เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:23:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26103 26104 26105 [26106] 26107 26108 26109 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25811597 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #391575 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 11:06:43 AM »

ไหว้

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #391576 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 11:12:33 AM »

ดูขุนศึกย้อนหลังก่อน...เมื่อคืนขับรถกลับจาก กทม. ไม่ได้ดู... Grin Grin Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #391577 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 11:15:38 AM »

ดูขุนศึกย้อนหลังก่อน...เมื่อคืนขับรถกลับจาก กทม. ไม่ได้ดู... Grin Grin Grin

เลือดรักชาติพลุ่งพล่าน.... ควักดาบออกมาไปฟันพม่าที่ระนอง.. บู่ คิก คิก

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #391578 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 11:17:17 AM »

เลือดรักชาติพลุ่งพล่าน.... ควักดาบออกมาไปฟันพม่าที่ระนอง.. บู่ คิก คิก

คิดถึงแม่หญิงเรไรใจจะขาด... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ผ่านโดมมาด้วย...ไม่รู้เครื่องเป็นไงบ้าง...

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #391579 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 11:18:41 AM »

ดูแล้วตื้นตันดีนะครับ มันได้อารมณืกว่าดูหนังใหญ่ มันรวบรัด เร่งรีบไปหมด(หนังมันแค่2-3ชม.) การพูดจา ความเรียบร้อย อ่อนหวานของผู้หญิงสมัยก่อน ตัวละครแสดงได้เนียนมาก ดูแล้วเหมือนได้ซึมซับบรรยากาศ เอ๊ะ...สมัยก่อนผู้หญิงไม่ใส่เสื้อนี่ครับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #391580 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 11:20:48 AM »

ดูแล้วตื้นตันดีนะครับ มันได้อารมณืกว่าดูหนังใหญ่ มันรวบรัด เร่งรีบไปหมด(หนังมันแค่2-3ชม.) การพูดจา ความเรียบร้อย อ่อนหวานของผู้หญิงสมัยก่อน ตัวละครแสดงได้เนียนมาก ดูแล้วเหมือนได้ซึมซับบรรยากาศ เอ๊ะ...สมัยก่อนผู้หญิงไม่ใส่เสื้อนี่ครับ  คิก คิก

เขาเอาพรกห่อไว้มั้งครับ... Grin Grin Grin

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #391581 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 11:24:02 AM »

เขาเอาพรกห่อไว้มั้งครับ... Grin Grin Grin

ไปดูรูปเก่าๆสิ เปิดนุมเพแหละ  คิก คิก

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #391582 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 11:34:48 AM »

เล็งผุดโครงการ"นุ่งผ้าถุง นั่งรถไฟสุดสายอันดามัน"

นายจรัญ ชื่นในธรรม ผู้อำนวยการ การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ททท.) สำนักงานตรัง เปิดเผยถึงแนวโน้มสถานการณ์ท่องเที่ยวของจังหวัดตรัง ว่า ในช่วงปี 2554-2555 มีแนวโน้มขยายตัวเพิ่มขึ้น เนื่องจากมีปัจจัยบวกที่ส่งผลดีต่อการท่องเที่ยวในภาพรวม คือ เสถียรภาพทางการเมืองของประเทศ เศรษฐกิจภายในประเทศมีแนวโน้มฟื้นตัวดีขึ้น การดำเนินนโยบายขึ้นค่าแรงขั้นต่ำ 300 บาท และการปรับอัตราเงินเดือนข้าราชการระดับปริญญาตรีเป็น 15,000 บาท ซึ่งจูงใจให้การเดินทางท่องเที่ยวภายในประเทศของคนไทยมีการขยายตัวเพิ่มมากขึ้น ถึงแม้ว่าจะมีผลกระทบในด้านลบบ้างจากภัยธรรมชาติ และอุทกภัยในช่วงปีที่ผ่านมาก็ตาม

ปัจจัยต่างๆ เหล่านั้น ส่งผลให้การท่องเที่ยวของจังหวัดตรัง มีการขยายตัวเพิ่มขึ้นเฉลี่ย 5 % หรือมีจำนวนผู้เยี่ยมเยือนทะลุหลักล้านคนแล้ว ในปี 2554 ที่ผ่านมา อีกทั้งสัดส่วนของนักท่องเที่ยวชาวต่างชาติก็มีแนวโน้มเพิ่มขึ้น ทั้งจากตลาดมาเลเซีย และตลาดยุโรป กลุ่มสแกนดิเนเวีย ในขณะที่นักทัศนาจร (เดินทางแบบไม่ค้างคืน) ก็มีสัดส่วนเพิ่มขึ้นเช่นกัน จากนักท่องเที่ยวชาวไทยจังหวัดรอบข้าง และ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ นอกจากนี้ยังพบว่า แนวโน้มของระยะเวลาพำนักในพื้นที่จังหวัดตรัง ก็ขยายตัวเพิ่มขึ้น จากเฉลี่ย 2 วัน เป็นเฉลี่ย 2.5 วัน ส่งผลดีให้รายได้จากการท่องเที่ยวสะพัดในพื้นที่กว่า 4,500 ล้านบาท

ดังนั้น ททท. สำนักงานตรัง จึงได้เชิญภาครัฐ และภาคเอกชน ด้านธุรกิจท่องเที่ยวของจังหวัดตรัง มาประชุมแผนการตลาดท่องเที่ยว ในปี 2556 เพื่อจะได้มีส่วนร่วมในการพิจารณาแผนงานโครงการต่างๆ ให้มีความสอดคล้องเหมาะสมกับศักยภาพของพื้นที่ ตลอดจนภาคส่วนต่างๆ จะได้เตรียมความพร้อม ที่จะได้ร่วมกันผลักดันแผนงานเหล่านั้นให้เกิดประสิทธิภาพมากที่สุด โดยขณะนี้ได้มีการกำหนดจัดทำโครงการเด่นสำหรับพื้นที่จังหวัดตรัง ร่วมกับพันธมิตรทั้งภายในและภายนอกพื้นที่ดำเนินงานอย่างต่อเนื่อง พร้อมให้ความสำคัญกับศักยภาพและความพร้อมในการรองรับของพื้นที่ เพื่อให้การท่องเที่ยวจังหวัดตรังมีความยั่งยืนตลอดไป โดยหนึ่งในนั้นก็คือ โครงการ "นุ่งผ้าถุง ใส่ผ้าไทย นั่งรถไฟสุดสายอันดามัน" ซึ่งเป็นโครงการที่มุ่งเน้นการเพิ่ม "มูลค่า" ทางการตลาด ควบคู่กับการนำส่ง "คุณค่า" โดยให้ความสำคัญของการนำเสนอ "เอกลักษณ์และอัตลักษณ์เมืองตรัง" ให้นักท่องเที่ยวได้รับและสัมผัสเกิดความประทับใจในการเดินทางมาเยือนจังหวัดตรัง นอกจากนั้น ในปี 2556 ยังเป็นห้วงเวลาครบรอบ 100 ปี สถานีรถไฟกันตัง ซึ่งเป็นสถานีสุดทางรถไฟฝั่งอันดามันแห่งเดียวของไทย และยังเป็นทางเลือกหนึ่งที่นักท่องเที่ยวจะได้มีประสบการณ์เดินทางโดยรถไฟ กอปรกับกระแสการเดินทางท่องเที่ยวแบบสบายๆ (Slow Life) กำลังเป็นที่นิยมของนักท่องเที่ยวในปัจจุบัน ที่มีกลุ่มเป้าหมายเป็นกลุ่มครอบครัว กลุ่มคนทำงาน กลุ่มเยาวชน และกลุ่มสัมมนา

นุ่งผ้าไทย สวยงามดีออก ทางเหนือ เด็กนร.ยังใส่ชุดพื้นเมืองไปเรียนบางวัน เห็นแล้วอึ้ง น่ารักดี มีวัฒนธรรม  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2012, 11:39:19 AM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #391583 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 12:10:58 PM »

เดี๋ยวพี่ซับเข้ามาว่าหล่าวแหละ... บู่    คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #391584 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 12:12:23 PM »

คิดถึงแม่หญิงเรไรใจจะขาด... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ผ่านโดมมาด้วย...ไม่รู้เครื่องเป็นไงบ้าง...

เห็นว่าของตัวเองเติบ....กลัวอะไร... แบร่

คิดไรน่ะ...หมายถึงมือเติบ และใจเติบครับ... บู่ Grin

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #391585 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 12:20:54 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนโคตรๆครับ

พาแม่ไปดูพยาบาลพึ่งกลับออฟฟิตครับ พรุ่งนี้จะพาไปดูหมอคนสวยต่อครับ

ขอให้คุณแม่แข็งแรงยิ่ง ๆ ขึ้น โรคภัยลดน้อยไม่มีมาเบียดเบียนครับ...  ไหว้

ขอบคุณครับ ตอนนี้แกก็หายแล้ว แค่อยากพาลูกชายไปดูลูกใภ็นางยาบาลครับ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #391586 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 12:22:56 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนโคตรๆครับ

พาแม่ไปดูพยาบาลพึ่งกลับออฟฟิตครับ พรุ่งนี้จะพาไปดูหมอคนสวยต่อครับ

ขอให้คุณแม่แข็งแรงยิ่ง ๆ ขึ้น โรคภัยลดน้อยไม่มีมาเบียดเบียนครับ...  ไหว้

ขอบคุณครับ ตอนนี้แกก็หายแล้ว แค่อยากพาลูกชายไปดูลูกใภ็นางยาบาลครับ อิอิ

หาสะไภ้พยาบาลให้แกซะเลยสิครับ..

ได้คอยดูแลน้าดาและคุณแม่.. Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #391587 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 01:02:57 PM »

แฮ่... หามีดให้ลุงฮาได้แล้ว... Cheesy
เหล็ก 440C from USA

ครบแระทั้งไควแกบ ทั้งเมดแคะขี้หู..
รอส่งมอบ.. Grin น้ำลายหก น้ำลายหก

หวางอิหาได้ตามสเปค... บู่

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #391588 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 01:10:31 PM »

หาสะไภ้พยาบาลให้แกซะเลยสิครับ..

ได้คอยดูแลน้าดาและคุณแม่.. Grin Grin

พยายามอยู่ครับแต่ไม่มีคนไหนหลงกลซะที

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #391589 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 01:19:40 PM »

แฮ่... หามีดให้ลุงฮาได้แล้ว... Cheesy
เหล็ก 440C from USA

ครบแระทั้งไควแกบ ทั้งเมดแคะขี้หู..
รอส่งมอบ.. Grin น้ำลายหก น้ำลายหก

หวางอิหาได้ตามสเปค... บู่

น้ำลายหก หาให้ผมมั่งต่ะ สเปคนิดเดียว ...................ฟรี...................  Grin

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
หน้า: 1 ... 26103 26104 26105 [26106] 26107 26108 26109 ... 35779
  พิมพ์