เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:19:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22693 22694 22695 [22696] 22697 22698 22699 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25549445 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #340425 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 09:41:16 PM »

ผมมีสามตัวดีที่บ้านมีรั้วและมีบริเวณให้มันวิ่งเล่น พอจะเข้าออกก็เอาโซ่เกี่ยวคอแล้วปิดประตู
เรื่องรถชนตายคงไม่มี มีแต่อีอ้วนตาย ตอนนี้กะวานกลมดิกแล้ว

ของผมกลางวันจะล่าม จะปล่อยเฉพาะตอนเย็น หรือไม่ก็ตอนที่คนไม่อยู่บ้าน อีกไม่กี่วันช่างจะทำรั้วด้านที่เว้นไว้นานแล้วให้ เพื่อจะได้ปล่อยตลอดวัน สงสัยต้องรอไอ้แป็กเวอร์ชั่น 3 มาประจำการ ตอนนี้ที่บ้านมีความเห็นกันว่าให้รั้วเสร็จก่อนแล้วค่อยหามาทำหน้าที่ยามเฝ้าบ้าน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #340426 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 09:45:17 PM »

ว่าอีเลี้ยงบางแก้ว แต่ใจไม่ถึงนิ แต่เห็นของเพื่อนน่าว่าแท้ ๆ คัดสายพันธ์มาดี มันด้อนแบบมีเหตุมีผล ผมไปนั่งในเรินสองสามหน มันไม่มีทีท่าจะเป็นศัตรูกันเลย กระดิกหากต้อนรับเสมอสงสัยจะให้ของกินมันบ่อย ๆ ถ้าได้มาพันหั้นเจ๋งเลย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #340427 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 09:49:58 PM »

โหม๋เราที่เลี้ยงบางแก้ว มีปัญหาเรื่องความด้อนของมันกันบ้างไหม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #340428 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 09:55:37 PM »

แต่ก็ยังมีอีกไม่น้อยครับพี่จ้าว ที่มองฐานะจนเกินกว่าเหตุ จนผู้ชาย(ธรรมดาๆ)มันไม่รู้จะหาที่ไหนมาให้

ผู้ชายมันเลยบอก งั้นยืมลูกสาวไปใช้ก่อนละกันนะ มีเงินแบบที่ว่าค่อยมาแต่ง  ขำก๊าก

น่าเห็นใจเสี่ยเบิ้มเราจริง ๆ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #340429 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 09:59:44 PM »

โหม๋เราที่เลี้ยงบางแก้ว มีปัญหาเรื่องความด้อนของมันกันบ้างไหม

มีแหละของผมมาจากพิดโลกพันธ์แท้ๆ ด้อนคาดกับคนแปลกหน้า ขบคนตายไปแล้วคนหนึ่ง

คือจริงๆ แล้วมีลุงหลังบ้านคนหนึ่งแกชอบออกจากบ้านเดินไปหาเหล้ากินตอนเย็น
วันนั้นไม่มีผู้ใหญ่อยู่บ้าน ที่บ้านผมมีแต่เด็กสองคนมันก็เข้าออกนอกรั้วไม่ระวังจนเผลอให้ไอ้แก้วหลุดออกไปและลุงคนนั้นเดินมาพอดี
ไอ้แก้วเลยพุ่งไปขย้ำ ต่อมาคนข้างบ้านหลังอื่นเขาบอกว่า ตาลุงคนนี้ก็แสบพอบ้านผมออกไปทำงานกันหมดถ้าไอ้แก้วมันไปเห่าที่ริมรั้วบ้านแกๆก็จะ
เอาไม้ลอดรั้วมาตีไอ้แก้วๆมันเลยเกลียดและจำคนที่แกล้งมันได้ พอมันหลุดออกมามันเลยมีการเอาคืน

อ้อ...แต่จริงๆแล้วลุงแกไม่ได้ตายเพราะหมากัดหรอกเพราะผมพาไปฉีดยาแล้วให้ค่าทำขวัญไปหลายพันด้วย แกตายหลังจากนั้นไม่นานเพราะ
โรคประจำตัวอื่นแกเยอะทั้งเบาหวาน และอะไรต่อมิอะไรสารพัด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #340430 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 10:10:38 PM »

แมนยูฯ.......ได้สองหนวยแล้ว Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #340431 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 10:21:10 PM »

มีแหละของผมมาจากพิดโลกพันธ์แท้ๆ ด้อนคาดกับคนแปลกหน้า ขบคนตายไปแล้วคนหนึ่ง

คือจริงๆ แล้วมีลุงหลังบ้านคนหนึ่งแกชอบออกจากบ้านเดินไปหาเหล้ากินตอนเย็น
วันนั้นไม่มีผู้ใหญ่อยู่บ้าน ที่บ้านผมมีแต่เด็กสองคนมันก็เข้าออกนอกรั้วไม่ระวังจนเผลอให้ไอ้แก้วหลุดออกไปและลุงคนนั้นเดินมาพอดี
ไอ้แก้วเลยพุ่งไปขย้ำ ต่อมาคนข้างบ้านหลังอื่นเขาบอกว่า ตาลุงคนนี้ก็แสบพอบ้านผมออกไปทำงานกันหมดถ้าไอ้แก้วมันไปเห่าที่ริมรั้วบ้านแกๆก็จะ
เอาไม้ลอดรั้วมาตีไอ้แก้วๆมันเลยเกลียดและจำคนที่แกล้งมันได้ พอมันหลุดออกมามันเลยมีการเอาคืน

อ้อ...แต่จริงๆแล้วลุงแกไม่ได้ตายเพราะหมากัดหรอกเพราะผมพาไปฉีดยาแล้วให้ค่าทำขวัญไปหลายพันด้วย แกตายหลังจากนั้นไม่นานเพราะ
โรคประจำตัวอื่นแกเยอะทั้งเบาหวาน และอะไรต่อมิอะไรสารพัด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คดีน่าจะขาดอายุความแล้ว สารภาพมาเถอะลุงดุน ว่าลุงพาไปฉีดยาไอ้ไหร๋ให้ลุงคนนั้นจนซิเบ้ง Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #340432 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 10:22:53 PM »

คดีน่าจะขาดอายุความแล้ว สารภาพมาเถอะลุงดุน ว่าลุงพาไปฉีดยาไอ้ไหร๋ให้ลุงคนนั้นจนซิเบ้ง Grin

ใช่สาวๆ ทีอีได้น่าฉีด คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

นอนแระทุกท่าน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #340433 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 10:26:28 PM »

มีคนเอามาต๊ะไว้ก่อนสองเหมินเพราะเดือดร้อน เราก็ช่วยเขาไป
รุ่นนี้เลยที่สมิทเอาไปทำในเมกาแล้ว แต่ผมลองคลำๆดึงๆเล่นๆแล้วไม่ชอบง่ะ
สู้ซีแซด 75 ไม่ได้นะ สำหรับแรกสัมผัสของผม ลูก.380 ก็หายากอีกลูกละ 100 ตัยๆๆๆๆ แบร่ แบร่ แบร่

ลูก.380    ลูกจริง @ 35 บาท (บูลเล็ท)  @40 กว่าบาท (วิน) แต่หัวไม่เหมาะกับ ppk/s

ลูกซ้อม @ 17  บาท แพงกว่าเก้าสองบาท

ทั้งลูกจริงและซ้อมผมมีรวมกันไม่ต่ำกว่าสามร้อยนัด...หาไม่ยากหรอกครับ...แต่เขาไม่รู้ที่หาเอง...

อ่อ...ผมมีไฮดร้า .380  @ 90 บาท (FED)

นัดละร้อยที่ว่า...อะไรหรอครับ....

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #340434 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 10:34:32 PM »

มีคนเอามาต๊ะไว้ก่อนสองเหมินเพราะเดือดร้อน เราก็ช่วยเขาไป
รุ่นนี้เลยที่สมิทเอาไปทำในเมกาแล้ว แต่ผมลองคลำๆดึงๆเล่นๆแล้วไม่ชอบง่ะ
สู้ซีแซด 75 ไม่ได้นะ สำหรับแรกสัมผัสของผม ลูก.380 ก็หายากอีกลูกละ 100 ตัยๆๆๆๆ แบร่ แบร่ แบร่

ลูก.380    ลูกจริง @ 35 บาท (บูลเล็ท)  @40 กว่าบาท (วิน) แต่หัวไม่เหมาะกับ ppk/s

ลูกซ้อม @ 17  บาท แพงกว่าเก้าสองบาท

ทั้งลูกจริงและซ้อมผมมีรวมกันไม่ต่ำกว่าสามร้อยนัด...หาไม่ยากหรอกครับ...แต่เขาไม่รู้ที่หาเอง...

อ่อ...ผมมีไฮดร้า .380  @ 90 บาท (FED)

นัดละร้อยที่ว่า...อะไรหรอครับ....

ราคาเมื่อสองปีที่แล้วนะ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #340435 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 11:03:09 PM »

บ้านผมเลี้ยงอยู่ตอนนี้ 6 ตัว  ไม่เคยให้ออกนอกบ้าน ฝึกไว้ตั้งแต่เล็กๆ
เปิดประตูถอยรถเข้า-ออก  ก็ไม่เคยวิ่งออก  กัดแต่งูตายมาแล้วหลายสิบตัว
โดนงูเห่าล่อไป 2 ตัว (ช่วยไม่ทันจิงๆ)  ปัจจุบันหาเซรุ่มมาติดไว้ประจำตู้เย็นที่บ้านตลอด
ถ้าสนใจ คอกนี้ติดจะแบ่งให้ซักตัว  แต่ต้องมารับเองที่นรานะครับ Grin

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #340436 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 11:04:12 PM »

ลูก.380    ลูกจริง @ 35 บาท (บูลเล็ท)  @40 กว่าบาท (วิน) แต่หัวไม่เหมาะกับ ppk/s

ลูกซ้อม @ 17  บาท แพงกว่าเก้าสองบาท

อ่อ...ผมมีไฮดร้า .380  @ 90 บาท (FED)

ลูกวินคลีน เก้า
กับวินฯหัวบอล สิบเบ็ด    มีมั่งม๊ายอ่ะครับ.... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #340437 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 11:05:26 PM »

คิ คิ  ป่านนี้"โจร" ยังไม่หลับไม่นอนอีก... คิก คิก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #340438 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 11:11:01 PM »

บ้านผมเลี้ยงอยู่ตอนนี้ 6 ตัว  ไม่เคยให้ออกนอกบ้าน ฝึกไว้ตั้งแต่เล็กๆ
เปิดประตูถอยรถเข้า-ออก  ก็ไม่เคยวิ่งออก  กัดแต่งูตายมาแล้วหลายสิบตัว
โดนงูเห่าล่อไป 2 ตัว (ช่วยไม่ทันจิงๆ)  ปัจจุบันหาเซรุ่มมาติดไว้ประจำตู้เย็นที่บ้านตลอด
ถ้าสนใจ คอกนี้ติดจะแบ่งให้ซักตัว  แต่ต้องมารับเองที่นรานะครับ Grin

เรื่องไปรับนั้นไม่มีปัญหา แต่ว่ากลัวมันอีอาดเหมือนเจ้าคอกอ่ะ คิก คิก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #340439 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 11:13:29 PM »

Grin         คิก คิก

หน้า: 1 ... 22693 22694 22695 [22696] 22697 22698 22699 ... 35779
  พิมพ์