เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:39:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23668 23669 23670 [23671] 23672 23673 23674 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25671749 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #355050 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:44:56 PM »

เย้  ดีใจมาก เกรดเจ้าตัวโตที่เรียนเตรียมวิดวะอยู่พระนครเหนือออกแล้ว เทอมนี้ได้๒กว่าๆ แม้ยังไม่ถึง๒.๕ แต่ว่ามันทำให้เกรด
เฉลี่ยทั้งหมดได้เกิน ๒ มาหน่อยๆ แค่นี้ผมก็ชื่นใจมากพอแล้วเพราะว่าที่นี่กว่าจะได้มันมาแต่ละคะแนน แต่ละเกรด แต่ละวิชา
 ลำบากยากเข็ญขวยขวายเลือดตาแทบกระเด็น

Cheesy Grin คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

เป็นหนึ่งในข่าวดีที่สุดของผมเลยท่ามกลางสิ่งร้ายๆที่กระหน่ำเข้ามาติดๆในชีวิตไม่เว้นวางมาจนถึงเมื่อวาน

ดีใจด้วยครับน้าดุลย์... เยี่ยม

ขอบคุณครับพี่

คนมีลูกก็หวังเท่านี้แหละครับ

ปล ไม่ได้เท้งน้าซับง้านนน

มีแค่นี้ก่าหวังแค่นี้ ก่าถูกแล้วแหละ..........หุ หุ  อีหวังให้มันใหญ่หวานี้ได้พรื๊ออออ......... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #355051 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:45:15 PM »

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #355052 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:46:53 PM »

ขอตัวไปดูแล ว่าที่ควอตกรุ๊ฟก่อนครับ หึๆๆ

ขำก๊าก ขำก๊าก   ทิ้งทุ่มสุดตัวไปเร๊ยยยย...   ขำก๊าก ขำก๊าก    เมียก็ยังรั้งไม่อยู่....   ขำก๊าก
หัวเราะเยาะ หึๆๆ อดแน่ๆแบบนี้ แทนที่จะชะเลียกันมั่ง บู่ บู่ บู่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #355053 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:49:13 PM »

ฮายยยยยยยยยย.............มุดได้ ตรูมุดแล้วนิ แบบนี้   บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #355054 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:49:48 PM »

ขอตัวไปดูแล ว่าที่ควอตกรุ๊ฟก่อนครับ หึๆๆ

ขำก๊าก ขำก๊าก   ทิ้งทุ่มสุดตัวไปเร๊ยยยย...   ขำก๊าก ขำก๊าก    เมียก็ยังรั้งไม่อยู่....   ขำก๊าก
หัวเราะเยาะ หึๆๆ อดแน่ๆแบบนี้ แทนที่จะชะเลียกันมั่ง บู่ บู่ บู่

พี่เข้มไปหลอกล่อสมาชิกใหม่ได้จากที่ไหนมาครับ คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #355055 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:49:58 PM »

พระท่านว่า การยอนให้เพื่อนเสียเบี้ยใบจองรถอื่น มาเอารถที่ตนเองชอบ เป็นบาป...
หึๆๆ ยังไงๆ จะเว้นที่"ท่านประทาน"ใว้ให้ตลอด ละครับ หึๆๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #355056 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:51:12 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก   ทิ้งทุ่มสุดตัวไปเร๊ยยยย...   ขำก๊าก ขำก๊าก    เมียก็ยังรั้งไม่อยู่....   ขำก๊าก

ให้เชียร์คว่อดนี่อ่ะนะ... บู่

ปล.ผมเป็นคนไม่เสแสร้งครับ...ชอบก็บอกว่าชอบ... เฉย ๆ ก็บอกว่าเฉย ๆ ... ดีก็บอกว่าดี... Grin   คิก คิก คิก คิก

ฯลฯ.....   Cheesy   แบร่ แบร่    คิก คิก คิก คิก     ขำก๊าก   บู่

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #355057 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:51:57 PM »

เย้  ดีใจมาก เกรดเจ้าตัวโตที่เรียนเตรียมวิดวะอยู่พระนครเหนือออกแล้ว เทอมนี้ได้๒กว่าๆ แม้ยังไม่ถึง๒.๕ แต่ว่ามันทำให้เกรด
เฉลี่ยทั้งหมดได้เกิน ๒ มาหน่อยๆ แค่นี้ผมก็ชื่นใจมากพอแล้วเพราะว่าที่นี่กว่าจะได้มันมาแต่ละคะแนน แต่ละเกรด แต่ละวิชา
 ลำบากยากเข็ญขวยขวายเลือดตาแทบกระเด็น

Cheesy Grin คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

เป็นหนึ่งในข่าวดีที่สุดของผมเลยท่ามกลางสิ่งร้ายๆที่กระหน่ำเข้ามาติดๆในชีวิตไม่เว้นวางมาจนถึงเมื่อวาน
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ พลังใจของเรา ยาช่วยชุบชูใจขนานเอกครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #355058 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:54:01 PM »

เย้  ดีใจมาก เกรดเจ้าตัวโตที่เรียนเตรียมวิดวะอยู่พระนครเหนือออกแล้ว เทอมนี้ได้๒กว่าๆ แม้ยังไม่ถึง๒.๕ แต่ว่ามันทำให้เกรด

ธรรมดาครับ ลูกเก่งเหมือนพี่ใภ้ครับ   

เหมือนพรือ แม่มันเรียนบัญชีนุ๊ พ่อมันต่างหากเรียนไฟฟ้า บู่
 ชาด ทำความดี แต่เห็นไม่กระดี่ Grin คิก คิก

ยังแพล็มมาเหลย...  บู่  แบร่

ยินดีด้วยครับ....ฟ้าหลังฝน..... มีแต่สิ่งดี ๆ ครับ... จูบบบบ จูบบบบ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #355059 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:55:11 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก   ทิ้งทุ่มสุดตัวไปเร๊ยยยย...   ขำก๊าก ขำก๊าก    เมียก็ยังรั้งไม่อยู่....   ขำก๊าก

พี่เข้มไปหลอกล่อสมาชิกใหม่ได้จากที่ไหนมาครับ คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่น่าเล๊ยยย... บู่    คิก คิก คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #355060 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:56:13 PM »

ปล.ผมเป็นคนไม่เสแสร้งครับ...ชอบก็บอกว่าชอบ... เฉย ๆ ก็บอกว่าเฉย ๆ ... ดีก็บอกว่าดี... Grin   คิก คิก คิก คิก

ฯลฯ.....   Cheesy   แบร่ แบร่    คิก คิก คิก คิก     ขำก๊าก   บู่
เอ้ย...หึๆๆ ห้ามมาเอาของฝาก (ช้า)น๊ะ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เดี๋ยวเตรียมตัวใว้ด้วย ว่าที่ท่านประทานจะมา พร้อมแพะเทพ เย็นนี้ หึๆๆ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #355061 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:56:45 PM »

อิจฉาอ่ะ....   น้ำลายหก น้ำลายหก

แต่เราใจไม่กล้าพอ.... คิก คิก คิก คิก  

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #355062 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:57:30 PM »

แพะเทพ++
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2011, 03:59:24 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #355063 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:58:31 PM »

ปล.ผมเป็นคนไม่เสแสร้งครับ...ชอบก็บอกว่าชอบ... เฉย ๆ ก็บอกว่าเฉย ๆ ... ดีก็บอกว่าดี... Grin   คิก คิก คิก คิก

ฯลฯ.....   Cheesy   แบร่ แบร่    คิก คิก คิก คิก     ขำก๊าก   บู่
เอ้ย...หึๆๆ ห้ามมาเอาของฝาก (ช้า)น๊ะ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เดี๋ยวเตรียมตัวใว้ด้วย ว่าที่ท่านประทานจะมา พร้อมแพะเทพ เย็นนี้ หึๆๆ

ตกลงว่าพรือ.... จะได้หิ้วเป็ดหน้าเซเว่นเข้าไปซักตัว... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #355064 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 04:00:12 PM »

ลุงฮา....   ฮ๊า  ขำก๊าก     ฮ๊า  ขำก๊าก       ฮ่าาาาาา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

วันนี้คงเป็นวันที่พี่เข้มมีความสุขที่สุด... Cheesy Cheesy

หน้า: 1 ... 23668 23669 23670 [23671] 23672 23673 23674 ... 35779
  พิมพ์