เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 12:26:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 128 129 130 [131] 132 133 134 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25460220 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1950 เมื่อ: มีนาคม 20, 2006, 01:00:46 PM »

ขอบอกด้วยสายตาผู้ชม

ผมไปที่สนามทันดูสเตจ3 พอถึงสเตจ5พี่ที่ลงIPSC.ทั้ง3คนมีวิวัฒนาการที่ดีมากอย่างเห็นได้ชัด ไม่ได้หมายความว่ายิงแม่นขึ้นหรือเร็วขึ้น แต่ที่เปลี่ยนไปคือจังหวะ+การเคลื่อนไหวของพวกพี่ๆsmoothขึ้น......
แสดงผลอย่างชัดเจนที่สเตจสุดท้ายซึ่งยาก( ที่สุดรึเปล่า? )เอาเรื่อง ทั้ง3คนยิงได้ดีมากเทียบกับที่เห็นในสเตจแรกๆแล้วต้องขอบอกว่ายังกับเป็นคนละคน  Wink

จริงๆนะ ป่าวแกล้งยอ  Grin
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1951 เมื่อ: มีนาคม 20, 2006, 01:11:00 PM »

รางวัลพิเศษ FAMILY ยอดเยี่ยม จ่าแม ไดไปครอง (คุณเบน ....... มอบให้ครับผม)

เมื่อคืนกลับ ตี 1 พอถึงที่บ้านปั๊บ.....สุดที่รักของผมเป็นไข้แล้ว ครับ
สงสัยแดดร้อน ลูกน้อย 2 คน และ สุดที่รัก คอยลุ้นผมข้างสนามตลอดเวลา Cry Cry
หนุกคร้าบ......... ผมกินตลอดทาง ทั้งขาไปและขากลับ (กินเหล้าน่ ดั้น ไม่เมาซะนี่)

Huh Huh Huh Huh Huh Grin Grin Grin Grin Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided

แหงดิ คืนวันเสาร์หนุ่มอื่นเค้าแกะปูปอกกุ้งกินเองกันจนเมื่อยมือจนขี้เกียจกิน มีแต่พี่จ่านี่แหละที่มีกองหลังคอยแกะส่งข้ามฟากมาให้ทีละเป็นถ้วยๆ  Cheesy

ถึงสนามสุราษฏร์ฯพี่จ่าจะได้ที่6แต่สนามสงขลาพี่จ่าได้ที่1นี่ครับ ผมได้ยินชัดแจ๋วว่าผบ.ของพี่จ่าจะแวะซื้อน้ำพริกแมงดาที่พัทลุง(จะเอาถ้วย) ถ้วยใบนี้อาเจ๊เค้าให้สามีสุดที่รักคนเดียวเลยยยยย.....แถมผักลวกให้อีกตะหาก  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2006, 01:12:55 PM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1952 เมื่อ: มีนาคม 20, 2006, 01:50:02 PM »

รางวัลพิเศษ FAMILY ยอดเยี่ยม จ่าแม ไดไปครอง (คุณเบน ....... มอบให้ครับผม)

เมื่อคืนกลับ ตี 1 พอถึงที่บ้านปั๊บ.....สุดที่รักของผมเป็นไข้แล้ว ครับ
สงสัยแดดร้อน ลูกน้อย 2 คน และ สุดที่รัก คอยลุ้นผมข้างสนามตลอดเวลา Cry Cry

คนมันมีความสุขนี่นา   
ช่วยไม่ได้นี่
ไม่พาไปเอง....5555

หนุกคร้าบ......... ผมกินตลอดทาง ทั้งขาไปและขากลับ (กินเหล้าน่ ดั้น ไม่เมาซะนี่)

Huh Huh Huh Huh Huh Grin Grin Grin Grin Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided

แหงดิ คืนวันเสาร์หนุ่มอื่นเค้าแกะปูปอกกุ้งกินเองกันจนเมื่อยมือจนขี้เกียจกิน มีแต่พี่จ่านี่แหละที่มีกองหลังคอยแกะส่งข้ามฟากมาให้ทีละเป็นถ้วยๆ  Cheesy

ถึงสนามสุราษฏร์ฯพี่จ่าจะได้ที่6แต่สนามสงขลาพี่จ่าได้ที่1นี่ครับ ผมได้ยินชัดแจ๋วว่าผบ.ของพี่จ่าจะแวะซื้อน้ำพริกแมงดาที่พัทลุง(จะเอาถ้วย) ถ้วยใบนี้อาเจ๊เค้าให้สามีสุดที่รักคนเดียวเลยยยยย.....แถมผักลวกให้อีกตะหาก  Grin

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1953 เมื่อ: มีนาคม 20, 2006, 01:51:15 PM »

คนมันมีความสุข
ช่วยไม่ได้  ไม่พาไปเอง...5555

คนมันมีความสุขนี่นา
ช่วยไม่ได้นี่
ไม่พาไปเอง....5555

แหงดิ คืนวันเสาร์หนุ่มอื่นเค้าแกะปูปอกกุ้งกินเองกันจนเมื่อยมือจนขี้เกียจกิน มีแต่พี่จ่านี่แหละที่มีกองหลังคอยแกะส่งข้ามฟากมาให้ทีละเป็นถ้วยๆ Cheesy

ถึงสนามสุราษฏร์ฯพี่จ่าจะได้ที่6แต่สนามสงขลาพี่จ่าได้ที่1นี่ครับ ผมได้ยินชัดแจ๋วว่าผบ.ของพี่จ่าจะแวะซื้อน้ำพริกแมงดาที่พัทลุง(จะเอาถ้วย) ถ้วยใบนี้อาเจ๊เค้าให้สามีสุดที่รักคนเดียวเลยยยยย.....แถมผักลวกให้อีกตะหาก Grin

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #1954 เมื่อ: มีนาคม 20, 2006, 02:53:22 PM »

Cheesy วันเสาร์ผมไปถึงสุราษฎ์ 5 ทุ่มกว่าแล้ว งานเลี้ยงเลิกไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตารินเหลือแต่หนุ่มโสด 2 ท่าน คือพี่จ้าวกับครูเบิ้ลรอต้อนรับอยู่ แต่เห็นทั้งคู่ดูคอจะเคล็ด ๆ น้ะเพราะเหล่แต่สาวเชียร์เบียร์ ฮ่า ๆ ๆ โดนชก

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1955 เมื่อ: มีนาคม 20, 2006, 03:46:32 PM »

รูป รูป รูปอะรูป........รอชมอยู่ อย่าร่ำไร

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #1956 เมื่อ: มีนาคม 20, 2006, 05:59:14 PM »

รูป รูป รูปอะรูป........รอชมอยู่ อย่าร่ำไร

ด้วยความเคารพครับพี่ปู......

รูปที่รอชมอยู่นี่หมายถึงรูปทีมงาน....... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หรือว่าสาวเชียร์เบียร์ครับ....... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1957 เมื่อ: มีนาคม 21, 2006, 08:09:04 AM »

เชื่อไหมขอรับ  จนถึงบัดนี้ผมหาม่ายเสื้อทีมเป็นของตัวเองทีนิ Cheesy พี่โสภณครับ  ก่อนลงทะเลรบกวนช่วยสั่งเสื้อทีมให้อีกสัก 2 ตัวนะครับ XXL กับ XL อย่างละตัว  Grin ค่าเสื้อจะฝากไว้ที่พี่แป้วทีเดียวเลย สิ้นเดือนนี้ Cheesy

อ้อ  อย่าลืมเสื้อทีมไซส์ L ผู้หญิงของ ผบ. ครูโด่งด้วยนะครับพี่  ฝากที่จ่าแม้มไว้ได้เลย สิ้นเดือนนี้จะไปรับ  Cool

อีตาวุฒิ จะสั่งด้วยไม่ใช่เหรอ ช่วยแจ้งด้วยแหละ อีเอาไซส์ไหนบ้างอ่ะ Angry Grin

คุณเบิ้ลลืมอะไรไปรึป่าว ?

ลืมบอกว่าตัวจริงผมหล่อกว่าในรูปถ่าย25ปีแสงอ่ะ....เรื่องแบบนี้ลืมได้ไง Angry

จ้า  เดี๋ยวค่อยเอารูปที่เวียงจันทร์มาให้ดู Grin

ช่ายยยย Grin

Cheesy วันเสาร์ผมไปถึงสุราษฎ์ 5 ทุ่มกว่าแล้ว งานเลี้ยงเลิกไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตารินเหลือแต่หนุ่มโสด 2 ท่าน คือพี่จ้าวกับครูเบิ้ลรอต้อนรับอยู่ แต่เห็นทั้งคู่ดูคอจะเคล็ด ๆ น้ะเพราะเหล่แต่สาวเชียร์เบียร์ ฮ่า ๆ ๆ โดนชก

หนุ่มโสดก้ออย่างงี้แหละ  ไม่เหมือนหนุ่ม ๆ ที่ไม่โสด ต้องรีบเข้านอน เยาะเย้ย โดนชก โดนชก  แต่เสียดายวันนั้นโคโยตี้ปิด  ม่ายอย่างงั้น เละตุ้มเป๊ะกว่าที่เห็น จูบบบบ จูบบบบ

jamam
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1958 เมื่อ: มีนาคม 21, 2006, 12:46:11 PM »

Cool :oiรูปครับ  รูปๆๆๆๆ  ช่วยลงให้ดูบ้างดิ Cry Cry
 Grin Grinคือว่าของผมยังไม่ได้ไปเอาที่ร้านเลย :Smiley :Smiley

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1959 เมื่อ: มีนาคม 21, 2006, 02:52:38 PM »

รูปเหรอพี่แป้ว ....... ที่จริงแล้วของตา babor นะอย่าไปแย่งน้องเด้ออออ

MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #1960 เมื่อ: มีนาคม 21, 2006, 03:06:43 PM »

Cheesy เนื่องจากไปสนามสุราษฎ์มาได้เห็น เอส 14 ของพี่วาริณทร์ อดใจไม่ไหวราคาก็พอจะซื้อหามาได้ Cheesy วันนี้ผมจองเรียบร้อยแล้วครับอีกประมาณ 3 เดือนปืนเข้า น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก อยากได้ ๆ ๆ น้ำลายหก อีกสามเดือนทีมเสื้อแดงจะมี เอส 14 เพิ่มอีกตัวแล้ววววว Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1961 เมื่อ: มีนาคม 21, 2006, 03:12:46 PM »

ยินดีด้วยน้องวุฒิ ขอรายละเอียดหลังบ้านดิ

MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #1962 เมื่อ: มีนาคม 21, 2006, 03:43:06 PM »

Grin Grin ถูกต้องเลยครับพี่ร้านปืนโยธินครับ ราคา 85 K Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2006, 03:44:50 PM โดย MK 4 » บันทึกการเข้า

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #1963 เมื่อ: มีนาคม 21, 2006, 04:48:46 PM »

Grin Grin ถูกต้องเลยครับพี่ร้านปืนโยธินครับ ราคา 85 K Grin Grin

ด้วยความเคารพครับ....

.....ตอนแรกที่ผมพลาดการจองคิมเบอร์  ก็ถามที่โยธินก็มีตัวนี้นี่แหละครับ.....แต่พอดีผมอยากได้ลำกล้อง 4 นิ้ว เลยไปคว้าเอาเจ้า SA. มาแทนครับ ไปรับตัวมาวันไหนพามาฉลองที่โก-ลกบ้างนะครับ..

ขอบคุณครับ.... Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1964 เมื่อ: มีนาคม 21, 2006, 04:52:33 PM »

Cheesy เนื่องจากไปสนามสุราษฎ์มาได้เห็น เอส 14 ของพี่วาริณทร์ อดใจไม่ไหวราคาก็พอจะซื้อหามาได้ Cheesy วันนี้ผมจองเรียบร้อยแล้วครับอีกประมาณ 3 เดือนปืนเข้า น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก อยากได้ ๆ ๆ น้ำลายหก อีกสามเดือนทีมเสื้อแดงจะมี เอส 14 เพิ่มอีกตัวแล้ววววว Grin Grin

แต่ Mark IV ก็หายไปตัวนึงเหมือนกัน เสียดายอ่ะ

หน้า: 1 ... 128 129 130 [131] 132 133 134 ... 35779
  พิมพ์