เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:20:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22225 22226 22227 [22228] 22229 22230 22231 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25592793 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #333405 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:10:23 AM »

udomkd, golek, lugkrod และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เมื่อกี้อยู่กันตรึม ใอ้แฟร็งค์มาทีเดียว หายหมด

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #333406 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:11:16 AM »

คะแนนตู ลงท้ายด้วย 6 อยู่ดีๆ ใครมายกก้นตูว๊ะ ยี๊ ยี๊ ยี๊

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #333407 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:13:31 AM »

เอามั่งอัน เก็บตังค์ที่หัวหมู่ครับ  บู่

ทะลึ่งแระ .. เดี๋ยวพี่โพธ ก็จัดห้องพิเศษให้อยู่สักคืนสองคืน .. จริงเล่นว่ามา จะได้ไปจองไว้ให้  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ชาด   แหลงไหรไม่มีใครเชื่อแล้ว...  ขำก๊าก ขำก๊าก  หลวงกาหลง
งานเลี้ยงคราวหน้า งดไฟฟ้าที่เป็นอุปกรณ์ส่องสว่างดีกว่า ให้ใช้ได้เฉพาะเกียง ไฟฉาย ฯ
หุๆๆ จะบอกคนอื่นว่า บ้านตัวเอง ไฟฟ้าเข้าไม่ถึงที กะคงจะโดนว่าแบบพระแสง หึๆๆ
ไม่ใช่ไฟไม่ถึง..ถึงครับแต่ไกลหน่อย 900 เมตรเอง..

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #333408 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:14:13 AM »

สัปดาห์มีงานที่สนาม อดได้ไปป่วนในงานอีกแล้ว ....ไม่อยู่ครับ

(อิๆ พอมีงานหนีทุกที หากแต่พอเรียกเมา จะว่างเสมอครับ)

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #333409 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:14:36 AM »

คะแนนตู ลงท้ายด้วย 6 อยู่ดีๆ ใครมายกก้นตูว๊ะ ยี๊ ยี๊ ยี๊

ซวยเลยตรู...หมินเปล่า ๆ เลย... ยี๊

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #333410 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:16:10 AM »

เอามั่งอัน เก็บตังค์ที่หัวหมู่ครับ  บู่

ทะลึ่งแระ .. เดี๋ยวพี่โพธ ก็จัดห้องพิเศษให้อยู่สักคืนสองคืน .. จริงเล่นว่ามา จะได้ไปจองไว้ให้  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ชาด   แหลงไหรไม่มีใครเชื่อแล้ว...  ขำก๊าก ขำก๊าก  หลวงกาหลง
งานเลี้ยงคราวหน้า งดไฟฟ้าที่เป็นอุปกรณ์ส่องสว่างดีกว่า ให้ใช้ได้เฉพาะเกียง ไฟฉาย ฯ
หุๆๆ จะบอกคนอื่นว่า บ้านตัวเอง ไฟฟ้าเข้าไม่ถึงที กะคงจะโดนว่าแบบพระแสง หึๆๆ
ไม่ใช่ไฟไม่ถึง..ถึงครับแต่ไกลหน่อย 900 เมตรเอง..
หึๆๆ ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่เปิดใช้งานไม่ได้ตามใจ 55+ น่าสงสารจริงๆ แต่หัวหมู่ คงต้องการประหยัดพลังงาน ช่วยชาติ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #333411 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:24:17 AM »

พี่โพธครับ....ผมไม่รู้จักกับพี่เข้มนะครับ....โกรธตัดมิตรกันนานแล้วครับ...

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #333412 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:24:37 AM »

udomkd, golek, lugkrod และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เมื่อกี้อยู่กันตรึม ใอ้แฟร็งค์มาทีเดียว หายหมด

ยี๊ ยี๊ ยี๊

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #333413 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:26:20 AM »

...ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด
เงียบสงัด วังเวง น่าเกรงขาม
นั่งปรับทุก ถามสุกดิบ ตอนสามยาม
ตัวแรกถาม ตัวที่สอง บอกข้าที
...ว่าทำไม เจ้าใย ถึงตายเล่า
เรื่องมันเศร้า ข้าโดนยิง ตอนหลบหนี
แล้วถามกลับ เจ้าทำไม สิ้นชีวี
ตัวข้านี้ โดนแทง ตอนตีกัน
...ผีทั้งสอง หันไปมอง ตัวที่สาม
แล้วก็ถาม ว่าทำไม ถึงตัวสั่น
ทั้งร้องไห้ เหงื่อท่วมหน้า ทำไมกัน
พวกเรานั้น ฉันเข้าใจ ให้บอกมา
...ตัวที่สาม อ้ำอึ้ง อยู่ซักครู่
ก็ไม่รู้ ว่าจะพูด ดีไหมหนา
ตัดสินใจ สุดกล้ำกลืน ฝืนอุรา
อันตัวข้า....มานั่งขี้....ยังไม่ตาย....   ...

จากน้อง 007 กะทู้นู้น

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #333414 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:30:57 AM »

เอามาอีกรอบ เผื่อพี่ตุ้มไม่เห็น ตอนนี้ยอดจองมี 31 อันแล้ว ใครจะเอาด้วยรีบเลย เพราะเี่ดี๋ยวเขาจะสั่งไปก่อนครับ

สีเขียวสว่างที่สุด

มีข่าวมาร่วมกันบานครับ .. เพื่อน เขาอยากชวนบานนะครับ แต่จำนวนต้องถึง เลยแวะมาถามพวกเราดูครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

http://www.niteglowrings.com/

Glow In The Dark Key Chain by NITE
May 31st, 2009
Having difficulty to find your car or house key in your bag especially when there is no light?
You can find it easily now within seconds if you attached it with a Nite GlowRing Safety Marker.
This fabulous marker is a small yet tough key chain that can glows in the dark which enable you to find anything you want easily,
for example a bunch of keys. It is stronger, slicker and cooler than ever.

"ผมอยากหาแนวร่วมบานกับพวงกุญแจ Nite Glowring ครับ
มันต้องสั่งอย่างต่ำ 30 อัน รวมค่าส่งและภาษีแล้วตกอันละ 320 บาท มีให้เลือก 3 สี
แต่ผมจะเอาแค่สีเขียวกับสีน้ำเง​ิน (สีชมภูไม่เอา) ไม่ทราบว่ามีใครสนใจไหมครับ"

ปล. ราคา 320 บาท ยังไม่ได้ค่าส่งไปรษณีย์ครับ  ค่าส่งคิดตามจริงครับ  Wink
บานเล็กๆ พอไหว ขอสองอันคนละสีน้าแพะ..

ครับพี่โพธ เขียว 1 น้ำเงิน 1 นะครับ .. ขอมาผมค่อยแจ้งโอนเงินนะครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

เปลี่ยนใจแระ...เอาซักอันนึงดีหวา....
                  ขอสีเขียวนะครับแพะ อันนึง... Grin

ความจริงพี่เข้มน่าจะต้องรับไว้สักสี่ห้าอัน...
ขี้ลืมโคด..โดยเฉพาะตอนเมา...

วันโน้นที่แอบเมาเล็ก ๆ เช็คบิลกลับบ้าน...แต่หาแจรถไม่เจอ...
ควักเป๋า ล้วงเป๋าทุกซอกแล้วก็หาไม่เจอ....

เดินหาตามใต้โต๊ะ ใต้เก้าอี้ก็ไม่มี...ยี่สิบนาทีผ่านไป พี่เข้มหน้าซีดแระ
                                         ป้าวลีเล่นงานตายแน่... ขำก๊าก ขำก๊าก

สุดท้าย... หาไปหามาโลกแจก็อยู๋ในกระเป๋าเกงแกนั่นแหละ..  บู่

หากชอบทำแจหล่นกลางคืน น่าจะหาได้ง่าย... Cheesy Cheesy

รับแซบครับพี่ตุ้ม กับ น้องสาม .. ผมก็จะเอามาใส่กุญแจรถเหมือนกันครับ ปิดไฟเรืองแสงเลย แต่ก่อนเคยใช้แบบผิวปาก แล้วมีเสียงรับ  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #333415 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:33:16 AM »

หมูผัดขิง แกงโลกแว้งไก่ เอ๋ม
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #333416 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:38:11 AM »

...ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด
นั่งปรับทุก ถามสุกดิบ ตอนสามยาม
เรื่องมันเศร้า ข้าโดนยิง ตอนหลบหนี
...ผีทั้งสอง หันไปมอง ตัวที่สาม
ทั้งร้องไห้ เหงื่อท่วมหน้า ทำไมกัน
...ตัวที่สาม อ้ำอึ้ง อยู่ซักครู่
อันตัวข้า....มานั่งขี้....ยังไม่ตาย....   ...

สุดยอดตลกเลย เรื่องนี้ใหม่เอี่ยม ยังไม่มีใครเคยอ่าน .. จริงมั๊ยพวกเรา  บู่
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #333417 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:42:43 AM »

อันตัวข้า....มานั่งขี้....ยังไม่ตาย....   ...

สุดยอดตลกเลย เรื่องนี้ใหม่เอี่ยม ยังไม่มีใครเคยอ่าน .. จริงมั๊ยพวกเรา  บู่
คดีเก่า ยังไม่ตัดสิน ก่อคดีใหม่ อีกแระ หึๆๆ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #333418 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:55:06 AM »

มีข่าวมาร่วมกันบานครับ .. เพื่อน เขาอยากชวนบานนะครับ แต่จำนวนต้องถึง เลยแวะมาถามพวกเราดูครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

http://www.niteglowrings.com/

Glow In The Dark Key Chain by NITE
May 31st, 2009
Having difficulty to find your car or house key in your bag especially when there is no light?
You can find it easily now within seconds if you attached it with a Nite GlowRing Safety Marker.
This fabulous marker is a small yet tough key chain that can glows in the dark which enable you to find anything you want easily,
for example a bunch of keys. It is stronger, slicker and cooler than ever.

"ผมอยากหาแนวร่วมบานกับพวงกุญแจ Nite Glowring ครับ
มันต้องสั่งอย่างต่ำ 30 อัน รวมค่าส่งและภาษีแล้วตกอันละ 320 บาท มีให้เลือก 3 สี
แต่ผมจะเอาแค่สีเขียวกับสีน้ำเง​ิน (สีชมภูไม่เอา) ไม่ทราบว่ามีใครสนใจไหมครับ"

ปล. ราคา 320 บาท ยังไม่ได้ค่าส่งไปรษณีย์ครับ  ค่าส่งคิดตามจริงครับ  Wink

ไหว้ ไหว้ ไหว้ อย่าว่ามือไม่พายเอาเท้าราน้ำนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ผมเองก็อยากใช้ อยากได้มานาน แต่ไม่กล้าซื้อมาใช้
เขาว่าพวกสารเรืองแสง(เป็นภาษาปะกิตๆนั่นแหละ) ที่มีสารเคมีมากกว่า1อย่างผสมกัน
บางที ตอนมันอยู่แยกกัน ไม่เป็นอันตรายใดๆ พอทำปฎิกิริยากัน นอกจากได้แสง
มาแล้ว ยังได้่รังสีอะไรสักอย่างมาด้วย ทำให้เวลาเก็บใส่กระเป๋ากางเกง มันจะแผ่
รังสีไปถึง แล้วก็เอ้อ....ทำให้ฝ่อลงหรือด้อยศักยภาพลงกว่าเดิม

ไม่แน่ใจว่าจริงหรือไม่ แต่ฝากถามด้วยครับ เขาลือกันมานานแล้ว....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #333419 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 11:00:57 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ อย่าว่ามือไม่พายเอาเท้าราน้ำนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ผมเองก็อยากใช้ อยากได้มานาน แต่ไม่กล้าซื้อมาใช้
เขาว่าพวกสารเรืองแสง(เป็นภาษาปะกิตๆนั่นแหละ) ที่มีสารเคมีมากกว่า1อย่างผสมกัน
บางที ตอนมันอยู่แยกกัน ไม่เป็นอันตรายใดๆ พอทำปฎิกิริยากัน นอกจากได้แสง
มาแล้ว ยังได้่รังสีอะไรสักอย่างมาด้วย ทำให้เวลาเก็บใส่กระเป๋ากางเกง มันจะแผ่
รังสีไปถึง แล้วก็เอ้อ....ทำให้ฝ่อลงหรือด้อยศักยภาพลงกว่าเดิม

ไม่แน่ใจว่าจริงหรือไม่ แต่ฝากถามด้วยครับ เขาลือกันมานานแล้ว....

มิเสียแรง ที่ถามมาเยอะ.... Cheesy เยี่ยม

แต่ว่า  บุหรี่เลิกสูบหรือยัง... บู่

หน้า: 1 ... 22225 22226 22227 [22228] 22229 22230 22231 ... 35779
  พิมพ์