เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:26:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 126 127 128 [129] 130 131 132 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25458747 ครั้ง)
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1920 เมื่อ: มีนาคม 16, 2006, 04:01:11 PM »

Shockedอย่าปล่อยให้ คนเจ้าชู้ลอยนวล!!!!! :Smiley

;)1.ดูสิว่า เดี่ยวนี้เขาไม่ค่อยว่างหรือเปล่า ไม่ว่างเพราะอะไร - เขาอาจไปแอบคบใครอยู่เลยไม่มีเวลาให้คุณเหมือนเดิม
 :o2. อ้างว่าติดงาน ติดเพื่อน ติดที่บ้าน ไปกับพ่อแม่บ้างล่ะ ลองดูว่าจริงหรือเปล่า  Undecided
 :'(3.ไม่ค่อยโทรมาหา เหมือนก่อน อ้างเหตุผมต่างๆๆน่าๆๆ ถ้าเขาไม่โทรเราก็โทรไปเอง จะได้ค่อยสังเกต ว่าทำไรอยู่ แต่อย่าให้เราคิดว่าโทรมาเช็ค ต้องค่อยๆๆเป็นค่อยๆๆไป
 >:(4.ปิดโทรศัพท์ ปิดเสียงเวลาอยู่กับเรา
ระวัง!!! ลองเช็ดดูว่า ปิดเสียงหรือเปล่า ถ้าไม่ปิด ลองเช็คดูแต่ล่ะเบอร์ว่า มีเบอร์ไหน ที่เขาปิดเสียง มือถือสมัยนี้ทันสมัย สั่งปิดได้เฉพาะเบอร์ ดูให้ดี  Tongue
 :-*5. เขาอาจมีเบอร์ผู้ ญ อื่นแต่เอาไปใส่ไว้ในชื่อ พ่อ แม่ บ้าง พี่ น้อง เพื่อนๆๆเขาบ้างเช็ดดูให้ดี ว่า ชื่อพ่อเขา แต่ เบอร์มันไม่ใช่
 ???6.เช็คเบอร์ เขาว่าเบอร์ที่โทรเข้ามาที่ไม่ได้รับสายเยอะที่สุด เบอร์ไร เบอร์ที่ได้รับเยอะสุดเบอร์ไร มีเบอร์แปลกๆๆไหม
 :D7.เวลาโทรไป หาเขาแล้วเขาออกไปข้างนอก อ้างว่าไปทำงาน ไปกับที่บ้าน ไปธุระ สังเกตดูว่า เขา ใช้เวลานานไหม กว่าจะมารับโทรศัพท์เรา ****ระวังถ้านาน เขาอาจแอบมาโทร ถ้าเขาไปกับคนอื่น
 :o8.เวลาเขา ออกไปข้างนอก เขาแต่งตัวธรรมดา เหมือนอยู่บ้าน หรือไม่เอารถไปด้วย เพราะมันจะได้ไม่น่าสงสัย ว่าไปไหนมา
 :P9.เขารีบวางโทรศัพท์ แบบเราไม่ทันตั้งตัว อ้างว่าแบตจะหมด อ้างว่าเดี๋ยวโทรกลับไปน่ะ ระวัง****เขาอาจมีสายเข้ามาก็ได้ หรือมีใครอยู่แถวนั้น  :Smiley
 ;D10.เขารีบนอน เร็วกว่าปรกติ อาจว่าไปนอนก่อนน่ะ ต้องตื่นเช้า บ่อยๆๆ เขาอาจแอบคุยกับสาวอื่น หรือไม่ก็แอบไปเที่ยวกลางคืน
เขาจะเริ่มทำเป็นประจำนิสัย เพื่อจะทำให้เราชินว่า เขานอนเร็ว ***ระวังให้ดี  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1921 เมื่อ: มีนาคม 16, 2006, 04:05:23 PM »

Angry เหตุผลที่ควรรักแม่มากกว่าแฟน Undecided
1. ถ้าไม่มีแม่ แฟนเราก็จะไม่มีคนรักดีๆ อย่างนี้ เผลอๆ เธออาจต้องอยู่เป็นโสด

2. แม่ไม่เคยหลอกให้เราหลงรัก เพราะเราเต็มใจรักแม่โดยไม่ต้องหลง

3. แม่อาจเคยตีเราให้เจ็บตัว แต่ไม่เคยทำให้เราเจ็บหัวใจ

4. แม่ส่งเสียเรา แต่เราต้องส่งเสียแฟน

5. แม่ไม่เคยบอกเลิก

6. แม่เป็นแบงค์ส่วนตัวที่เวลากู้ไม่เคยคิดดอกเบี้ย และไม่ค่อยทวงคืน

7. แม่เห็นเราเดินแก้ผ้าตั้งแต่เล็ก โดยไม่เคยติเรื่องรูปร่าง

8. แม่เป็นคนที่เห็นเราดีกว่าแฟนของแม่เสมอ

9. ขอหอมแม่ไม่ยากเท่าขอหอมแฟน

10. แม่ยอมตัดสะดือตัวเองเพื่อให้เราเกิดมา

11. แม่สอนให้เราพูดได้ เพื่อจะไปบอกรักแฟนตอนเราโต (แย่จัง…)

12. แฟนไม่ได้มีนม (สดจากเต้า) ให้กินฟรีเหมือนแม่

13. แม่ยอมเป็นยัยอ้วนลงพุงตั้ง 9 เดือน เพื่อให้เราอาศัยอยู่ข้างใน

14. ประเทศนี้ไม่มี "วันแฟนแห่งชาติ" เหมือนวันแม่
 หลงรัก หลงรัก หลงรัก :-* :-* :-* :-* :-* หลงรัก หลงรัก หลงรัก

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1922 เมื่อ: มีนาคม 16, 2006, 04:05:58 PM »

Grin พี่แป้ว วอลเธอร์ที่นายเบิ้ลจะซื้อ สองหมื่อนห้า ผมให้ สองหมื่นแปดเลยพี่ Shocked Shocked Grin

สองแปดห้าครับพี่แป้ว เคาะ..........ได้ผมใช่ป่ะ.....อิอิ

ตอกย้ำ.........อิอิ.........ว่าไงพี่จ่า........หุหุ

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #1923 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 08:15:54 AM »

ถ้าไม่มีภาระกิจอะไรด่วน อาจจะไปร่วมด้วยครับ  Grin Grin Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1924 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 08:26:16 AM »

สวัสดีคุณเอก.....พักหลังเงียบไปนะ ภาระกิจยุ่งมากหรือไม่ครับ

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #1925 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 10:15:11 AM »

ครูเบิ้ลไปเกาะสมุยทำไม ผมไปมั่ง พอดีน้องผมมีรีสอร์ทที่นั่นพักฟรีเฉพาะผมนะ ส่วนครูเบิ้ลคิดราคาฝรั่ง Grin

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
jamam
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1926 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 01:53:00 PM »

Grin Grinเสาร์ - อาทิตย์  นี้  ไปกันเยอะนะครับ  Tongue
 หลงรักคนที่ไม่ได้ไป   อิจฉา  มั้ย............. :-*

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #1927 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 04:18:17 PM »

ด้วยความเคารพครับ...น้องโจ.....พี่ได้รับจารบีแล้วครับ...แต่. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณน้องโจ...เล่นเขียนชื่อภาษาอังกฤษมาเลย ส่ง พี่ Sig 228 kolok....อะจ๊าก..... เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ของในกล่องเขย่าต้องคลอกแคล๊กๆ....คนนำส่งมันก็ช่างหวังดีเพราะมันมาส่งที่ร้านบ่อยๆๆ.. Grin Grin

ที่ร้านนี้มีฝาหรั่งตั้งแต่เมื่อไหร่วะ...ไม่ส่งให้ดีกว่าเดี๋ยวเป็นระเบิด(คงคิดในใจ)... ตกใจ ตกใจ

วันนี้เลยโทรหา "ไข่นุ้ย ตลุยหอยใหญ่" บอกว่าส่งตั้งแต่วันที่ 6 นี่มัน 11 ว้นแล้วคงไม่ส่งไปมาเลย์ก่อนแล้วค่อยกลับเข้ามาโก-ลกนะ...เลยโทรไปถามที่ไปรษณีย์... Huh Huh

ได้ความว่าของมาถึง สองสามวันแล้วแต่คนนำจ่ายไปได้เอาไปส่ง.......เพราะสาเหตุอะไรไม่รู้ พอดีเขาไม่อยู่ซะด้วย....(อยากรู้จริงๆนะ..เดี๋ยวถ้ามาส่งพัสดุอื่นจะถามสักหน่อย)

สรุป..ไปรับของมาแล้วจากไปรษณีย์....ส่วนที่ไปรับเองคาดว่าดันกลอกชื่อภาษาอังกฤษ ปนตัวเลขคนจ่ายเลยงง.. Huh Huh

จบข่าว....ขอบคุณครับน้องโจ...ไว้มีโอกาสค่อยมาเมาที่โก-ลกบ้างนะครับ... Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1928 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 04:22:31 PM »

อ่ะนะ....ชวนคนเดียวอะ..ได้ไง

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1929 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 05:49:57 PM »

ด้วยความเคารพครับ...น้องโจ.....พี่ได้รับจารบีแล้วครับ...แต่. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณน้องโจ...เล่นเขียนชื่อภาษาอังกฤษมาเลย ส่ง พี่ Sig 228 kolok....อะจ๊าก..... เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ของในกล่องเขย่าต้องคลอกแคล๊กๆ....คนนำส่งมันก็ช่างหวังดีเพราะมันมาส่งที่ร้านบ่อยๆๆ.. Grin Grin

ที่ร้านนี้มีฝาหรั่งตั้งแต่เมื่อไหร่วะ...ไม่ส่งให้ดีกว่าเดี๋ยวเป็นระเบิด(คงคิดในใจ)... ตกใจ ตกใจ

วันนี้เลยโทรหา "ไข่นุ้ย ตลุยหอยใหญ่" บอกว่าส่งตั้งแต่วันที่ 6 นี่มัน 11 ว้นแล้วคงไม่ส่งไปมาเลย์ก่อนแล้วค่อยกลับเข้ามาโก-ลกนะ...เลยโทรไปถามที่ไปรษณีย์... Huh Huh

ได้ความว่าของมาถึง สองสามวันแล้วแต่คนนำจ่ายไปได้เอาไปส่ง.......เพราะสาเหตุอะไรไม่รู้ พอดีเขาไม่อยู่ซะด้วย....(อยากรู้จริงๆนะ..เดี๋ยวถ้ามาส่งพัสดุอื่นจะถามสักหน่อย)

สรุป..ไปรับของมาแล้วจากไปรษณีย์....ส่วนที่ไปรับเองคาดว่าดันกลอกชื่อภาษาอังกฤษ ปนตัวเลขคนจ่ายเลยงง.. Huh Huh

จบข่าว....ขอบคุณครับน้องโจ...ไว้มีโอกาสค่อยมาเมาที่โก-ลกบ้างนะครับ... Grin Grin

ขออภัยด้วยครับพี่ ถามชื่ออีตาเบิ้ลแล้ว ดันบอกว่า เขียนไปเลยตามนี้ ที่อยู่ถูกพอแล้ว ไปถึงเค้าก็ถามกันเอง  กลายเป็นเรื่องอื่นอีกแล้ว จะจำไว้เป็นประสบการณ์ครับ อิอิ

บางโพ 5
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1930 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 05:57:00 PM »

ขออภัยด้วยครับพี่ ถามชื่ออีตาเบิ้ลแล้ว ดันบอกว่า เขียนไปเลยตามนี้ ที่อยู่ถูกพอแล้ว ไปถึงเค้าก็ถามกันเอง กลายเป็นเรื่องอื่นอีกแล้ว จะจำไว้เป็นประสบการณ์ครับ อิอิ

ต้องบอกว่า" จะจำไว้เลย ตาเบิ้ลนะตาเบิ้ล  Angry "ครับ

ตอนนี้จำเลยตะลอนอยู่อ.พระแสงเข้ามาแก้ตัวไม่ได้ ต้องถล่มซ๊า................ Grin  Grin  Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #1931 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 07:03:42 PM »

อ่ะนะ....ชวนคนเดียวอะ..ได้ไง

ด้วยความเคารพครับพี่ปู...คงจะชวนไม่ได้หรอกครับ.... :Smiley :Smiley :Smiley

ต้องอัญเชิญ....ครับพี่.... หลงรัก หลงรัก

ขออภัยด้วยครับพี่ ถามชื่ออีตาเบิ้ลแล้ว ดันบอกว่า เขียนไปเลยตามนี้ ที่อยู่ถูกพอแล้ว ไปถึงเค้าก็ถามกันเอง กลายเป็นเรื่องอื่นอีกแล้ว จะจำไว้เป็นประสบการณ์ครับ อิอิ
อ้างถึง

ด้วยความเคารพครับน้องโจ...พี่เข้าใจ....อย่าไปเชื่ออะไรมากนัก....
"เจ้าไข่นุ้ย ครูบ้านนอก หลอกเด็กพาณิชย์".....นะ..ขอบอกป่าวอำ.. ตกใจ ตกใจ

ต้องบอกว่า" จะจำไว้เลย ตาเบิ้ลนะตาเบิ้ล Angry "ครับ

ตอนนี้จำเลยตะลอนอยู่อ.พระแสงเข้ามาแก้ตัวไม่ได้ ต้องถล่มซ๊า................ Grin Grin Grin

คุณ E_mail ล้างหูไว้หน่อยนะตาไข่นุ้ยนี่พูดเร็วมากๆ...ระวังโดนมอมเหล้าแล้วฉกสาวๆนะ...ขอเตือน
......จริงๆนะป่าวอำ... ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1932 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 08:55:07 PM »

อ้างถึง
คุณ E_mail ล้างหูไว้หน่อยนะตาไข่นุ้ยนี่พูดเร็วมากๆ...ระวังโดนมอมเหล้าแล้วฉกสาวๆนะ...ขอเตือน
......จริงๆนะป่าวอำ...

เหมือนกับว่าพี่เคยมีประสบการณ์มาแล้ว ยังไงแจ้งเตือนทางหลังไมค์ได้ครับ สมาชิกจะได้ระมัดระวังกัน  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

บางโพ 5
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #1933 เมื่อ: มีนาคม 17, 2006, 09:29:27 PM »

ด้วยความเคารพครับ.....

แซวเล่นนะครับ......น้องเปิ้ลเป็นคนหน้ารักที่ซู๊ดดดด.....

ใครเห็นใครก็รัก.......อยากเข้าไปตุ้ยพุง....อุ๊ยไม่ใช่เข้าไปหยิกแก้ม....

ฝากชาวสุราษฏ์ฯ ดูแลรักษาให้ดีด้วยนะครับ...หาไม่ได้อีกแล้วตามแค๊ทวอร์ค....

ยังไงก็สงสารเด็กน้อยคอยครูใหญ่(พุงใหญ่)อยู่นะครับ.......

MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #1934 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 09:23:47 AM »

น้ำลายหก วันอาทิตย์นี้ผมขอไปสุราษฎ์ ด้วยคน  น้ำลายหก และแล้วพี่แป้วก็เข้ามารู้ความลับที่ทีมงานได้แอบนินทาแกไว้ในเวปจนได้  Grin ยินดีต้อนรับครับพี่ วันอาทิตย์นี้เจอกันจะเอาของไปฝาก Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2006, 09:32:46 AM โดย MK 4 » บันทึกการเข้า

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
หน้า: 1 ... 126 127 128 [129] 130 131 132 ... 35779
  พิมพ์