เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:31:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24567 24568 24569 [24570] 24571 24572 24573 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25492016 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #368535 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 09:49:30 PM »

อ่าว  อ๊าว  เฮียหยันมา

เฮียครับ ขอเกือกคู่นึงครับ เอาสวย ๆ

เบอไหรก็ได้ ใส่ไม่ได้ก็ไม่พรือ เพราะปรกติก็ไม่ใส่อยู่แล้ว
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #368536 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 09:50:05 PM »

มีเรื่องอึดอัด ฮึดฮัด ขัดใจ

เพิ่งเถียงกะคนที่เคยนับถือมาคนนึง  ตอนนี้ เขาเป็นเสื้อแดงไปแล้ว และมาชี้ให้ผมเลือกข้างด้วย ว่าผมจะแดงหรือเหลือง

อย่ามายุ่งกะตรู ตรูบอดสีว๊อยยย

แต่เรื่องที่เถียงกัน ไม่ใช่เรื่องการเมือง  แต่เป็นเรื่องรถ......

อ๊ะ ๆ ไม่ใช่โตต้ากับอีสุหรอก แกก็ใช้วีโก้  รุ่นเดียวกะผมเด๊ะ

แล้วเถียงเรื่องอะไรกันเหรอ....

เรื่องที่ผม ไม่คิดจะเถียงกับใครในนี้เลยตะหาก เพราะเห็นว่า ไม่เหมาะสม

เรื่อง การอุด EGR ครับ....  เขากะฉีกหน้าผม แต่ผมเล่นซะ เขาตบโต๊ะเดินเข้าห้องเลย ...

แล้วว่าพรือ อุดดีหม้าย รถผมแสนหวาโลแล้ว ยังไม่ได้ทำไหรเลย เท่าแต่เติมมันแล้วก้าขับครับ

http://www.pamokair.com/webboard/index.php?topic=36.0

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #368537 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 09:51:28 PM »

อ่าว  อ๊าว  เฮียหยันมา

เฮียครับ ขอเกือกคู่นึงครับ เอาสวย ๆ

เบอไหรก็ได้ ใส่ไม่ได้ก็ไม่พรือ เพราะปรกติก็ไม่ใส่อยู่แล้ว

ทั้งยับ  ทั้งแทะไปทั่วเลยวุ๊ย...  อ๋อย ยี๊

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #368538 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 09:52:12 PM »

มีเรื่องอึดอัด ฮึดฮัด ขัดใจ

เพิ่งเถียงกะคนที่เคยนับถือมาคนนึง  ตอนนี้ เขาเป็นเสื้อแดงไปแล้ว และมาชี้ให้ผมเลือกข้างด้วย ว่าผมจะแดงหรือเหลือง

อย่ามายุ่งกะตรู ตรูบอดสีว๊อยยย

แต่เรื่องที่เถียงกัน ไม่ใช่เรื่องการเมือง  แต่เป็นเรื่องรถ......

อ๊ะ ๆ ไม่ใช่โตต้ากับอีสุหรอก แกก็ใช้วีโก้  รุ่นเดียวกะผมเด๊ะ

แล้วเถียงเรื่องอะไรกันเหรอ....

เรื่องที่ผม ไม่คิดจะเถียงกับใครในนี้เลยตะหาก เพราะเห็นว่า ไม่เหมาะสม

เรื่อง การอุด EGR ครับ....  เขากะฉีกหน้าผม แต่ผมเล่นซะ เขาตบโต๊ะเดินเข้าห้องเลย ...
หมาทำงานอีกแล้ว

ผมว่า เรื่องแบบนี้ เป็นความศรัทธา ความเชื่อส่วนบุคคล ถ้าทำแล้ว ใครไม่เดือดร้อน ทำแล้วสบายใจ ก็แล้วไง....ก็ทำสิครับ

สบายใจ ใครมั่งไม่เอา

แต่ดันมาบังคับให้เพื่อนทำด้วย แล้วประนามว่า ไหนว่าเก่งนักเก่งหนา เรื่องแค่นี้ยังโง่...  หมาก็เลือดขึ้นหน้าเป็นนะครับ

ลุงตุ้มไม่เห็นว่าไหรผมสักคำที ทั้งที่แกก็รู้ ว่าผมไม่อุด EGR  เพื่อนผมหลายคนก็อุด ไม่เห็นมันเคยว่าผมยังงั้น

ผมยังไม่รู้เหลย ไอ้ อีจีอาร์ มันอยู่ตรงไหนของรถ นี่ถ้าพี่ดุลย์มาเห็นโพสนี้ น่าว่าแกต้องแช่งให้ผมทั้ง แขง ทั้ง มีแรงดัน เยอะๆแน่เลย

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #368539 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 09:58:09 PM »

อีตานี่ เป็นน้องของพี่เขยคนโตครับ  เป็นคนวิเศษชัยชาญ อ่างทอง

และเป็นเสื้อแดง หนึ่งเดียวของบ้าน แต่เป็นหมู่ใหญ่แถวนั้น 

ไปไหนมาไหน ต้องมีสัญลักษณ์ของความเป็นเสื้อแดงสำแดงอยู่จุดใดจุดหนึ่งของร่างกายเสมอ

แต่ผมก็ไม่สนใจ

เขามาเที่ยวบ้านพี่ผมสองสามวันแล้ว วันนี้ พี่เขยชวนผมไปนั่งด้วย ผมก็ไป...

คนเคยช่วยเหลือกันตั้งกะตอนผมจะซื้อบ้านทรงไทย แต่โครงการล่มไปโน่นแน่ะ

ปรกติ เขาก็มักจะใช้สติปัญญาของเขา ข่มคนอื่นอยู่ก่อนแล้ว  คราวนี้ กะมาข่มผม ต่อหน้าคนแถวบ้านผมห้าหกคนที่นั่งอยู่ด้วย

ผมใส่กลับซะหนักเลย  วันหลังไม่รู้จะมองหน้ากันติดมั๊ย...  ชาด

เขียนให้ยาวๆหีดถี เรื่องเพื่อนนิอ่านแล้วมันเพลินนิ ชวนให้ติดตามครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #368540 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 10:06:23 PM »

นอนแระ.... บู่ อ๋อย

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #368541 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 11:11:58 PM »

ไหว้

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #368542 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 11:16:15 PM »

ไหว้

ได้กี่เพลงแล้วครับน้ายอด

อย่าลืมหาเพลงเปิดให้เบบี๋ฟังนะครับ เด็กจะอารมณ์ดี พอเกิดก็เปิดต่อ เปิดทิ้งไว้ทั้งวัน เด็กจะอารมณืดี ร่าเริงมากครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #368543 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 11:41:22 PM »

ไหว้

อย่าลืมหาเพลงเปิดให้เบบี๋ฟังนะครับ เด็กจะอารมณ์ดี พอเกิดก็เปิดต่อ เปิดทิ้งไว้ทั้งวัน เด็กจะอารมณืดี ร่าเริงมากครับ  Grin

ก่อนคลอดสักเดือนสองเดือน หามะพร้าวน้ำหอมให้แม่กินทั้งน้ำทั้งเนื้อบ่อย ๆ

ลูกออกมา ผิวขาวนวลเลยแหละ

บอกตรง ๆ เห็นผิวพ่อแล้ว  หวังเหวิดลูก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #368544 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 11:42:25 PM »

อีตานี่ เป็นน้องของพี่เขยคนโตครับ  เป็นคนวิเศษชัยชาญ อ่างทอง

และเป็นเสื้อแดง หนึ่งเดียวของบ้าน แต่เป็นหมู่ใหญ่แถวนั้น 

ไปไหนมาไหน ต้องมีสัญลักษณ์ของความเป็นเสื้อแดงสำแดงอยู่จุดใดจุดหนึ่งของร่างกายเสมอ

เขามาเที่ยวบ้านพี่ผมสองสามวันแล้ว วันนี้ พี่เขยชวนผมไปนั่งด้วย ผมก็ไป...

คนเคยช่วยเหลือกันตั้งกะตอนผมจะซื้อบ้านทรงไทย แต่โครงการล่มไปโน่นแน่ะ

ปรกติ เขาก็มักจะใช้สติปัญญาของเขา ข่มคนอื่นอยู่ก่อนแล้ว  คราวนี้ กะมาข่มผม ต่อหน้าคนแถวบ้านผมห้าหกคนที่นั่งอยู่ด้วย

ผมใส่กลับซะหนักเลย  วันหลังไม่รู้จะมองหน้ากันติดมั๊ย...  ชาด

เขียนให้ยาวๆหีดถี เรื่องเพื่อนนิอ่านแล้วมันเพลินนิ ชวนให้ติดตามครับ

บางเรื่องก็ไม่เหมาะสมครับน้าหนอง

มาบ้านลุงดุลย์สิ  ผมจะชักแม่น้ำทั้งห้าให้ฟัง
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #368545 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 11:46:48 PM »

ไหว้

ก่อนคลอดสักเดือนสองเดือน หามะพร้าวน้ำหอมให้แม่กินทั้งน้ำทั้งเนื้อบ่อย ๆ

ลูกออกมา ผิวขาวนวลเลยแหละ

บอกตรง ๆ เห็นผิวพ่อแล้ว  หวังเหวิดลูก

อย่าให้น้องหนึ่งกินของรสจัด ของหมักดองด้วยนะครับ เด็กจะสุขภาพดี ของเผ็ดร้อน มีผลกะเด็กตรงๆเลย ออ...ให้กินปลาเยอะ ปลานึ่ง ปลาทอด ฉลาด หัวแหล่ม  Cheesy

พูดเหมือนตรูมีลูกเลย ไม่มีหรอก แค่ช่วยเค้าเลี้ยงหลาน พ่อมันแทบไม่ต้องหาของกิน ลุงวิ่งซื้อให้ตั้งแต่อยู่ในท้อง จนออกมาก็เลี้ยงต่ออีก  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #368546 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 11:52:00 PM »

บางเรื่องก็ไม่เหมาะสมครับน้าหนอง

มาบ้านลุงดุลย์สิ  ผมจะชักแม่น้ำทั้งห้าให้ฟัง
แกทำบุญตอใดแล้วเขาะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #368547 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 12:04:37 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม หัวค่ำอากาศกำลังสบายครับ ออกทำงานข้างนอกทุกวันเลยครับ

หัวค่ำ  ออกทำงานข้างนอกทุกวัน ...     กึ๋ย กึ๋ย...  น้ำลายหก    คิก คิก

ไปแอบดูราเบิดขวดครับพี่ตุ้ม อิอิ

ขากลับ น่าจะเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวมั่งน๊าาาา... Grin   คิก คิก

นวดสปา นวดน้ำมัน บอดี้ทูบอดี้ มิกฟรี อาหารฟรี พอได้ไหมครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #368548 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 12:08:47 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม หัวค่ำอากาศกำลังสบายครับ ออกทำงานข้างนอกทุกวันเลยครับ

หัวค่ำ  ออกทำงานข้างนอกทุกวัน ...     กึ๋ย กึ๋ย...  น้ำลายหก    คิก คิก

ไปแอบดูราเบิดขวดครับพี่ตุ้ม อิอิ

ขากลับ น่าจะเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวมั่งน๊าาาา... Grin   คิก คิก

นวดสปา นวดน้ำมัน บอดี้ทูบอดี้ มิกฟรี อาหารฟรี พอได้ไหมครับ

อยู่พื้นที่เองไม่ค่อยคึกครับพี่ดา ไปต่างถิ่นคึกดีจัง  Cheesy

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #368549 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 12:51:01 AM »

นอนเหอะ เมียออกมาเข้าห้องน้ำ ชำเลืองดูกะหางตา

"ถ้ามรึงรักจอคอมนั่นนัก มรึงมาแต่งกะกรูทำไม??"

คิดเองครับ คิดเอาว่า หล่อนจะคิดยังงี้
หน้า: 1 ... 24567 24568 24569 [24570] 24571 24572 24573 ... 35779
  พิมพ์