เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:17:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23430 23431 23432 [23433] 23434 23435 23436 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25694241 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #351480 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 01:14:01 PM »

แนะนนำน้าซับฯ
ทำทัวร์ท่องเที่ยวน่าว่าไม่เวิร์ค
ลองหันมาทำ" เ ซ็ ก ท ัวร์) ดีกว่าไม๊ หึๆๆ

กู๊ดไอเดีย
ลองเก็บเอาไปคิดดูผมว่าเวิร์คนะน้าซับ

ว่าติ๊ชวนน้าดุนทำทัวร์ระริ่มอยู่นิ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #351481 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 01:18:58 PM »

ทำทัวร์ท่องเที่ยวน่าว่าไม่เวิร์ค
ลองหันมาทำ" เ ซ็ ก ท ัวร์) ดีกว่าไม๊ หึๆๆ

กู๊ดไอเดีย
ลองเก็บเอาไปคิดดูผมว่าเวิร์คนะน้าซับ

ว่าติ๊ชวนน้าดุนทำทัวร์ระริ่มอยู่นิ
อย่าห่วง ผมรัวไม่ยั้งอยู่แล้ว

เติ้นงั้นแขบๆเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #351482 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 01:19:09 PM »

กู๊ดไอเดีย

บู่ บู่

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #351483 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 01:34:32 PM »

ให้น้าแพะเป็นไกด์ครับ... Cheesy

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #351484 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 01:54:25 PM »

ให้น้าแพะเป็นไกด์ครับ... Cheesy

โปรแกรมทัวร์1วันโดยบริษัท อดุนและซับแมชชีน จำกัด

คณะเดินทางทุกท่านพบกันที่จุดนัดพบ ร้านอาหารหมูฟอยสาขาโค้งงวย
หลังจากนั้น เราจะนำคณะเดินทางทุกท่านไปเที่ยวหาดเท่าถี ต่อด้วยหาดสะอี๋ ที่อยู่ใกล้ๆกัน ให้ท่านได้ชม
หาดอันสวยงามและเปิดโอกาสให้ท่านบันทึกภาพตามอัธยาศัย หากโชคดี อาจได้เห็นเห็ดอลิซาบี๋ในบริเวณ
หาดทั้งสองด้วย

สมควรแก่เวลานำคณะเดินทางไปรับประทานอาหารกลางวัน ณ ภัตตาคารหลีเกี่ยวฮวด

หลังจากนั้น นำท่านขึ้นดอยหมึง ดอยที่ทำให้หลายคนน้ำตาเล็ด สมควรแก่เวลา นำท่านเข้าเยี่ยมชม
พิพิธภัณฑ์คุณหลวงสีแสวงเหาะ ดูวัตถุล้ำค่าหายาก เพชร กำแพงยิง และเพชร กะไดยาด(ไม่อนุญาตให้บันทึกภาพ)

ปิดโปรแกรมเดินทางอันน่าประทับใจด้วยการนำท่าน รับประทานอาหารเย็นที่ภัตตาคารหลีเฮีย
รับประทานอาหารเป็ดน้ำเยอะ, เห็ดผัดผีและของหวาน แห้วลอยกี๋ ที่ขึ้นชื่อของที่นี่  

หลังอาหาร คณะเดินทาง แยกย้ายกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ

นำเที่ยวโดย ไกด์คนดัง ไกด์แพะ

จบโปรแกรม

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #351485 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:07:56 PM »

re-engineering ยกใหญ่ในบริษัทครับ

ความดีที่ทำมาสิบปีไม่มีใครมองเห็นเลยครับ

โดนเตะโด่งคนเดียวออกจากกลุ่มเดิมไป หาที่อยู่แผนกใหม่ครับ

แต่ก็ดี เหมือนกันที่เดิมเสื่อมไปแล้ว เอาไงก็เอาวะ ไปตายเอาดาบหน้า

ไม่รู้อีพูดยังไง  แต่ขอเอาใจช่วยก็แล้วกันน่ะครับน้าดุลย์  ไหว้

ตามลุงเล็กด้วยคนครับ  เยี่ยม

อีตามผม   ข้อแรก...ต้องไม่กลัวเมียน่ะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กร๊ากๆๆ  ท่าทางข้อแรกจะไม่ผ่าน

ทำท่า ถูกไปตามลุงเข้มหวา คะนั้น  คิก คิก  บู่ บู่ บู่

แน่ใจหรือ? หึๆๆ หัดกินให้มากว่า1แก้วก่อน อย่าอ๊วก กะมาได้ หึๆๆ

ปล.เรื่องกลัวเมีย อย่าเอามาแหลง หึๆๆ

โดนชก  Tongue   

ปล. เรื่องที่ห้ามแหลง ผมก็ไม่แหลงครับ ...  กิ๊วก๊าว  บู่ 

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #351486 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:40:52 PM »

ไม่ใกล้ไม่ไกลแค่...แก่งกระจานก็พอใจ  แล้วแวะหัวหิน...เพลินวาน  Grin Grin Grin

ให้มา เดี๋ยวผมลงไปสมทบ แถวนครฯ หรือ สุราษฯ  น้ำลายหก ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool
กลัวโชเฟอร์เหงา ไใช่ไม๊?

หึ ๆ ๆ   Grin

ถ้าผ่านขอนแก่นก่อนสายๆ....แนะนำไข่กระทะ ร้านเอมโอช....เสิร์ฟพร้อมหนมปังใส้หมูยอ กุนเชียง หมูสับ  กับน้ำส้มคั้นหรือนมสด...เป็นอาหารเช้าครับ...

แต่ถ้าหลังตีสอง....แนะนำต้มเส้น....ใส่เท้าไก่เยอะๆ....ชื่อร้านจำไม่ได้

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2011, 02:43:38 PM โดย ต้นหนาว » บันทึกการเข้า

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #351487 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:44:20 PM »

โปรแกรมทัวร์1วันโดยบริษัท อดุนและซับแมชชีน จำกัด

คณะเดินทางทุกท่านพบกันที่จุดนัดพบ ร้านอาหารหมูฟอยสาขาโค้งงวย
หลังจากนั้น เราจะนำคณะเดินทางทุกท่านไปเที่ยวหาดเท่าถี ต่อด้วยหาดสะอี๋ ที่อยู่ใกล้ๆกัน ให้ท่านได้ชม
หาดอันสวยงามและเปิดโอกาสให้ท่านบันทึกภาพตามอัธยาศัย หากโชคดี อาจได้เห็นเห็ดอลิซาบี๋ในบริเวณ

สมควรแก่เวลานำคณะเดินทางไปรับประทานอาหารกลางวัน ณ ภัตตาคารหลีเกี่ยวฮวด

หลังจากนั้น นำท่านขึ้นดอยหมึง ดอยที่ทำให้หลายคนน้ำตาเล็ด สมควรแก่เวลา นำท่านเข้าเยี่ยมชม
พิพิธภัณฑ์คุณหลวงสีแสวงเหาะ ดูวัตถุล้ำค่าหายาก เพชร กำแพงยิง และเพชร กะไดยาด(ไม่อนุญาตให้บันทึกภาพ)

ปิดโปรแกรมเดินทางอันน่าประทับใจด้วยการนำท่าน รับประทานอาหารเย็นที่ภัตตาคารหลีเฮีย
รับประทานอาหารเป็ดน้ำเยอะ, เห็ดผัดผีและของหวาน แห้วลอยกี๋ ที่ขึ้นชื่อของที่นี่ 

หลังอาหาร คณะเดินทาง แยกย้ายกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ

จบโปรแกรม

โปรแกรมดี มีแววดัง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #351488 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:49:21 PM »

มีแต่น้าดุนที่เข้าใจผม
คิดค่าทัวร์ต่อหัวเท่าไหร่ดี

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #351489 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:50:00 PM »

จบโปรแกรม

โปรแกรมทัวร์นี้น่าไป อย่าลืมชวนด้วยครับ ไปเมื่อใดวานบอก ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #351490 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:53:55 PM »

สวัสดีครับป๋าฮิม.... Cheesy Cheesy

พละกำลังไม่ต้องห่วง...เหลือแต่ความแข็ง   เยี่ยม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

วันนั้นแข็งไปหมดครับ ขาก็แข็ง ไหล่ก็แข้ง หลังก็แข็ง แถมยังตูดแข็ง ยกเว้นอย่างเดี๋ยวไข่ไม่แข็งครับ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #351491 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:54:53 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนฟ้ามัวครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #351492 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:55:52 PM »

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #351493 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:56:11 PM »

มีแต่น้าดุนที่เข้าใจผม
คิดค่าทัวร์ต่อหัวเท่าไหร่ดี

ไม่มากเอาแค่พอค่าข้าวห่อพอ
หนึ่งหอต่อดี

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #351494 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:57:36 PM »

สวัสดีครับป๋าฮิม.... Cheesy Cheesy

สวัสดีครับพี่ตุ้ม ไหว้

หน้า: 1 ... 23430 23431 23432 [23433] 23434 23435 23436 ... 35779
  พิมพ์