เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 03:26:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23074 23075 23076 [23077] 23078 23079 23080 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25751887 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #346140 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:50:21 PM »

คนอื่นอยากได้เครื่องเสียง เราอยากได้ทีวี

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #346141 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:51:03 PM »

คนอื่นอยากได้เครื่องเสียง เราอยากได้ทีวี

สำหรับพี่ซับ.. ไม่แปลกครับ....  บู่ คิก คิก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #346142 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:53:08 PM »

ง่วง

อยู่บ้านหรือปล่าว.... หากอยู่ก็ เดินไปบอกซ้อแบบเสียงอ่อย ๆ เลย

ว่า    เผลอไปทำกิ๊กท้อง....      Grin

ปล้ำไปต้า งานนี้ได้กินแกงงัวกันบ้างแหละครับ Grin Grin

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #346143 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:53:24 PM »

วิสัจนา................

ไม่ปรื้อ บู่....ปิดฝาให้แน่น แล้วพามาหาดใหญ่

หรอยม้ายอ่ะขวดเน่ ขวดยังกะยาแผนโบราณ  ขำก๊าก

ก็หรอยอยู่น่ะเสี่ยเบิ้ม  นิ่มดี แต่ถ้ากินแบบออนเดอะร๊อค  ผมให้จิมแบล็คครับ  แต่โอลพาร์นี่สมโซดา หรอยได้ใจเหมือนกัน.......... Grin

ไปไหนซะแระเสี่ยเรา...  ได้ยินน้าฉ็องฮวนเข้าหน่อย  เผ่นหายไปเลย....   บู่          น้ำลายหก น้ำลายหก

กลัวไหร๋กะไอฉ๊อง........เพิ่งบอกน้องสามไปว่า เพื่อนที่ดีต้องมีปากหมาบ้างครับ ถ้ามาหนับหนุนว่าดีทุกอย่าง ยังงั้นยังงี้ นั่นเพื่อน(หวัง)กิน แต่หากปากหมากล้าด่าบ้างเป็นบางเวลา อันนั้นคบไว้กินเหล้ากันได้บ้างครับ...........แต่มันสวนกลับมาว่า แล้วปากแบบลุงตุ้มอ่ะ..... บู่ อ๋อย

แต่วันนี้พี่สามบอกผมว่า ผมกับพี่ใหญ่แหลงเหมือนกันเลยว่าพี่รองเราก็ปากโฮ่ง ๆ ไม่แพ้ใคร Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #346144 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:54:13 PM »

กะลังจะเอารูปนางฟ้าเรามาลง เจอน้าซับฯตัดหน้าซะ.......... ยี๊

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #346145 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:54:42 PM »

ลุงตุ้ม แหลงพันนี้ หมายความว่า พี่รองผมโอ้รดไม่เป็นเหรอ Angry

ตรูยังไม่ได้เรียก มาไม  ทีพอตรูเรียก ดันไม่มา........... ยี๊ บู่

เอ้า เหรอ โทษที ๆ นึกว่าอีให้ลงมือแล้ว โอเช งั้น ยืนถือไอ้เชียงรอสัญญาณก่อน บู่

เอา.........ใหนๆกะมาแล้ว  กินน้ำก่อนก่าแล้วกัน.......... Grin

ส่งไปรษณีย์มามั้งต่ะ บู่
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #346146 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:56:34 PM »

ควังช่ายโถกหนิ........ชากิร่า

Shakira - Rabiosa (English Version) ft. Pitbull
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #346147 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:57:45 PM »

ไม่ปรื้อ บู่....ปิดฝาให้แน่น แล้วพามาหาดใหญ่

หรอยม้ายอ่ะขวดเน่ ขวดยังกะยาแผนโบราณ  ขำก๊าก

ก็หรอยอยู่น่ะเสี่ยเบิ้ม  นิ่มดี แต่ถ้ากินแบบออนเดอะร๊อค  ผมให้จิมแบล็คครับ  แต่โอลพาร์นี่สมโซดา หรอยได้ใจเหมือนกัน.......... Grin

ไปไหนซะแระเสี่ยเรา...  ได้ยินน้าฉ็องฮวนเข้าหน่อย  เผ่นหายไปเลย....   บู่          น้ำลายหก น้ำลายหก

กลัวไหร๋กะไอฉ๊อง........เพิ่งบอกน้องสามไปว่า เพื่อนที่ดีต้องมีปากหมาบ้างครับ ถ้ามาหนับหนุนว่าดีทุกอย่าง ยังงั้นยังงี้ นั่นเพื่อน(หวัง)กิน แต่หากปากหมากล้าด่าบ้างเป็นบางเวลา อันนั้นคบไว้กินเหล้ากันได้บ้างครับ...........แต่มันสวนกลับมาว่า แล้วปากแบบลุงตุ้มอ่ะ..... บู่ อ๋อย

แต่วันนี้พี่สามบอกผมว่า ผมกับพี่ใหญ่แหลงเหมือนกันเลยว่าพี่รองเราก็ปากโฮ่ง ๆ ไม่แพ้ใคร Grin

นั่นก่าเพราะว่าตรูกะจริงใจ จริงจังมากเกินไป นี่ก่าพบว่าเริ่มอิ่มตัวแล้วเหมือนกันแร๊ะ..........บางครั้งเราก่าเห็นว่าไม่ดี แต่พอโฮ่งไป เพื่อนก่าหาว่าเราขัดขาซะอย่างงั้น คงต้องปล่อยวางบ้างแล้วแหละ............. Wink

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #346148 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:58:48 PM »

นั่นก่าเพราะว่าตรูกะจริงใจ จริงจังมากเกินไป นี่ก่าพบว่าเริ่มอิ่มตัวแล้วเหมือนกันแร๊ะ..........บางครั้งเราก่าเห็นว่าไม่ดี แต่พอโฮ่งไป เพื่อนก่าหาว่าเราขัดขาซะอย่างงั้น คงต้องปล่อยวางบ้างแล้วแหละ............. Wink

Shocked Shocked Shocked

ถ้าจะดี ก็ดีให้ตลอด แม้ผลจะออกมาไม่ดี แต่อย่างน้อยเราก็ได้ทำดี เพื่อสิ่งดี ๆ  Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2011, 05:09:30 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #346149 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:59:16 PM »

ง่วง

อยู่บ้านหรือปล่าว.... หากอยู่ก็ เดินไปบอกซ้อแบบเสียงอ่อย ๆ เลย

ว่า    เผลอไปทำกิ๊กท้อง....      Grin

ปล้ำไปต้า งานนี้ได้กินแกงงัวกันบ้างแหละครับ Grin Grin

ก็แค่ หาเรื่องให้หายง่วงแค่นั้นแหละ...  Grin

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #346150 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 05:00:17 PM »

ลุงตุ้ม แหลงพันนี้ หมายความว่า พี่รองผมโอ้รดไม่เป็นเหรอ Angry

ตรูยังไม่ได้เรียก มาไม  ทีพอตรูเรียก ดันไม่มา........... ยี๊ บู่

เอ้า เหรอ โทษที ๆ นึกว่าอีให้ลงมือแล้ว โอเช งั้น ยืนถือไอ้เชียงรอสัญญาณก่อน บู่

เอา.........ใหนๆกะมาแล้ว  กินน้ำก่อนก่าแล้วกัน.......... Grin

ฮายยยยยยยย......น่าว่าค่าส่งแพงกว่าค่าน้ำหล่าว  เอาไว้ท่าไม่ลืม ผ่านไปทางนั้นวันใหน อีหนีบไปให้ก่าแล้วกัน.........

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #346151 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 05:02:46 PM »

พี่ซับอยู่ไหนแระ...  + ให้ค่าจดหมายฉบับล่าสุด...  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #346152 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 05:03:08 PM »

ฮายยยยยยยย......น่าว่าค่าส่งแพงกว่าค่าน้ำหล่าว  เอาไว้ท่าไม่ลืม ผ่านไปทางนั้นวันใหน อีหนีบไปให้ก่าแล้วกัน.........

เปลี่ยนมุกมั้งต่ะ   แบร่
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #346153 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 05:04:06 PM »

Grin นางฟ้าของฉัน.............. หลงรัก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #346154 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 05:04:41 PM »

กะลังจะเอารูปนางฟ้าเรามาลง เจอน้าซับฯตัดหน้าซะ.......... ยี๊

ไหนๆตัดหน้าแล้ว ขอเหยียบพุ่งต่อนะครับ จะได้ไม่เสียเที่ยวเพื่อนเบรค

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 23074 23075 23076 [23077] 23078 23079 23080 ... 35779
  พิมพ์