เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:26:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22848 22849 22850 [22851] 22852 22853 22854 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25472987 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #342750 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:53:46 AM »

จนกว่าจะกำหนดวัน เวลา ได้ครับลุง หน้าที่ผมมีแค่นั้น........... บู่

ส่วนประเด็นหลังจากนั้น บอกตามตรงครับ ฉ๊องเหนื่อยแน่.............แต่ถ้าจะเอาง่ายเข้าว่าก็ไม่ยากนี่ครับ มันอยู่ที่ความตั้งใจของฉ็อง......... Grin บู่

Cheesy Cheesy

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #342751 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:54:52 AM »

มารถไฟฟ้าก็ดีนะ สาวๆรายล้อมเต็มไปหมด ห้อมหอม น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก

ขนาดมีเมียแล้วนะนี่
ว่าแล้ว เรามาคุยกันก่อน
น้องเมียสวยหม้าย.....
มันเป็นสาระด้วยหรือ น้องเมียเขาจะสวยหรือไม่สวย เกี่ยวไหร๋กะน้า?

มันเป็นเรื่องที่คนมีโอกาสย่อมเข้าใจ

น้าซับฯว่าไง มีตติ้งปีนี้ อีมาเหลยหม้าย........หรือว่าหลาบแล้ว  บู่

ปล.....แต่บอกไว้ก่อนเพื่อความเข้าใจกันนะครับ  ปีนี้น้าซับฯเสียตังน่ะ........... Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #342752 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:55:37 AM »

น้าซับฯว่าไง มีตติ้งปีนี้ อีมาเหลยหม้าย........หรือว่าหลาบแล้ว  บู่

ปล.....แต่บอกไว้ก่อนเพื่อความเข้าใจกันนะครับ  ปีนี้น้าซับฯเสียตังน่ะ........... Grin

Cheesy

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #342753 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:56:00 AM »

ก่อนไปนอนครับ..........

เรียนสมาชิกเพื่อทราบและช่วยเสนอแนะ.........

มีตติ้งปีนี่(ยังไม่กำหนดวัน) แต่มีสถานที่คร่าวๆแล้วคือ รีสอร์ตผู้ใหญ่(ใหนกะไม่รู้) ที่ตั้ง ณ อ. ขนอม จ. นครศรีธรรมราช ตามรายละเอียด(จากน้าฉ็อง) ดังนี้

++สถานที่  รีสอร์ทผู้ใหญ่เพื่อนพ่อน้องลูกเกด

.....เหตุผลประกอบ  

๑. เราเหมาได้ ในราคาไม่เจ็บตัว

๒. ไร้เพื่อนข้างเคียงในรัศมี ๒๐๐ เมตร

๓. มีวัดในรัศมีศรัทธาบุญของพวกเราแถกไปถึง

๔. ทำกิจกรรมอะไรก็ได้ นอกจาก จุดไฟเผา หรือรื้อหลังคารีสอร์ท

๕. ผู้ใหญ่แกเป็นคนกว้างขวางอยู่แถวนั้น และแกอยู่ในรัศมีเรียกหา ร้องขอได้

๖. เลแถวนั้น สวย

๗.  ยังด้นสดไม่ออกที

เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกช่วยๆกันออกความเห็นครับ  ให้เวลาสามวัน  หากไม่มีความเห็นเป็นอย่างอื่น  เราจะได้ช่วยกันกำหนดวัน เวลากันต่อไปครับ.........

บรรจุวาระการประชุมสามัญประจำปี วาระที่ 1 ต่อเนื่องจากเมื่อวานครับ..........

พึ่งคุยโทรศัพท์กับน้องสาม .. น้องสามฝากบอกมาว่า ให้พี่รอง เอาเวลาไปอ่านหนังสือกับดูกระจกดีกว่า  บู่  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. งานนี้ตูไม่เกี่ยว โทรไปด่ากันเอาเอง  Grin

อืมมมมมมมมมมม.....ว่าจะฝากพี่ใหญ่กลับไปให้น้องสามหน่อย น่าว่าเปลืองค่าโทรฯหล่าว งั้นเอาไว้เจอหน้าก่อนละกัน............. บู่ คิก คิก

เอาไว้เจอกัน แล้วค่อยจัดหนักกันเอาเองเลยน้องรอง  Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #342754 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:58:15 AM »

ผมทำเฒ่าไปแล้ว ไตรมาสสุดท้ายของปี ฝั่งตะวันออก จะเป็นฤดูมรสุม น๊ะครับ เอาไปพิจารณาด้วย.........

ปีนี้ผมขอเป็นผู้ชมอีกปีครับ และก็ปีต่อๆไปด้วย ให้คลื่นลูกใหม่ซัดสาดไล่ลูกเก่าๆ(แก่)ไปเสียมั่ง เพื่อจะได้สิ่งใหม่ๆครับ
มรสุมก่ามรสุม
ถ้าไม่เอาติดเลก่าไปแลหมอก
ครับท่าน.........

กลัวไหร มรสุมเท่านี้ เราใช่ออกไปโต้คลื่น
นั่งเมาอยู่ริมเลนิ แล้วไปกลัวมรสุม
เหมือนกลัวปืนยิงไม่ทุ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #342755 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:58:40 AM »

ผมทำเฒ่าไปแล้ว ไตรมาสสุดท้ายของปี ฝั่งตะวันออก จะเป็นฤดูมรสุม น๊ะครับ เอาไปพิจารณาด้วย.........

ปีนี้ผมขอเป็นผู้ชมอีกปีครับ และก็ปีต่อๆไปด้วย ให้คลื่นลูกใหม่ซัดสาดไล่ลูกเก่าๆ(แก่)ไปเสียมั่ง เพื่อจะได้สิ่งใหม่ๆครับ

ครับลุง ทำเฒ่ามาได้เรื่อยๆครับ แต่ถ้าความคิดเห็นของลุงยังไม่มีใครหยิบมาต่อยอด ครบสามวันเมื่อไหร๋ก็เป็นอันตกไปครับ........

แจ้งเพื่อทราบ...... บู่
ครับ ผมก็แจ้งเพื่อทราบ.....หึๆๆ

หากตรงกับทั้งลมทั้งฝน ...นั่งเมาอยู่บ้าน ดีกว่า นั่นคือเหตุ และผลครับท่านชาย

ครับลุงเข้ม ถ้ากลัวลำบากก็นอนอยู่บ้านครับ  Grin  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #342756 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:01:04 AM »

มารถไฟฟ้าก็ดีนะ สาวๆรายล้อมเต็มไปหมด ห้อมหอม น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก

มันเป็นสาระด้วยหรือ น้องเมียเขาจะสวยหรือไม่สวย เกี่ยวไหร๋กะน้า?

มันเป็นเรื่องที่คนมีโอกาสย่อมเข้าใจ

น้าซับฯว่าไง มีตติ้งปีนี้ อีมาเหลยหม้าย........หรือว่าหลาบแล้ว  บู่

ปล.....แต่บอกไว้ก่อนเพื่อความเข้าใจกันนะครับ  ปีนี้น้าซับฯเสียตังน่ะ........... Grin

ครับ ปีแรกที่ไปที่วังแว่นก่าเสียตังค์ จำได้ว่า1,000หวาบาท
พอมาวอเตอร์เจท ใครไม่โร้ ดันบอกว่าไม่ต้องจ่าย เราชักเอะใจ ทำไม ไม่เก็บ
จนมาสรุปทีหลังว่า เมื่อวานตอนผมมา กินเที่ยงไป ให้ผมจ่ายตรงนั้น
เชื่อมั้ย  เบียร์สิงห์สองขวด ข้าวตามสั่งสามจาน ผม  พี่ปู น้าดุน กับกับแกล้มหนึ่งอย่าง
เจ็ดร้อยหวาบาท...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #342757 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:02:51 AM »

ไหว้

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #342758 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:06:13 AM »

ออกไปส่งของก่อนครับพีน้องครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #342759 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:06:47 AM »

ครับ ปีแรกที่ไปที่วังแว่นก่าเสียตังค์ จำได้ว่า1,000หวาบาท
พอมาวอเตอร์เจท ใครไม่โร้ ดันบอกว่าไม่ต้องจ่าย เราชักเอะใจ ทำไม ไม่เก็บ
จนมาสรุปทีหลังว่า เมื่อวานตอนผมมา กินเที่ยงไป ให้ผมจ่ายตรงนั้น
เชื่อมั้ย  เบียร์สิงห์สองขวด ข้าวตามสั่งสามจาน ผม  พี่ปู น้าดุน กับกับแกล้มหนึ่งอย่าง

ครับ ที่ผมบอกไปนั้น ผมเข้าใจว่าจ่ายตังสบายใจกว่าไม่จ่ายครับ........... Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #342760 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:07:16 AM »

ครับลุง ทำเฒ่ามาได้เรื่อยๆครับ แต่ถ้าความคิดเห็นของลุงยังไม่มีใครหยิบมาต่อยอด ครบสามวันเมื่อไหร๋ก็เป็นอันตกไปครับ........

แจ้งเพื่อทราบ...... บู่
ครับ ผมก็แจ้งเพื่อทราบ.....หึๆๆ

หากตรงกับทั้งลมทั้งฝน ...นั่งเมาอยู่บ้าน ดีกว่า นั่นคือเหตุ และผลครับท่านชาย

ครับลุงเข้ม ถ้ากลัวลำบากก็นอนอยู่บ้านครับ  Grin  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ดูหน้าแกตอนนั่งติดฝนดิครับ...  บู่

แต่คุณวลียังมีความสุขตามปกติอยู่...

เย้ว  เย้ว..... ขบเลย  แลบลิ้น  ขบเลย..  Grin   คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #342761 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:08:13 AM »

ออกไปส่งของก่อนครับพีน้องครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

จัดความบานถึงหน้าบ้านท่าน... Cheesy

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #342762 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:09:05 AM »

อืมมมมมมมมมม.........เจ้าบ่าวที่กลัวฝน  Shocked Shocked Shocked

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #342763 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:11:23 AM »

น้าซับฯว่าไง มีตติ้งปีนี้ อีมาเหลยหม้าย........หรือว่าหลาบแล้ว  บู่

ปล.....แต่บอกไว้ก่อนเพื่อความเข้าใจกันนะครับ  ปีนี้น้าซับฯเสียตังน่ะ........... Grin

เชื่อมั้ย  เบียร์สิงห์สองขวด ข้าวตามสั่งสามจาน ผม  พี่ปู น้าดุน กับกับแกล้มหนึ่งอย่าง

ครับ ที่ผมบอกไปนั้น ผมเข้าใจว่าจ่ายตังสบายใจกว่าไม่จ่ายครับ........... Grin

แกบอกว่าแกจ่ายตังค์ทุกครั้งครับ..... Grin

คราวต่อไป จะให้ออกตังค์หรือไม่....ไม่ใช่เรื่องสาระสำคัญอะไร...  Cheesy Cheesy

ขอให้ได้โผล่หน้ามาให้เพื่อนขบเป็นพอ...  คิก คิก คิก คิก

ปล.สำหรับพี่ซับ ขอบคุณสำหรับภาพหลังบ้าน....
    อยากกินเมนูอะไรเป็นพิเศษ บอกมาได้เลยครับ...
    จะให้พี่เข้มทำให้กิน.... แบบไฮโซ เป็นศิลป  หากินที่อื่นได้ยาก.. Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #342764 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:16:10 AM »

ครับ  เข้าใจครับ
ทีนี้ พอกลับมา มากล่าวกันถึงเส่เหมินเส่ในทริปนั้น  ผมสงสารแปลบ กับโหม๋เท่จ่าย
อุตส่้าห์หยบเราจ่าย  นั้นถ้าผมไม่จ่ายเจ็ดร้อยหวานั้น ได้เป็นทริป เส่เหมินห้าแม่น...  Grin Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 22848 22849 22850 [22851] 22852 22853 22854 ... 35779
  พิมพ์