เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:24:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23323 23324 23325 [23326] 23327 23328 23329 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25684259 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #349875 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:06:04 PM »

ให้ไวครับน้าดุลย์ ก่อน 23 ก.ย. นี้ครับ เพราะหลังจากนี้ผมคงมีภาระกิจที่หัวหินครับ หรือ อาจอาทิตย์สุดท้ายของเดือนที่ผมกลับมาย้ายของ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. เมื่อคืนกินไป 3 แก้ว ก่อนหน้านั้นกินเฮเนเก้นไปสองขวด นอนตีสาม ตื่นเจ็ดโมง สบายๆ แต่กลับมานอนต่อตอนแปดโมงถึงเที่ยง ตื่นมาิชิวๆ  เยี่ยม

อ่าว.....จะย้ายสำมะโนครัวเข้าหัวหินแล้วเหรอ...

ประมาณนั้ันครับพี่ตุ้ม ไปทำความคุ้นเคยไว้ก่อน พอขายดินได้ ค่อยสร้างบ้านซักหลังที่นี่เลยครับ(ฝันไว้ จะได้ไปตามฝัน) ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

เยี่ยม     Cheesy Cheesy

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #349876 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:06:57 PM »

ไม่มี๊... บู่

งั้นบรรยากาศแรกคืน ผมไม่เห็นก็คงวาดภาพไม่ยาก ถึงไม่เห็นรูปถ่ายก็เถอะ

แล้ว แหลงเอินแหลงไกล ว่างมากินข้าวปร้านี้ตอใด (เมียฝากถาม)

คุยกันแล้ว.... สถานการณ์น่าเป็นห่วงเรื่องน้ำ  เรื่องฝน...

ยังหาข้อสรุปไม่ได้ที...ถ้าจะไปจริง ๆ จะแจ้งล่วงหน้าซักสามวันครับ....

ไม่ต้องคอยห่วงกังวล...จะไปก็บอก... Grin

(ที่จริงพี่เข้มแกไม่ได้ขออนุญาตเมียที....เที่ยวโยกโย้ นู่น นี่ หาเรื่องอ้างไปได้ตลอด..  บู่ บู่ )
เหล้าก็ของตู

ตดตูกะยังตดให้ชม

นังมานินทาตูอีก

ตกลงจะไม่ให้แหลงถึงใช่ไม๊.... Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #349877 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:08:01 PM »

งั้นบรรยากาศแรกคืน ผมไม่เห็นก็คงวาดภาพไม่ยาก ถึงไม่เห็นรูปถ่ายก็เถอะ

แล้ว แหลงเอินแหลงไกล ว่างมากินข้าวปร้านี้ตอใด (เมียฝากถาม)

คุยกันแล้ว.... สถานการณ์น่าเป็นห่วงเรื่องน้ำ  เรื่องฝน...

ยังหาข้อสรุปไม่ได้ที...ถ้าจะไปจริง ๆ จะแจ้งล่วงหน้าซักสามวันครับ....

ไม่ต้องคอยห่วงกังวล...จะไปก็บอก... Grin

(ที่จริงพี่เข้มแกไม่ได้ขออนุญาตเมียที....เที่ยวโยกโย้ นู่น นี่ หาเรื่องอ้างไปได้ตลอด..  บู่ บู่ )

อ้าว อยู่เหรอ

ทรงร่างเจ้าเมืองแล้ว ถามหิด

มากินข้าวนี่ตอใด
ยังรับปากไม่ได้ครับ

กันยานี่ เต็มแล้ว

ตุลา เต็มไปถึงกลางเดือน.............

วันเสาร์นี้ กะยังไม่แน่ ว่าอิได้ไปหาสหายที่เมืองลุงหรือไม่

ขออภัยจริงๆ ยังไง หากจะไม่ประสงค์จะออกอากาศ ก็ปรึกษาได้ ทางหลังบ้านครับช่วงนี้ สะดวกที่สุด

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #349878 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:09:12 PM »

คุยกันแล้ว.... สถานการณ์น่าเป็นห่วงเรื่องน้ำ  เรื่องฝน...

(ที่จริงพี่เข้มแกไม่ได้ขออนุญาตเมียที....เที่ยวโยกโย้ นู่น นี่ หาเรื่องอ้างไปได้ตลอด..  บู่ บู่ )

อ้าว อยู่เหรอ

ทรงร่างเจ้าเมืองแล้ว ถามหิด

มากินข้าวนี่ตอใด

ตุลา เต็มไปถึงกลางเดือน.............

วันเสาร์นี้ กะยังไม่แน่ ว่าอิได้ไปหาสหายที่เมืองลุงหรือไม่

ขออภัยจริงๆ ยังไง หากจะไม่ประสงค์จะออกอากาศ ก็ปรึกษาได้ ทางหลังบ้านครับช่วงนี้ สะดวกที่สุด

เย้.... ได้พักตับเดือนครึ่ง...  ขำก๊าก     แลบลิ้น แลบลิ้น

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #349879 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:09:25 PM »

คนแก่กะไมโครเวฟ..... ยี๊

ไม่อยากแหลง... ยาว.... บู่

ข้อความของเติ้น แปลว่า มีที่มาดราม่าใช่ไหมครับ

แต่อย่างลุงเข้ม ไมโครเวฟแกใช้เป็นนา
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #349880 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:11:07 PM »

ถ้าไม่หลังบ้านได้ม้าย ตรงข้างบ่อปลาใต้โคนม่วงน่าจะสะดวกกว่า

(หลังบ้านแก ไม่รู้ตรงไหนนุ ไปมาหลายหนแล้วยังดูไม่ออก)
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #349881 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:11:17 PM »

ข้อความของเติ้น แปลว่า มีที่มาดราม่าใช่ไหมครับ

แต่อย่างลุงเข้ม ไมโครเวฟแกใช้เป็นนา

ขำก๊าก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #349882 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:11:48 PM »

กิจกรรมถ่ายรูปวันมีตติ้ง เราหาคอนเซปต์ก่อนหวา....
ช่วยน้าฉ็อง

ไม่ได้ทำเฒ่า แต่เตือนด้วยความหวังดีน๊ะครับ

คิดแลให้ดี งานนี้ บรรดา ผบ ทบ.ทั้งหลาย จะติดสอยห้อยตามไปด้วย พร้อมด้วยลูกเล็กเด็กแดง

อย่าคิดแต่แบบโบ๋ม่ายเมียแล...........ส่วนใหญ่ที่เขาไปกันงั้น ยังโลกยังเมียแล้วเพ

กิจกรรมใหร๋ กะให้ความเคารพ ผบ ทบ.บ้าง หึๆๆๆ

น้าซับแหลงเล่นหรอกลุง

แต่ แหม ใจคอลุงนี่ มวยล้มไปแล้ว เติ้นเข้าไปทืบซ้ำดอกเติบเหลย
มันยั้งไม่ทัน...........

ยัง"กล้อง"อันเท่าแต็ด นางแบบไม่ให้เข้าแค่มั้ง

ผมกะไม่ไปถ่ายร่วมด้วย เพราะคงชดเชยแสงลำบาก นางแบบขาว แต่รีแฟล็กดำ ไม่รู้จะชดเชย ไปทางบวกดี หรือลบดี

ปวดหัวแระแค่คิด

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #349883 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:11:52 PM »

Hoegaarden White Beer รสชาติบางๆ มีกลิ่นผลไม้ปนนิดๆ ซัดไป 3 แ้ก้วกำลังตึง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ที่ไหนครับน้าแพะ

ชื่อร้าน Beer Mansion  อยู่ ใน Mansion 7 รัชดาครับน้าดุลย์ หาโอกาสไปกินเบียร์สดดูครับ ละมุนลิ้นจริงๆ เบียร์ยี่ห้อนี้ครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

Mansion 7

Beer Mansion

อืม น่าแตกเลือดจริงๆครับน้าแพะ วันหน้าไปกันนะ

ให้ไวครับน้าดุลย์ ก่อน 23 ก.ย. นี้ครับ เพราะหลังจากนี้ผมคงมีภาระกิจที่หัวหินครับ หรือ อาจอาทิตย์สุดท้ายของเดือนที่ผมกลับมาย้ายของ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. เมื่อคืนกินไป 3 แก้ว ก่อนหน้านั้นกินเฮเนเก้นไปสองขวด นอนตีสาม ตื่นเจ็ดโมง สบายๆ แต่กลับมานอนต่อตอนแปดโมงถึงเที่ยง ตื่นมาิชิวๆ  เยี่ยม

25 เดือนนี้ โดนส่งไปอบรมบ่มนิสัย กทม.  ว่าจะชวนพี่แพะไปดื่มซะหน่อย เศร้า เศร้า

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #349884 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:15:55 PM »

บะกุ๊ดเต๋  ยังไม่ผ่าน ยังกินเองกระเดือกไม่ค่อยลง 

อยากทำเป็นกว่านี้ ไม่ต้องอร่อยมาก เอาแค่กินได้ก็พอแล้ว

เช้า ๆ ข้าวสวยหอมมะลิร้อน ๆ บะกุ๊ดเต๋ถ้วยดินเผา ร้อนแตะไม่ได้  ฮาย....
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #349885 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:19:02 PM »

ความบานของลุงเข้มครับ .. EG978251085TH .. http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool
ขอบคุณลุงแพะครับ.....

ว่าแต่ ต้นทุนพอเพียงไม๊ครับ?

แล้วจะรบกวนใหม่ครับ

ปล.โบ๋ที่นินทาว่า จะไปใช้งาน"ก้อง ชายเจษฎร์" คิดผิดครับ ไม่ใช่ครับ..........คืออยากลองอยู่นานแระ

เคยแบก มาโครลุงตุ้มไปเที่ยวหนึ่ง............กะไม่ได้ใช้ เพราะมันไม่มีเวลาใช้ มาโคร จะมาแป๊บๆไม่ได้

ช่วงยาวมีอยู่แล้ว(แม้นว่า จะใช้ไม่เต็มมูลค่า กะไม่เป็นไร หึๆๆ)

ทีนี้ เท่าที่ผ่านมา ส่วนมากแล้ว มักจะ ใช้เลนส์ช่วงธรรมดานี่แหละมากที่สุด และถ่ายในที่แคบ ในอาคาร ซ๊ะมากกว่า หึๆๆ เลยมาสรุปเอาตัวนี้ครับ

จะเอาสามห้า ดีเอ็ก ก็เผื่อว่า ดี90มันอาจกลายพันธุ์ หึๆๆ จะได้ไม่ต้องจัดหาเลนส์อีก อิๆๆ

โม้ๆไปงั้นแหละ ใครๆกะโร้อยู่แล้วว่าตู ยังแต่อุปกรณ์ แต่ไร้ฝีมือ ไม่ปรือ ๆ หึๆๆ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #349886 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:20:24 PM »

เป็นเล่นไป แม่ผมใช้ไมโครเวฟเก่งหวาผมลุย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #349887 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:21:37 PM »

ความบานของลุงเข้มครับ .. EG978251085TH .. http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล.โบ๋ที่นินทาว่า จะไปใช้งาน"ก้อง ชายเจษฎร์" คิดผิดครับ ไม่ใช่ครับ..........คืออยากลองอยู่นานแระ

เคยแบก มาโครลุงตุ้มไปเที่ยวหนึ่ง............กะไม่ได้ใช้ เพราะมันไม่มีเวลาใช้ มาโคร จะมาแป๊บๆไม่ได้

ช่วงยาวมีอยู่แล้ว(แม้นว่า จะใช้ไม่เต็มมูลค่า กะไม่เป็นไร หึๆๆ)

ทีนี้ เท่าที่ผ่านมา ส่วนมากแล้ว มักจะ ใช้เลนส์ช่วงธรรมดานี่แหละมากที่สุด และถ่ายในที่แคบ ในอาคาร ซ๊ะมากกว่า หึๆๆ เลยมาสรุปเอาตัวนี้ครับ

จะเอาสามห้า ดีเอ็ก ก็เผื่อว่า ดี90มันอาจกลายพันธุ์ หึๆๆ จะได้ไม่ต้องจัดหาเลนส์อีก อิๆๆ

โม้ๆไปงั้นแหละ ใครๆกะโร้อยู่แล้วว่าตู ยังแต่อุปกรณ์ แต่ไร้ฝีมือ ไม่ปรือ ๆ หึๆๆ

แล้วเติ้นจะหึ ๆ ทำไหรนิ  หลกกะไม่หลก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #349888 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:22:14 PM »

อีกนาน

ผลการค้นหา : EG978251085TH

วันที่ / เวลา   หน่วยงาน   คำอธิบาย
พฤหัสบดี 15 กันยายน 2554
13:40:45 น.   ธัญบุรี   รับเข้าระบบ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #349889 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 03:24:08 PM »

ความบานของลุงเข้มครับ .. EG978251085TH .. http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

แล้วเติ้นจะหึ ๆ ทำไหรนิ  หลกกะไม่หลก
หึๆๆ

ตูก็หึๆๆของตูได้เรื่อยแหละ มีไหร๋เปล่าละ หึๆๆ

หน้า: 1 ... 23323 23324 23325 [23326] 23327 23328 23329 ... 35779
  พิมพ์