เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:37:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22843 22844 22845 [22846] 22847 22848 22849 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25478179 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #342675 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:20:22 PM »

วันสองวันนี้...แกหยับเพี้ยน ๆ พรือโฉ้...  อ๋อย อ๋อย
อิแหลงว่าสาว่าพันนั้นเหมือนกัน  จะเป็นการจาบจ้วงผู้วุโสเหรอเปล่าค่ะพี่ตุ้ม ยิ้มีเลศนัย

รู้จักพระเอกหนังเรื่อง Shoot'em up ไม๊ นั่นแหละ เขาล่ะ คิก คิก คิก คิก

หนึ่งทีบี แลหมดแล้วม้าย

ทั้งสองลูกพร้อมแลกกะใครก็ได้แระใครพร้อม พีเอ็มที่ส่งพัสดุมาเรยยย

มีสี่สิบกิ๊กอยู่ลูกนึง ใส่วีซีดีจูมงเอาไว้เกือบครบ  แลกได้ม้าย

ผมส่งให้เลยหวา ไม่ต้องแลกแระ ซีรี่เกาหลีคร้านแล ไม่จบง่าย คิก คิก
บอกที่อยู่มาตะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #342676 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:20:47 PM »

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #342677 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:21:09 PM »

งั้นเอาเลยนะ

++สถานที่  รีสอร์ทผู้ใหญ่เพื่อนพ่อน้องลูกเกด

.....เหตุผลประกอบ 

๑. เราเหมาได้ ในราคาไม่เจ็บตัว

๒. ไร้เพื่อนข้างเคียงในรัศมี ๒๐๐ เมตร

๓. มีวัดในรัศมีศรัทธาบุญของพวกเราแถกไปถึง

๔. ทำกิจกรรมอะไรก็ได้ นอกจาก จุดไฟเผา หรือรื้อหลังคารีสอร์ท

๕. ผู้ใหญ่แกเป็นคนกว้างขวางอยู่แถวนั้น และแกอยู่ในรัศมีเรียกหา ร้องขอได้

๖. เลแถวนั้น สวย

๗.  ยังด้นสดไม่ออกที

เผ็งเข้าที่เดียวใช่ใหม ไม่มีเผื่อเลือกแล้วน่ะ..............

สรุปที่เสนอมากะเป็นเลที่ อ. ขนอม  จ. คอนสีฯ  สถานที่ดั่งรายละเอียดท่าบน..........

เพื่อนๆสมาชิกคิดเห็นอย่างไร ก็เสนอมาได้ตามสบายเลยครับพี่น้อง ช่วยกันคิด แต่ให้น้าฉ็องทำ.....
. ยิ้มีเลศนัย

หรือใครมีที่ไหนดีกว่า ก็ว่ามา  แต่ เท่าแต่เสนอไม่ได้นะ ต้องช่วยประสานงานด้วย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #342678 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:22:20 PM »

ไม่มีมีที่ไหนดีกะไปที่ควนแหละ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #342679 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:22:48 PM »

วันสองวันนี้...แกหยับเพี้ยน ๆ พรือโฉ้...  อ๋อย อ๋อย
อิแหลงว่าสาว่าพันนั้นเหมือนกัน  จะเป็นการจาบจ้วงผู้วุโสเหรอเปล่าค่ะพี่ตุ้ม ยิ้มีเลศนัย

รู้จักพระเอกหนังเรื่อง Shoot'em up ไม๊ นั่นแหละ เขาล่ะ คิก คิก คิก คิก

ทั้งสองลูกพร้อมแลกกะใครก็ได้แระใครพร้อม พีเอ็มที่ส่งพัสดุมาเรยยย

มีสี่สิบกิ๊กอยู่ลูกนึง ใส่วีซีดีจูมงเอาไว้เกือบครบ  แลกได้ม้าย

ผมส่งให้เลยหวา ไม่ต้องแลกแระ ซีรี่เกาหลีคร้านแล ไม่จบง่าย คิก คิก

หาม่ายเครื่องติแล

ผมยังแต่จอ HDMI ของที่ทำงานอย่างเดียว โหลดบิตหนัง HD มาแล กะเบ่อใช่แลทัน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #342680 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:24:47 PM »

วันสองวันนี้...แกหยับเพี้ยน ๆ พรือโฉ้...  อ๋อย อ๋อย
อิแหลงว่าสาว่าพันนั้นเหมือนกัน  จะเป็นการจาบจ้วงผู้วุโสเหรอเปล่าค่ะพี่ตุ้ม ยิ้มีเลศนัย

มีสี่สิบกิ๊กอยู่ลูกนึง ใส่วีซีดีจูมงเอาไว้เกือบครบ  แลกได้ม้าย

เซ็นเซอหม้าย........

อาห๊ะ

วันนี้ โหลดมาสองเรื่อง ดีวีดี แลเอสเอสไม่เห็นเซ็นเซอร์  พอแลของจริง  เซ็นมันทั้งเรื่อง  เซ็งแต๊ เซ็งว่า
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #342681 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:28:02 PM »

ผมยังแต่จอ HDMI ของที่ทำงานอย่างเดียว โหลดบิตหนัง HD มาแล กะเบ่อใช่แลทัน

งั้นผมฉุปก่อนน๊ะ........แต่ HDD ที่ผมเพิ่งแลกมากะยังแลไม่เหม็ดที  แต่เหลืออยู่ไม่กี่เรื่องแร๊ะ........... Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #342682 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:28:54 PM »

http://www.xtreamerthai.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=539118247

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #342683 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:31:32 PM »

อุ๊ย....ลืม

K...ชายเจษฎ์  วงศ์ประสพชัย

25  ซ.2  ถ. เจริญเขต  

อ. สุไหงโก-ลก

จ. นราธิวาส      96120

Grin Grin Grin  ว่าแต่สองลูกฮั้น  ยังเรื่องไหร๋มั่งอ่ะ  เอาลูกที่หนังบู๊เยอะหน่อยน่ะ  ผมชอบแนวแอคชั่น  บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #342684 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:31:57 PM »

ไม่ใช่ปัญหานี้ ลุงเห้อ

เวลาโด้  ผมไม่มีเวลาแล

ว่าแต่ ซัมซุง พลาโน่ตัวที่บ้าน ชักจะเก่าแระ  เห็นท่า หลังปลดหนี้ชั่วคราวหมด ทีวีเอชดีสักเครื่องหลาว
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #342685 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:33:34 PM »

......  ผมชอบแนวแอคชั่น  บู่ บู่ บู่

แอ็คชั่นเติ้น ยิงหน้า ยิงปาก หรือยิงในรู
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #342686 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:36:57 PM »

ได้เครื่องเล่นดีวีดี ที่เขาทิ้งแล้วมาเครื่องหนึ่ง เพราะเห็นมีพอร์ตยูเอสบีด้วย

เอามาแต่ภาคอินพุท หารีโมตตลาดเปิดท้ายมาได้ตัวนึง แลกะโมบายดิสก์ ....ได้แล้ว โฮมเธียเตอร์คนยาก

หนังเรื่องนึง แลกันสามวัน
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #342687 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:38:50 PM »

......  ผมชอบแนวแอคชั่น  บู่ บู่ บู่

แอ็คชั่นเติ้น ยิงหน้า ยิงปาก หรือยิงในรู

ยิงกรอกปากแล สุดยอดเลย...........ซี้ดดดดดดดดด    บู่

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #342688 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:44:45 PM »

เมียเรียกไปนอนแล้ว

ต่อโพรกค่อยมาต่อ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #342689 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:45:02 PM »

ก่อนไปนอนครับ..........

เรียนสมาชิกเพื่อทราบและช่วยเสนอแนะ.........

มีตติ้งปีนี่(ยังไม่กำหนดวัน) แต่มีสถานที่คร่าวๆแล้วคือ รีสอร์ตผู้ใหญ่(ใหนกะไม่รู้) ที่ตั้ง ณ อ. ขนอม จ. นครศรีธรรมราช ตามรายละเอียด(จากน้าฉ็อง) ดังนี้

++สถานที่  รีสอร์ทผู้ใหญ่เพื่อนพ่อน้องลูกเกด

.....เหตุผลประกอบ  

๑. เราเหมาได้ ในราคาไม่เจ็บตัว

๒. ไร้เพื่อนข้างเคียงในรัศมี ๒๐๐ เมตร

๓. มีวัดในรัศมีศรัทธาบุญของพวกเราแถกไปถึง

๔. ทำกิจกรรมอะไรก็ได้ นอกจาก จุดไฟเผา หรือรื้อหลังคารีสอร์ท

๕. ผู้ใหญ่แกเป็นคนกว้างขวางอยู่แถวนั้น และแกอยู่ในรัศมีเรียกหา ร้องขอได้

๖. เลแถวนั้น สวย

๗.  ยังด้นสดไม่ออกที

เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกช่วยๆกันออกความเห็นครับ  ให้เวลาสามวัน  หากไม่มีความเห็นเป็นอย่างอื่น  เราจะได้ช่วยกันกำหนดวัน เวลากันต่อไปครับ.........

หน้า: 1 ... 22843 22844 22845 [22846] 22847 22848 22849 ... 35779
  พิมพ์