เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:27:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22702 22703 22704 [22705] 22706 22707 22708 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25546569 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #340560 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:06:05 AM »

แหม่....กระโปรงยาวไปนิด
ยังสั้นได้อีกเหลย น้องเหอ....

นึกภาพ น้าดุนเป็นอาจารย์ยืนสอนหน้าห้อง  แล้ว นศ. แต่งตัวแบบนี้นะ
น่าแล

แบบนี้แหละ ยาวไปๆๆๆๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บอกให้แกยาวไป   ตกลง 0 พลางพ้น  แล้วไมไม่บอกว่าเอาแบบนี้...เอาแบบนี้  บู่

และแล้ว พวกลุ้นอยู่ข้างหลังกะจำต้องเผยตัวออกมาแล้ว............... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #340561 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:07:12 AM »

โชคดีร่ำรวย
 Cool Cool Cool
เข้าวัดเข้าวาแล้วแจ่มใสขึ้นน่ะพี่ใหญ่ อนุโมทนาบุญด้วยครับ...........

การบ้าน.....พี่ใหญ่ช่วยนึกชื่อหนังเรื่องนึงให้หน่อยต่ะ พี่ใหญ่เคยโพสไว้แล้วด้วย แต่ผมย้อนหาไม่เจอแล้ว มันผ่านไปพอสมควรแล้ว เรื่่องราวประมาณว่า 1 ชาย 2 หญิง ที่หลอกกันไปมาเรื่องเงินหน่ะ แล้วมันก็มีฉากเลิฟซีนของทั้ง 3 คนฟัดกันนัวเนีย สุดท้ายกลายเป็นคู่ทอมกะดี้ที่หลอกผู้ชายได้สำเร็จ ประมาณนี้แหละ..... บู่

บอกให้กะได้เรื่อง  wild thing แหละมีหลายภาค 3 หรือ 4 ไม่แน่ใจ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #340562 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:07:55 AM »

โชคดีร่ำรวย
 Cool Cool Cool
เข้าวัดเข้าวาแล้วแจ่มใสขึ้นน่ะพี่ใหญ่ อนุโมทนาบุญด้วยครับ...........

การบ้าน.....พี่ใหญ่ช่วยนึกชื่อหนังเรื่องนึงให้หน่อยต่ะ พี่ใหญ่เคยโพสไว้แล้วด้วย แต่ผมย้อนหาไม่เจอแล้ว มันผ่านไปพอสมควรแล้ว เรื่่องราวประมาณว่า 1 ชาย 2 หญิง ที่หลอกกันไปมาเรื่องเงินหน่ะ แล้วมันก็มีฉากเลิฟซีนของทั้ง 3 คนฟัดกันนัวเนีย สุดท้ายกลายเป็นคู่ทอมกะดี้ที่หลอกผู้ชายได้สำเร็จ ประมาณนี้แหละ..... บู่

wild things

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #340563 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:08:47 AM »

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #340564 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:09:41 AM »

บ้านผมเลี้ยงอยู่ตอนนี้ 6 ตัว  ไม่เคยให้ออกนอกบ้าน ฝึกไว้ตั้งแต่เล็กๆ
เปิดประตูถอยรถเข้า-ออก  ก็ไม่เคยวิ่งออก  กัดแต่งูตายมาแล้วหลายสิบตัว
โดนงูเห่าล่อไป 2 ตัว (ช่วยไม่ทันจิงๆ)  ปัจจุบันหาเซรุ่มมาติดไว้ประจำตู้เย็นที่บ้านตลอด
ถ้าสนใจ คอกนี้ติดจะแบ่งให้ซักตัว  แต่ต้องมารับเองที่นรานะครับ Grin

....น้าบิ๊กเซรุ่มงูนี้เค้าซื้ิอกันที่่ไหนอะ Smiley
ใข้ยาำำำำกม่าย Shocked
ของผมเคยโถกงูกะปะมันกัด ปลํ้ารักษากัน หมดไปหลายบาทกัน
แต่ตอนนี้มันไปบายแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมไปขอซื้อที่โรงบาลครับ(แทบจะกราบหมอ) ปกติเขาจะไม่ขายให้เพราะกลัวเราไปใช้ผิดวัตถุประสงค์
หลอดละ 900 บาท ขึ้นอยู่กับน้ำหนักตัวของผู้ถูกพิษ ปกติคนทั่วไปใช้ 10 หลอดครับ
 ไหว้ ไหว้

ถ้าเราพาหมาไปหาหมอใช้สวัสดิการ 30 บาทรักษาทุกโรคได้ม่าย

แล้วแต่โรงบาลว่าได้ขึ้นทะเบียนไว้ม่าย บู่ บู่

งั้นเอาแบบนี้

ฉีดยาให้หมาตายไปเถอะหมอ  นี่เป็นคำขอร้องของคนไข้
แม้เราเคยเลี้ยงรักมันปานใด     ขืนเลี้ยงต่อไปเปลืองน้ำอัดลม
ใจร้าวระบมเกินกว่าจะพยาบาล งอน งอน คิก คิก

คารมเหลือร้ายจริงๆพ่อคู้น แบร่ แบร่

มีครอกใหม่แล้วหรือคร้าบน้าบิ๊ก Grin

ผสมแล้วครับแต่ไม่แน่ใจว่าติดมั๊ย แต่น่าจะติดจะครับเพราะจ้าวมันเทรนมาอย่างดี ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #340565 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:11:25 AM »

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #340566 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:11:32 AM »

บ้านผมเลี้ยงอยู่ตอนนี้ 6 ตัว  ไม่เคยให้ออกนอกบ้าน ฝึกไว้ตั้งแต่เล็กๆ
เปิดประตูถอยรถเข้า-ออก  ก็ไม่เคยวิ่งออก  กัดแต่งูตายมาแล้วหลายสิบตัว
โดนงูเห่าล่อไป 2 ตัว (ช่วยไม่ทันจิงๆ)  ปัจจุบันหาเซรุ่มมาติดไว้ประจำตู้เย็นที่บ้านตลอด
ถ้าสนใจ คอกนี้ติดจะแบ่งให้ซักตัว  แต่ต้องมารับเองที่นรานะครับ Grin

....น้าบิ๊กเซรุ่มงูนี้เค้าซื้ิอกันที่่ไหนอะ Smiley
ของผมเคยโถกงูกะปะมันกัด ปลํ้ารักษากัน หมดไปหลายบาทกัน
แต่ตอนนี้มันไปบายแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมไปขอซื้อที่โรงบาลครับ(แทบจะกราบหมอ) ปกติเขาจะไม่ขายให้เพราะกลัวเราไปใช้ผิดวัตถุประสงค์
หลอดละ 900 บาท ขึ้นอยู่กับน้ำหนักตัวของผู้ถูกพิษ ปกติคนทั่วไปใช้ 10 หลอดครับ
 ไหว้ ไหว้

ถ้าเราพาหมาไปหาหมอใช้สวัสดิการ 30 บาทรักษาทุกโรคได้ม่าย
[/quote]  ไปถามสถานเสวภาดิรับ  เขาผลิตเซรุ่มให้โรงบาล  แต่เสียค่ารถไปเอาเองนะ...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #340567 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:11:37 AM »

สูญเหม็ด ไปกินหนมกันแน่ๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #340568 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:11:48 AM »

บ้านผมเลี้ยงอยู่ตอนนี้ 6 ตัว  ไม่เคยให้ออกนอกบ้าน ฝึกไว้ตั้งแต่เล็กๆ
เปิดประตูถอยรถเข้า-ออก  ก็ไม่เคยวิ่งออก  กัดแต่งูตายมาแล้วหลายสิบตัว
โดนงูเห่าล่อไป 2 ตัว (ช่วยไม่ทันจิงๆ)  ปัจจุบันหาเซรุ่มมาติดไว้ประจำตู้เย็นที่บ้านตลอด
ถ้าสนใจ คอกนี้ติดจะแบ่งให้ซักตัว  แต่ต้องมารับเองที่นรานะครับ Grin

ไหว้ ไหว้

แล้วแต่โรงบาลว่าได้ขึ้นทะเบียนไว้ม่าย บู่ บู่

งั้นเอาแบบนี้

ฉีดยาให้หมาตายไปเถอะหมอ  นี่เป็นคำขอร้องของคนไข้
แม้เราเคยเลี้ยงรักมันปานใด     ขืนเลี้ยงต่อไปเปลืองน้ำอัดลม
ใจร้าวระบมเกินกว่าจะพยาบาล งอน งอน คิก คิก

คารมเหลือร้ายจริงๆพ่อคู้น แบร่ แบร่

มีครอกใหม่แล้วหรือคร้าบน้าบิ๊ก Grin

บิ๊กครับ ถ้ามีครอกใหนที่หน้าเหมือนพ่อมัน(บิ๊ก) พี่จองไว้ตัวนึงน่ะ  แบบว่าพี่ชอบหมาหล่อๆอ่ะ............. บู่

พาเข้าเรื่องจนได้ บู่

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #340569 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:12:30 AM »

ชื่อหนังเรื่องนี้ไทยคือ เกมซ่อนกลครับ มีหลายภาคตามนี้แล

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #340570 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:13:57 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #340571 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:14:43 AM »

และแล้ว พวกลุ้นอยู่ข้างหลังกะจำต้องเผยตัวออกมาแล้ว............... บู่

ไหนไปตามบ่าวงั้นมาทีถี   มรันโกรธเอาพรื่อ...ชาด   บู่

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #340572 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:15:36 AM »

ไหว้ ไหว้

ไปถามสถานเสวภาดิรับ  เขาผลิตเซรุ่มให้โรงบาล  แต่เสียค่ารถไปเอาเองนะ...
[/quote]

อ่านแล้วเกิดสงสัยในบัดดล.............คนที่ไม่ถูกงูกัด แล้วโดนฉีดเซลุ่มเข้าไป จะตายเพราะพิษงูใหมอ่ะน้ากวาง......... Huh

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #340573 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:16:34 AM »

ขอบคุณครับลุงดุลและพี่ใหญ่ เรื่องหนังนี่ผมไม่ใครชับครับ ได้แต่แลแล้วกะลืม.......... บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #340574 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:18:32 AM »

ขอบคุณครับลุงดุลและพี่ใหญ่ เรื่องหนังนี่ผมไม่ใครชับครับ ได้แต่แลแล้วกะลืม.......... บู่

หนังญี่ปุ่นเห็นจำได้หนักหนา บู่

หน้า: 1 ... 22702 22703 22704 [22705] 22706 22707 22708 ... 35779
  พิมพ์