เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:20:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22231 22232 22233 [22234] 22235 22236 22237 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25584143 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #333495 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 02:34:42 PM »

น่ารักจัง   ขอบคุณครับพี่แพะ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #333496 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 02:49:43 PM »

น้ากวาง ยังอยู่ม๊าย.... Cheesy

หากต้องการ มารับได้กับมือผม ที่หาดใหญ่เท่านั้น...ย้ำ ที่หาดใหญ่เท่านั้น ที่อื่นหมดสิทธิ...
ใหม่เอียม ในกล่องพร้อม...
ถ่ายภาพมาให้ดูเมื่อแรกกี๊...

ผมใช้อยู่ปัจจุบัน...ยี่ห้อนี้เคยใช้รุ่นอื่นอยู่ ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่..
แต่สำหรับตัวนี้ใช้มาเกือบปีแล้วยังดีปกติอยู่...
เป็นรุ่นที่เค้าขายดีอยู่จนถึงปัจจุบัน..  Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่ตุ้มครับ   แล้วไม่ให้ผมไปหาดใหญ่บ้างหรือครับ   

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #333497 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 02:55:13 PM »

ข่าวว่ามีเรือล่มที่เกาะยาว ...... ทีมกู้ภัยชุดใหญ่มีพี่บ่าวน้ากระจงร่วมด้วย ..... ขอให้ปลอดภัยทั้งผู้กู้และผู้ประสบภัยครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #333498 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 02:55:53 PM »

คุณเบิ้ม ศูนย์นิสสันที่ภูเก็ต"ห่วย"มากๆนะครับ งานเค้าเยอะมาก ช่างไม่พอ ช่างที่ชำนาญงานมีไม่กี่คน ได้แต่เดินเวียนไม่สามารถไปจ่อมกับรถคันไหนให้ละเอียดได้

การเช็คระยะ/งานตรวจซ่อมบำรุงตามระยะจะค่อนข้างชุ่ย ต้องทำใจ

เวลาจะเอาเข้าเช็คใหญ่ กะระยะเวียนไปทำที่ศูนย์สุราษฏร์กับหาดใหญ่ เนื้องานจะผิดกันเป็นฟ้ากับเหวเลย
ohk0hk;=uhmk'l;jk' .shohkg[bh,skgs96,kskf.sPj wfhc]h;""""""""""
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขี้เกียจแก้แร๊ะ แปลเอาเอง ใครจะอ่าน หึๆๆ

เมื่อเย็นแวะไปดูที่บายพาสครับพี่จ้าว ไหนไปดูซิ จองจะครบเดือนละ มันยังไม่มีกำหนดเลย อ้าว......กลายเป็นศุนย์เชพโรเลทไปซะแล้ว ศุนย์นิสสันมันย้ายไปไหนหว่า  อ๋อย

ถ้าจองคว่อด ป่านนี้ได้ขี่ไปจนยางสึกแล้วมั๊ง... คิก คิก คิก คิก

ช่วงนี้ค่ายเมกาได้ใจ สั่งรถมาจอดกะลุยหมด ทั้งเชฟฯทั้งควอด มันกะให้พวกที่จองค่ายยุ่นทนรอไม่ไหวครับ และก็มีคนทนไม่ไหวเรื่อยๆครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เฮ้ย คว่อตม้ายดีตรงไหน แหลงให้ลุงเข้มได้ยินถิ๊

ตรูให้เวลาถึงสิ้นเดือน ถ้ายังไม่มาอีก ขอเงินจองคืน  ยี๊

นิสสันรถเค้าดีนะ แต่ศูนย์ที่นี่เฮงซวยเกิน ไม่งั้นผมก็ซื้อTeana2.5ซันรูฟไปแล้ว ไม่หลุดไปถอยไอ้แดวูครูซมายังงี้หรอกห่างกัน2แสนเอง

ศูนย์ที่นี่มันห่วยเกินไปจริงๆ  อ๋อย

แล้วที่นั้นสูนคว่อตเป็นพันพรือมั้งพี่จ้าว อ้อ ถามเผื่อลุงเข้มน่ะครับ คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #333499 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 02:57:01 PM »

พี่ตุ้มครับ   แล้วไม่ให้ผมไปหาดใหญ่บ้างหรือครับ  

ฮาย..ระดับน้าหนองแล้วต้องชัวร์ไฟร์เท่านั้น... Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #333500 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 02:57:35 PM »

เอ๋า ผู้ใหญ่เรินน้าฉ็อง โถกทางจังหวัดตั้งกรรมการสอบสวน ฐานเปิดเผยรายชื่อผู้ค้ายาและผู้เสพ ทำให้จังหวัดเสียชื่อเสีย  โดนชก

แม่มเอ้ย มรึงคิดกันได้พรือว่ะ ยี๊

อย่าเพิ่ง ไข่ อย่าเพิ่ง

แลดี ๆ พิณานาน ๆ

เคยแลหนังสืบสวนฆาตกรรมของหรั่งม้าย  พล็อตเรื่องประมาณนั้นแหละ

อ้าว เวง งั้นลุงผู้ใหญ่แกวางแผนได้เนียนจริง ๆ  โดนชก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #333501 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 02:58:01 PM »

น้ากวาง ยังอยู่ม๊าย.... Cheesy

หากต้องการ มารับได้กับมือผม ที่หาดใหญ่เท่านั้น...ย้ำ ที่หาดใหญ่เท่านั้น ที่อื่นหมดสิทธิ...

ผมใช้อยู่ปัจจุบัน...ยี่ห้อนี้เคยใช้รุ่นอื่นอยู่ ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่..
แต่สำหรับตัวนี้ใช้มาเกือบปีแล้วยังดีปกติอยู่...
เป็นรุ่นที่เค้าขายดีอยู่จนถึงปัจจุบัน..  Grin

ราคาเท่าใด....ซื้อมาจากไหนคนดี....
ไฟฉายสวยๆแบบนี้ คนดีให้พี่ใช่ไหม....

หมดกัน..ถามทีเป็นพรวนแบบนี้... อ๋อย   ยี๊    แบร่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #333502 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 03:00:31 PM »

ข่าวว่ามีเรือล่มที่เกาะยาว ...... ทีมกู้ภัยชุดใหญ่มีพี่บ่าวน้ากระจงร่วมด้วย ..... ขอให้ปลอดภัยทั้งผู้กู้และผู้ประสบภัยครับ

ลอกของลุงปูครับ   ไหว้

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #333503 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 03:08:35 PM »

เอ๋า ผู้ใหญ่เรินน้าฉ็อง โถกทางจังหวัดตั้งกรรมการสอบสวน ฐานเปิดเผยรายชื่อผู้ค้ายาและผู้เสพ ทำให้จังหวัดเสียชื่อเสีย  โดนชก

แม่มเอ้ย มรึงคิดกันได้พรือว่ะ ยี๊

เคยแลหนังสืบสวนฆาตกรรมของหรั่งม้าย  พล็อตเรื่องประมาณนั้นแหละ

อ้าว เวง งั้นลุงผู้ใหญ่แกวางแผนได้เนียนจริง ๆ  โดนชก

ไม่มีใครวางแผนไหร๋หรอก แต่พอผ่านการเรียบเรียงจากปากน้าฉ็อง

จากแนวชีวิตมันเศร้าเคล้าน้ำตา .......

กลายเป็นหนังไซไคว ผจญภัย สืบสวน หวีดสยอง

หุ ๆ เผลอๆตอนจบ ตรูว่าทวดวังคาอาจแสดงด้วย กลายเป็นแนวผี ๆ ก็ได้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #333504 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 03:15:08 PM »

เป็นรุ่นที่เค้าขายดีอยู่จนถึงปัจจุบัน..  Grin

ราคาเท่าใด....ซื้อมาจากไหนคนดี....
ไฟฉายสวยๆแบบนี้ คนดีให้พี่ใช่ไหม....

หมดกัน..ถามทีเป็นพรวนแบบนี้... อ๋อย   ยี๊    แบร่

ไม่ตอบก่าส่งมาเลย เดี๋ยวส่งที่อยู่ให้หลังบ้าน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #333505 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 03:16:10 PM »

เอ๋า ผู้ใหญ่เรินน้าฉ็อง โถกทางจังหวัดตั้งกรรมการสอบสวน ฐานเปิดเผยรายชื่อผู้ค้ายาและผู้เสพ ทำให้จังหวัดเสียชื่อเสีย  โดนชก

เคยแลหนังสืบสวนฆาตกรรมของหรั่งม้าย  พล็อตเรื่องประมาณนั้นแหละ

อ้าว เวง งั้นลุงผู้ใหญ่แกวางแผนได้เนียนจริง ๆ  โดนชก

ไม่มีใครวางแผนไหร๋หรอก แต่พอผ่านการเรียบเรียงจากปากน้าฉ็อง

จากแนวชีวิตมันเศร้าเคล้าน้ำตา .......

กลายเป็นหนังไซไคว ผจญภัย สืบสวน หวีดสยอง

หุ ๆ เผลอๆตอนจบ ตรูว่าทวดวังคาอาจแสดงด้วย กลายเป็นแนวผี ๆ ก็ได้

แลท่าต้องจัดอันดับปากหมาในด้ามขวานเสียใหม่แล้ว
มาแรงแซงโค้งจริงๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #333506 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 03:17:38 PM »

เกาะยาวอยู่พังงา  พี่บ่าวผมย้ายไปพัดลุงแล้วครับลุงปู แล้วคนประสบเหตุพันพรึยบ้างครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #333507 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 03:21:43 PM »

ไม่ตอบก่าส่งมาเลย เดี๋ยวส่งที่อยู่ให้หลังบ้าน

น้ากวางแกฉุบแล้วอ่ะ... อีกสิบห้าปีแกค่อยมารับที่หาดใหญ่ ให้ผมเก็บไว้ให้ด้วย..

ตอนนี้มีเหลืออยู่สองแท่ง...พังแล้วเพ... บู่

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #333508 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 03:23:15 PM »

พี่ตุ้มครับ   แล้วไม่ให้ผมไปหาดใหญ่บ้างหรือครับ  

ฮาย..ระดับน้าหนองแล้วต้องชัวร์ไฟร์เท่านั้น... Grin

รับที่หาดใหย่กันหม้ายครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #333509 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 03:27:57 PM »

รับที่หาดใหย่กันหม้ายครับ

ได้ ๆ  Cheesy

โอนตังค์มาเดี๋ยวผมสั่งซื้อให้... Grin

http://www.bargaingears.com/product_474018_th
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2011, 03:33:46 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 22231 22232 22233 [22234] 22235 22236 22237 ... 35779
  พิมพ์