เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:26:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26632 26633 26634 [26635] 26636 26637 26638 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25570052 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #399510 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:30:51 PM »

สุขสันต์วันคลา้ยวันเกิดครับพี่ฉ็อง  ไหว้

ป่านนี้คงยืนผัดไอติมเคียงกะน้องเมียอยู่มั๊งครับ...

กะว่ารอให้เค้าหลบเข้ามานั่งพักหายเหนื่อยค่อยเบิร์ธเดย์... Grin

งั้นไปส่งเอกสารก่อน...เดี๋ยวตามให้
ปล.รูปๆ 10-24 mm

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #399511 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:32:55 PM »

ถามหน่อยครับ...

บัตรเครดิต...
มีบิลเรียกเก็บค่าธรรมเนียมการใช้บัตร สามร้อยกว่าบาท...
โทรไปยกเลิกการใช้บัตรได้ไม๊ครับ....ไม่มีค้างจ่าย..

ของเซนทรัลครับ....ขี้คร้านใช้แล้ว..มันตุกติก...
ใบแจ้งยอดไม่ยอมแจ้ง...เคยโดนปรับทีนึง..โทรไปถาม
มันบอกว่าเป็นความรับผิดชอบของลูกค้าที่ต้องจำวันถึงกำหนดเอง...(อยากไม่จำเองช่วยไม่ได้...)
แล้วทำไมตอนแรก ๆ ส่งแจ้งก่อนถึงวันจ่ายเงินเหมือน ๆ เพื่อนเค้า....
แถมวันจ่ายเงินร่นขึ้นมาเรื่อย ๆ จากตอนแรกวันที่ยิ่บสอง  ตอนนี้เป็นวันที่สิบแปดแระ(แล้วบอกให้ตรูจำเอาเอง)...  Angry Angry

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #399512 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:33:44 PM »

สุขสันต์วันคลา้ยวันเกิดครับพี่ฉ็อง  ไหว้

ป่านนี้คงยืนผัดไอติมเคียงกะน้องเมียอยู่มั๊งครับ...

กะว่ารอให้เค้าหลบเข้ามานั่งพักหายเหนื่อยค่อยเบิร์ธเดย์... Grin

งั้นไปส่งเอกสารก่อน...เดี๋ยวตามให้

มาเอาไปใช้เองต่ะ...  Cheesy คร้านถ่าย... บู่    คิก คิก คิก คิก

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #399513 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:36:57 PM »

สุขสันต์วันคลา้ยวันเกิดครับน้าฉ็อง

สุขกาย สบายใจ ตลอดปี ตลอดไป

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #399514 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:38:50 PM »

มีบิลเรียกเก็บค่าธรรมเนียมการใช้บัตร สามร้อยกว่าบาท...
โทรไปยกเลิกการใช้บัตรได้ไม๊ครับ....ไม่มีค้างจ่าย..

ของเซนทรัลครับ....ขี้คร้านใช้แล้ว..มันตุกติก...
ใบแจ้งยอดไม่ยอมแจ้ง...เคยโดนปรับทีนึง..โทรไปถาม
มันบอกว่าเป็นความรับผิดชอบของลูกค้าที่ต้องจำวันถึงกำหนดเอง...(อยากไม่จำเองช่วยไม่ได้...)
แล้วทำไมตอนแรก ๆ ส่งแจ้งก่อนถึงวันจ่ายเงินเหมือน ๆ เพื่อนเค้า....
แถมวันจ่ายเงินร่นขึ้นมาเรื่อย ๆ จากตอนแรกวันที่ยิ่บสอง  ตอนนี้เป็นวันที่สิบแปดแระ(แล้วบอกให้ตรูจำเอาเอง)...  Angry Angry

ของผมมรันก็ทวงแบบนี้แหละ 3-4 เดือน  ผมก็ไม่จ่ายผมทำเฉย  หลังจากนั้นมรันก็เงียบไปเลย  Grin Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #399515 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:41:15 PM »

พีเอ็มครับพี่เล็ก... Grin   ไหว้

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #399516 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:45:34 PM »

แถมวันจ่ายเงินร่นขึ้นมาเรื่อย ๆ จากตอนแรกวันที่ยิ่บสอง  ตอนนี้เป็นวันที่สิบแปดแระ(แล้วบอกให้ตรูจำเอาเอง)...  Angry Angry

ถ้าเป็นของไทยพาณิชย์ โทรยกเลิกได้ครับพี่ตุ้ม  Wink  .. สนใจทำบัตรใหม่กับไทยพาณิชย์ไหมครับเดี๋ยวส่งเอกสารให้ครับ แล้วสมัคร scbesay ชำระผ่านเน็ตได้ครับ  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #399517 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:52:05 PM »

ถ้าเป็นของไทยพาณิชย์ โทรยกเลิกได้ครับพี่ตุ้ม  Wink  .. สนใจทำบัตรใหม่กับไทยพาณิชย์ไหมครับเดี๋ยวส่งเอกสารให้ครับ แล้วสมัคร scbesay ชำระผ่านเน็ตได้ครับ  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool
ขอบคุณครับ
คงไม่ล่ะครับ..
ตอนนี้ถือกรุงไทยใบเดียว(ไว้เข้าโครงการส่วนลดพิเศษ และโปรฯผ่อนเล่น ๆ )
กะเดบิทของ กสิกร..

ของ hsbc อีกอันทำไว้สองปีแล้ว ไม่เคยรูดซักปื้ดที.. บู่   คิก คิก

เน้นใช้เงินสดมากกว่าครับ...ควบคุมการใช้จ่ายแบบเห็น ๆ ..
เปิดเป๋าแล ไม่มีก็คือไม่มี... Grin
ยกเว้นเวลาคร้านไปกดเบิกเงิน ค่อยใช้บัตรรูดซักที...

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #399518 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:57:47 PM »

ใช้เครดิตของกรุงไทยสะดวกสำหรับผมอย่างนึง...
ที่ทำการย่อยอยู่รั้วติดกันกะที่ทำงาน...(สยามนครินทร์ ไอทีพลาซ่า)
คนไม่ค่อยมี...ไปถึงไม่เคยต้องรอคิว..
ไม่ต้องกรอกแบบฟอร์ม....กดบัตรคิว แล้วไปยื่นใบแจ้งหนี้
เค้ารูดบาร์โค้ด...แล้วก็จ่ายตังค์  ง่าย ๆ ใช้เวลาไม่ถึงห้านาทีเสร็จ

เรียบร้อยแล้วก็เดินเหิดเด็ก ๆ แถว ๆ นั้นต่อไป... Grin คิก คิก

ปล.แต่เกลียดตู้เอทีเอ็มกรุงไทยตามสถานที่ต่าง  ๆ  หวังพึ่งฉุกเฉินไม่ได้เลย... บู่ Angry

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #399519 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:59:45 PM »

ถ้าเป็นของไทยพาณิชย์ โทรยกเลิกได้ครับพี่ตุ้ม  Wink  .. สนใจทำบัตรใหม่กับไทยพาณิชย์ไหมครับเดี๋ยวส่งเอกสารให้ครับ แล้วสมัคร scbesay ชำระผ่านเน็ตได้ครับ  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool
ขอบคุณครับ
คงไม่ล่ะครับ..
ตอนนี้ถือกรุงไทยใบเดียว(ไว้เข้าโครงการส่วนลดพิเศษ และโปรฯผ่อนเล่น ๆ )
กะเดบิทของ กสิกร..

ของ hsbc อีกอันทำไว้สองปีแล้ว ไม่เคยรูดซักปื้ดที.. บู่   คิก คิก

เน้นใช้เงินสดมากกว่าครับ...ควบคุมการใช้จ่ายแบบเห็น ๆ ..
เปิดเป๋าแล ไม่มีก็คือไม่มี... Grin
ยกเว้นเวลาคร้านไปกดเบิกเงิน ค่อยใช้บัตรรูดซักที...
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #399520 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 02:02:28 PM »

ฮ๊ะ ทำฮานแทนจานหน่อย แต่อย่าเอาฝีตรีนไปเทียบจานน๊ะ ลูกศิษย์ม่ายได้เรื่องเอง เลนส์จาน แต่รูปผมแน่นอน หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #399521 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 02:04:31 PM »

ใช้เครดิตของกรุงไทยสะดวกสำหรับผมอย่างนึง...
ที่ทำการย่อยอยู่รั้วติดกันกะที่ทำงาน...(สยามนครินทร์ ไอทีพลาซ่า)
คนไม่ค่อยมี...ไปถึงไม่เคยต้องรอคิว..
ไม่ต้องกรอกแบบฟอร์ม....กดบัตรคิว แล้วไปยื่นใบแจ้งหนี้
เค้ารูดบาร์โค้ด...แล้วก็จ่ายตังค์  ง่าย ๆ ใช้เวลาไม่ถึงห้านาทีเสร็จ

เรียบร้อยแล้วก็เดินเหิดเด็ก ๆ แถว ๆ นั้นต่อไป... Grin คิก คิก

ปล.แต่เกลียดตู้เอทีเอ็มกรุงไทยตามสถานที่ต่าง  ๆ  หวังพึ่งฉุกเฉินไม่ได้เลย... บู่ Angry

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #399522 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 02:06:29 PM »

อือ...

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #399523 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 02:10:36 PM »

ซื้อๆไปต๊ะ....ที่จริง 8-16แหละดีแล้ว ผมไม่ต้องซื้อทีนี้ ยังทั้งของโก และของจาน หึๆๆ

ถ่ายต้นไม้ได้เต็มๆต้น( เราไม่ถ่ายคน หากเดินเข้าไปถ่ายสาวๆกับเลนส์ซุปเปอร์วาย โดนตบแน่ โกอาด หึๆๆ)

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #399524 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 02:10:46 PM »

ฮ๊ะ ทำฮานแทนจานหน่อย แต่อย่าเอาฝีตรีนไปเทียบจานน๊ะ ลูกศิษย์ม่ายได้เรื่องเอง เลนส์จาน แต่รูปผมแน่นอน หึๆๆ

งั้นเอารูปเก่ามาหากินมั่ง...  Cheesy Cheesy    คิก คิก คิก คิก

แนว ๆ นี้แหละครับพี่เล็ก... Cheesy

เว็บโอโฮซ่า  พักนี้เป็นไรไม่รู้ ปล่อยรูปออกมาแหว่ง ๆ มาได้ไม่ทุกรูปที่ฝากไว้..  บู่ บู่

หน้า: 1 ... 26632 26633 26634 [26635] 26636 26637 26638 ... 35779
  พิมพ์