เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 01:31:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23080 23081 23082 [23083] 23084 23085 23086 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25750481 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #346230 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:17:43 PM »

เคยดูหนังเรื่องนี้หรือยัง เป็นหนังเพลงที่เพลงสนุกมากเดินเรื่องก็ดี แนวเพลงบลูผสมจินตนาการเกินจริงนิดหน่อย แถมอย่างฮาด้วย ดาราก็เล่นดีทั้งร้องทั้งเต้นแต่ละคน เยี่ยม
ผมชอบมากโดยเฉพาะดาราเด็กตัวประกอบในเรื่องนี้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #346231 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:18:25 PM »

Grin นางฟ้าของฉัน.............. หลงรัก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ลูกสาวน่ารักครับขออุ้มก็ให้อุ้มไม่งอแง คิดถึงลูกสาวตัวเองเลย อุ้มไม่เท่าไหร่โตซะแระ

ทำใหม่อีกสักคนสิครับ ศิษย์พี่

แม่พันธ์ล่ะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #346232 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:18:37 PM »

น้าฉ๊องครับ   ผมมีคำถามเดียวครับ   ทีหลังไม่ถามแล้วครับ

รถคันนี้พันพรือบ้างครับ ทุกคำตอบที่น้าให้มาขอบคุณล่วงหน้าครับ

http://www.weekendhobby.com/thai2market/Question.asp?ID=24773&group=offroad

ถ้าชอบก็เอาสิครับ

340,000 ราคาดุดีแฮะ

ผมเห็นแล้วยัังชอบเลย ก็รู้ ๆ อยู่ รถพวกนี้ ราคาอยู่นอกเหนือกฏเกณฑ์การซื้อขายรถ

ถามว่า โตโยคานแข็ง ผมชอบโฉมไหนที่สุด ก็โฉมนี้แหละ โฉมไมตี้ผมยังชอบน้อยกว่าเลย

ขอบคุณน้าฉ๊องมากครับ

ชอบเหมือนกันนิ....เป็นผม ซื้อแบบนี้ดีหวา(สร้างเอง)

ได้เขเลย ไม่ต้องรอ ไม่ต้องลุ้น....หายอาด เบื่อหรือเลิก เจ็บตัวน้อยหวาแน่นอน Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #346233 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:20:51 PM »

ฮัลโหล้ Grin

เด็กที่ผมประจำชั้นมีอยู่คนหนึ่ง เห็นอ้อร้อเข้าใส้มาตั้งแต่ ม.สี่

ที่เห็นชัด ๆ คือ ยัยนี่ ตามแฟชั่นตลอด รู้หมดซุบซิบดารา เทรนด์แต่งตัว อะไรต่าง ๆ

แต่ทำท่ามึน ไม่รู้ว่าตัวเอง เกรดเฉลี่ยกำลังจะต่ำกว่าสอง

อีกอย่าง ที่สายตาหาเรื่องไปเห็น คือ นม...  มันจะใหญ่โตมะลักกั๊กอะไรเร็วปานนั้น ตอน ม.สี่ ก็ติดขั้นใหญ่อยู่แล้ว

สะโพกก็ผายกว่าวัย กิริยาท่าทางก็ ออกแนวนั้น.... ก๋ากั่น สัปโดกสัปดน ผมจับได้ว่าแอบเปิดเว็บอย่างว่ามาสองหน

คุยกับเพื่อน ๆ ก็ไม่พ้นเรื่องผู้ชาย คนนั้นท่าทางใหญ่เสียเปล่า คนนี้ยาว คงจะลึกไปถึงไหน ๆ

ประชุมผู้ปกครอง พาพ่อเลี้ยงท่าทางกรุ้มกริ่มมา พูดอะไรเข้าข้างลูกเลี้ยงตลอด แถมอายุ ยังไม่สามสิบ...

อ้อ....

ว่างๆชี้ให้วิลสันแลทีนะ.... Grin

สวัสดีครับพี่โจ้ ไหว้

หร่อยๆเพทีมงานเรา คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับนัท Grin........ไปแลกันม้าย คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #346234 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:23:34 PM »

จริงๆสาวนครฯนี่หน้าตาสวยนะพี่ฉ็อง ผมว่าหน้าคมดี  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #346235 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:25:02 PM »

Grin นางฟ้าของฉัน.............. หลงรัก

ลูกสาวน่ารักครับขออุ้มก็ให้อุ้มไม่งอแง คิดถึงลูกสาวตัวเองเลย อุ้มไม่เท่าไหร่โตซะแระ

แม่พันธ์ล่ะ

เห็นว่าอิเปลี่ยนแนว..... บู่

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #346236 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:28:10 PM »

อ้อ เรื่องใต้ดือที่โยนไปปร้านั้นน่ะ เพราะชื่อเติ้นมันเอื้อด้วยแหละ

ด...ก็ไอ้หั้นแหละ ตรงตัว

ล...ก็ลิงไง กางเกงลิงมันปิดอะไรล่ะ

ย...พยัญชนะสำคัญ ในกิริยาที่สำคัญมาก ๆ

โห ผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ เหรอจอร์จ คิก คิก คิก คิก

แค่นี้ผมก็ส่งห่อไม่ทันแล้วนิ

คนๆ อยู่ไกลเพ บู่

ได้แล้วหล่าว   ไม่รู้เบียร์หรือเหล้าดี  ต้องค่อยๆคิดครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #346237 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:31:20 PM »

จริงๆสาวนครฯนี่หน้าตาสวยนะพี่ฉ็อง ผมว่าหน้าคมดี  Grin

ผ่าน ถูกคนเรย เยี่ยม เยี่ยม....น้าฉ๊องจัดมาให้น้องสักคนสองคนถิ๊ หลงรัก หลงรัก

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #346238 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:33:15 PM »

ฮัลโหล้ Grin

เด็กที่ผมประจำชั้นมีอยู่คนหนึ่ง เห็นอ้อร้อเข้าใส้มาตั้งแต่ ม.สี่

ที่เห็นชัด ๆ คือ ยัยนี่ ตามแฟชั่นตลอด รู้หมดซุบซิบดารา เทรนด์แต่งตัว อะไรต่าง ๆ

แต่ทำท่ามึน ไม่รู้ว่าตัวเอง เกรดเฉลี่ยกำลังจะต่ำกว่าสอง

อีกอย่าง ที่สายตาหาเรื่องไปเห็น คือ นม...  มันจะใหญ่โตมะลักกั๊กอะไรเร็วปานนั้น ตอน ม.สี่ ก็ติดขั้นใหญ่อยู่แล้ว

สะโพกก็ผายกว่าวัย กิริยาท่าทางก็ ออกแนวนั้น.... ก๋ากั่น สัปโดกสัปดน ผมจับได้ว่าแอบเปิดเว็บอย่างว่ามาสองหน

คุยกับเพื่อน ๆ ก็ไม่พ้นเรื่องผู้ชาย คนนั้นท่าทางใหญ่เสียเปล่า คนนี้ยาว คงจะลึกไปถึงไหน ๆ

ประชุมผู้ปกครอง พาพ่อเลี้ยงท่าทางกรุ้มกริ่มมา พูดอะไรเข้าข้างลูกเลี้ยงตลอด แถมอายุ ยังไม่สามสิบ...

อ้อ....

ว่างๆชี้ให้วิลสันแลทีนะ.... Grin

สวัสดีครับพี่โจ้ ไหว้

หร่อยๆเพทีมงานเรา คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับนัท Grin........ไปแลกันม้าย คิก คิก

เรื่องแบบนี้ตักบาตรไม่ต้องถามพระครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #346239 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:34:35 PM »

เด็กบ่าวๆอย่าแขบนอนนะ....ขออนุญาตไปเหิดเวบรถ(เครื่อง)สักเดียวหล่าว Grin คิก คิก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #346240 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:39:45 PM »

แม่พันธ์ล่ะ

เห็นว่าตามส่งไม่ค่อยทัน  แต่ละคนอยู่ไกลๆเพ   เลือกสักแม่แหละครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #346241 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:41:28 PM »

แม่พันธ์ล่ะ

เห็นว่าตามส่งไม่ค่อยทัน  แต่ละคนอยู่ไกลๆเพ   เลือกสักแม่แหละครับ

อย่าโฉๆๆ คิก คิก

ชาด แหลงขึ้นให้ดังเ้หลยตะ บู่

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #346242 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:45:38 PM »

น้าฉ๊องครับ   ผมมีคำถามเดียวครับ   ทีหลังไม่ถามแล้วครับ

รถคันนี้พันพรือบ้างครับ ทุกคำตอบที่น้าให้มาขอบคุณล่วงหน้าครับ

http://www.weekendhobby.com/thai2market/Question.asp?ID=24773&group=offroad

ถ้าชอบก็เอาสิครับ

340,000 ราคาดุดีแฮะ

ผมเห็นแล้วยัังชอบเลย ก็รู้ ๆ อยู่ รถพวกนี้ ราคาอยู่นอกเหนือกฏเกณฑ์การซื้อขายรถ

ถามว่า โตโยคานแข็ง ผมชอบโฉมไหนที่สุด ก็โฉมนี้แหละ โฉมไมตี้ผมยังชอบน้อยกว่าเลย

ขอบคุณน้าฉ๊องมากครับ

ชอบเหมือนกันนิ....เป็นผม ซื้อแบบนี้ดีหวา(สร้างเอง)

ได้เขเลย ไม่ต้องรอ ไม่ต้องลุ้น....หายอาด เบื่อหรือเลิก เจ็บตัวน้อยหวาแน่นอน Grin

ขอบคุณพี่โจ้สำหรับคำแนะนำที่มีค่ายิ่งนักครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #346243 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:52:48 PM »

เครื่องเสียงหลอดใช้... Grin Grin Grin

http://www.thaiaudioclub.net/board/index.php?topic=9280.0

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #346244 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 09:58:33 PM »

แอมป์หลอด กะลังฮิตๆ   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 23080 23081 23082 [23083] 23084 23085 23086 ... 35779
  พิมพ์