เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:38:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22288 22289 22290 [22291] 22292 22293 22294 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25575244 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #334350 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:03:23 PM »

พี่ดุลย์เป็นไงบ้างครับดีขึ้นยัง Smiley

เมียมาหายเลยครับเมียเลยใช่ให้ขับรถมาเยี่ยมลูกที่ที่กรุงเตบ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #334351 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:04:42 PM »

น้าดุน รถที่วางเครื่องใหม่พันพรือมั้งแล้ว

ยังไม่ 100% ครับวิ่งได้แต่ความเร็วปลายยังไม่สุดๆ ยังมีอาการคล้ายๆคลัทลื่นอยู่

ถอดคลัทซ์ออก ต่อตรงเลยครับ ขับให้พังเป็นเกียร์ๆเลยครับ

เห็นไม่บอกก่อนอ่ะ

กำลังอี้โทรไปบอกพอดี พี่เข้ามาในบอร์ดเสียก่อน  เห็นว่าไปกรุงเทพเหอครับ   พันพรือบ้างครับ รถติดไหมครับ  มาทำงานในเลต้า รถไม่ติดเลยนิครับ

ไม่เอาทำงานในเลนานนานกลัวเหงา ด.

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #334352 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:05:37 PM »

ตัวนี้เคยเห็นที่งาน วังแว่น ถ้าจำไม่ผิด

หึ หึ....  บู่

ไม่ดีเหรอพี่ หรือสว่างไม่พอ

ม่ายช่ายยยย....  บู่

ตรงนี้..เคยเห็นที่งาน วังแว่น ถ้าจำไม่ผิด

บู่ บู่

วังแว่นน้าซับมาด้วยเหรอ รึว่า ดูจากรูป รึว่า วังแว่นไหน  ถ้าวังแว่ีน สตูล อาจจะไม่ใช่งานมีตติ้งพวกเราก็ไ้ด้ครับพี่ตุ้ม  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #334353 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:06:03 PM »

ตัวนี้เคยเห็นที่งาน วังแว่น ถ้าจำไม่ผิด

ตรงนี้..เคยเห็นที่งาน วังแว่น ถ้าจำไม่ผิด

บู่ บู่

อ้าว...ไม่ใช่รึ หรืองานเส่เหมินเส่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #334354 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:06:51 PM »

ยังไม่โดนจาย  พยายามใหม่ขายยาต่อนะน้าซับ Grin Grin+

Coleman 4D Pack-Away Lantern
ให้แสงสว่างจ้ายาวนานด้วยหลอดไฟ Krypton
พับเก็บเคลื่อนย้ายสะดวก เวลาพับเก็บขนาดเหลือเพียงครึ่งเดียว
หูหิ้วเป็นเหล็กจับถนัดมือ
พลาสติกแข็งแรงทนทาน
ใช้ถ่านไซส์ D 4 ก้อน เปิดต่อเนื่องได้นาน 15 Hr.( อัลคาไลค์ )

ราคา 900.00 ฿
ค่าส่ง EMS 80 บาท
ค่าส่งพัสดุลงทะเบียน 30 บาท

http://www.weloveshopping.com/template/e1/showproduct.php?pid=11210190&shopid=123557

เด้.... ของน้าดุนต้องอันเด้... Cheesy Cheesy

ใช่แล๊นอันนี้โดนเต๊มเกียงแก๊สใช้มันเท่างั้นที่ผมต้องการ คิก คิก คิก คิก

นี่เน๊ตจากหอลูกใช้ดี

ใช้มันไหรครับ  จุดง่ายไหมครับ   พี่ดุลยืสั่งเลยครับ ผมได้ลองจุดกันครับ ถ้าจุดง่ายผมว่าอี้สั่งด้วยครับ ที่บ้านใช้ไฟฟ้าเบื่อแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #334355 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:07:00 PM »

พี่ดุลย์เป็นไงบ้างครับดีขึ้นยัง Smiley

เมียมาหายเลยครับเมียเลยใช่ให้ขับรถมาเยี่ยมลูกที่ที่กรุงเตบ

ได้ยาดีเลยหายเยี่ยมๆจริงๆยาชนิดนี้ เยี่ยม

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #334356 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:08:06 PM »

บู่ บู่

วังแว่นน้าซับมาด้วยเหรอ รึว่า ดูจากรูป รึว่า วังแว่นไหน  ถ้าวังแว่ีน สตูล อาจจะไม่ใช่งานมีตติ้งพวกเราก็ไ้ด้ครับพี่ตุ้ม  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

พี่ซับมาครับวังแว่น....ที่ยืนสวมกอดกะคู่รักในน้ำน่ะครับ...

แล้วพอขึ้นฝั่งมาก็บนบานนั่งไหว้ขวดเหล้าที่โคนไม้

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #334357 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:08:58 PM »

ยังไม่โดนจาย  พยายามใหม่ขายยาต่อนะน้าซับ Grin Grin+

Coleman 4D Pack-Away Lantern
ให้แสงสว่างจ้ายาวนานด้วยหลอดไฟ Krypton
พับเก็บเคลื่อนย้ายสะดวก เวลาพับเก็บขนาดเหลือเพียงครึ่งเดียว
หูหิ้วเป็นเหล็กจับถนัดมือ
พลาสติกแข็งแรงทนทาน
ใช้ถ่านไซส์ D 4 ก้อน เปิดต่อเนื่องได้นาน 15 Hr.( อัลคาไลค์ )

ราคา 900.00 ฿
ค่าส่ง EMS 80 บาท
ค่าส่งพัสดุลงทะเบียน 30 บาท

http://www.weloveshopping.com/template/e1/showproduct.php?pid=11210190&shopid=123557

เด้.... ของน้าดุนต้องอันเด้... Cheesy Cheesy

ใช่แล๊นอันนี้โดนเต๊มเกียงแก๊สใช้มันเท่างั้นที่ผมต้องการ คิก คิก คิก คิก

ใช้มันไหรครับ  จุดง่ายไหมครับ   พี่ดุลยืสั่งเลยครับ ผมได้ลองจุดกันครับ ถ้าจุดง่ายผมว่าอี้สั่งด้วยครับ ที่บ้านใช้ไฟฟ้าเบื่อแล้วครับ

จุดในเลเลยหรอย แก๊สลุยมันลุย ดีหวาจุดทุ่ม

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #334358 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:09:08 PM »

หึ หึ....  บู่

ม่ายช่ายยยย....  บู่

บู่ บู่

อ้าว...ไม่ใช่รึ หรืองานเส่เหมินเส่

ม่ายช๊ายยย..  ที่พี่ซับเห็นที่วังแว่น ใช่ตัวนี้เหรอ...

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #334359 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:11:11 PM »

ไข้ก้าต้องหายครับ   ไม่งั้น......คริๆๆๆๆๆ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #334360 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:11:56 PM »

มีดดี ๆ คม ๆ  แม้หน้าตาไม่ค่อยน่าดู...  Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=281983&topic_id=285962

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #334361 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:12:09 PM »

บู่ บู่ บู่

แลแกเรีัยกที เกียงแก๊สใช้มัน....

บู่ บู่ บู่

หาไม่ได้อีกแล้วในสามโลก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #334362 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:13:53 PM »

หึ หึ....  บู่

ม่ายช่ายยยย....  บู่

บู่ บู่

ม่ายช๊ายยย..  ที่พี่ซับเห็นที่วังแว่น ใช่ตัวนี้เหรอ...

มันหลายตัว ไม่แน่ใจใครชักออกมา แต่ถ้าตัวใช้ถ่าน4เหลี่ยม
น่าของชายเจษฎ์

แล้วตัวแดง ของใคร ที่ไหน

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #334363 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:14:49 PM »

บู่ บู่

วังแว่นน้าซับมาด้วยเหรอ รึว่า ดูจากรูป รึว่า วังแว่นไหน  ถ้าวังแว่ีน สตูล อาจจะไม่ใช่งานมีตติ้งพวกเราก็ไ้ด้ครับพี่ตุ้ม  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

พี่ซับมาครับวังแว่น....ที่ยืนสวมกอดกะคู่รักในน้ำน่ะครับ...

แล้วพอขึ้นฝั่งมาก็บนบานนั่งไหว้ขวดเหล้าที่โคนไม้

อ๋อ  รอบนั้นผมไม่ได้ไปครับ ถึงว่า  บู่  วันนั้นน้าซับฯ ได้เจอเนื้อคู่ อาจทำให้สายตาพร่ามัว(ความรักทำให้คนตาบอด) ครับพี่ตุ้ม  Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #334364 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 03:15:18 PM »

รับสมัครนักอึ๊บ ร่วมทดสอบถุงยาง 500 อัตรา

ฮือฮา บริษัทถุงยางเปิดรับสมัครหนุ่มไทยเป็น "นักรักอาสาสมัคร" ร่วมทดสอบถุงยาง 500 อัตรา เผยผู้ทดสอบถุงยางนี้มีการเปิดรับสมัครในต่างประเทศ และมีคนสมัครกันอย่างท่วมท้น ส่วนประเทศไทยถือเป็นครั้งแรก เจ้าของโครงการย้ำไม่อยากให้มองว่าเป็นการสนับสนุนเรื่องเซ็กซ์ แต่ให้มองที่การสอน และปลูกฝังถึงการป้องกันมากกว่า

ผู้สื่อข่าวรายงานว่า บริษัทถุงยางอนามัยชื่อดังเปิดประสบการณ์งานในฝัน ประกาศรับสมัครหนุ่มสาวไทยอายุ  20 ปีขึ้นไป ไม่จำกัดวุฒิการศึกษา เพื่อร่วมเป็นนักรักอาสาสมัคร ร่วมทดสอบถุงยางอนามัย ในจำนวน 500 อัตรา

ด้านนางกศิณา พรายมณี ผู้จัดการฝ่ายการตลาดดังกล่าว กล่าวว่า บริษัทรับสมัครอาสาสมัครนักรัก 500 อัตรา เพื่อร่วมทดสอบถุงยางอนามัย โดยครั้งนี้จัดขึ้นเป็นครั้งแรกของประเทศไทย

"หลังจากที่มีการเปิดรับสมัครผู้ทดสอบถุงยางอนามัยนี้ในบางประเทศ นอกทวีปเอเชียทั้งยุโรปและออสเตรเลีย ก็มีบรรรดานักรักหนุ่มสาวเข้ามาสมัครกันอย่างท่วมท้น ทางดูเร็กซ์จึงเปิดโอกาสให้หนุ่มสาวไทยที่มีอายุ 20 ปีขึ้นไปได้เข้าร่วมในตำแหน่งนักรักอาสาสมัครนี้" นางกศิณากล่าว

เจ้าของไอเดียกล่าวอีกว่า สำหรับคู่รักอาสาสมัครนี้นอกจากจะได้ประสบการณ์ใหม่ๆ แตกต่างจากการทำงานทั่วไปแล้ว ยังได้มีโอกาสในการสร้างรักที่สุขสมกับคู่รักของตัวเองอีกด้วย ส่วนในประเด็นที่ว่าจะเป็นการส่งเสริมให้เด็กมีเซ็กซ์มากขึ้น หรือเอาเซ็กซ์มาเป็นตัวขายนั้น อยากให้มองอีกอย่าง คือปัจจุบันสังคมเปลี่ยนไปเยอะแล้ว ถ้าจะมาใช้วิธีเก่าอยู่คงไม่ได้ ถ้ายังไม่กล้าพูด ไม่กล้าสอนกันเรื่องนี้ สังคมก็คงจะแย่กว่าเก่า

อยากให้มองว่าเป็นการรณรงค์ให้เด็กรุ่นใหม่ใช้ถุงยางให้มากขึ้น และที่สำคัญเราเน้นที่อายุ 20 ปีขึ้นไป ซึ่งก็ถือว่าบรรลุนิติภาวะแล้ว คิดอ่านได้ เหมือนอย่างตอนนี้ที่มีโฆษณารณรงค์เรื่องการซื้อถุงยางไม่ต้องอาย เราก็เป็นลักษณะเดียวกัน ไม่อยากให้มองว่าส่งเสริมให้เด็กมีเซ็กซ์ แต่ควรมองว่าเป็นการสอน และปลูกจิตสำนึกในการป้องกันให้กับเด็กมากกว่า

อ่านต่อ : http://www.dek-d.com/board/view.php?id=926571#ixzz1S8rA8KAS

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เสียดายเราแก่ซ๊ะแระ ตอนนี้ท่านชายฯเราไม่ฉะบาย... Grin   คิก คิก คิก คิก
หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 22288 22289 22290 [22291] 22292 22293 22294 ... 35779
  พิมพ์