เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:24:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23315 23316 23317 [23318] 23319 23320 23321 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25673929 ครั้ง)
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #349755 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 09:48:44 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

Grin Grin Grin

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #349756 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 09:49:22 AM »

สวัสดีครับพี่ๆสุดหล่อทุกท่าน ไหว้

ครับ..    Cheesy Cheesy

เช้านี้หม่ำๆยังครับพี่ Smiley

ของแรกคืนยังอยู่ในพุงเหลย... Grin  คิก คิก

แต่เช้านี้ได้ซดกาแควร้อน ๆ ถ้วยนึง... Cheesy

ซดกาแฟแกล้มกับภาพของพี่ซับแน่ๆ Grin

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #349757 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 09:49:57 AM »

เมื่อคืน....ที่ผ่านมา   Cheesy Cheesy    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อิ อิ ถามแต่รถนิ KTM รุ่นไหนครับเนี่ย ใครขาย ราคาเท่าไหร่ จำมัยหลบไปผมถามเอง คิก คิก คิก คิก

เจ้าของร้าน เฮียหมงครับ....เป็นตัวแทนจำหน่ายอยู่... Grin
(คนนี้ครับ...ต้องนั่งเฝ้ารถ... กลัวพี่เล็กอีขึ้นไปขี่เล่น....ทั้ง ๆ ที่ขาค้ำไม่ถึง.... บู่ )

รุ่นอะไร ราคาเท่าไหร่ ไม่ทราบครับ...   มัวแต่กิน & โม้  คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #349758 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 09:50:56 AM »

สวัสดีครับพี่ๆสุดหล่อทุกท่าน ไหว้

ครับ..    Cheesy Cheesy

เช้านี้หม่ำๆยังครับพี่ Smiley

ของแรกคืนยังอยู่ในพุงเหลย... Grin  คิก คิก

แต่เช้านี้ได้ซดกาแควร้อน ๆ ถ้วยนึง... Cheesy

ซดกาแฟแกล้มกับภาพของพี่ซับแน่ๆ Grin

โดนชก

ไม่ได้ครับ....เดี๋ยวผิดความตั้งใจพี่ซับ...  บู่ แบร่     คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #349759 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 09:56:23 AM »

เมื่อคืน....ที่ผ่านมา   Cheesy Cheesy    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อิ อิ ถามแต่รถนิ KTM รุ่นไหนครับเนี่ย ใครขาย ราคาเท่าไหร่ จำมัยหลบไปผมถามเอง คิก คิก คิก คิก

เจ้าของร้าน เฮียหมงครับ....เป็นตัวแทนจำหน่ายอยู่... Grin
(คนนี้ครับ...ต้องนั่งเฝ้ารถ... กลัวพี่เล็กอีขึ้นไปขี่เล่น....ทั้ง ๆ ที่ขาค้ำไม่ถึง.... บู่ )

รุ่นอะไร ราคาเท่าไหร่ ไม่ทราบครับ...   มัวแต่กิน & โม้  คิก คิก

รุ่นนี้โดนใจมากท่าทางเป็นเอ็นดูโร่ ราคาน่าว่าสามแสนหวา ร้านที่หาดใหญ่หรือภูเก็ตครับเนี่ย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #349760 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:07:05 AM »

เมื่อคืน....ที่ผ่านมา   Cheesy Cheesy    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รุ่นอะไร ราคาเท่าไหร่ ไม่ทราบครับ...   มัวแต่กิน & โม้  คิก คิก

รุ่นนี้โดนใจมากท่าทางเป็นเอ็นดูโร่ ราคาน่าว่าสามแสนหวา ร้านที่หาดใหญ่หรือภูเก็ตครับเนี่ย

ร้านนี้นั่งกินกันเมื่อคืนที่ผ่านมา...
มีพี่โพธ พี่หรอย พี่เล็ก คุณพี่ระ  พี่เข้ม ฯลฯ

สถานที่ตั้ง อยู่ตรงข้าม รพ.ราษฏร์ยินดี ถ.สามสิบเมตร... Grin

คงภูเก็ตมั๊งครับ...     คิก คิก คิก คิก

หาดใหญ่ครับ..หาดใหญ่..
            เป็นร้านกาแฟสด...
            เฮียแกพึ่งเปิด (ยังแต่งร้านไม่เสร็จ....)
            เนื่องจากไปนั่งกินกาแฟที่ร้านอื่น กิน ๆ ไม่กี่ทุ่ม เค้าปิดร้านไล่..
            แกเลยโมโห มาเปิดร้านเองซะ หวางไป... คิก คิก คิก คิก

อ้อ...แล้วเมนูสเต๊กนี่ ไม่ได้มีขายปกตินะครับ... ยกเว้นโอกาสและอารมณ์ดี
            จึงจะทำมาขายให้กินกัน....  อยู่ดี ๆ นึกจะกิน ก็ไม่ได้กินนะครับ  Cheesy

ปล. สนใจรถเครื่องรุ่นไหน ยี่ห้อไหน...ติดต่อเฮียแกได้เลยครับ..จัดการให้ได้...
      ขอให้ยังเบี้ยนิ...... Cheesy

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #349761 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:12:15 AM »

KTM 690 Enduro

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #349762 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:16:11 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #349763 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:18:00 AM »

เมื่อคืน....ที่ผ่านมา   Cheesy Cheesy    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ร้านนี้นั่งกินกันเมื่อคืนที่ผ่านมา...
มีพี่โพธ พี่หรอย พี่เล็ก คุณพี่ระ  พี่เข้ม ฯลฯ

สถานที่ตั้ง อยู่ตรงข้าม รพ.ราษฏร์ยินดี ถ.สามสิบเมตร... Grin

คงภูเก็ตมั๊งครับ...     คิก คิก คิก คิก

หาดใหญ่ครับ..หาดใหญ่..
            เป็นร้านกาแฟสด...
            เฮียแกพึ่งเปิด (ยังแต่งร้านไม่เสร็จ....)
            เนื่องจากไปนั่งกินกาแฟที่ร้านอื่น กิน ๆ ไม่กี่ทุ่ม เค้าปิดร้านไล่..
            แกเลยโมโห มาเปิดร้านเองซะ หวางไป... คิก คิก คิก คิก

อ้อ...แล้วเมนูสเต๊กนี่ ไม่ได้มีขายปกตินะครับ... ยกเว้นโอกาสและอารมณ์ดี
            จึงจะทำมาขายให้กินกัน....  อยู่ดี ๆ นึกจะกิน ก็ไม่ได้กินนะครับ  Cheesy

ปล. สนใจรถเครื่องรุ่นไหน ยี่ห้อไหน...ติดต่อเฮียแกได้เลยครับ..จัดการให้ได้...
      ขอให้ยังเบี้ยนิ...... Cheesy

มาดถาน...คนค้าขายอารมร์ติสท์นี่ผมชอบ

เพราะทำอะไรไม่เป็นธุระกิจมากเกินไปที่หวังกำไรมากๆ ลดคุณภาพสินค้าและบริการลง แต่จะเสียเปรียบเรื่องความแน่นอน และมั่นคงระยะยาวในการบริการ

ผมค้นหาตัวแทนจำหน่ายเคทีเอ็มเคยเจอแต่ที่ภูเก็ตไฮ ไม่นึกว่าที่อ๊าดไหย๋จะมีด้วย คิก คิก เยี่ยม

ขนาด 250 ซีซี นี่ก็หลายแฉนแล้ว ตัวนี้ไม่อยากจะนึก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #349764 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:23:08 AM »

มาดถาน...คนค้าขายอารมร์ติสท์นี่ผมชอบ

เพราะทำอะไรไม่เป็นธุระกิจมากเกินไปที่หวังกำไรมากๆ ลดคุณภาพสินค้าและบริการลง แต่จะเสียเปรียบเรื่องความแน่นอน และมั่นคงระยะยาวในการบริการ

ผมค้นหาตัวแทนจำหน่ายเคทีเอ็มเคยเจอแต่ที่ภูเก็ตไฮ ไม่นึกว่าที่อ๊าดไหย๋จะมีด้วย คิก คิก เยี่ยม

ขนาด 250 ซีซี นี่ก็หลายแฉนแล้ว ตัวนี้ไม่อยากจะนึก คิก คิก คิก คิก

ไม่(ถึง)ล้านหรอกหน่า.... Grin   คิก คิก คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #349765 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:28:19 AM »

ผมเห็นแกตัวก็ไม่สูงไปกว่าผมสักเท่าไร  เลยถามแกว่าเวลาค้ำๆรถยังไง...ในเมื่อขาไม่ถึง
แกเลยทำให้ดู  Shocked Shocked Shocked เยี่ยม  แกบอกว่าคันนี้มีคนซื้อไปแล้ว  จะส่งไปที่ขอนแก่น
ส่วนราคา 450 k   Grin Grin Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #349766 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:29:20 AM »

ไม่(ถึง)ล้านหรอกหน่า.... Grin   คิก คิก คิก คิก

เออ อันนี้โดนผม   คิก คิก

ถ้าถึงล้านโดนพี่เข้ม บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #349767 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:31:25 AM »

อืม ฉี่แฉนห้า พอได้ๆ

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #349768 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:32:59 AM »

อืม ฉี่แฉนห้า พอได้ๆ
งั้นผมไปเอา เวอร์ซีสเหมือนเดิมดีกว่า 285,000-

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #349769 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:33:51 AM »

ผมเห็นแกตัวก็ไม่สูงไปกว่าผมสักเท่าไร  เลยถามแกว่าเวลาค้ำๆรถยังไง...ในเมื่อขาไม่ถึง
แกเลยทำให้ดู  Shocked Shocked Shocked เยี่ยม  แกบอกว่าคันนี้มีคนซื้อไปแล้ว  จะส่งไปที่ขอนแก่น
ส่วนราคา 450 k   Grin Grin Grin

พอ ๆ กะรถเก๋งสี่ล้อเลย... คิก คิก

ดูมูลค่าวัสดุ   ทำท่ารถเครื่องอิแพงหวารถเก๋งแล้ว... บู่    น้ำลายหก น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 23315 23316 23317 [23318] 23319 23320 23321 ... 35779
  พิมพ์