เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 11:36:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25253 25254 25255 [25256] 25257 25258 25259 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25735606 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #378825 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:45:34 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #378826 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:46:00 AM »

พรือ  นอนหลับม๊ายแรกคืน...  Grin    คิก คิก

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #378827 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:46:43 AM »

ลูกไอ้ไหร Grin

กล้วยมุดสัง....กล้วยหมูสัง...ย่านนมควาย

ชื่อวิทยาศาสตร์ : Uvaria grandiflora   Roxb. ex Hornem

ชื่อวงศ์ : ANNONACEAE

โถก...ระดับ ฉ็อง ชำนาญไพร ต้องทราบอยู่แล้ว คิก คิก Grin

ผมอีเกี่ยวเหยื่อไว้ดักน้าซับนิเห็นแกรู้เพ

แต่.....ชาด รู้มาก,,,ไม่จับเหยื่อเลย คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

ผมไปบ้านพี่ คนแถวนั้นเอามาให้ดูลองกินแล เพิ่งรู้จักครั้งแรกเลยครับ

สวัสดีครับ น้าดุลย์ ทีแรกคิดว่าเป็นกล้วยนะครับ  ว่าอิตอบว่ากล้วย

แตระดับน้าฉ็องคงไม่เอากล้วยมาโพสต์เล่นแน่ๆ

แต่...กล้วยนี่แหละที่ทำผม น้ำตาลในเลือดสูง จนหมอสั่งห้าม

รับ...ทานมากๆ เพราะผม ชอบรับ..ทานมากเกินครับ .....อิ อิ

หือ แปลก กล้วยนี่พิษภัยน้อยสุดๆแล้วหมอที่ไหนห้ามกินกล้วย
น้าตาลในผลไม้เป็นน้ำตาลที่ร่างกายย่อยสลายได้ดีมันทำให้น้ำตาลในเลือดสูง ได้เชียวเหรอ
มันมีแต่ประโยด วิตามินเพนิ

สวัสดีครับ น้าดุลย์ ผมเล่นกินทีครึ่งหวี /มื้อนะครับ

เพราะเวลาซื้อกล้วยจากขาประจำ เค้าจะแถมให้ประจำ

ผมกล้วกล้วยจะเสียเลยกินมากไป เพิ่งไปเจาะเลือดมา

เมื่อต้นปี น้ำตาลในเลือดสูงอีกแล้ว ตอนนี้ชดเชยต้องออก

แรงปั่นรถถีบอีก หลังจากที่ได้ออกกำลังกายก็ดีกว่าเก่ามาก

เพราะไม่ค่อยมึนหัว แถมวูบวาบอีกครับ

ปล. พวกแตงกวา และผักยอดอ่อน ของดองหมอก็ห้ามนะครับ

พวกนั้นกรดยูริคสูงเช่นกัน....อิ อิ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #378828 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:48:58 AM »

หึๆๆ สระกับเล มันทำท่าคนละเรื่องกันน๊ะลุงดุลย์ ให้เนียนหน่อย เดี๋ยวให้น้าซับโทรปรึกษาหวางไปแหละ

ยังน้ำที่ไหน มันกะยังคลื่นที่นั้นเพแหละ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #378829 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:49:43 AM »

จากไต้หวัน...
(น่าจะโฆษณากางเกง....  Cheesy   คิก คิก )

ไต้หวันคงประชากรน้อย ต้องส่งเสริมให้ผลิตประชากร ไว้สู้กะพี่จีน  พี่ยุ่นก็ประชากรใหม่เกิดน้อย เลยต้องผลิตหนังโป๊เยอะๆ

ส่วนไทยไม่มีปัญหา ประชากรเด็กแว้นมากมาย เอาทิ้งเอาขว้าง  ยี๊  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #378830 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:50:27 AM »

พรือ  นอนหลับม๊ายแรกคืน...  Grin    คิก คิก

ยุ่งอยู่ๆ  บู่

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #378831 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:51:41 AM »

ใครเบี้ยเยอะ.....อยากพาไปแจกทิ้งแจกขว้าง....
เชิญเข้าไปช้อนซื้อได้เลย...อุปกรณ์กล้องราคาดี(มาก...)  ขำก๊าก ขำก๊าก

http://www.ilovemyshopping.com/th/?phototwo

http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O11743919/O11743919.html

ขำก๊าก ขำก๊าก    Angry

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #378832 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:52:05 AM »

สวัสดีครับ น้าดุลย์ ผมเล่นกินทีครึ่งหวี /มื้อนะครับ

เพราะเวลาซื้อกล้วยจากขาประจำ เค้าจะแถมให้ประจำ

ผมกล้วกล้วยจะเสียเลยกินมากไป เพิ่งไปเจาะเลือดมา

เมื่อต้นปี น้ำตาลในเลือดสูงอีกแล้ว ตอนนี้ชดเชยต้องออก

แรงปั่นรถถีบอีก หลังจากที่ได้ออกกำลังกายก็ดีกว่าเก่ามาก

เพราะไม่ค่อยมึนหัว แถมวูบวาบอีกครับ

ปล. พวกแตงกวา และผักยอดอ่อน ของดองหมอก็ห้ามนะครับ

พวกนั้นกรดยูริคสูงเช่นกัน....อิ อิ

กร๊ากๆๆ หมอไหนเนี่ยห้ามกินกล้วย ห้ามกินแตงกวา  คิก คิก

ถ้าเป็นคนไข้หญิงก็ว่าไปอย่าง ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

ปล.พ่อผมก็เป็นเกาท์ หมอห้ามกินพวกนี้เหมือนกัน เครื่องใน ยอดผักต่างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:59:54 AM โดย Southlander » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #378833 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:53:25 AM »

ไอ๋หย๋า....ต่อเน็ตได้ด้วย พี่จะยัดฟังชั่นไรมานักหนา กลัวขายไม่ได้เหรอ   คิก คิก

http://www.mercedes-benz.co.th/content/thailand/mpc/mpc_thailand_website/thng/home_mpc/passengercars/home/about_mercedes/mercedes_news/Adds_new_installments_to_enthrall_customers_.html

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #378834 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:59:02 AM »

ใครเบี้ยเยอะ.....อยากพาไปแจกทิ้งแจกขว้าง....
เชิญเข้าไปช้อนซื้อได้เลย...อุปกรณ์กล้องราคาดี(มาก...)  ขำก๊าก ขำก๊าก

http://www.ilovemyshopping.com/th/?phototwo

http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O11743919/O11743919.html

ขำก๊าก ขำก๊าก    Angry

มันขายไรของมัน D300s 3พัน  ตกใจ

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #378835 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:00:57 AM »

กร๊ากๆๆ หมอไหนเนี่ยห้ามกินกล้วย ห้ามกินแตงกวา  คิก คิก

ถ้าเป็นคนไข้หญิงก็ว่าไปอย่าง ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

ขำก๊าก  ผมว่า หมอที่เป็นแพทย์ ทุกคนแหล่ะครับ...... Grin   แต่.......

เขาห้ามสำหรับ คนที่เป็นเก๊าท์ ครับ...เพราะ

ไส้แตงกวา มีสารพิวรีน  ซึ่งเป็นสารตั้งต้นของ ยูริก ในร่างกายคนเรา ในปริมาณสูง ครับ ... Grin

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #378836 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:01:58 AM »

เยาะเย้ย ตาเขียว อยู่หลายคนก่อนเหลย ไม่ทันเห็นแรกเดี๋ยว  Grin

ไหว้ ดีงับ  ลุงตุ้ม  ลุงดุลย์  นายบิ๊กะจู๋  Grin

หวัดดีคับพี่โกเล็ก  จูบบบบ หลงรัก

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #378837 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:04:22 AM »

กร๊ากๆๆ หมอไหนเนี่ยห้ามกินกล้วย ห้ามกินแตงกวา  คิก คิก

ขำก๊าก  ผมว่า หมอที่เป็นแพทย์ ทุกคนแหล่ะครับ...... Grin   แต่.......

เขาห้ามสำหรับ คนที่เป็นเก๊าท์ ครับ...เพราะ

ไส้แตงกวา มีสารพิวรีน  ซึ่งเป็นสารตั้งต้นของ ยูริก ในร่างกายคนเรา ในปริมาณสูง ครับ ... Grin

ไหว้   ห้ามเยอะจังนะครับพี่หรอย เฮ้อ......งี้กินไรทีต้องคิดตลอด ไอ้เรากินไม่เลือกด้วยสิ

เห็นลุงปูก็เป็นเก๊านี่ครับ เห็นแกกินหมด ข้าวมันเก๊า ไก่อ่อน เด็กฝึกงาน ไม่เห็นเป็นไร  ยิ้มีเลศนัย

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #378838 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:08:37 AM »

Southlander, samrit.., Biggaju, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 22 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่ดุลย์ C200 ประกันชั้น1        6เหมินกว่าครับ ไม่แถม  ขำก๊าก

นี่ขนาดรถ2ล้านกว่า แล้วคัน4-5ล้านไม่ปาไปเป็นแสนเหรอครับ  ตกใจหน้าซีด

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #378839 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:09:24 AM »

ไหว้   ห้ามเยอะจังนะครับพี่หรอย เฮ้อ......งี้กินไรทีต้องคิดตลอด ไอ้เรากินไม่เลือกด้วยสิ

เห็นลุงปูก็เป็นเก๊านี่ครับ เห็นแกกินหมด ข้าวมันเก๊า ไก่อ่อน เด็กฝึกงาน ไม่เห็นเป็นไร  ยิ้มีเลศนัย

เป็น....แต่เก็บอาการ....เห็นวันก่อนเจอที่รีสอร์ทเสเหมินเสบอกว่าที่ไปภูเก็ตงั้น เข่าอ่อนเลย

หน้า: 1 ... 25253 25254 25255 [25256] 25257 25258 25259 ... 35779
  พิมพ์