เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:08:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22135 22136 22137 [22138] 22139 22140 22141 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25636776 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #332055 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:31:22 AM »

ผมอาชีพ EQ หน้าตา มีปัญหาหมด ซื้อปูนไรดีครับ  คิก คิก
อย่างน้าเบิ้มต้องตัวนี้... Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #332056 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:31:31 AM »

ผมอาชีพ EQ หน้าตา มีปัญหาหมด ซื้อปูนไรดีครับ  คิก คิก

คิก คิก     ขำก๊าก

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #332057 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:32:01 AM »

เยี่ยม

ก็คงเฉย เช่นเดิม.... หากจำไม่ผิด เราแหลง/ถาม กันมาหลายครั้งแล้ว..... Cheesy

ธรรมดาครับลุงตุ้ม  เท่าที่ผมเห็นและจำได้ มีอยู่สองคนที่ถามเรื่องนี้และให้เปิดเผยตัวตน.....คือน้าฉ๊องกะน้องสาม......บอกตามตรงเหอะ ทั้งสองคนนี้ มันน่าจะเปิดเผยตัวตนด้วยที่ใหน น้องเค้าก็ใช่ไม่มีข้อมูลน่ะครับ เห็นตามมาระยะหนึ่งแล้วสำหรับชื่อนี้ น่าจะพอรู้แล้วว่าสองคนที่ถามนั่นเป็นยังไง สมควรจะคบหาสมาคมได้ด้วยหรือไม่........อันนี้ผมเข้าใจน้องเค้านะครับลุง..... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
nong 2o
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #332058 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:32:35 AM »

อยากมีปืนบอกเล็กๆ สักบอก มีข้อแนะนำบ้างเป่าคะ

โจทย์กว้างเป็นทะเล.... ตอบไม่ถูกหรอก

อยากมีปืน....

อายุถึงแล้วยัง รายได้ อาชีพ ความมั่นคง หรืออะไรที่นายทะเบียนจะเชื่อได้ว่า เธอเป็นคนสุจริตชนแน่ ๆ

อายุ บอกให้รู้ว่า ถ้าเพื่อนขับรถปาดหน้า เธอจะไม่ชักปืนยิงเขา

รายได้ บอกให้รู้ว่า เธอ มีสิ่งที่ต้องปกป้อง และรายได้ บอกว่า เธอ จะไม่ต้องปล้นจี้เขากิน

อายุ อาชีพ รายได้  EQ ไม่มีปัญหา  ป. 3 ปใ
อยากมีปืนบอกเล็กๆ สักบอก มีข้อแนะนำบ้างเป่าคะ

โจทย์กว้างเป็นทะเล.... ตอบไม่ถูกหรอก

อยากมีปืน....

อายุถึงแล้วยัง รายได้ อาชีพ ความมั่นคง หรืออะไรที่นายทะเบียนจะเชื่อได้ว่า เธอเป็นคนสุจริตชนแน่ ๆ

อายุ บอกให้รู้ว่า ถ้าเพื่อนขับรถปาดหน้า เธอจะไม่ชักปืนยิงเขา

รายได้ บอกให้รู้ว่า เธอ มีสิ่งที่ต้องปกป้อง และรายได้ บอกว่า เธอ จะไม่ต้องปล้นจี้เขากิน

อายุ อาชีพ รายได้ EQ  ไม่มีปัญหาคะ สำหรับนายทะเบียนเป็นเจ้านายอีกคนคะ เท่อยากได้เพราะทำงานต้องออกท้องที่เกือบทุกวัน เลยอยากมีไว้ป้องกันตัว สักขนาด .38 คะ  

เป็นใครมาจากใหนล่ะเรา อาชีพ อีคิวถึงไม่มีปัญหา

ที่นี่เรารู้จักตัวตน เข้ามาก็ต้องพร้อมเปิดเผยได้ มิได้เป็นธรรมเนียมเคร่งครัด แต่ก็ว่ากันตามมารยาท

เยี่ยม

ก็คงเฉย เช่นเดิม.... หากจำไม่ผิด เราแหลง/ถาม กันมาหลายครั้งแล้ว..... Cheesy
เป็นคนหลวง ก.เกษตร  

สาวสะตอ คอขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #332059 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:33:38 AM »

เยี่ยม

ถ้าแนะนำตัวซักหน่อยลุงตุ้มแกอาจจะแจกไฟฉายให้น้องใหม่ซักบอกก็ได้ Grin

ก็ต้องมานั่งเสวนา กินข้าว  เผยตัวด้วยกันก่อนครับ   Cheesy

ถ้าคิดหยบเน่ง อยู่หลังแป้นพิมพ์ตลอด.. ผมไม่สนใจครับ.. ขำก๊าก คิก คิก แบร่

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #332060 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:34:19 AM »

เยี่ยม

ถ้าแนะนำตัวซักหน่อยลุงตุ้มแกอาจจะแจกไฟฉายให้น้องใหม่ซักบอกก็ได้ Grin

ก็ต้องมานั่งเสวนา กินข้าว  เผยตัวด้วยกันก่อนครับ   Cheesy

ถ้าคิดหยบเน่ง อยู่หลังแป้นพิมพ์ตลอด.. ผมไม่สนใจครับ.. ขำก๊าก คิก คิก แบร่
ไม่เห็นลุงแจกไฟฉายผมมั่ง   กิ๊วก๊าว

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #332061 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:34:47 AM »

อายุ อาชีพ รายได้ EQ  ไม่มีปัญหาคะ สำหรับนายทะเบียนเป็นเจ้านายอีกคนคะ เท่อยากได้เพราะทำงานต้องออกท้องที่เกือบทุกวัน เลยอยากมีไว้ป้องกันตัว สักขนาด .38 คะ  

เลือกลูกโม่ ถูกแล้วครับ
ผมขอเสนอ2นิ้ว5นัด ของสมิทครับ เอ็ม60
หรือเล่นเทารัสก็ดี มีทั้ง2นิ้ว5นัดและ2นิ้ว6นัด  ว่าไป2นิ้ว7นัดก็มีครับ แต่โม่จะอวบเกินงาม
ตัวสุดท้าย รูเกอร์ เอส พี 101ครับ ที่แนะนำเป็นตัวสุดท้ายเพราะมันถึก ทน แต่หนักไปนิด

ในชั้นกระสุน.38 ไม่จำเป็นต้องถึกขนาดนั้น
แต่ถ้าเป็นกระสุนชั้น.357 ผมเลือกรูเกอร์ก่อนสองตัวบนครับ

นายทะเบียนเป็นเจ้านาย น่าจะซื้อปืนโครงการได้ ขอให้โชคดีครับ

หมายเหตุ.  น้าแฉ็ง เช็คพีเอ็มกัน

ก้อว่าอิเซ่อของสวัสดิการนั่นแหละคะ  แต่ลูกไม่ น้องว่ามันอวบไปหน่อยคะ ก้อเคยยิงมาบ้างเหมือนกันสำหรับลูกโม่

ไม่อวบดอก ว่าแต่ตัวเธอไม่แน่ใจว่าตัวเล็กใหญ่ สุงเท่าไหร่ หนักเท่าไหร่
ขออภัย คำถามผู้หญิงอาจไม่อยากตอบ แต่มันเป้นข้อพิจารณาในการเลือกเซ้อปืน
ไม่ต้องบอกส่วนสัดนะ ไม่เกี่ยวกัน

แต่ที่แน่ๆ ขนาด2นิ้ว 5นัด อย่างสมิท เอ็ม60 หรือ เทารัส85เอส เอส หรือ รูเกอร์ เอสพี101
จะเข้ากับทุกคนครับ ถ้าตัวโตมานิดจะขยับไปสองนิ้วหกนัดได้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #332062 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:34:56 AM »

เยี่ยม

ธรรมดาครับลุงตุ้ม  เท่าที่ผมเห็นและจำได้ มีอยู่สองคนที่ถามเรื่องนี้และให้เปิดเผยตัวตน.....คือน้าฉ๊องกะน้องสาม......บอกตามตรงเหอะ ทั้งสองคนนี้ มันน่าจะเปิดเผยตัวตนด้วยที่ใหน น้องเค้าก็ใช่ไม่มีข้อมูลน่ะครับ เห็นตามมาระยะหนึ่งแล้วสำหรับชื่อนี้ น่าจะพอรู้แล้วว่าสองคนที่ถามนั่นเป็นยังไง สมควรจะคบหาสมาคมได้ด้วยหรือไม่........อันนี้ผมเข้าใจน้องเค้านะครับลุง..... บู่

ไม่ทำไหร๋ก็อยู่เฉยๆ อย่าทำตัวฉุดคนอื่นที่เค้าจะทำ ว่างมากไปแลจก อ่านหนังสือซะมั่ง
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #332063 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:35:01 AM »

หยับอีคุยด้วยกันได้แระ....  อ่ะ อ่ะ  อีก อีก...ยังไม่พอครับ.. Cheesy

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #332064 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:35:25 AM »

เยี่ยม

ก็ต้องมานั่งเสวนา กินข้าว  เผยตัวด้วยกันก่อนครับ   Cheesy

ไม่เห็นลุงแจกไฟฉายผมมั่ง   กิ๊วก๊าว

ค่อยๆตอดครับพี่กวาง จารตุ้มแกมีของเล่นเป็นกะตั๊กๆยังกะกระเป๋าโดเรมอน  คิก คิก  ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #332065 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:36:04 AM »

เยี่ยม

ไม่เห็นลุงแจกไฟฉายผมมั่ง   กิ๊วก๊าว

ก็มาแล...มานิ...  มาหาดใหญ่เลย.. Cheesy    น้ำลายหก น้ำลายหก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #332066 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:36:31 AM »

เยี่ยม

ก็ต้องมานั่งเสวนา กินข้าว  เผยตัวด้วยกันก่อนครับ   Cheesy

ไม่เห็นลุงแจกไฟฉายผมมั่ง   กิ๊วก๊าว

ค่อยๆตอดครับพี่กวาง จารตุ้มแกมีของเล่นเป็นกะตั๊กๆยังกะกระเป๋าโดเรมอน  คิก คิก  ขำก๊าก

บู่

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #332067 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:37:06 AM »

บ๊ะะะะะะ.........พอสาวๆเข้ามาทำท่าจะแพลมๆเช่อ ที่โย๋  ตรูกดตอบไม่ทันเลย...... อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #332068 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:38:44 AM »

เช็ค พีเอ็มด้วยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #332069 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:38:50 AM »

บ๊ะะะะะะ.........พอสาวๆเข้ามาทำท่าจะแพลมๆเช่อ ที่โย๋  ตรูกดตอบไม่ทันเลย...... อ๋อย

สาว ๆ เหรอ...   แน่ใจเหรอ...  บู่

หน้า: 1 ... 22135 22136 22137 [22138] 22139 22140 22141 ... 35779
  พิมพ์