เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:29:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26056 26057 26058 [26059] 26060 26061 26062 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25805483 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #390870 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:06:43 AM »

ชาติ  โบเกอร์ออกแบบตัวนี้่ โดนใจอย่างแรง

Boker Plus Sanyougo

ลิดตาอ้อยแหวงม้าย

ถ้าไม่แหวงเอาสักอันถิ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #390871 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:12:30 AM »

ชาติ  โบเกอร์ออกแบบตัวนี้่ โดนใจอย่างแรง

http://www.youtube.com/watch?v=8fcZhOUGFHA

ปล้ำหาแต่เมด ลองปล้ำหาเมียมั่งแลตา เพื่อนไม่ขบแรง หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #390872 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:14:41 AM »

อีกอันนะครับ หลังจากปล้ำอยู่ 2 อาทิต  ในที่สุดมันก็กลับมาทำงาน     หัวเราะร่าน้ำตาริน  เยี่ยม

http://www.youtube.com/watch?feature=endscreen&NR=1&v=_Fiuqe3E0YM
ที่นี่ครับมีคนมาขายเยอะเลย ทั้งเครื่องทั้งแผ่น

แต่แผ่นแพงจังนะ เป็นพันเลย
http://noom-hifi.com/webboard/

เยี่ยม  น้ำลายหก  ไหว้

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #390873 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:15:02 AM »

ชาติ  โบเกอร์ออกแบบตัวนี้่ โดนใจอย่างแรง

ปล้ำหาแต่เมด ลองปล้ำหาเมียมั่งแลตา เพื่อนไม่ขบแรง หึๆๆ

ชาด โถกใจเดี้ยนนๆๆๆๆ

ได้แรงอ๊กกกกก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #390874 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:19:24 AM »

อีกอันนะครับ หลังจากปล้ำอยู่ 2 อาทิต  ในที่สุดมันก็กลับมาทำงาน     หัวเราะร่าน้ำตาริน  เยี่ยม

http://www.youtube.com/watch?feature=endscreen&NR=1&v=_Fiuqe3E0YM
ที่นี่ครับมีคนมาขายเยอะเลย ทั้งเครื่องทั้งแผ่น

http://noom-hifi.com/webboard/

http://www.thaigramophone.com/default.asp?content=wboarddetail&wbid=65&qid=28086

Grin Grin

TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #390875 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:21:46 AM »

http://www.thaigramophone.com/default.asp?content=wboarddetail&wbid=65&qid=28086

Grin Grin

อย่าแชร์ ตะเอาเลยไม่ต้องคิดมาก  หยอน ครับ ชอบเห็นเพื่อนเสียเบี้ย     น้ำลายหก  เยี่ยม  หลงรัก

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #390876 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:22:20 AM »

ชาติ  โบเกอร์ออกแบบตัวนี้่ โดนใจอย่างแรง

ลิดไำม่แหว่งแน่ๆ แต่อย่าสับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #390877 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:33:43 AM »

ปล้ำแต่กับเมด เพราะอยากอิ๊แทงคนนิ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #390878 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:39:10 AM »

ลิดไำม่แหว่งแน่ๆ แต่อย่าสับ

เอ๊า ว่าอีซื้อมาสับลอกอ ไม่ได้หล่าวกลัวแหวง งอน บู่

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #390879 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:42:02 AM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน

พี่ดุลย์  พี่ตุ้มครับ   ช่วยทีครับ ลิงค์ที่บอกว่าแผ่นกรองแอร์ ของซีวิคกับดีแม๊กซ์ ลิงค์ไหนแล้วครับ พอดีว่าอี้ลองถอดแลครับว่ายังหม้ายครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #390880 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:47:07 AM »

tum610, salinee19 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พิ๊วช์   พิ๊วช์....   Grin

ไปก่อนครับ กลังโถกแทงครับ

ขุดวันละนิดจิตแจ่มใสครับ

ปล.  มีแววว่าอาจโดนลงโทษเรื่องงาน เพราะผ่านมา 2 งานแล้ว ผมอยู่ไม่มีปัญหาไหร พอผมกลับเพื่อนไปทำมีปัญหาทุกที เขาว่าผมตรวจเช็คไม่ละเอียด แล้วไอ้คนที่ลงไปเปลี่ยนผมมันลงไปทำไหรไม่ทราบ แล้วซัยไม่ตรวจเช็คเองให้เรียบร้อยก่อนปฏิบัตงานละครับ หาสาเหตุไม่ได้เลยจะให้ผมเป็นแพะ  ถ้าเป็นแบบนั้นจริงผมคงต้องเลือกเอาศักดิ์ศรีผมก่อนครับ  ค่อยกลับมาตัดยางก้าได้ครับท่านหัวหน้า

ให้พี่ดุลย์อ่านครับ

เอ๊าะ หรอยคาด คนผิดในหน้าที่ไม่โทษ ไปโทษคนที่ไม่อยู่ เอาให้คาหนังคาเขาสักทีถิ อีว่าพรือ
ถ้าหัวหน้าเมร่อ ผมเล่นหัวหน้าครับจง บริษัทเขาอาจไม่รู้เรื่องรู้ราว

ถ้าแหลงกันไม่รู้เรื่อง ข้ามไปอีกขั้นครับ ไปคุยกับหัวหน้าของหัวหน้า

พันพรือๆเขาก็ต้องหาคนที่ทำผิดหรือพลาดให้ได้ก่อน ๑ คนครับ เพราะต้องรายงานลูกค้า ปตท. ครับว่าเกิดไหรขึ้น ซึ่งถ้าเราไม่มีคำตอบให้ก็จะดูไม่ดีในสายตาลูกค้าครับผม เป็นธรรมดาทำงานองค์กรนี้เขาชอบมองหาแพะครับ

ก็พวกหัวหน้าทั้งหลายจนถึงบริษัทนั่นแหละตัวดี ทำพรือก้าได้อย่าให้เสียคอนแทรคครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #390881 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:53:23 AM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน

พี่ดุลย์  พี่ตุ้มครับ   ช่วยทีครับ ลิงค์ที่บอกว่าแผ่นกรองแอร์ ของซีวิคกับดีแม๊กซ์ ลิงค์ไหนแล้วครับ พอดีว่าอี้ลองถอดแลครับว่ายังหม้ายครับ

ขอบคุณครับ

ไหนว่าขุดเก่ง ลองขุดแลถิ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #390882 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:58:45 AM »

หยุดไป 10 วัน....มาถึงก็งาน(ขี้)เข้า... เศร้า เศร้า เศร้า

แก้ไข...โค้งคอเอน...ภูเก็ต....

เจ็บและตายมาเยอะ....

แต่ที่ข้างๆไม่ให้เวนคืนนี่สิ...แล้วจะแก้ยังไงฟระ... อ๋อย อ๋อย อ๋อย
ทำดีๆหน่อยนายช่าง ไม่ใหวโค้งนั้น เวลาไปเกาะสวรรค์แต่ละที ซัดโค้งไม่หรอยเลย

ไม่ยอมเวนคืน เพราะที่มันแพง ก็ทำให้ที่ตายไปเลยนายช่าง ขยายไม่ได้ ก็ยกระดับ ยกขอบขึ้นแบบเวลโรโดมไปเลย เพื่อให้โค้งขอบสูงขึ้น

หึๆๆใครหลุดอีก ก็ให้มันลอยไปตกบนหลังคาบ้านที่อยู่ข้างหนนเลย

เจ้าของที่ดินไม่ยอมให้เวนคืนครับ...

ถ้าเวนคืนได้...ก็แก้ได้ครับ...

ถ้าต้องการ Design Speed 100 km/hr.    ต้องเวนคืนประมาณ 7 ไร่ครับ....

เป็นพี่เข้ม...จะยอมป่ะ...ที่ดินภูเก็ตนะ

แต่เคยเห็นตาลุงคนหนึ่งที่พิดโลกไม่ยอมให้เวนคืน จนมีเรื่องราวถึงศาล แกก็อยู่บ้านที่มีถนนล้อมรอบ สุดท้ายศาลตัดสินพิพากษาให้แพ้ถ้าจำไม่ผิดค่าเวนคืนก็ไม่ได้นิครับ  ที่ภูเก็ตไม่ลองทำบ้างจะได้เป็นโมเดลครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #390883 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 11:59:48 AM »

ผมมีที่ใกล้กองบิน๕๖ที่หาดใหญ่แต่ดนึงอีขายใครสนใจมั่ง

แถมบัตรอาบน้ำหม้ายครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #390884 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 12:05:05 PM »

ยังขุดให้ไม่เจอเลย

หน้า: 1 ... 26056 26057 26058 [26059] 26060 26061 26062 ... 35779
  พิมพ์