เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:30:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26702 26703 26704 [26705] 26706 26707 26708 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25597068 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #400560 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 09:59:24 PM »

กลางวันผมเล่นเฟสไม่ได้เลยไปคุยกะแก็งท่านชายไม่ได้หรอก

ช่วงนี้ก็ไม่ค่อยได้เล่นเท่าไหร่แล้วครับลุง ช่วงนี้อยู่ในช่วงปากกัด ตรีนถีบ ใช้แรงกายแลกเงินอ่ะ หุ หุ

ปล....อย่าเรียกแก๊งเลยครับ มันควังดูแล้วทะแม่งๆอ่ะ หุ หุ
ทำไร

ถักอวนเหรอขายเหรอ

เห็นภาพเลยครับน้าดุน... คิก คิก คิก คิก     บู่
ชายเจษฎ์คงไม่ลำเบียกถึงขนาดนั้น คิก คิก Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #400561 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:00:23 PM »

พี่ดุลย์ครับ

ทำพรือจึงจะระงับการเลือกตั้งที่จะเกิดขึ้นในจังหวัดผมให้ได้ครับ เลือกนายก อบจ. ก่อน แล้วค่อยมาจัดการเลือกตั้ง สอบจ. อีกครั้ง แต่ละครั้งใช้งบ ๒๐ ล้านบาทครับ

ทำพรือดีครับ

แต่ฉีกบัตรไม่แนะนำให้ทำครับ เพราะตอนที่เลือกผู้แทน นายก อบต. คนหนึ่งฉีกบัตร ศาลตัดสินว่าผิดจนถึงฏีกาก็ว่าผิดครับ สงสัยไม่ได้เป็นศาสตราจารย์ไว้ผมยาวๆ เลยโดนครับ

ไอ แฮบ โน ไอเดีย Grin Grin Grin

ขนาดเลือกตั้งระดับประเทศยังแก้เรื่องโกงกันไม่ตกเลย แล้วผมจะไปมีปัญญาอาร๊ายยย

ขอบคุณครับ
อ่านคำตอบถัดมาเรื่องเลือกตั้ง2ครั้งตะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #400562 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:03:52 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #400563 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:04:09 PM »

กลางวันผมเล่นเฟสไม่ได้เลยไปคุยกะแก็งท่านชายไม่ได้หรอก

ช่วงนี้ก็ไม่ค่อยได้เล่นเท่าไหร่แล้วครับลุง ช่วงนี้อยู่ในช่วงปากกัด ตรีนถีบ ใช้แรงกายแลกเงินอ่ะ หุ หุ

ปล....อย่าเรียกแก๊งเลยครับ มันควังดูแล้วทะแม่งๆอ่ะ หุ หุ
ทำไร

เห็นภาพเลยครับน้าดุน... คิก คิก คิก คิก     บู่
ชายเจษฎ์คงไม่ลำเบียกถึงขนาดนั้น คิก คิก Grin

คนเรามีขึ้นมีลงครับลุง ผมก็อีกคนหนึ่งที่เป็นเช่นนั้น ช่วงนี้ขาขึ้นน่าดู แบบก่ายหน้าผากได้สบายเลยอ่ะลุง หุ หุ  

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #400564 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:06:06 PM »

ทำไร

เห็นภาพเลยครับน้าดุน... คิก คิก คิก คิก     บู่

คนเรามีขึ้นมีลงครับลุง ผมก็อีกคนหนึ่งที่เป็นเช่นนั้น ช่วงนี้ขาขึ้นน่าดู แบบก่ายหน้าผากได้สบายเลยอ่ะลุง หุ หุ 
เอาใจช่วยให้พ้นลำบากครับชาย ชีวิตต้องดิ้นครับ

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #400565 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:12:45 PM »

พี่ดุลย์ครับ

ทำพรือจึงจะระงับการเลือกตั้งที่จะเกิดขึ้นในจังหวัดผมให้ได้ครับ เลือกนายก อบจ. ก่อน แล้วค่อยมาจัดการเลือกตั้ง สอบจ. อีกครั้ง แต่ละครั้งใช้งบ ๒๐ ล้านบาทครับ

ทำพรือดีครับ

แต่ฉีกบัตรไม่แนะนำให้ทำครับ เพราะตอนที่เลือกผู้แทน นายก อบต. คนหนึ่งฉีกบัตร ศาลตัดสินว่าผิดจนถึงฏีกาก็ว่าผิดครับ สงสัยไม่ได้เป็นศาสตราจารย์ไว้ผมยาวๆ เลยโดนครับ

ไอ แฮบ โน ไอเดีย Grin Grin Grin

ขนาดเลือกตั้งระดับประเทศยังแก้เรื่องโกงกันไม่ตกเลย แล้วผมจะไปมีปัญญาอาร๊ายยย

ขอบคุณครับ
อ่านคำตอบถัดมาเรื่องเลือกตั้ง2ครั้งตะ

รับทราบครับพี่

บ้านเราต้องทำใจแล้วครับ เพราะเราทุกคนมีส่วนทำให้สังคมเป็นแบบนี้ บางครั้งเราทำลงไปโดยไม่ตั้งใจก็ได้ครับ

นอนแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #400566 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:13:16 PM »

ทำไร

เห็นภาพเลยครับน้าดุน... คิก คิก คิก คิก     บู่

เอาใจช่วยให้พ้นลำบากครับชาย ชีวิตต้องดิ้นครับ

ขอบคุณครับลุง  ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป อันนี้เข้าใจดีครับ ตอนนี้ก็ดิ้นอยู่ แต่ยังไม่รู้จะออกทางใหนเลยครับ หุ หุ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #400567 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:16:25 PM »

หมดสองขวดแล้ว ช่วงนี้ต้องเอาเบียเข้าข่ม กึ่มๆให้พอได้หลับตาลงได้บ้างเพื่อจะตื่นมามีแรงสู้ต่อในวันพรุ้งนี้  เฮ้อออออออออออออ...........

ราตรีสวัสดีทุกสถานีครับ  ไหว้

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #400568 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:17:55 PM »

หมดสองขวดแล้ว ช่วงนี้ต้องเอาเบียเข้าข่ม กึ่มๆให้พอได้หลับตาลงได้บ้างเพื่อจะตื่นมามีแรงสู้ต่อในวันพรุ้งนี้  เฮ้อออออออออออออ...........

ฝันดีมีแรงครับ...

พรุ่งนี้ต้องดีกว่าวันนี้...  Grin Grin

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #400569 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:27:47 PM »

นอน
โชคดีร่ำรวย
 Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #400570 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:29:55 PM »

ฝันดีมีแรงครับ...

พรุ่งนี้ต้องดีกว่าวันนี้...  Grin Grin
แสดงว่าวันนี้เป็นวันพฤหัสบดี

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #400571 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:42:34 PM »

น้าฉ๊องครับ

ขอทราบรายละเอียดการทำสายจัมป์แบตเตอรี่ครับ อยากทำเองครับ ที่ไปซื้อสำเร็จรูปมาไม่ดีเลยครับ ขอทราบว่าต้องหาวัสดุ อุปกรณ์ใดบ้างมาประกอบกันครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #400572 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:07:37 PM »

ทำไร

ขอบคุณครับลุง  ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป อันนี้เข้าใจดีครับ ตอนนี้ก็ดิ้นอยู่ แต่ยังไม่รู้จะออกทางใหนเลยครับ หุ หุ

มาไม่ทัน ตลาดวาย ใครช่างคิด ถักอวน เห็นภาพเลย ทั้งปาก ทั้งมือ ทั้งตรีน  คิก คิก

สู้ๆครับท่านชาย มีแรงบัลดาลใจตั้งหลายหน่วย ยิ่ง2หน่วยน้อยๆ แหม....ถ้าผมมีนะ คงฮึดกว่านี้เยอะครับ  เยี่ยม

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #400573 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:31:31 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #400574 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:35:37 PM »

วันนี้ ลูกค้าหงอย ๆ ผัดไป ๔๗ ถ้วย.....

มุสลิม อย่างเคร่ง สั่งรัม เรชิ่น  เราพยายามทักท้วงว่า มีส่วนผสมของเหล้านะ

.....มันทำหน้าประมาณว่า ก็กรูจะกิน..ไมอ่ะ ??

ได้..จัดไป  หกคนหกถ้วย
หน้า: 1 ... 26702 26703 26704 [26705] 26706 26707 26708 ... 35779
  พิมพ์