เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:31:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22799 22800 22801 [22802] 22803 22804 22805 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25471247 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #342015 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:25:32 PM »

ไหว้ ถึงที่ตั้งโดยสวัสดิภาพครับ เหนื่อย อิ่มเอิบ อบอุ่น สุขใจ........ Grin

ปล....ตอนออกจากบ้าน รีบกะไม่รีบ แต่ที่เตรียมจะเอาไป ดันลืมเอาขึ้นรถทั้งหมด กล้องเอย เหล้าเอย ทุ่มอยู่หลังบ้านนุ๊ งานนี้เลยได้แต่เก็บเป็นความทรงจำไว้ในใจ ตลอดไป..... อ๋อย Grin บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #342016 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:26:20 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy

เจ้าบ่าว  

หมาด ๆ

เหนื่อยไหมครับ.. Cheesy  มาหน้าระรื่นเชียว...  คิก คิก

ไม่เหนื่อยหรอกครับ...

เพราะทางบ้านเจ้าสาวเขาจัดการไว้หมดทุกอย่าง....เราเอาแต่สินสอดไปอย่างเดียว...

จัดตามประเพณีพื้นบ้าน...ไม่ยุ่งยากอะไร... Cheesy Cheesy Cheesy

เจ้าสาวเรียกทองกี่บาทครับ....  Grin

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #342017 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:27:32 PM »

เจ้าบ่าว  

หมาด ๆ

เหนื่อยไหมครับ.. Cheesy  มาหน้าระรื่นเชียว...  คิก คิก

เพราะทางบ้านเจ้าสาวเขาจัดการไว้หมดทุกอย่าง....เราเอาแต่สินสอดไปอย่างเดียว...

จัดตามประเพณีพื้นบ้าน...ไม่ยุ่งยากอะไร... Cheesy Cheesy Cheesy

ยินดีกะน้ายอดอีกครั้งครับ  ว่าแต่น้องหนึ่งมีแผนอะไรหรือป่าวไม่รู้นิ เลือกแต่งหลังวันแม่ 1 วัน สงสัยกะคุมให้อยู่หมัด แต่งเดือนสิงหา...เมียเป็นใหญ่ครับ... Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #342018 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:32:07 PM »

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #342019 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:32:27 PM »

ชอบอ่ะ พวงมาลัยมัลติฯด้วย  ทำไมขายช้าจัง เมืองนอกขายแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทำที่โรงงานปลวกแดงระยองนิ...โอ้รส ทำเป็นไม่มีรถขาย จองนาน....รกอก บู่ คิก คิก

พี่ดุลย์มีเส้นมั้ยอ่ะคับ สั่งให้คันสิครับ เอาตอนนี้ยังทัน รถผมไม่มาที  หลงรัก

ผมโทรไปถามศุนย์ที่นี่มันบอกมี ตัวเก่า ทำในอินโด สั่งได้ ไม่ถึงเดือน  แบร่

แล้วโฉมนี้ทำในไทย แล้วทำไมไม่ขายคนไทยก่อน  โดนชก

ม่ายมีแหละ

ชาด น้องสาวคิดพรือเอาวีออสไปเทิร์นถอยมาร์ชมาแทน
เครื่องเล็กหวา สูบน้อยหวา ขึ้นควนไม่ใคร่รอด  แต่มาร์ชพองเป็นอึ่งอ่างกว่า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #342020 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:33:24 PM »

ยินดีกับน้ายอดและน้องหนึ่งด้วยครับ  .......  ขอให้ครองคู่กันยืนนาน มั่นคง มั่่งคั้ง ตลอดไปครับ

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #342021 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:35:11 PM »

ฝากพี่ซับ....   Grin Grin

มีดปังตอ  กวางเจา..... แนว ๆ นี้นะครับ...
ที่ผมใช้ไม่ใช่ยี่ห้อนี้.... เดี๋ยวค่อยถ่ายภาพมาให้ดู

ของดี ราคาถูก.... Grin  คู่มือ คู่ครัว..
เจอ ฝากหนีบมาทดแทนที่บ้านสักอันน๊ะจาน ที่มีอยู่มันเบา รำคาญเวลาสับ ทีเดียวไม่ขาด วันนี้สับไก่ทั้งกระดูก เพื่อแกงหน่อไม้ ให้ภรรยาสุดที่รัก แหม สองสามทีกว่าจะขาด รำคาญจัง........

ตอนขากลับจากบ้านผมแวะปั๊มแถวชุมพร เจอแผงขายมีดตีเอง ผมถูกใจขวานเมียชอบอีโต้ เลยเอามาคนละอย่าง
เขาบอกว่าตีจากเหล็กก้านสูบไฮดรอลิคมันแข็งโคตร เขาทดสอบให้ดูโดยสับลงไปที่ท่อเหล็กสองนิ้วเคลือบกัลวาไนซ์
 คมไม่ร่องรอยสึกบิ่นเลย

หวังว่าเขาคงไม่แหกตาผม คิก คิก คิก คิก
ไม่เอาอีดาบด้วยละ หึๆๆ ปั๊มซ้ายมือ ถูกต้อง ผมไปลองจับแล้ว ไม่เข้ามือ น้หนักสมดุลไม่ดี หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #342022 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:35:50 PM »

ชาด ขัดใจจังแล้ว... บู่

ป้ายไม่มี  ขับไปไหนก้าไม่ถิ้น... ยี๊ ยี๊

ของนุ้ยออกปีแล้ว....แล่นทั่วไทย หัวไทร หาดใหญ่ กรุงเทพฯ วังน้ำเขียว กระบี่ ฯลฯลฯ เวียนจบไม่รู้กี่รอบ

วิ่งไปหกหมื่นหวาโลฯ....ป้ายได้มาตอนเดือนแรกนุ๊ แต่เพิ่งเอามาติดแต่วาแต่ซือ Grin

หาใช่อิพอได้ไหร๋....เหตุผล ลืม กับขี้คร้านออกแรงเอามาติดนิ

รถเราๆซื้อมาใช่ลักเขามาที กลัวไหร๋....เขพุ่งนิลุง Grin คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #342023 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:39:25 PM »

ป้ายไม่มี  ขับไปไหนก้าไม่ถิ้น... ยี๊ ยี๊

ของนุ้ยออกปีแล้ว....แล่นทั่วไทย หัวไทร หาดใหญ่ กรุงเทพฯ วังน้ำเขียว กระบี่ ฯลฯลฯ เวียนจบไม่รู้กี่รอบ

วิ่งไปหกหมื่นหวาโลฯ....ป้ายได้มาตอนเดือนแรกนุ๊ แต่เพิ่งเอามาติดแต่วาแต่ซือ Grin

หาใช่อิพอได้ไหร๋....เหตุผล ลืม กับขี้คร้านออกแรงเอามาติดนิ

รถเราๆซื้อมาใช่ลักเขามาที กลัวไหร๋....เขพุ่งนิลุง Grin คิก คิก

ป้ายแดง(ปลอม)ก้าม่ายมี.... โบ๋หน้า โบ๋หลังอยู่นิ...

ค่อยถามพี่เข้มหวา ว่างช่วงไหน... ออกเวรแล้ว ไปหาเรื่องนอนซักคืน...  Cheesy
                                          (เมาแล้วไม่อยากขับรถ....  คิก คิก )

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #342024 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:40:09 PM »

ฝากพี่ซับ....   Grin Grin

มีดปังตอ  กวางเจา..... แนว ๆ นี้นะครับ...
ที่ผมใช้ไม่ใช่ยี่ห้อนี้.... เดี๋ยวค่อยถ่ายภาพมาให้ดู

ของดี ราคาถูก.... Grin  คู่มือ คู่ครัว..
เจอ ฝากหนีบมาทดแทนที่บ้านสักอันน๊ะจาน ที่มีอยู่มันเบา รำคาญเวลาสับ ทีเดียวไม่ขาด วันนี้สับไก่ทั้งกระดูก เพื่อแกงหน่อไม้ ให้ภรรยาสุดที่รัก แหม สองสามทีกว่าจะขาด รำคาญจัง........

ตอนขากลับจากบ้านผมแวะปั๊มแถวชุมพร เจอแผงขายมีดตีเอง ผมถูกใจขวานเมียชอบอีโต้ เลยเอามาคนละอย่าง
เขาบอกว่าตีจากเหล็กก้านสูบไฮดรอลิคมันแข็งโคตร เขาทดสอบให้ดูโดยสับลงไปที่ท่อเหล็กสองนิ้วเคลือบกัลวาไนซ์
 คมไม่ร่องรอยสึกบิ่นเลย

หวังว่าเขาคงไม่แหกตาผม คิก คิก คิก คิก
ไม่เอาอีดาบด้วยละ หึๆๆ ปั๊มซ้ายมือ ถูกต้อง ผมไปลองจับแล้ว ไม่เข้ามือ น้หนักสมดุลไม่ดี หึๆๆ

หมันแหละปั๊มงั้นแหละ

กะเมดตีเองนิอีคำณวนน้ำหนักให้ดีไหรมาก ทนๆ แข็งๆ เป็นพอ ฟันต้นลอกอ คมไม่เหี้ยนกะพอแระ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #342025 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:40:23 PM »

ป้ายไม่มี  ขับไปไหนก้าไม่ถิ้น... ยี๊ ยี๊
หึๆๆ ว่าอิเสนอควอต อย่าหว๋า แกคันวาน หึๆๆ

ไม่ปรือ เรารอได้ ไปรถใหม่หว๋า หึๆๆรถเก่าเดียวอิเสียตามทาง ลำบากล่าว หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #342026 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:41:02 PM »

ได้เลยครับลุงตุ้ม ยิ้มีเลศนัย

ผมอยู่ตรัง แต่มาขายแรงอยู่ตปท. อ๋อย

เดี่ยวหลบไปพัก หาเจอกันหว่าครับ Grin

ว๊าว.... เด็กนอก.... Cheesy Cheesy

ยินดีครับ... Grin   น้ำลายหก

ปล.อยู่เมืองไหนครับ..

อุตตุ๊ยส์ แหลงกันแหลงกัน.....อยากอิแหลงกับคนอยู่เมืองนอกนิ Grin

ฮ้ายยยยยยยยย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ใคขูดลิ้นแล้ว วันนี้แกแหลงจัง หึๆๆ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #342027 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:42:15 PM »

ได้แหละเขา ทำหนนไว้วิ่งเอง วิ่งได้วิ่งเอากัน

เราต้องพลอยหนนเพื่อนกะเบ่อ Cheesy

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #342028 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:43:55 PM »

เจ้าบ่าว  

หมาด ๆ

ยินดีกะน้ายอดอีกครั้งครับ  ว่าแต่น้องหนึ่งมีแผนอะไรหรือป่าวไม่รู้นิ เลือกแต่งหลังวันแม่ 1 วัน สงสัยกะคุมให้อยู่หมัด แต่งเดือนสิงหา...เมียเป็นใหญ่ครับ... Grin

เหมือนเราเลยแหละ.... Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #342029 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:44:25 PM »

ป้ายแดง(ปลอม)ก้าม่ายมี.... โบ๋หน้า โบ๋หลังอยู่นิ...

ค่อยถามพี่เข้มหวา ว่างช่วงไหน... ออกเวรแล้ว ไปหาเรื่องนอนซักคืน...  Cheesy
                                          (เมาแล้วไม่อยากขับรถ....  คิก คิก )
เอาตารางเวร ส่งใว้หลังบ้านเลย แล้วอินัดให้ หึๆๆ

อาหารเช้าท่าแค

มื้อเที่ยง พรหมคีรี

มื้อค่ำ หัวไทร หึๆๆ

หน้า: 1 ... 22799 22800 22801 [22802] 22803 22804 22805 ... 35779
  พิมพ์