เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:23:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 125 126 127 [128] 129 130 131 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25458550 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #1905 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 12:22:45 PM »

...ไข่นุ้ย...ตลุยหอยใหญ่.....สนุกแน่ๆงานนี้.....เสียดายไปแจมด้วยไม่ได้..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
...ครูเปิ้ลเวลาฉุดเด็กเสริฟ...อย่าลืมเอายาแกไอไปด้วยนะน้อง(เวลาไอเสียงดัง..คุก..คุก..คุก). น้ำลายหก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1906 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 12:38:57 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เสียดายที่ถอย 10/22  ไม่ทัน  ไม่งั้นได้ร้องฮานาก้ากันแน่ เพราะเครื่องเคียงที่จะเอามาแต่งนั้นสุดยอดดด  น้ำลายหก น้ำลายหก และที่สำคัญ ห้ามคนถนัดซ้ายยิง อิ อิ อิ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หลงรัก หลงรัก  แรกเดี๋ยวพี่จ้าว ว. มาที่ผม  เป็นอันว่าสิ่งที่พี่จ้าววิตก บ่ใช่เรื่องนั้น  แต่เป็นอีกเรื่อง :Smiley ไม่พรือ บายใจได้  ผมส่วนล่วงหน้าคือทีมเสื้อแดงจะไปก่อน  ส่วนท่าน ผบ. ของแต่ละท่านอยู่ในรถอีกคัน  พวกเราสามารถที่จะแปลงร่างกันได้ น้ำลายหก น้ำลายหก

...ไข่นุ้ย...ตลุยหอยใหญ่.....สนุกแน่ๆงานนี้.....เสียดายไปแจมด้วยไม่ได้..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
...ครูเปิ้ลเวลาฉุดเด็กเสริฟ...อย่าลืมเอายาแกไอไปด้วยนะน้อง(เวลาไอเสียงดัง..คุก..คุก..คุก). น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ยืมบัตรประชาชนหน่อยพี่  เผื่อต้องทิ้งหลักฐานไว้ให้เด็กเสริฟ์ดูต่างหน้า  จูบบบบ จูบบบบ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1907 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 12:47:10 PM »

ไผจะฉุดเด็กเสิร์ฟ ?

ไม่มีอ่ะ........รอบดึกผมจะพาไปตกสาวCoyoteตะหาก เผื่อฝีมือสาวรอกของหนุ่มๆชุดนี้จะเฉียบกว่าป๋าJoyhunter  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1908 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 12:50:13 PM »

ไผจะฉุดเด็กเสิร์ฟ ?

ไม่มีอ่ะ........รอบดึกผมจะพาไปตกสาวCoyoteตะหาก เผื่อฝีมือสาวรอกของหนุ่มๆชุดนี้จะเฉียบกว่าป๋าJoyhunter Grin

น้ำลายหกCheesy~:D~  ขณะนี้รีบเคลียร์คะแนนนักเรียนเลยครับ น้ำลายหกCheesy~:D~

Grin Grin ไล่แจกเกรด 3 - 4 แล้วนิ Grin Grin

น้ำลายหกCheesy~:D~  งั้นรอบนี้ ผมพาแหไปด้วยดีกว่า  น้ำลายหกCheesy~:D~
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1909 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 01:29:48 PM »

:-*สวัสดีคะครูเบิ้ลSadคุณครูผู้น่ารัก :Smiley
** ดิฉันเป็นใครก้อไม่รู้....(อะไรน่ะ)   เยาะเย้ยล้อเล่นน่ะคะ  ดิฉันอาจารย์หนึ่ง  แห่งพณิชยการหาดใหญ่  คือ  เป็นผู้ติดตามจ่าแม้มในวันที่จะไปสุราษฎร์นะคะพร้อมลูกน้อย ตัวโตๆ อีก 2 คน  เรา 3 คน  ( อ.หนึ่ง ลูก 2 คน )  ประชุมแล้วมติว่า   Undecided " อนุญาตให้เต็มที่คะ  แต่จะต้องเอาขนมมาล่อก่อน
 ไม่เช่นนั้น จ่าแม้ม  ไปได้ไปหนุก  5555 5555.... 555 เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ล้อเล่นน่ะ  ครูเบิ้ล   Angry Grin  ในที่นี่คือ  สนุกสนานสไตล์คนเสื้อแดงกันนะคะ   Grin Grin  ไม่ใช่เมามากมาย   
 Undecidedถ้าเมาแล้วกลับไงล่ะ เนอะ
 :Smiley Tongue ฝากบอกถึงผู้ติดตาม (คุณผู้หญิงและเด็กๆ)ในวันนั้นด้วยว่า    Tongue :Smiley เราจะกินเต็มที่เล้ย  :Smiley :Smiley  ไม่ต้องกลัวว่าจะเบื่อนะคะ
 :Smiley :Smiley อืม ...  ถ้ามีโปรแกรม ไปทะเล หรือสถานที่ท่องเที่ยวอื่นๆ  ก้อดีเนอะ    :Smiley :Smiley ครูเบิ้ล

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1910 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 03:12:30 PM »

Grin Grin Grin จ่าแม้ม ครับ จ่าแม้ม ม่ายช่าย จะเม้ม Grin Grin Grin
Grin Grin Grin ที่มาที่ไปก้อคือ จ่าแม้ม ขี่รถเครื่องยกล้อแข่งกับรถซิ่ง ผลปรากฎว่าล้มกองโย๋ตรงหั้น เลยกลายเป็นที่มาว่าจ่าแม้ม เพราะไล่ด่ารถซิ่งตามหลัง อิ อิ อิ Grin Grin Grin

เหอ เหอ ....... จ่าแม้ม ก็ จ่าแม้ม  อ้ายเราก็คิดว่าชอบ "เม้ม" เหมือนเรานี่.....หุหุ

ว่าแต่ครูเบิ้ลตกลงปลงใจสู่ขออะไรมาเป็นคู่ใหม่ละครับ ส่งภาพหน่อยดิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2006, 04:39:46 PM โดย PU45 » บันทึกการเข้า

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1911 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 07:25:25 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เสียดายที่ถอย 10/22 ไม่ทัน ไม่งั้นได้ร้องฮานาก้ากันแน่ เพราะเครื่องเคียงที่จะเอามาแต่งนั้นสุดยอดดด น้ำลายหก น้ำลายหก และที่สำคัญ ห้ามคนถนัดซ้ายยิง อิ อิ อิ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เออเจริญแหละ งั้นมื้อเย็นวันที่18ท่านอื่นกินกุ้งเผา ส่วนตาคุณเบิ้ลให้นั่งจิ้มน้ำพริกกุ้งเสียบแกล้มเหล้าอยู่โต๊ะข้างๆไปละกัน หนอยยยยห้ามคนถนัดซ้ายยิง ฮึ ....... Angry
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1912 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 07:32:22 PM »

ถึงพี่น้องชาวเสื้อแดง อาทิตย์ที่ 25-26 มี.ค.นี้ มีแข่งขันยิงปืนที่ปัตตานี ผมมีความเห็นเสนอว่าพี่น้องชาวเสื้อแดงน่าถือโอกาศมาMeeting กันที่ปัตตานีบ้างครับ เพราะสมาชิกเราที่ปัตตานีก็หลายคน ระยะทางก็ไม่ไกลด้วย Grin

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #1913 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 09:05:18 PM »

Grin Grin ไม่มีอะไรจ้า พอดีพี่แป้วท่านสมัครสมาชิกแล้วมีปัญหา เลย ว. ให้กระผมช่วยจัดการให้หน่อย Grin Grin

Cheesy Cheesy ก็เลยลองโพสเทสต์ ปรากฎว่าผ่าน คราวต่อไปตัวจริงเสียงจริงคงมาเอง Cheesy Cheesy

ตกใจ ตกใจ ใครนินทาพี่แป้วไว้เยอะ โปรดเข้าบังเกอร์ด่วนเด้อ เยาะเย้ย เยาะเย้ย
Cheesy Cheesy :ยินดีต้อนรับจ่าแม้มพี่ชายเรา มีความพยายามเข้ามาจนได้ ขอคาระวะ 1เเก้วด้วยรักและผูกพัน วันเสาร์ 18มี.ค หรือ วันอาทิตย์เช้า ค่อยเจอกันนะ
ถึงพี่น้องชาวเสื้อแดง อาทิตย์ที่ 25-26 มี.ค.นี้ มีแข่งขันยิงปืนที่ปัตตานี ผมมีความเห็นเสนอว่าพี่น้องชาวเสื้อแดงน่าถือโอกาศมาMeeting กันที่ปัตตานีบ้างครับ เพราะสมาชิกเราที่ปัตตานีก็หลายคน ระยะทางก็ไม่ไกลด้วย Grin
Grin Grin Grin ด้วยความยินดีครับ แล้วค่อยปรึกษากันที่สุราษฎร์อีกครั้ง Grin Grin Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1914 เมื่อ: มีนาคม 16, 2006, 12:10:09 AM »

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2008, 10:22:12 PM โดย ชัช » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1915 เมื่อ: มีนาคม 16, 2006, 01:29:10 PM »

Grin พี่แป้ว วอลเธอร์ที่นายเบิ้ลจะซื้อ สองหมื่อนห้า ผมให้ สองหมื่นแปดเลยพี่ Shocked Shocked Grin

สองแปดห้าครับพี่แป้ว เคาะ..........ได้ผมใช่ป่ะ.....อิอิ

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #1916 เมื่อ: มีนาคม 16, 2006, 01:41:24 PM »

Grin พี่แป้ว วอลเธอร์ที่นายเบิ้ลจะซื้อ สองหมื่อนห้า ผมให้ สองหมื่นแปดเลยพี่ Shocked Shocked Grin

สองแปดห้าครับพี่แป้ว เคาะ..........ได้ผมใช่ป่ะ.....อิอิ

..ด้วยความเคารพครับพี่ปู..ปืนที่พูดถึงกันนี่หน้าตาแบบนี้รึเปล่าครับ..ถ้าใช่..แหม่เสียดายผมมีแล้ว..อิอิ.. Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1917 เมื่อ: มีนาคม 16, 2006, 01:44:51 PM »

..ด้วยความเคารพครับพี่ปู..ปืนที่พูดถึงกันนี่หน้าตาแบบนี้รึเปล่าครับ..ถ้าใช่..แหม่เสียดายผมมีแล้ว..อิอิ.. Grin Grin

ไม่สนของพี่แป้วแล้ว สนบอกนี้อ่า   น้ำลายหก

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1918 เมื่อ: มีนาคม 16, 2006, 01:58:25 PM »

Smiley ตอนนี้ 95 % แล้วครับ ว่าจะได้ไปพบเจอพี่จ้าว Cheesy เย็น ๆ วันศุกร์จะ ว. ยืนยันความแน่นอน  Wink ผมคงจะล่วงหน้าไปเจอพี่จ้าวก่อน เนื่องจากสมาชิกท่านอื่น ๆ จะเดินทางมาถึงตอนค่ำ ๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ท่าน A111 อาจจะได้ร่วมภารกิจนี้ด้วย Grin

หลงรัก เมื่อวานได้มีโอกาสไปเยี่ยม ป.โส  นั่งดื่มกันไปกันมานายอำเภอก็มาร่วมด้วย ป.โส เลยแนะนำให้ผมได้รู้จัก คุยกันไปคุยกันมาท่านบอกว่า ป.1 ที่น้องยื่นนะพี่จัดการให้แล้วนะ หลงรัก คาดว่าอีก 2 - 3 วัน ป.3 คงมาสู่อ้อมอก น้ำลายหก ต่อไปคงย้ายทะเบียนมาอยู่ที่นี้ดีกว่า เพราะนายอำเภอก็คนเมืองลุงเหมือนกัน และพ่อของนายอำเภอก็เรียนรุ่นเดียวกับคุณตาของผม หลงรัก หลงรัก

:-*สวัสดีคะครูเบิ้ลSadคุณครูผู้น่ารัก :Smiley
** ดิฉันเป็นใครก้อไม่รู้....(อะไรน่ะ) เยาะเย้ยล้อเล่นน่ะคะ ดิฉันอาจารย์หนึ่ง แห่งพณิชยการหาดใหญ่ คือ เป็นผู้ติดตามจ่าแม้มในวันที่จะไปสุราษฎร์นะคะพร้อมลูกน้อย ตัวโตๆ อีก 2 คน เรา 3 คน ( อ.หนึ่ง ลูก 2 คน ) ประชุมแล้วมติว่า Undecided " อนุญาตให้เต็มที่คะ แต่จะต้องเอาขนมมาล่อก่อน
 ไม่เช่นนั้น จ่าแม้ม ไปได้ไปหนุก 5555 5555.... 555 เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ล้อเล่นน่ะ ครูเบิ้ล Angry Grin ในที่นี่คือ สนุกสนานสไตล์คนเสื้อแดงกันนะคะ Grin Grin ไม่ใช่เมามากมาย
 Undecidedถ้าเมาแล้วกลับไงล่ะ เนอะ
 :Smiley Tongue ฝากบอกถึงผู้ติดตาม (คุณผู้หญิงและเด็กๆ)ในวันนั้นด้วยว่า Tongue :Smiley เราจะกินเต็มที่เล้ย :Smiley :Smiley ไม่ต้องกลัวว่าจะเบื่อนะคะ
 :Smiley :Smiley อืม ... ถ้ามีโปรแกรม ไปทะเล หรือสถานที่ท่องเที่ยวอื่นๆ ก้อดีเนอะ :Smiley :Smiley ครูเบิ้ล

Grin Grin รับทราบครบป๋ม Grin Grin

Grin Grin จะดูแลไม่ให้จ่าแม้มออกนอกลู่นอกทางเด็ดขาด  หากจ่าแม้มคิดที่จะออกนอกลู่นอกทาง  กระผมยินดีอาสาออกนอกลู่นอกทางแทนจ่าแม้ม เพื่อรักษาไว้ซึ่งความดีงานของจ่าแม้มที่ได้เคยปฎิบัติตลอดมาด้วยดีเองครับ Grin Grin

Grin Grin Grin จ่าแม้ม ครับ จ่าแม้ม ม่ายช่าย จะเม้ม Grin Grin Grin
Grin Grin Grin ที่มาที่ไปก้อคือ จ่าแม้ม ขี่รถเครื่องยกล้อแข่งกับรถซิ่ง ผลปรากฎว่าล้มกองโย๋ตรงหั้น เลยกลายเป็นที่มาว่าจ่าแม้ม เพราะไล่ด่ารถซิ่งตามหลัง อิ อิ อิ Grin Grin Grin

เหอ เหอ ....... จ่าแม้ม ก็ จ่าแม้ม  อ้ายเราก็คิดว่าชอบ "เม้ม" เหมือนเรานี่.....หุหุ

ว่าแต่ครูเบิ้ลตกลงปลงใจสู่ขออะไรมาเป็นคู่ใหม่ละครับ ส่งภาพหน่อยดิ

Grin Grin ใจเย็น ๆ ครับพี่ เอาไว้พร้อมเมื่อไร จะเอามาให้ดู Cheesy Cheesy

ตกใจ ตกใจ มีการเกทับด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เสียดายที่ถอย 10/22 ไม่ทัน ไม่งั้นได้ร้องฮานาก้ากันแน่ เพราะเครื่องเคียงที่จะเอามาแต่งนั้นสุดยอดดด น้ำลายหก น้ำลายหก และที่สำคัญ ห้ามคนถนัดซ้ายยิง อิ อิ อิ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เออเจริญแหละ งั้นมื้อเย็นวันที่18ท่านอื่นกินกุ้งเผา ส่วนตาคุณเบิ้ลให้นั่งจิ้มน้ำพริกกุ้งเสียบแกล้มเหล้าอยู่โต๊ะข้างๆไปละกัน หนอยยยยห้ามคนถนัดซ้ายยิง ฮึ ....... Angry

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ใจเย็นครับพี่   งั้นของพร้อมเมื่อไร  ให้พี่ลองยิงดูก็แล้วกัน  แต่อย่ามาโทษผมล่ะเด้อ เวลาปลอกกระสุนมันดีดเข้าใส่นะ Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ได้ไปร่วมด้วยอ่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่โรงเรียนจัดทัศนศึกษาให้ผมไปแปลงร่างโดย เปลี่ยนจากภูเก็ตมาเป็นเกาะสมุย วันที่ 24 -26 นี้ น้ำลายหก น้ำลายหก

ไม่สนของพี่แป้วแล้ว สนบอกนี้อ่า น้ำลายหก

งั้นของพี่แพะ   ผมเสนอราคาที่  500 บาท สำหรับค่า ป.4 + เหล้า 1 ขวด + น้อง ๆ 1 คน  น้ำลายหก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1919 เมื่อ: มีนาคม 16, 2006, 02:23:22 PM »

สองแปดห้าครับพี่แป้ว เคาะ..........ได้ผมใช่ป่ะ.....อิอิ  หลงรัก หลงรัก

อ้ายเจ้านี่น่ะ เคยมีและปล่อยไปแล้ว ยิงทีไรสังเวยเลือดที่ง่ามมือทุกที ม่ายหวายยยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2006, 04:04:00 PM โดย PU45 » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 125 126 127 [128] 129 130 131 ... 35779
  พิมพ์