เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:19:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25945 25946 25947 [25948] 25949 25950 25951 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25705576 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #389205 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:10:52 PM »

Grin Grin Grin

มาพร้อมกันเลย หายหน้าหายหนวดไปนานแระ
เป็นปกติของชีวิตคนครับ

หนาวบ้าง ร้อนบ้าง

ว่างบ้าง ยุ่งบ้าง

รักบ้าง ชังบ้าง หึๆๆ.....

ไม่ใช่ไปใหนนิ๊ครับ เพียงแต่ได้หนังสือมาใหม่หลายเล่ม เลยหยุดอ่านหนังสือ อิๆๆ

ล้างจานบ้าง

ซักผ้าบ้าง

ทำกับข้าวให้เมียกินบ้าง........................
เราคนยังเมีย กะต้องทำให้เมียกิน ซิครับ ในเมื่อเมียอยากกิน...จะไม่ทำให้กิน มันก็กระไรอยู่....

หากม่ายเมีย กะว่าไปอย่างหนึ่ง

ส่วนเรื่องซักผ้า เมื่อใส่แล้วมันก็ย่อมสกปรกเป็นธรรมดา มันก็ต้องซัก

จานก็เช่นกัน เอามาใช้แล้วมันย่อมสกปรกเประเปื้อน มันก็ต้องล้าง เป็นเรื่องปกติธรรมดา

ผ้าไม่ซักมันก็เหม็น ขึ้นรา

จานไม่ล้างมันก็บูดเน่า...เป็นฉะนี้แหละครับ ความจริง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #389206 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:11:14 PM »

คนบุราณ.... Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #389207 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:12:36 PM »

มาพร้อมกันเลย หายหน้าหายหนวดไปนานแระ

ไม่ใช่ไปใหนนิ๊ครับ เพียงแต่ได้หนังสือมาใหม่หลายเล่ม เลยหยุดอ่านหนังสือ อิๆๆ

ล้างจานบ้าง

ซักผ้าบ้าง

ทำกับข้าวให้เมียกินบ้าง........................
เราคนยังเมีย กะต้องทำให้เมียกิน ซิครับ ในเมื่อเมียอยากกิน...จะไม่ทำให้กิน มันก็กระไรอยู่....

ส่วนเรื่องซักผ้า เมื่อใส่แล้วมันก็ย่อมสกปรกเป็นธรรมดา มันก็ต้องซัก

จานก็เช่นกัน เอามาใช้แล้วมันย่อมสกปรกเประเปื้อน มันก็ต้องล้าง เป็นเรื่องปกติธรรมดา

จานไม่ล้างมันก็บูดเน่า...เป็นฉะนี้แหละครับ ความจริง

ครับ.....

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #389208 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:15:20 PM »

ล้างจานบ้าง

ซักผ้าบ้าง

ครับ.....

อย่าครับเฉยๆ จดไว้แหละ คนใหญ่ๆแหลงกินกับข้าวได้เพแหละ คิก คิก Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #389209 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:16:32 PM »

ไหว้ ลุงเข้ม ........ Grin

ยังมีชีวิตอยู่ครับ พี่น้องครับ..

หวังว่าคงไม่ต้องย้อนอ่านน๊ะครับ

ไม่อ่านย้อนหลัง....ไม่กลัวเพื่อนนินทาทุ่มไว้เหรอ...  Grin   คิก คิก
ชินเสียแล้วครับ กับการนินทากาเล...หึๆๆ

ใครนินทาผมก็ขอให้รวยๆ ครับ

ระดับ ลุงเข้ม ใครจะกล้านินทา................. Grin

จะมีก็ ลุงตุ้มคนเดียวแหล่ะ .. บู่ บู่ บู่

golek, อาร์ พี จี., samrit.., Pandanus, Southlander, udomkd และ 15 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หยบแน่งพึดน๊ะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ บู่ บู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2012, 03:18:20 PM โดย golek » บันทึกการเข้า

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #389210 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:16:40 PM »

อ่าว....ตกลงได้ยี่ห้อไหน  รุ่นไหนมานิ.... Huh

เห็นวันนู้นน้าดุนบอกได้ยี่ห้อนี้มา...

นายโจ้ได้ลำโพงวางหิ้ง Signet SL250B หน้าตาแบบนี้ไป เสียงดีสุดยอด ลำโพงยี่ห้อนี้มีคนหิ้วมาจากอเมริกา ไม่มีขายบ้านเราที่ไหนหรอก

ไม่เคยเห็น ไม่เคยรู้จัก ไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน แต่พอไปฟังที่ร้าน ทุกคนที่ไปด้วย ตะลึงและยกนิ้วให้มัน เยี่ยม

http://siamshop1431.tarad.com/product.detail_265869_th_4373260

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #389211 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:17:31 PM »

ยังมีชีวิตอยู่ครับ พี่น้องครับ..

หวังว่าคงไม่ต้องย้อนอ่านน๊ะครับ

ไม่อ่านย้อนหลัง....ไม่กลัวเพื่อนนินทาทุ่มไว้เหรอ...  Grin   คิก คิก
ชินเสียแล้วครับ กับการนินทากาเล...หึๆๆ

ระดับ ลุงเข้ม ใครจะกล้านินทา................. Grin

จะมีก็ ลุงตุ้มคนเดียวแหล่ะ .. บู่ บู่ บู่

ใครมียาบัวหิมะมั่งครับ...

โกเล็กมาถึงก้าโยนถ่านไฟใส่เลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน แบร่

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #389212 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:19:48 PM »

อ่าว....ตกลงได้ยี่ห้อไหน  รุ่นไหนมานิ.... Huh

เห็นวันนู้นน้าดุนบอกได้ยี่ห้อนี้มา...

นายโจ้ได้ลำโพงวางหิ้ง Signet SL250B หน้าตาแบบนี้ไป เสียงดีสุดยอด ลำโพงยี่ห้อนี้มีคนหิ้วมาจากอเมริกา ไม่มีขายบ้านเราที่ไหนหรอก

ไม่เคยเห็น ไม่เคยรู้จัก ไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน แต่พอไปฟังที่ร้าน ทุกคนที่ไปด้วย ตะลึงและยกนิ้วให้มัน เยี่ยม

http://siamshop1431.tarad.com/product.detail_265869_th_4373260

สองเด้ง.... Grin Grin

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #389213 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:21:09 PM »

ไม่แหลงไหร๋... Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #389214 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:24:01 PM »

กด+หลำๆ ไปทุกๆ ท่านครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #389215 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:27:23 PM »

เรียนพี่น้องเข้ม พี่น้องลุงตุ้มและทุกท่าน
เตรียมซัดแว่น O......ทิ้งได้แล้ว นักเลงว่าตัวนี้ SUPER มาแรงส์กว่า
http://www.facebook.com/oakleythai#!/oakleythai

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #389216 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:29:25 PM »

พี่คนหนึ่ง นั่งดูถ่ายทอดสดกีฬามหาลัยฯ ที่ ม.อ.  เป็นเจ้าภาพ

ซึ่งสนามกลางแข่งขันกรีฑาอยู่ห่างจากห้องที่ทำงานไม่น่าจะเกิน 30 เมตร

ถามแกว่าไซรไม่เดินออกไปแลที่สนามซึ่งน่าจะได้อรรถรสที่ดีกว่า

พี่แกตอบว่า...ที่สนามร้อน นั่งแลในห้องแอร์เย็นบายดี...ถูกแกแฮะ    Smiley

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #389217 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:30:12 PM »

ไม่อ่านย้อนหลัง....ไม่กลัวเพื่อนนินทาทุ่มไว้เหรอ...  Grin   คิก คิก

ใครมียาบัวหิมะมั่งครับ...

โกเล็กมาถึงก้าโยนถ่านไฟใส่เลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน แบร่
โยนกันไปมา ระวังอย่าให้หล่นใส่เพื่อนน๊ะครับ มันอันตราย หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #389218 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:30:17 PM »

เอ้า...พี่น้องช่วยกันวิจารณ์หน่อย ว่ากันว่าใช้เลนส์ ZEISS ซะด้วย

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #389219 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:31:35 PM »

เรียนพี่น้องเข้ม พี่น้องลุงตุ้มและทุกท่าน
เตรียมซัดแว่น O......ทิ้งได้แล้ว นักเลงว่าตัวนี้ SUPER มาแรงส์กว่า
http://www.facebook.com/oakleythai#!/oakleythai

ขอบายครับ วาสนาไม่ถึง  ขอคบกับแว่นหลาดนัดอัน 120 บาท ไปพลางๆ ก่อน ... Smiley

หน้า: 1 ... 25945 25946 25947 [25948] 25949 25950 25951 ... 35779
  พิมพ์