วเฮียง, mooh.cha<LOVE THE KING>, Pandanus, salinee19, poth

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน............ ไหว้
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #330293 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:15:55 AM »

สวัสดีจ๊ะคนสวย...สบายดีนะครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #330294 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:16:03 AM »

คนค้ายา ยุ่งกับยา ฉิบหายทุกราย....

เมื่อวานซืน...พ่อค้าตัวเอ้ ผู้ซึ่งกำลังแหกกฏข้างต้น ดับไปอีกหนึ่ง แรกวา "ไก่ โมคลาน"

ติดคุกข้อหาเล็ก ๆ สี่ห้าสิบเม็ด สมัยก่อนสงครามยาเสพติด  .....ช่วงปราบหนัก ไก่อยู่ในคุก เลยรอด

ออกมา ไก่ทำให้คนกังขากับกฏข้างต้นมาก เพราะไก่..รวย  อยู่สุขสบาย มีคัมรี่ มีฟอร์จูนเนอร์ขับ

เดือดร้อน เอาที่ดินไปขายฝากไว้กับไก่ได้  แล้วเรื่องที่ดิน ก็เป็นชนวนให้ไก่..ดับ

เพราะไปพาดผ่านบ่าผ่านคอของอิทธิพลท้องถิ่น ที่เขาใหญ่อยู่เดิม

"ไก่ โมคลาน" จึงสิ้นชื่อหน้าบ้านตัวเอง ในรถคัมรี่....

คนค้ายา ยุ่งกับยา ฉิบหายทุกราย....  เห็นด้วยครับแพนด้า... Smiley

น้องครูแมวดีขึ้นแล้วม่าย

ต้องระมัดระวังเรื่องการใช้กำลัง แม้แต่ยกตะกร้าฝ้าซักไปตาก มันจะเจ็บลามถึงแผลผ่าตัด...

ผมเห็นหมอสไหว แขดวง ค้ายา ยุ่งกับยา มาตลอด ไม่ฉิบหายเลย รวยเอา รวยเอา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฮาย...นี่ก็ชาด   ...

นั่นมันยารัดดวง  นี่มันยาแสบแต๊ด... Grin

แกไปไหนได้ไม่ใกลหรอกครับ.... วนเวียนอยู่แถวฮั้นแหละ... บู่

รัดดวงเหรอ ผม...ไม่อยู่ใกล้แน่นอน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #330295 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:18:04 AM »

เห็นมานั่งโม้ว่าแกน่ะเก่ง ประสบการณ์ การใช้ชีวิตเพียบ..

ตรงข้ามกะเติ้น เติ้นมีแต่ความรู้ หม้ายประสบการณ์..

อิว่าแล้ว ว่าประสบการณ์เพียบไซเติ้นมาเช่าหนำร้ายๆผมอยู่อ่ะ... คิก คิก

ตกลงเติ้ลมีหนำกี่ลูกว่ะ............แล้วที่ว่าผัวเมียเรื่องมากวันก่อนนั้นยังอยู่เหลยม้ายยยยยยยยย...........ท่าทางหนำเติ้ลนี่อาถรรพ์น่ะ มาเช่าแต่ละคน แรงๆเพ  คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #330296 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:21:59 AM »

ขอบคุณครับพี่

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #330297 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:22:40 AM »

ตกลงเติ้ลมีหนำกี่ลูกว่ะ............แล้วที่ว่าผัวเมียเรื่องมากวันก่อนนั้นยังอยู่เหลยม้ายยยยยยยยย...........ท่าทางหนำเติ้ลนี่อาถรรพ์น่ะ มาเช่าแต่ละคน แรงๆเพ  คิก คิก

คนเก่าไป คนใหม่กะมาสิงสู่.. บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #330298 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:23:00 AM »

เป็นบ็อก ใส่ฮาร์ดดิสก์ขนาด 2.5 นิ้ว (ฮาร์ดดิสก์โน๊ตบุ๊ก) 

ติซื้อของใช้พวกนี้ แลวัตถุประสงค์ให้ตรง เดี๋ยวจะไม่ได้ประโยชน์เต็มที่

ฮาร์ดดิสก์โน๊ตบุ๊ก มันวิ่งที่ความเร็วรอบต่ำ และเทคโนฯสูงกว่า เลยทนกว่า 3.5 เล็กน้อย ราคาแพงกว่านิด ๆ

บ็อกใส่ก็เหมือนกัน เพื่อความสะดวกในการขนย้ายข้อมูลติดตัวปริมาณมาก ๆ ดีกว่าซีดี เพรามันเหมือนแฮนดี้ไดรฟ์ขนาดยักษ์

อันนี้ 500 กิ๊ก SaTa หนาแค่ 7 ม.ม. ของ Hitashi(IBMเดิม) ราคา พันเจ็ดร้อย

นี่กล่องใส่ ราคา 200 บาท.....
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #330299 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:25:23 AM »

ขอบคุณครับพี่

ขอให้คุณแม่หายไวไวครับพี่ดา..

หน้า: 1 ... 22017 22018 22019 [22020] 22021 22022 22023 ... 35779
  พิมพ์