เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:30:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23852 23853 23854 [23855] 23856 23857 23858 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25529132 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #357810 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 02:28:05 PM »

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #357811 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 02:42:07 PM »

ถามน้าฉ็องอีกคน

พอจะรู้จักหนังตะลุงดีๆ ไม่ลามกแบบไร้ศิลป์บ้างไม๊ครับ

อ.ณรงค์ ตะลุงบัณฑิต

เล่นทั้งคืน ไม่มีคำเรียกอวัยวะเพศใด ๆ หรือศัพท์แทนการสืบพันธ์ใด ๆ สักคำ

แต่แกไม่ตลกพื้น ๆ เท่าไหร่นะ ตลกของแก ต้องตั้งใจฟัง และคิดตาม ไม่งั้นมันไม่ตลกเท่าไหร่

อีกอย่าง ตัวละครทุกตัว แยกเสียงชัดเจน

คณะนี้ผ่านเห็นด้วย เยี่ยม

แนะนำหนังสุทิพย์อีกคณะครับ เยี่ยม เยี่ยม

ป.ล.ซื้อแต่แผ่นมาควังพอนะ บู่......ไม่ต้องรับฯ ไม่ต้องตามไปแล Grin คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #357812 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 02:45:26 PM »

สตรีงามน่ะ ไม่ใช่ทุ้ยสูบยา หรือตุกแตนหัวหมู  จะได้หาเอาแถวไหนมาก็ได้

หรอยเว้ออออออ ต้องพันนี้แหล่ะ เยี่ยม เยี่ยม...............c]สักคนถิ๊ Grin Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #357813 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 02:48:33 PM »

วันก่อนวิทยุชุมชนบางแสน เอาเพลง ลมหายใจปลายด้ามขวาน ของ น้องเดียว สุวรรณ แว่นทอง มาเปิดเพราะมาก

ชอบมั่กๆเลย เพลงเนื้อหาดี ความหมายดี ถ้อยคำสัมผัสดี นักร้องเสียงดี ดนตรีเพราะมาก

ตอนแรกไม่รู้ว่าใครร้องนึกว่าเอกชัยเพราะแนวเสียงคล้ายๆแต่ดูสดกว่า

พอเพลงจบดีเจที่สถานีบอกว่า นักร้องชื่อ สุวรรณ แว่นทอง ผมว่าคุ้นๆชื่อนี้นะ เคยได้ยินจากที่ไหนนะ

พอมาถามลุงกู อ๋อ เลยนายหนังน้องเดียวนี่เอง สุดจริงๆเพลงนี้ หาซื้อได้ที่ไหน ชุดไหนนะ

ไม่แขบ.....ส่งที่อยู่มา Grin

บ๊ะ เดลิเวอรี่ เซอร์วิช ดีคาด

อิ อิ น่าใช้บริการ

แล้วจะรู้สึก.. บู่

หนังสือ ที่มีคุณค่า จะตามไปให้พี่ขี่จักรยานไปเก็บไว้อ่าน...เป็นที่ระลึก
แหลงซะดิบดี ว่าอิเอามาให้...

พี่เค้าขี่ไปถึงพิษณุโลกแล้วนุ....เสี่ยเราค่อยตื่นมาเอาไปให้....  บู่   คิก คิก คิก คิก

ขนาดแกว่า แป๊ปเดียว เดี่ยวพี่โทรกลับ.....เนี่ยคอยมา 9 วันแล้ว..

ว่าฮั่นเห่อะ บู่ ปาไดแล้ว บู่ บู่.........มาๆ แหลงเรื่องรถเครื่องร้ายสักชั่วโมงหล่าว Grin คิก คิก

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #357814 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 02:50:52 PM »

ได้รับรถแล้วครับพี่น้อง 55+ ให้เพื่อนโมโหเล่นไปงั้นแหละ หึๆๆ

แลภาพไม่ได้หล่าว

รถไรพี่เข้ม

สำหรับพี่เข้มไม่ต้องน่าถามเลย...      โดยเฉพาะยี่ห้อ... Grin   คิก คิก

ขวด..โอนลี่ Grin

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #357815 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 03:08:58 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนแต่น้ำท่วมเฉี่ยวปลยไข่ครับที่ออฟฟิต ที่คอนโดหน้าแข้งแล้ว ลุยไม่ได้เลยคันยิบๆ ใครสนใจรูปส่งเบอร์มาจะส่งให้ดู อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #357816 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 03:09:45 PM »

ระวังน้ำท่วมหัวเทียนนะครับน้าดา....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #357817 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 03:10:30 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนแต่น้ำท่วมเฉี่ยวปลยไข่ครับที่ออฟฟิต ที่คอนโดหน้าแข้งแล้ว ลุยไม่ได้เลยคันยิบๆ ใครสนใจรูปส่งเบอร์มาจะส่งให้ดู อิอิ

อย่างนี้ต้องหาที่วางไข่ใหม่ซิครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #357818 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 03:14:25 PM »

ถามน้าฉ็องอีกคน

พอจะรู้จักหนังตะลุงดีๆ ไม่ลามกแบบไร้ศิลป์บ้างไม๊ครับ

อ.ณรงค์ ตะลุงบัณฑิต

เล่นทั้งคืน ไม่มีคำเรียกอวัยวะเพศใด ๆ หรือศัพท์แทนการสืบพันธ์ใด ๆ สักคำ

แต่แกไม่ตลกพื้น ๆ เท่าไหร่นะ ตลกของแก ต้องตั้งใจฟัง และคิดตาม ไม่งั้นมันไม่ตลกเท่าไหร่

อีกอย่าง ตัวละครทุกตัว แยกเสียงชัดเจน

คณะนี้ผ่านเห็นด้วย เยี่ยม

แนะนำหนังสุทิพย์อีกคณะครับ เยี่ยม เยี่ยม

ป.ล.ซื้อแต่แผ่นมาควังพอนะ บู่......ไม่ต้องรับฯ ไม่ต้องตามไปแล Grin คิก คิก

คณะนี้เป็นไอด้อลในใจผมเรย
ตัวอย่างของหนังตะลุงยุคใหม่ที่ใจสร้างสรรค์

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #357819 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 03:14:40 PM »

หวัดดีครับ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #357820 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 03:17:19 PM »

ระวังน้ำท่วมหัวเทียนนะครับน้าดา....

ไม่มีมอไซด์แล้วอะ รถเก๋งก็จอหนีน้ำ เดินลุยอย่างเดียว

อย่างนี้ต้องหาที่วางไข่ใหม่ซิครับ

ที่วางหน้าน้ำท่วมไม่น่าไว้ใจครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #357821 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 03:20:18 PM »

เพิ่งได้วางไข่นิครับ  คอมส์ก่าไปให้ลุงเฮียอัพมาใหม่ ลงเอซีดีซีโปร 5 มาให้ก่ายังไม่เคยใช้ที หาที่รีไซร์ไม่เจอทีนิ......

ไปหาดใหญ่ครานี้ ดันไปเดินดุดเจ้านี่มากัน ชาดดดดดดดดดดดดด...........โบ๋หลังโลตุสทำเสียคนแล้วหล่าว....หุ หุ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #357822 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 03:22:59 PM »

โหล โหล  น้าดาครับ หลังน้ำท่วมนี้ว่าอีส่งน้องแดร๊กฯขึ้นรถไควไปเมืองหลวง ให้น้าดาช่วยเป็นธุระพาไปปล่อยวัดให้หน่อยนิ  พอได้มั่งใหมอ่ะ....หุ หุ

ปล....เพิ่งตามไปยึดคืนมาได้นิครับ  ยังดีที่มันไม่พาหาย ยังอุส่าเอากลับมาจอดเริน......

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #357823 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 03:36:00 PM »

โหล โหล  น้าดาครับ หลังน้ำท่วมนี้ว่าอีส่งน้องแดร๊กฯขึ้นรถไควไปเมืองหลวง ให้น้าดาช่วยเป็นธุระพาไปปล่อยวัดให้หน่อยนิ  พอได้มั่งใหมอ่ะ....หุ หุ

ปล....เพิ่งตามไปยึดคืนมาได้นิครับ  ยังดีที่มันไม่พาหาย ยังอุส่าเอากลับมาจอดเริน......

ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #357824 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 03:39:46 PM »

ตัดทุ่มเลยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 23852 23853 23854 [23855] 23856 23857 23858 ... 35779
  พิมพ์