เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:51:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22132 22133 22134 [22135] 22136 22137 22138 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25641204 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #332010 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:33:31 AM »

เช้าๆ ชี้เป้าซักเรื่อง
http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=41226.0

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จัดเลยครับลุงตุ้ม หลงรัก

คา ดับเบิ้ลล้วน ไกหนัก ลากยาว ไม่ดีหรอกครับ ไม่น่าใช้ด้วยประการทั้งปวง และที่สำคัญ ตรูไม่มีตังส์.............. อ๋อย

ไอไข่ ไอไข่ โครงการ สน.สก. เปิดหน้าชนแล้ววุ้ย  ราคายั่วยวนเหลือหลาย...........วู้ วู้   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เซิ้อลูกมาลองครับ หึๆๆ แล้วจะรัก "คา" รู หึๆๆ นิ่ม คม แม่น

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #332011 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:35:35 AM »

เช้าๆ ชี้เป้าซักเรื่อง
http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=41226.0

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จัดเลยครับลุงตุ้ม หลงรัก

คา ดับเบิ้ลล้วน ไกหนัก ลากยาว ไม่ดีหรอกครับ ไม่น่าใช้ด้วยประการทั้งปวง และที่สำคัญ ตรูไม่มีตังส์.............. อ๋อย

ไอไข่ ไอไข่ โครงการ สน.สก. เปิดหน้าชนแล้ววุ้ย  ราคายั่วยวนเหลือหลาย...........วู้ วู้   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เซิ้อลูกมาลองครับ หึๆๆ แล้วจะรัก "คา" รู หึๆๆ นิ่ม คม แม่น

ไม่ครับ ตอนนี้ยังไงก็ไม่ลองให้เสียมือหรอกครับ เพราะยังไม่มีตังส์และ ป.3 ต้องสวัสดิการณ์..... ยี๊ อ๋อย บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #332012 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:35:41 AM »

สำหรับผมแล้ว ไม่มีใครที่ผมไว้ใจเท่ากับตัวเอง
ผมฝากความหวังไว้กับตัวเองมากกว่าฝากความหวังไว้ที่คนอื่น

โถก..........คนเราต้องรักตัวเองครับ เชื่อตัวเอง อยู่กะตัวเอง ไปจนวันตายครับน้าซับฯ.... บู่
หาคนเคียงข้างไม่ได้  ผมเข้าใจพี่เจษฏ์โถกป่ะเนี่ย Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #332013 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:37:29 AM »

สำหรับผมแล้ว ไม่มีใครที่ผมไว้ใจเท่ากับตัวเอง
ผมฝากความหวังไว้กับตัวเองมากกว่าฝากความหวังไว้ที่คนอื่น

โถก..........คนเราต้องรักตัวเองครับ เชื่อตัวเอง อยู่กะตัวเอง ไปจนวันตายครับน้าซับฯ.... บู่
หาคนเคียงข้างไม่ได้  ผมเข้าใจพี่เจษฏ์โถกป่ะเนี่ย Grin

คนที่จะตีความเรื่องนี้ได้ อยู่คอนฯครับ โบ๋ปร้านั้น เค้าไม่เชื่อในพยากรณ์อากาศ............ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #332014 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:39:14 AM »

ตลก ไร้สาระ  พ่อเคนธีระเดช เค้าเป็นคนดี ไม่มีทางจะเป็นแบบนั้นหรอก ถ้าสักวันมีข่าวแบบนั้นออกมาก็เพราะโดนคนอื่นเค้ากลั่นแกล้ว อิจฉาริษยา ยังไงตรูก๊ไม่เชื่อหรอก.....

อย่าคิดมากครับ

เมื่อก่อน ผมก็เคยคิดว่าพี่ยังโง้น ยังงี้เหมือนกัน

แต่พอเดี๋ยวนี้.....

นั่นถ้าผมไม่เผื่อใจไว้มั่งทำไง.. Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #332015 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:42:58 AM »

ตลก ไร้สาระ  พ่อเคนธีระเดช เค้าเป็นคนดี ไม่มีทางจะเป็นแบบนั้นหรอก ถ้าสักวันมีข่าวแบบนั้นออกมาก็เพราะโดนคนอื่นเค้ากลั่นแกล้ว อิจฉาริษยา ยังไงตรูก๊ไม่เชื่อหรอก.....

เมื่อก่อน ผมก็เคยคิดว่าพี่ยังโง้น ยังงี้เหมือนกัน

นั่นถ้าผมไม่เผื่อใจไว้มั่งทำไง.. Grin

แหลงแบบนี้แสดงว่าจ่ายหนี้แล้ว .. ไม่น่าเลย  บู่
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #332016 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:44:32 AM »

แหลงแบบนี้แสดงว่าจ่ายหนี้แล้ว .. ไม่น่าเลย  บู่

เหอะ เหอะ

ผมเนี่ยนะ  หนี้ผมดักหนูได้ก็แล้วกัน
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #332017 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:44:57 AM »

ตลก ไร้สาระ  พ่อเคนธีระเดช เค้าเป็นคนดี ไม่มีทางจะเป็นแบบนั้นหรอก ถ้าสักวันมีข่าวแบบนั้นออกมาก็เพราะโดนคนอื่นเค้ากลั่นแกล้ว อิจฉาริษยา ยังไงตรูก๊ไม่เชื่อหรอก.....

แหลงแบบนี้แสดงว่าจ่ายหนี้แล้ว .. ไม่น่าเลย  บู่

แหลงโถกใจจริง........ใหน เอามาแลมั่งถิ

nong 2o
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #332018 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:46:08 AM »

มอบให้ทุกๆคนค่ะ
http://youtu.be/7pdnV2ECZZI

ชาดมันจริง....

บอกว่าอย่ายึดติด ๆ

การศรัทธาใครมาก ๆ เวลาเขาทำในสิ่งเหนือความคาดหมาย เราติยักหลังผีง....

เหมือนเธอรักผู้ชายสักคน ดี หนุ่มคนนี้ ดีเลิศ เพอส์เฟ็ก พระเจ้าสร้างผู้ชายคนนี้มาให้เรา บลา ๆ ๆ

วันหนึ่ง มารู้ว่า พ่อเคน ธีระเดชของเรา หนีคดีพรากผู้เยาว์มา และปลอมวุฒิเข้าสมัครงาน

วันนั้น เธอจะเหลือใจที่ไหนมาทำทุนสำหรับดำรงชีวิตต่อ....  ในเมื่อให้เขาไปหมดแล้ว
เพราะ ฉะ น่าน  ฉานถึงโย่เป็นโฉดมาจนถึงวันนี้ไฮ  ยิ้มีเลศนัย แต่เท่จิงแล้วหาม่ายใคเอานิ๊ กิ๊วก๊าว บู่

สาวสะตอ คอขวาน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #332019 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:47:33 AM »

ใช่ เผื่อใจไว้มั่ง ว่าคุณหมอนางฟ้าที่เธอขับรถสปอร์ตใหญ่โตฮั้น
เธออาจไม่ได้เซ้อเอง  อาจมีใครสักคนเซ้อให้.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #332020 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:50:00 AM »

มอบให้ทุกๆคนค่ะ
http://youtu.be/7pdnV2ECZZI

ชาดมันจริง....

บอกว่าอย่ายึดติด ๆ

การศรัทธาใครมาก ๆ เวลาเขาทำในสิ่งเหนือความคาดหมาย เราติยักหลังผีง....

เหมือนเธอรักผู้ชายสักคน ดี หนุ่มคนนี้ ดีเลิศ เพอส์เฟ็ก พระเจ้าสร้างผู้ชายคนนี้มาให้เรา บลา ๆ ๆ

วันหนึ่ง มารู้ว่า พ่อเคน ธีระเดชของเรา หนีคดีพรากผู้เยาว์มา และปลอมวุฒิเข้าสมัครงาน

วันนั้น เธอจะเหลือใจที่ไหนมาทำทุนสำหรับดำรงชีวิตต่อ....  ในเมื่อให้เขาไปหมดแล้ว
เพราะ ฉะ น่าน  ฉานถึงโย่เป็นโฉดมาจนถึงวันนี้ไฮ  ยิ้มีเลศนัย แต่เท่จิงแล้วหาม่ายใคเอานิ๊ กิ๊วก๊าว บู่

น่าว่า  น้องเจ้าออยล์
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #332021 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:50:41 AM »

ตลก ไร้สาระ  พ่อเคนธีระเดช เค้าเป็นคนดี ไม่มีทางจะเป็นแบบนั้นหรอก ถ้าสักวันมีข่าวแบบนั้นออกมาก็เพราะโดนคนอื่นเค้ากลั่นแกล้ว อิจฉาริษยา ยังไงตรูก๊ไม่เชื่อหรอก.....

ใช่ เผื่อใจไว้มั่ง ว่าคุณหมอนางฟ้าที่เธอขับรถสปอร์ตใหญ่โตฮั้น
เธออาจไม่ได้เซ้อเอง  อาจมีใครสักคนเซ้อให้.....

วังๆงั้น ทนายสิงห์กะไม่อยู่งั้น หึๆๆ โดนหมิ่นประมาทเอาได้นั่น...หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #332022 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:50:50 AM »

ไปด้วยกันได้  ขายน้ำปั่นแต่เอ่11วางไว้หน้าร้าน  บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
nong 2o
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #332023 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:56:03 AM »

อยากมีปืนบอกเล็กๆ สักบอก มีข้อแนะนำบ้างเป่าคะ

สาวสะตอ คอขวาน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #332024 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:56:14 AM »

เธออาจไม่ได้เซ้อเอง  อาจมีใครสักคนเซ้อให้.....

วังๆงั้น ทนายสิงห์กะไม่อยู่งั้น หึๆๆ โดนหมิ่นประมาทเอาได้นั่น...หึๆๆ

พอเหอะ น้าซับ

คนพัดลุงด้วยกัน เขาถือ
หน้า: 1 ... 22132 22133 22134 [22135] 22136 22137 22138 ... 35779
  พิมพ์