เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 02:27:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22828 22829 22830 [22831] 22832 22833 22834 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25481414 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #342450 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:45:27 AM »

ฮั่นแน่   แก้ไขทำไม... คิก คิก

พอดีรูปนี้เพิ่งเห็นครับ...เลยรู้ที่มา... Grin Grin Grin

หักรายเมาซะ...  Grin    คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #342451 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:45:58 AM »

กระดี๊...กระด๊า....

ตะละคน

ว่าแต่ อิมพอร์ทบุ๊กมาร์ก ยากยังไงเหรอลุงดุลย์

อ๋อ มันก็ ฮ่ายๆ เนอะผมหาเมนูนี้กันแค่ตาย+

กระดี๊ กระด๊ากะเขากันม้ายนุ  สาว ๆ มาเยี่ยมที  หัวใจจะวาย

คนดี ๆ เพแหละ  แต่เอาผ้าร้ายมาปิดปากเข่งใส่หนุน  ใครเห็นเขาว่า บ้าทั้งโหม๋

ไอ้ที่เขามาหนสองหนแล้วหลาบเหม็ด ไม่ล่อมาอีกเลยกะเพราะพันงั้นแหละ.... คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #342452 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:46:29 AM »

เบิ้ม sx4 เข้าไทยไม๊

ข้างล่าง ไม่แน่ใจว่ามียัง

http://www.suzukiswiftclub.com/index.php

ไม่ค่อยมีข้อมูลเลยครับพี่ซับ ขนาดบริษัทแม่มาซื้อหุ้นคืนไปหมดแล้ว สร้างโรงงานใหญ่โตที่ระยอง ประกอบรถส่งขายเมืองนอก แต่ข่าวในไทย มันปิดเงียบมาก สงสัยกลัวคนรู้ว่ามีรถยี่ห้อนี้  คิก คิก

ต้องให้เจ้าหน้าที่ทางภาษีไปตรวจสอบครับ โรงงานพวกนี้  

หากผิดจริงสมควรเผาครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #342453 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:46:37 AM »

ทำไมเด็กสาวไทยคลั่งนักร้องเกาหลีจัง ไปยืนตากฝนหลายชั่วโมงรอดู  แบร่

บอยแบนตัวลีบๆเหมือนตุ๊ด เต้นย้วยๆ  แบร่

ของไทยก็คลั่งครับ...

ไปเซ็นทรัล...จู่ ๆ มีเด็ก สาว ๆ วิ่งกันเป็นพรวนร่วม ๆ สามสี่สิบคนได้...
                  พร้อมกับกรี๊ดพลางวิ่งพลางอย่างบ้าคลั่ง ดังสนั่นไปทั้งห้าง....

เสียงพนักงานห้างบอก.... พี่โดม ปกรณ์ มา...  บู่

ทำซะ คนแก่ งง   บู่

ทำไมพี่เบิ้มมาไม่ใครสนใจครับ   ขำก๊าก

เกาหลีมันเก่งครับ ทำไรมันก็พร้อมใจกันทั้งประเทศ มันตั้งเป้าขายสื่อบันเทิง มันก็ช่วยกันทำจริงจัง ขายละคร,หนัง,เพลง,ดึงคนไปท่องเที่ยวตามรอยอีก ได้เงินหลายทาง

เครื่องใช้ไฟฟ้ามันก็ทำจริง ซัมซุงชนะโซนี่ไปเรียบร้อยตั้งแต่ปีก่อน

ยังเหลือรถอย่างเดียวที่ยังโค่นญี่ปุ่นไม่ลง  Grin

รถ....

ตอนนี้ ดาวเด่นในสายตาเอเชีย น่าจะเป็น แดวูแคปติว่า กับ ฮุนได เอชวัน

ถึงจะแย่งตลาดไม่ได้ แต่ก็ทำให้ระคายเคืองไปพอควรแหละ  กะเบ่อ ไอ้กันก็ต้านกระแลรถญี่ปุ่นไม่ค่อยอยู่เหมือนกัน

ดูฟาสต์ฯภาค 1 สิ เอาซีวิครุ่นไข่เบิ้ลมาเป็นพระเอกเฉย
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #342454 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:49:36 AM »

ทำไมเด็กสาวไทยคลั่งนักร้องเกาหลีจัง ไปยืนตากฝนหลายชั่วโมงรอดู  แบร่

บอยแบนตัวลีบๆเหมือนตุ๊ด เต้นย้วยๆ  แบร่

ไปเซ็นทรัล...จู่ ๆ มีเด็ก สาว ๆ วิ่งกันเป็นพรวนร่วม ๆ สามสี่สิบคนได้...
                  พร้อมกับกรี๊ดพลางวิ่งพลางอย่างบ้าคลั่ง ดังสนั่นไปทั้งห้าง....

เสียงพนักงานห้างบอก.... พี่โดม ปกรณ์ มา...  บู่

ทำซะ คนแก่ งง   บู่

ทำไมพี่เบิ้มมาไม่ใครสนใจครับ   ขำก๊าก

เกาหลีมันเก่งครับ ทำไรมันก็พร้อมใจกันทั้งประเทศ มันตั้งเป้าขายสื่อบันเทิง มันก็ช่วยกันทำจริงจัง ขายละคร,หนัง,เพลง,ดึงคนไปท่องเที่ยวตามรอยอีก ได้เงินหลายทาง

เครื่องใช้ไฟฟ้ามันก็ทำจริง ซัมซุงชนะโซนี่ไปเรียบร้อยตั้งแต่ปีก่อน

ยังเหลือรถอย่างเดียวที่ยังโค่นญี่ปุ่นไม่ลง  Grin

เค้าโปรโมทดีครับ... ไทยก็เลยติดบ่วงที่เค้าหย่อนคล้องลงมา....

แต่ของใช้ค่ายเกาหลี..นี่ขอบายครับ.....
                              ใช้มูถู และทีวีไปอย่างละเครื่อง... ขอเป็นอันแรกและอันสุดท้าย... บู่

สเปคดี  ราคาดี.... แต่ไม่ค่อยมีความเสถียรเลย..

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #342455 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:51:02 AM »

น้องคูโบต้าตู สูญไปใหน เสียแล้วหล่าว
ชื่อฝ้ายค่ะ ไหว้เรียกคูโบต้าอีกคำมีเคือง แลบลิ้น

ถามจริงๆ ชื่อฝ้ายจริงหรือป่าวครับ........ชื่อนี้อย่าเอามาล้อเล่นกันนะครับ มีเคืืองจริงๆด้วย.............น้องฝ้ายอ่ะ รักแรกผมเลยน่ะ.......

คนอื่นเค้านั่งกดนั่งทนกันอยู่แบบเต็มกลืน..

แต่ตาแพะเราคงกดไว้ไม่ไหว...  บู่   คิก คิก คิก คิก

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #342456 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:51:34 AM »

ทำไมเด็กสาวไทยคลั่งนักร้องเกาหลีจัง ไปยืนตากฝนหลายชั่วโมงรอดู  แบร่

บอยแบนตัวลีบๆเหมือนตุ๊ด เต้นย้วยๆ  แบร่

เสียงพนักงานห้างบอก.... พี่โดม ปกรณ์ มา...  บู่

ทำไมพี่เบิ้มมาไม่ใครสนใจครับ   ขำก๊าก

ยังเหลือรถอย่างเดียวที่ยังโค่นญี่ปุ่นไม่ลง  Grin

เค้าโปรโมทดีครับ... ไทยก็เลยติดบ่วงที่เค้าหย่อนคล้องลงมา....

แต่ของใช้ค่ายเกาหลี..นี่ขอบายครับ.....
                              ใช้มูถู และทีวีไปอย่างละเครื่อง... ขอเป็นอันแรกและอันสุดท้าย... บู่

สเปคดี  ราคาดี.... แต่ไม่ค่อยมีความเสถียรเลย..

ลองเมีย เกาหลี สักคนไหมครับพี่ตุ้ม   Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #342457 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:51:37 AM »

กล้อง DSLR ของซัมซุงเจ๋งมาก ขอบอก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #342458 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:52:24 AM »

เหมือนกันสินค้าเกาหลีผมขอบายครั้งเดียวพอลองมาหลายอย่างแระหลาบ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #342459 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:53:11 AM »

ลองเมีย เกาหลี สักคนไหมครับพี่ตุ้ม   Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ผมลองมาแล้ว ไม่ค่อยเสถียรเหมือนกันแหละ มันแกว่งๆ ร่อนๆ บอกไม่ถูก......... Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #342460 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:53:19 AM »

ลองเมีย เกาหลี สักคนไหมครับพี่ตุ้ม   Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

มนุษย์ศัลยกรรม...  ตกใจ  

น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอเป็นญี่ปุ่นเหอะ..  คิก คิก

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #342461 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:54:32 AM »

น้ำตาตกใน... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมียซื้อเงินสด...รถซื้อเงินผ่อน...

หมดตรูดเรย... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #342462 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:55:45 AM »

น้ำตาตกใน... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมียซื้อเงินสด...รถซื้อเงินผ่อน...

น้ำตาหล่นบนขอบเตียงงง ...

ผมฟังเพลงนี้เมื่อวานในรถ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #342463 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:56:04 AM »

เหมือนกันสินค้าเกาหลีผมขอบายครั้งเดียวพอลองมาหลายอย่างแระหลาบ

รถเกาหลีอะลองหรือยัง  ผมใช้มาคันหนึ่ง  13 ปี แระ   Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #342464 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:56:23 AM »

แลแหลงเข้าตะ

งั้นถ้าเมียผมรู้งั้น มาด่าผมหล่าวแหละ

หน้า: 1 ... 22828 22829 22830 [22831] 22832 22833 22834 ... 35779
  พิมพ์