เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:21:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23838 23839 23840 [23841] 23842 23843 23844 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25549876 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #357600 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 02:36:51 PM »

เลขตองสวยๆ เก็บไว้ดูนานๆ นะครับ   ยิ้มีเลศนัย

แบร่

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #357601 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 02:51:12 PM »

เลขตองสวยๆ เก็บไว้ดูนานๆ นะครับ   ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับโก

เอาโรปนางยาบาลฮามๆ มาแลมั่งตะ อย่าหยบไว้แลแต่สวน Grin

จัดไปครับ แต่ตามสเป็คลุงดุลย์ ต้องหลังบ้านเท่านั้น หน้าบ้านโพสไม่ได้แม่น ... Grin 

เมรดก ไปขอรับกันได้เลยครับ  Tongue

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #357602 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 02:55:02 PM »

สวัสดีคับพี่น้อง   ไหว้

เด็กๆเกเรป่วนทั้งจังหวัดแล้ว   ตั้งแต่มะวาน-วันนี้  

เจ็บหัวจิงชาด  ยี๊

ระมัดระวังตัวกันด้วยครับ พี่น้อง ........... หลวงพ่อเขากง คุ้มครองครับ  ไหว้

ขอบคุณครับพี่โกเล็ก ไหว้  
พูดถึงพระเขากง  พี่โกเล็กหาร้านใส่กรอบพระให้หน่อยว่าจะเอามาห้อยคอ
แต่องค์ที่อยู่บนเขานะคับ   ยิ้มีเลศนัย Grin

โดนชก โดนชก โดนชก  ไปหาสร้อยจากร้านไหนมา ก็ลองถามร้านนั้นแลต่ะครับ  อ๋อย  

ปล.ถ้าห้อยคอไว้ได้ รับรองยิงไม่เข้าครับ  บู่ บู่ บู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2011, 03:00:53 PM โดย golek » บันทึกการเข้า

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #357603 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 02:58:10 PM »

สวัสดีคับพี่น้อง   ไหว้

เด็กๆเกเรป่วนทั้งจังหวัดแล้ว   ตั้งแต่มะวาน-วันนี้ 

เจ็บหัวจิงชาด  ยี๊

ระมัดระวังตัวกันด้วยครับ พี่น้อง ........... หลวงพ่อเขากง คุ้มครองครับ  ไหว้

พูดถึงพระเขากง  พี่โกเล็กหาร้านใส่กรอบพระให้หน่อยว่าจะเอามา[size=150pt]ห้อยคอ[/size]
แต่องค์ที่อยู่บนเขานะคับ   ยิ้มีเลศนัย Grin

โดนชก โดนชก โดนชก  ไปหาสร้อยจากร้านไหนมา ก็ลองถามร้านนั้นแลต่ะครับ  อ๋อย 

ปล.ถ้าห้อยคอไว้ได้ รับรองยิงไม่เข้าครับ  บู่ บู่ บู่ 

มันยังมีคนคิดจะยิงอีกเร้อ...
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #357604 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:03:23 PM »

เด็กๆเกเรป่วนทั้งจังหวัดแล้ว   ตั้งแต่มะวาน-วันนี้ 

ระมัดระวังตัวกันด้วยครับ พี่น้อง ........... หลวงพ่อเขากง คุ้มครองครับ  ไหว้

พูดถึงพระเขากง  พี่โกเล็กหาร้านใส่กรอบพระให้หน่อยว่าจะเอามา[size=150pt]ห้อยคอ[/size]
แต่องค์ที่อยู่บนเขานะคับ   ยิ้มีเลศนัย Grin

โดนชก โดนชก โดนชก  ไปหาสร้อยจากร้านไหนมา ก็ลองถามร้านนั้นแลต่ะครับ  อ๋อย 

ปล.ถ้าห้อยคอไว้ได้ รับรองยิงไม่เข้าครับ  บู่ บู่ บู่ 

ก็ขนาดคนคิดจะเอามาห้อยคอยังมีเหลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  บู่ บู่ บู่

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #357605 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:05:23 PM »

ก็ขนาดคนคิดจะเอามาห้อยคอยังมีเหลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  บู่ บู่ บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #357606 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:11:23 PM »

บิ๊กเอาไม๊ ทีวัดห้วยมงคลเขายกให้ แต่ไปเอามาเลี่ยมกรอบเองนะ บู่
 คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #357607 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:13:33 PM »

บิ๊กเอาไม๊ ทีวัดห้วยมงคลเขายกให้ แต่ไปเอามาเลี่ยมกรอบเองนะ บู่
 คิก คิก

ต้องเลี่ยมทองเท่านั้นด้วยป่าวครับ.... Grin

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #357608 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:14:14 PM »

สวัสดีคับพี่น้อง   ไหว้

เด็กๆเกเรป่วนทั้งจังหวัดแล้ว   ตั้งแต่มะวาน-วันนี้  

เจ็บหัวจิงชาด  ยี๊

ระมัดระวังตัวกันด้วยครับ พี่น้อง ........... หลวงพ่อเขากง คุ้มครองครับ  ไหว้

พูดถึงพระเขากง  พี่โกเล็กหาร้านใส่กรอบพระให้หน่อยว่าจะเอามา[size=150pt]ห้อยคอ[/size]
แต่องค์ที่อยู่บนเขานะคับ   ยิ้มีเลศนัย Grin

โดนชก โดนชก โดนชก  ไปหาสร้อยจากร้านไหนมา ก็ลองถามร้านนั้นแลต่ะครับ  อ๋อย  

ปล.ถ้าห้อยคอไว้ได้ รับรองยิงไม่เข้าครับ  บู่ บู่ บู่  

ก็ขนาดคนคิดจะเอามาห้อยคอยังมีเหลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  บู่ บู่ บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ระวังถูกปาดหน้าไปก่อนนะ บิ๊ก ... ยิ้มีเลศนัย

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #357609 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:14:57 PM »

คิก คิก

หลวงพ่อเขากงยังหาร้านเลี่ยมไม่ได้เลย  ยังจะเอาหลวงปู่ทวดวัดห้วยมงคลมาให้เลี่ยมอีกนะน้าดุลย์

แล้วผมจะห้อยองค์ไหนดีละทีนี้   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #357610 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:19:31 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

นิดๆหน่อยๆ ครับ จาก http://www.oknation.net/blog/print.php?id=755141

แหลงเอาจิงมั่งครับ เดี๋ยวไม่พักได้นอนดีกัน  เหอๆๆๆ Tongue

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #357611 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:45:59 PM »

คิก คิก

หลวงพ่อเขากงยังหาร้านเลี่ยมไม่ได้เลย  ยังจะเอาหลวงปู่ทวดวัดห้วยมงคลมาให้เลี่ยมอีกนะน้าดุลย์

แล้วผมจะห้อยองค์ไหนดีละทีนี้   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ฮาย เราต้องคิดใหม่ทำใหม่แบบบูรณาการมั่งแหละ ถ้าเราเอาพระมาห้อยคอเราไม่ไหว เราก็เอาคอเราไปห้อยกับพระแทน ทำบ่วงให้ชับๆหิด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #357612 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:47:21 PM »

คิก คิก

ต้องเลี่ยมทองเท่านั้นด้วยป่าวครับ.... Grin

หมัน

ผมเพิ่งไปเที่ยวมานิวัดนี้ บูชาหลวงปู่ทวดเนื้อว่านมาด้วย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #357613 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:59:02 PM »

Southlander, lugkrod และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นายเอ๋ มาทำไหรล่อๆ หลุบๆ อยู่ อีเข้ากะเข้ามาตะ Grin

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #357614 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 04:00:48 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

นิดๆหน่อยๆ ครับ จาก http://www.oknation.net/blog/print.php?id=755141

แหลงเอาจิงมั่งครับ เดี๋ยวไม่พักได้นอนดีกัน  เหอๆๆๆ Tongue

ดูรูปหลวงพ่อที่ไรหน้าท่านยิ้มตลอด ชอบจัง  ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 ... 23838 23839 23840 [23841] 23842 23843 23844 ... 35779
  พิมพ์