เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:24:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25077 25078 25079 [25080] 25081 25082 25083 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25709228 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #376185 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 05:11:44 PM »

ไปเกษตรแฟร์ ว่าจะไปเซ้อขวากพี่เข้ม พอดีของหมด ไว้ปีหน้านะครับ

หึๆๆ ขอบคุณครับ ไม่ต้องแอบอ้างครับ จะซื้อมาใช้เองก็ไม่มีใครว่า และก็ไม่มีใครรู้ด้วย หากไม่เอามาโฆษณาเยี่ยงนี้

สำหรับผม ของแบบนี้ไม่ต้องฝากครับ ไม่จำเป็นหึๆๆ

จะบอกว่ายังร้อยเปอร์เซนต์อยู่ อายุปูนนี้แล้ว กะเดี๋ยวเพื่อนว่าขี้หก

หากแต่ความจริง"มัน"ยังใช้งานได้อยู่ครับ หึๆๆ

แล้วก็ ได้ใช้ตามใจต้องการด้วยซิ หึๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 05:59:01 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #376186 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 05:52:18 PM »

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #376187 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 05:54:51 PM »

กำลังทาสี  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #376188 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:01:44 PM »

ขออวยพรให้กิจการเจริญก้าวหน้า ล่ำซำครับเสี่ยเบิ้ม..........
พี่ไปจะได้ถล่มเต็มที่ หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #376189 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:09:44 PM »

ขออวยพรให้กิจการเจริญก้าวหน้า ล่ำซำครับเสี่ยเบิ้ม..........

ไหว้ขอบคุณครับพี่เข็ม

ได้ที่เพิ่มมานิดหน่อยครับพี่เข้ม อึดอัดมานานแสนนาน เข้ามา3-4คนไม่มีทางเดินมานาน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  คิก คิก

ฅนเล
Sr. Member

คะแนน 231

« ตอบ #376190 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:16:15 PM »

สวัดดีครับ พี่น้องด้ามขวาน ยินดีด้วยครับพี่เสี่ยเบิ้ม ได้ขยายร้านเพิ่มแล้ว แล้วเจ๊คนเช่าเดิมทำไมยอมล่ะครับ

ภูเขาสูงทะเลกว้างยังเคยข้าม ฝันงดงามถามหน่อยเคยข้ามไหม
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #376191 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:24:31 PM »

ได้ที่เพิ่มมานิดหน่อยครับพี่เข้ม อึดอัดมานานแสนนาน เข้ามา3-4คนไม่มีทางเดินมานาน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  คิก คิก
อย่าลืม มุม"ถ่ายภาพ ที่ระทึก"น๊ะครับ ฉากหลังมีชื่อร้านด้วย ทีนี้รูปไปถึงใหน มิวฉิกหื่น เอ้ยมิวซิกโซน ก็ไปถึงนั่น อิๆๆ

ไหร๋ไม่ไหร๋ กะหาเลนส์ 35 มาสักตัว ไม่กี่ตังค์ ถ่ายรูปแล้วก็อัดส่งตามไปให้ลูกค้าถึงบ้าน ได้ที่อยู่ด้วย จะพ่วงเบอร์โทรก็ไม่น่าเกลียด อิๆๆ

ไม่ซื้อก็18-200กะมีแล้ว จัดมุมถ่ายแหล่มๆ เดี๋ยวนี้คนส่วนมากบ้าถ่ายรูป กันทั้งนั้น อิๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:34:31 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #376192 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:29:16 PM »

น้าเบิ้ม ไม่ลองเปิดช่องทางติดต่อกะลูกค้าเก่า โดยใช้เฟสบุกส์ให้เป็นประโยชน์หรือครับ พี่ว่าน่าจะลองดู

เราจะได้บริการทุกระดับประทับใจ

สินค้ามีปัญหาอะไรหรือเปล่า

ถึงเวลาจะต้องบริการแล้วหรือไม่ จะจัดหาอะไรเพิ่มเติม อะไรประมาณนี้ พี่ว่ามันจะรู้สึกผูกพันกัน เครื่องดนตรี มรโอกาสที่จะต้องเสีย และได้รับการซ่อมบำรุง หรือจัดหาเพิ่มเติม เป็นเครือข่ายได้น๊ะครับ

ใช้โซเชี่ยนเน็ตเวิร์คให้เป็นประโยชน์ทางการค้า ครับ...

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #376193 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:29:39 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนครับ

ช่วงนี้ชีพจรลงเท้าครับ คนได้หน้าได้ไปแล้ว คนทำงานยังต้องทำอยู่เหมือนเดิมครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #376194 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:35:04 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนครับ

ช่วงนี้ชีพจรลงเท้าครับ คนได้หน้าได้ไปแล้ว คนทำงานยังต้องทำอยู่เหมือนเดิมครับ
นึกว่าได้หลังลืมหน้า น้าดา

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #376195 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:35:45 PM »

สวัดดีครับ พี่น้องด้ามขวาน ยินดีด้วยครับพี่เสี่ยเบิ้ม ได้ขยายร้านเพิ่มแล้ว แล้วเจ๊คนเช่าเดิมทำไมยอมล่ะครับ

น้องเค้าเดี้ยงล่ะครับ ป่วย เครียด พี่สาวมันเอามาทรมานให้เฝ้าเครื่องซักผ้าหลายปี ตังค์ไม่มีใช้ ค่าเช่าไม่พอ

ก็น่าสงสารครับ เกิดมาไม่ครบ ที่บ้านยังทรมาน เพราะอัตตาของพี่  Tongue

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #376196 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:45:25 PM »

ได้ที่เพิ่มมานิดหน่อยครับพี่เข้ม อึดอัดมานานแสนนาน เข้ามา3-4คนไม่มีทางเดินมานาน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  คิก คิก
อย่าลืม มุม"ถ่ายภาพ ที่ระทึก"น๊ะครับ ฉากหลังมีชื่อร้านด้วย ทีนี้รูปไปถึงใหน มิวฉิกหื่น เอ้ยมิวซิกโซน ก็ไปถึงนั่น อิๆๆ

ไหร๋ไม่ไหร๋ กะหาเลนส์ 35 มาสักตัว ไม่กี่ตังค์ ถ่ายรูปแล้วก็อัดส่งตามไปให้ลูกค้าถึงบ้าน ได้ที่อยู่ด้วย จะพ่วงเบอร์โทรก็ไม่น่าเกลียด อิๆๆ

ไม่ซื้อก็18-200กะมีแล้ว จัดมุมถ่ายแหล่มๆ เดี๋ยวนี้คนส่วนมากบ้าถ่ายรูป กันทั้งนั้น อิๆๆ

ยังกะไปเที่ยวปาย เที่ยวเชียงคาน ต้องถ่ายกะเสาหลักกิโล  คิก คิก

น้าเบิ้ม ไม่ลองเปิดช่องทางติดต่อกะลูกค้าเก่า โดยใช้เฟสบุกส์ให้เป็นประโยชน์หรือครับ พี่ว่าน่าจะลองดู

เราจะได้บริการทุกระดับประทับใจ

สินค้ามีปัญหาอะไรหรือเปล่า

ถึงเวลาจะต้องบริการแล้วหรือไม่ จะจัดหาอะไรเพิ่มเติม อะไรประมาณนี้ พี่ว่ามันจะรู้สึกผูกพันกัน เครื่องดนตรี มรโอกาสที่จะต้องเสีย และได้รับการซ่อมบำรุง หรือจัดหาเพิ่มเติม เป็นเครือข่ายได้น๊ะครับ

ใช้โซเชี่ยนเน็ตเวิร์คให้เป็นประโยชน์ทางการค้า ครับ...

ช่องทางในนั่นมันแข่งขันรุนแรงมากครับ เน้นบริการแบบเดิมดีกว่าครับ ไปคลุกก็เจ็บตัว ปวดหัว

ที่จริงกรมเก็บภาษีควรเก็บมากกว่าคนเปิดร้านครับ เปิดร้านค่าใช้จ่ายสูงมาก ค่าเช่า ไฟ ลูกน้อง ค่าขนส่ง ฯ  อ๋อย

พวกขายในเน็ตไม่มีค่าใช้จ่ายไรเลย ค่าขนส่งลูกค้าก็ออกเอง หลายร้อยนะ บางคนไม่รู้ว่ามีค่าส่งที่ต้องออกเอง ไม่รับผิดชอบใดๆ ของก็ไม่เห็น วัดดวงเอา แตกหัก ไม่รับคืน ไม่รับเคลม ฯ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #376197 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 07:16:22 PM »

ช่องทางในนั่นมันแข่งขันรุนแรงมากครับ เน้นบริการแบบเดิมดีกว่าครับ ไปคลุกก็เจ็บตัว ปวดหัว

ที่จริงกรมเก็บภาษีควรเก็บมากกว่าคนเปิดร้านครับ เปิดร้านค่าใช้จ่ายสูงมาก ค่าเช่า ไฟ ลูกน้อง ค่าขนส่ง ฯ  อ๋อย

พวกขายในเน็ตไม่มีค่าใช้จ่ายไรเลย ค่าขนส่งลูกค้าก็ออกเอง หลายร้อยนะ บางคนไม่รู้ว่ามีค่าส่งที่ต้องออกเอง ไม่รับผิดชอบใดๆ ของก็ไม่เห็น วัดดวงเอา แตกหัก ไม่รับคืน ไม่รับเคลม ฯ
ใช้ facebook ทำ CRM ครับเบิ้มไม่ใช่ให้ไปนำเสนอขายทาง facebook แต่ให้ติดตามผลสร้างความสัมพันธ์ที่ดีกับลูกค้า
CRM คืออะไร click

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #376198 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 07:22:47 PM »

ที่จริงกรมเก็บภาษีควรเก็บมากกว่าคนเปิดร้านครับ เปิดร้านค่าใช้จ่ายสูงมาก ค่าเช่า ไฟ ลูกน้อง ค่าขนส่ง ฯ  อ๋อย

ใช้ facebook ทำ CRM ครับเบิ้มไม่ใช่ให้ไปนำเสนอขายทาง facebook แต่ให้ติดตามผลสร้างความสัมพันธ์ที่ดีกับลูกค้า
CRM คืออะไร click

โหย........ขอบคุณครับพี่ดุลย์  ไหว้

พอดีแระ นั่งตอบทั้งวันทั้งคืน แค่นี้เวลาอิหาเมียยังไม่มี  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   คิก คิก

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #376199 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 07:27:26 PM »

กำลังทาสี  Grin

ไปเดินดูช่างทำ ชิหายแระ ช่างทำฝ้าผนังมันไปแระ ช่างสีกำลังทา มันเอาตะปูเกลียวที่ทำฝ้า มายิงสมาร์ทบอร์ด ไม่ลง ตะปูเกลียวตูดล่อลายหมดเลย บอกช่างสี สต๊อปๆๆ ตามช่างฝ้ามาแก้ก่อน ไปหาน๊อตที่ยิงจมมาเปลี่ยน แล้วโป๊วให้เรียบ ไรวะ ลายน๊อตงี้ทาสีไปได้ไง เฮ้อ....... แบร่

สมาร์ทบอร์ดมันแข็ง ไม่เหมือนยิบซั่ม ที่ยิงจม  แบร่

หน้า: 1 ... 25077 25078 25079 [25080] 25081 25082 25083 ... 35779
  พิมพ์