เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:27:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23807 23808 23809 [23810] 23811 23812 23813 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25551179 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #357135 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:11:40 AM »

พี่เข้มไม่อยู่....หลวงปื๊ดก้าม่ายอยู่...ชายเจ็สก้าม่ายมา.... บู่ บู่     คิก คิก

http://www.youtube.com/watch?v=1qmQrjEQSpY

Johnnie Walker Double Black

กลิ่น ปริมาณกลิ่นมาก มากกว่า Black และ กลิ่นควันก็เด่นขึ้นมามากกว่าด้วย กลิ่นผลไม้ที่คล้ายกับ Black แต่Blackกลิ่นหอมจะคมกว่า  อาจเป็นไปได้ว่ากลิ่นควันจะทำให้กลื่นหอมอื่นๆลดความเด่นลงเล็กน้อย เล็กน้อยจริงๆ

รส รสอมควันจนรู้สึกได้ดีกว่า Black AFTER TASTE ปลานกลาง-นาน (ถ้าเทียบกับ Black ถือว่านาน แต่ถ้าเทียบกับ SM จอมดุ Double Black อาจสั้นกว่านิดหน่อย)จบท้ายทิ้งรสควัน+ขมในคอนาน โดยรวมของความหอมผลไม้ไม่เด่นเท่า Black ครับ(อาจเพราะโดนกลิ่น+รส ควันบดยังครับ)

http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/1456618-%E0%B8%82%E0%B8%B2%E0%B8%A2-Johnnie-Walker-Double-Black

Grin         คิก คิก

เห็นว่าวันนี้มาหล่าว  อีพาลูกๆมาเล่นสวนน้ำที่สงขลา..อิ..อิ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #357136 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:32:38 AM »

อยู่เฉยๆ ไม่ได้แล้ว ทำท่าต้องเอาหัวแยงรังต้อหล่าวผม

มีเวลาแล้วค่อยมาขยายความให้ฟัง

ชีวิตยังไม่สิ้น  ก็ต้องดิ้นกันไป...

เอาใจช่วยให้สำเร็จดังหวังครับ.. Cheesy Cheesy

ในบริษัทแห่งนี้ (ต่อไปจะเรียกว่า บริษัท ซ. นะหลบๆเสียหน่อยแต่ทุกท่านรู้ว่าที่ไหนแล้วนะเผื่อต่อไปเกิดอะไรกะผมทุกคนจะได้ทราบเบื้องหลังบ้าง)

มีแผนกย่อยๆจำแนกตามธุระกิจมากมาย แต่ละแผนกเสมือนหนึ่งเป็นบริษัทเอกเทศ การจะทำธุระกิจข้ามแผนกก็ทำได้แต่ต้องมีการซื้อขายเฉกเช่นเดียวกะบริษัทเอกชนต่อเอกชนด้วยกัน เช่นผมจะไปเขียนซอฟท์แวร์ให้อีกแผนกหนึ่งแผนกนั้นก็ต้องจ่ายค่าจ้างให้แผนกผมเช่นกัน

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นทุกแผนกย่อยล้วนอยู่ภายใต้กฎระเบียบกลางซึ่งกำหนดโดยฝ่ายบุคคลเช่นเดียวกัน.....เดี๋ยวต่อเป็นตอนๆ เรื่องมันย๊าว ยาว

มีปัญหาเหมือนกันอ่ะ บู่ บู่

พนักงานเก่าอยู่กันมาเป็นสิบๆปี....ถึงตอนนี้เรา(ต้อง)มาทำ ไม่ควังไม่สนเราเรย

สรุป........ยอม(ไม่สั่งงาน) ไม่รู้ผิดถูกนิ บู่ บู่

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #357137 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:34:02 AM »

ฮุมฮัม ฮุมฮัม...... บู่ บู่

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #357138 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:38:20 AM »

tum610, นายกระจง, udomkd และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ฮุมฮัม ฮุมฮัม...... บู่ บู่

บู่

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #357139 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:39:13 AM »

อยู่เฉยๆ ไม่ได้แล้ว ทำท่าต้องเอาหัวแยงรังต้อหล่าวผม

มีเวลาแล้วค่อยมาขยายความให้ฟัง

ชีวิตยังไม่สิ้น  ก็ต้องดิ้นกันไป...

เอาใจช่วยให้สำเร็จดังหวังครับ.. Cheesy Cheesy

ในบริษัทแห่งนี้ (ต่อไปจะเรียกว่า บริษัท ซ. นะหลบๆเสียหน่อยแต่ทุกท่านรู้ว่าที่ไหนแล้วนะเผื่อต่อไปเกิดอะไรกะผมทุกคนจะได้ทราบเบื้องหลังบ้าง)

มีแผนกย่อยๆจำแนกตามธุระกิจมากมาย แต่ละแผนกเสมือนหนึ่งเป็นบริษัทเอกเทศ การจะทำธุระกิจข้ามแผนกก็ทำได้แต่ต้องมีการซื้อขายเฉกเช่นเดียวกะบริษัทเอกชนต่อเอกชนด้วยกัน เช่นผมจะไปเขียนซอฟท์แวร์ให้อีกแผนกหนึ่งแผนกนั้นก็ต้องจ่ายค่าจ้างให้แผนกผมเช่นกัน

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นทุกแผนกย่อยล้วนอยู่ภายใต้กฎระเบียบกลางซึ่งกำหนดโดยฝ่ายบุคคลเช่นเดียวกัน.....เดี๋ยวต่อเป็นตอนๆ เรื่องมันย๊าว ยาว

พนักงานเก่าอยู่กันมาเป็นสิบๆปี....ถึงตอนนี้เรา(ต้อง)มาทำ ไม่ควังไม่สนเราเรย

สรุป........ยอม(ไม่สั่งงาน) ไม่รู้ผิดถูกนิ บู่ บู่

แล้วใครเป็นเจ้านายกันนิ..  บู่

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #357140 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:40:28 AM »

พี่เข้มไม่อยู่....หลวงปื๊ดก้าม่ายอยู่...ชายเจ็สก้าม่ายมา.... บู่ บู่     คิก คิก

http://www.youtube.com/watch?v=1qmQrjEQSpY

กลิ่น ปริมาณกลิ่นมาก มากกว่า Black และ กลิ่นควันก็เด่นขึ้นมามากกว่าด้วย กลิ่นผลไม้ที่คล้ายกับ Black แต่Blackกลิ่นหอมจะคมกว่า  อาจเป็นไปได้ว่ากลิ่นควันจะทำให้กลื่นหอมอื่นๆลดความเด่นลงเล็กน้อย เล็กน้อยจริงๆ

รส รสอมควันจนรู้สึกได้ดีกว่า Black AFTER TASTE ปลานกลาง-นาน (ถ้าเทียบกับ Black ถือว่านาน แต่ถ้าเทียบกับ SM จอมดุ Double Black อาจสั้นกว่านิดหน่อย)จบท้ายทิ้งรสควัน+ขมในคอนาน โดยรวมของความหอมผลไม้ไม่เด่นเท่า Black ครับ(อาจเพราะโดนกลิ่น+รส ควันบดยังครับ)

http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/1456618-%E0%B8%82%E0%B8%B2%E0%B8%A2-Johnnie-Walker-Double-Black

Grin         คิก คิก

หุ้นขวนนึงสั่งมาเรย นัดวันกินกันนะ......กิน(ของเพิ่อน)เสร็จ ของเราพาหลบบ้าน Grin Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #357141 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:44:35 AM »

ขอเบอร์โทรลุงปูหน่อยครับทางพีเอ็ม พอดีวันนี้จะไป งานเปิดร้าน ลูกลุงปูที่ในเมือง ผมทำเบอร์โทรลุงปูหาย

ขอบคุณครับ  ไหว้
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #357142 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:45:15 AM »

หุ้นขวนนึงสั่งมาเรย นัดวันกินกันนะ......กิน(ของเพิ่อน)เสร็จ ของเราพาหลบบ้าน Grin Grin

ต่อให้หน้าฝน  ท้องฟ้าก็ยังเป็นสีชมพู  บู่

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #357143 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:51:55 AM »

พี่เข้มไม่อยู่....หลวงปื๊ดก้าม่ายอยู่...ชายเจ็สก้าม่ายมา.... บู่ บู่     คิก คิก

กลิ่น ปริมาณกลิ่นมาก มากกว่า Black และ กลิ่นควันก็เด่นขึ้นมามากกว่าด้วย กลิ่นผลไม้ที่คล้ายกับ Black แต่Blackกลิ่นหอมจะคมกว่า  อาจเป็นไปได้ว่ากลิ่นควันจะทำให้กลื่นหอมอื่นๆลดความเด่นลงเล็กน้อย เล็กน้อยจริงๆ

Grin         คิก คิก

เห็นว่าวันนี้มาหล่าว  อีพาลูกๆมาเล่นสวนน้ำที่สงขลา..อิ..อิ

สวนน้ำสงขลา  พี่เล็กฝากถ่ายรูปมาให้แลหิดถี เอาไปทำโครงการช่วงวันพักครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #357144 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:53:09 AM »

แล้วใครเป็นเจ้านายกันนิ..  บู่

คนเหมือนเรา.....โทดแต่เพื่อนนิ บู่ คิก คิก

กลัวอิไม่บายใจกัน ยอมมาแค่ปีแระ.......แต่เทียวนี้น่ายอมจริง

ทำฮานแบบไม่มีเจ้าภาพกันเรย......คิดว่าถึงเวลาแล้วที่(ผม) สะมะควรต้องพิ'ณาตัวเองครับ Grin

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #357145 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 09:55:47 AM »

ต่อให้หน้าฝน  ท้องฟ้าก็ยังเป็นสีชมพู  บู่

ไปซื้อต้มชั้นสองให้หนวยถิ.... Grin

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #357146 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 10:00:52 AM »

ขอเบอร์โทรลุงปูหน่อยครับทางพีเอ็ม พอดีวันนี้จะไป งานเปิดร้าน ลูกลุงปูที่ในเมือง ผมทำเบอร์โทรลุงปูหาย

ขอบคุณครับ  ไหว้

ฝากแสดงความยินดีด้วยครับ.....รบกวนบอกว่าจาก น้องโจ้ อเวจี. Grin

ขอให้ แคล้วคลาด ปลอดภัย เฮงๆ รวยๆ ครับลุง หลงรัก หลงรัก หลงรัก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #357147 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 10:05:57 AM »

สวนน้ำสงขลา  พี่เล็กฝากถ่ายรูปมาให้แลหิดถี เอาไปทำโครงการช่วงวันพักครับ

เอารูปมาจากเวปข้างบ้านน่ะครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #357148 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 10:07:10 AM »

Good morning Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #357149 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 10:07:21 AM »

อาร์ พี จี., นายกระจง และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

LN 106 สูงๆ จ๊ากๆ ใช้งานได้จริง....สักคันสองคันนหล่าวถิ Grin

หน้า: 1 ... 23807 23808 23809 [23810] 23811 23812 23813 ... 35779
  พิมพ์