เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:26:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22395 22396 22397 [22398] 22399 22400 22401 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25661883 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #335955 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:49:48 PM »

นึกถึงช้างเข่รถถีบแลต่ะ..

นึกออกแต่ลูกเขียดเขหลังหมา

Grin    ขำก๊าก ขำก๊าก

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #335956 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:50:06 PM »

ของตรูไม่มี  มันได้มา 10 ลิตร  ตรูว่าตรูขอจังแล้วนิ    บู่

พอลล่า หักหัวพ้นออกมาจากประตูศูนย์ฯ....พอตั้งลำได้ไฟแดงเตือนน้ำมันขึ้นเลย... บู่

น้องพรหล้าออกศูนย์ไหน ตอนนั้น ที่เดียวกะลุงเล็กม้าย

คนละที่ครับ...(รู้สึกตอนนั้นคุณพีระยังไม่มาอยู่ที่นี่ที..)

ศูนย์ที่พี่เล็ก เซลแค๊กอีกตาย...ของแถมก็ไม่ค่อยให้อะไร.... ยี๊

ขี่มอไซค์แฟนท่อมไปจอดด้านหน้า เดินเข้าไป...
                  มรันนั่งคุยกันสามคน...ไม่ค่อยสนใจ...
                  จนเค้าทนไม่ได้ที่เราชายตาไปมองที่กลุ่มเค้าอยู่บ่อยครั้ง..
                  เลยหยิบโบรชัวร์มาให้ใบนึง...แต่ไม่ค่อยเชียร์สินค้าอีก....
                  คิดว่าเรามาถามเฉยๆ มั๊ง คงไม่ซื้อ...

ก็เลยไม่ซื้อซะจริง ๆ เจอครั้งแรกได้รับบริการซะแบบนั้น...
                  ไปออกรถกะอีกศูนย์นึง..ของแถมคนละเรื่องเลย.. Grin  แต่มันไม่เติมมันให้... อ๋อย

ไม่เห็นรูป  ไม่เชื่อ

ชะ..จิ้งเหลนเฟร้ย... บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #335957 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:51:38 PM »

กินดิบครับ.. อ๋อย

ลองบดแล้ว ให้ทางสายยางแลครับ.. บู่

หย่อนใส่กางเกงใน แล้วขึ้นเวที ไทยแลนด์ ก็อท ทาเลนท์

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เดี๋ยวพาไปฮานลูกเขือ จัดให้ครบทุกเมนูนี้ทีน่ะ  ยิ้มีเลศนัย

อย่าเอาผมไปปนเด่ะ...

ของผมแหลงจริง..  บู่  มีคนเค้ากินกันจริง ๆ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #335958 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:53:12 PM »

อ้อ........ลืมบอกไปว่า โล่งตรูด ครับ ตั้งกะหันมากินนมสดทุกเช้าแทนกาแฟ ขรี้ดีแท้ครับพี่น้อง โล่งตรูด  สบายท้อง...... คิก คิก

ปล..กาแฟก็ยังกินอยู่น๊ะครับ ไม่ใช่เลิกกิน แต่กินช่วงสายหน่อยเท่านั้นเองครับ......

ปล2. ไม่รู้ในนมสดมีจุลินทรีและบาซิลัดเหมือนยาคูลหรือป่าวนิ  ใครที่ท้องผูกประจำ แนะนำให้กินนมสดทุกวันครับ ช่วยได้จริงๆ.....

Grin Grin Grin

แล้วแต่คนครับ...

นมเป็นโปรตีนชนิดนึง...

บางคนไม่ถูกกับโปรตีนนมนัก... กินเข้าไปท้องอืดไม่ย่อย
                                          และหากอาการหนักคือนมบูดในท้อง...
                                          ทำให้ท้องเสียได้...

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #335959 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:53:33 PM »

ของตรูไม่มี  มันได้มา 10 ลิตร  ตรูว่าตรูขอจังแล้วนิ    บู่

พอลล่า หักหัวพ้นออกมาจากประตูศูนย์ฯ....พอตั้งลำได้ไฟแดงเตือนน้ำมันขึ้นเลย... บู่

น้องพรหล้าออกศูนย์ไหน ตอนนั้น ที่เดียวกะลุงเล็กม้าย

คนละที่ครับ...(รู้สึกตอนนั้นคุณพีระยังไม่มาอยู่ที่นี่ที..)

ศูนย์ที่พี่เล็ก เซลแค๊กอีกตาย...ของแถมก็ไม่ค่อยให้อะไร.... ยี๊

ขี่มอไซค์แฟนท่อมไปจอดด้านหน้า เดินเข้าไป...
                  มรันนั่งคุยกันสามคน...ไม่ค่อยสนใจ...
                  จนเค้าทนไม่ได้ที่เราชายตาไปมองที่กลุ่มเค้าอยู่บ่อยครั้ง..
                  เลยหยิบโบรชัวร์มาให้ใบนึง...แต่ไม่ค่อยเชียร์สินค้าอีก....
                  คิดว่าเรามาถามเฉยๆ มั๊ง คงไม่ซื้อ...

ก็เลยไม่ซื้อซะจริง ๆ เจอครั้งแรกได้รับบริการซะแบบนั้น...
                  ไปออกรถกะอีกศูนย์นึง..ของแถมคนละเรื่องเลย.. Grin  แต่มันไม่เติมมันให้... อ๋อย

มรันคงดูหุ่นแล้วแหละ  เดินเข้ามาอ้วนๆแบบนั้น...มาแระ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อ้ายเราเดินหน้าหื่นเข้าไปเลย   มรันเลยไม่กล้า  มรันคงรู้ตัว   ว่าได้นี้ฟันตรูแน่  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #335960 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:54:45 PM »

ไม่เห็นรูป  ไม่เชื่อ

พี่ตุ้มต้องนึกภาพ คนขับตัวเล็กๆใส่กางเกงร้อยเป๋า เอาผ้าชีมัคพันคอ
ขับคันนี้ เหมือนจิ้งเหลนเกาะหลังหมา...

เออว่ะ จิ้งเหลนจริง ๆ ด้วย
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #335961 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:56:44 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าเถียงเจ้าตัวเค้าเองดิ...  คิก คิก คิก คิก

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #335962 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:57:03 PM »

ไม่เห็นรูป  ไม่เชื่อ

พี่ตุ้มต้องนึกภาพ คนขับตัวเล็กๆใส่กางเกงร้อยเป๋า เอาผ้าชีมัคพันคอ
ขับคันนี้ เหมือนจิ้งเหลนเกาะหลังหมา...

เออว่ะ จิ้งเหลนจริง ๆ ด้วย
ยี๊ ยี๊ ยี๊

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #335963 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:58:46 PM »

เนี่ย ดูดิ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #335964 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 02:59:07 PM »

อ้อ........ลืมบอกไปว่า โล่งตรูด ครับ ตั้งกะหันมากินนมสดทุกเช้าแทนกาแฟ ขรี้ดีแท้ครับพี่น้อง โล่งตรูด  สบายท้อง...... คิก คิก

ปล..กาแฟก็ยังกินอยู่น๊ะครับ ไม่ใช่เลิกกิน แต่กินช่วงสายหน่อยเท่านั้นเองครับ......

ปล2. ไม่รู้ในนมสดมีจุลินทรีและบาซิลัดเหมือนยาคูลหรือป่าวนิ  ใครที่ท้องผูกประจำ แนะนำให้กินนมสดทุกวันครับ ช่วยได้จริงๆ.....

บางคนไม่ถูกกับโปรตีนนมนัก... กินเข้าไปท้องอืดไม่ย่อย
                                          และหากอาการหนักคือนมบูดในท้อง...

อืมมมมมมมม.....สงสัยจริงครับ สำหรับผม ขึ้นชื่อว่านม กีนกี่ครั้งๆ ก็หรอยนิ..... คิก คิก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #335965 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 03:04:11 PM »

อ้อ........ลืมบอกไปว่า โล่งตรูด ครับ ตั้งกะหันมากินนมสดทุกเช้าแทนกาแฟ ขรี้ดีแท้ครับพี่น้อง โล่งตรูด  สบายท้อง...... คิก คิก

ปล2. ไม่รู้ในนมสดมีจุลินทรีและบาซิลัดเหมือนยาคูลหรือป่าวนิ  ใครที่ท้องผูกประจำ แนะนำให้กินนมสดทุกวันครับ ช่วยได้จริงๆ.....

อืมมมมมมมม.....สงสัยจริงครับ สำหรับผม ขึ้นชื่อว่านม กีนกี่ครั้งๆ ก็หรอยนิ..... คิก คิก บู่

http://www.thairath.co.th/content/region/186619

Grin    คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #335966 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 03:04:58 PM »

ลุงตุ้มว่า หน้าไอ้บ่าวนั้น เหมือนใครในพวกเราอ่ะ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #335967 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 03:06:03 PM »

ไปหวา ท่าทางไม่ค่อยดี.. บู่

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #335968 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 03:09:45 PM »

อรุณสวัสดิ์น้าแพะ ลุงเล็ก และด้ามขวานทุกท่านครับ

สวัสดีครับลุงปูและพี่ๆทุกท่าน   ทำงานครับทำงาน

ถามต่อ งานหม๊กหัวมันบ้านน้าแคว๊ส วันไหนครับ ขอทราบรายหยาบกันครับ

รอน้าหลวง กะลุงตุ้ม ประกาศวันเวลา อยู่ครับ..

ให้ไวครับให้ไว   เผื่อได้ไปด้วยครับ จะได้วางแผนถูกครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #335969 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 03:09:58 PM »

ลุงตุ้มว่า หน้าไอ้บ่าวนั้น เหมือนใครในพวกเราอ่ะ

หน้า: 1 ... 22395 22396 22397 [22398] 22399 22400 22401 ... 35779
  พิมพ์