เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:26:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26916 26917 26918 [26919] 26920 26921 26922 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25551077 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #403770 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:00:33 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ ลุงตุ้น  นายวิลสัน  แอนด์ โก  .........  ทำการ

สวัสดีครับลุงตุ้มคนหล่อใจดีที่น่ารัก ยังคิดถึงลุงเสมอ ทุกๆวัน....เขียนโครงการใหม่เสนอพี่หนิงสักโครงการถิ๊ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #403771 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:02:43 AM »

มั่วแระตรู....แลพี่ปูเป็นลุงตุ้มแระ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #403772 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:07:09 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ ลุงตุ้น  นายวิลสัน  แอนด์ โก  .........  ทำการ

สวัสดีครับลุงตุ้มคนหล่อใจดีที่น่ารัก ยังคิดถึงลุงเสมอ ทุกๆวัน....เขียนโครงการใหม่เสนอพี่หนิงสักโครงการถิ๊ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พี่หนิงแกไม่ว่าไรที...  แต่เค้าว่า   ดูสารรูป/วัย แล้วคงไปไม่รอด... บู่

ที่สำคัญเบี้ย...   มีไม่ครบ...  ยังอยู่ไม่กี่พันทีนิ.... Grin   คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #403773 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:07:41 AM »

มั่วแระตรู....แลพี่ปูเป็นลุงตุ้มแระ

ง่า.. หูตาฝ้าฟางซะแล้วเหรอ... Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #403774 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:08:16 AM »

ไม่พรื่อน้อง   พี่ไม่ใช่คนคิดมากเหมือนลุงแก   ยิ้มีเลศนัย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #403775 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:10:53 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ

ทำงานครับทำงาน

ขอบคุณครับ

อรุณสวัสดิ์ครับน้าจง Grin

โครินที่ต้องใช้จริงคันแรก ผมว่าซื้อมาเป็นคันก่อนดีหวาไหมครับ

ขึ้นคันเอง รับประกันเทือน....บานนนนนนนนนไม่หุบ แน่นอนนนนนนนน

ไม่ขาดทุนกับเจ็บ(เบ็ด)หัว(มาก)....สำคัญ กำไรได้ใช้ก่อนนิ Grin

รับทราบครับน้าโจ้  ตอนนี้มีอู่ในดวงใจแล้วครับ ทั้งใช้ทั้งเปิดอู่ ลงแข่งด้วยครับ  เขารับประกันด้วยครับว่าได้เจ็บหัวกับบานแน่นอนครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #403776 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:17:33 AM »

ลุงปูแกรู้ทาง... แกเลิกสนใจจะตอบแล้วนิ...  บู่    คิก คิก คิก คิก
                   ฝากบอกต่อด้วยแล้วกัน  สเปค VX80 นั้นตั้งงบไว้สัก ๑ ล้านบาทพอไหว  ถ้า ๔-๕ แสน ก็ได้แค่ ๖๐% ....... ขอบคุณครับ

อ้อเพิ่มเติม ๑         ตัวเครื่อง KZ เลิกไปเลย  มองไปที่  UZ  เถอะ สมน้ำสมเนื้อกันหน่อย   ขำก๊าก

เอ้อเพิ่มเติม ๒        ประกอบเสร็จอาจต้องใช้แบบเถื่อนๆเพราะไม่ผ่านการตรวจสภาพอีก   คิก คิก

เติมอีกทีนะ  ๓        ซื้อที่มีแล้วๆน่ะมาใช้     ใช้ไปปรับแต่งไปง่ายกว่าการุย     หรือ      เลิกฝันเต๊อะ       ตืนๆๆๆ 

แชมป์ เรนฟอเรส ก็ใช้เคแซดครับ เนี่ยทำงานที่นี่ด้วยครับ  หรั่งเมืองกาญครับ ใช้ไฮลักซ์ฮีโร่ วางเคแซดเทอร์โบครับ แต่ผมไม่ได้ถามไหรมากเพราะเขาเป็นหัวหน้าควบคุมการขุดเจาะของ ปตท. ครับ

เลยได้แต่ถามลุงปูนี่แหละ ถ้าลุงปูไม่ตอบแล้วใครอี้ตอบนิครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #403777 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:22:02 AM »

ลุงปูแกรู้ทาง... แกเลิกสนใจจะตอบแล้วนิ...  บู่    คิก คิก คิก คิก
                   ฝากบอกต่อด้วยแล้วกัน  สเปค VX80 นั้นตั้งงบไว้สัก ๑ ล้านบาทพอไหว  ถ้า ๔-๕ แสน ก็ได้แค่ ๖๐% ....... ขอบคุณครับ

อ้อเพิ่มเติม ๑         ตัวเครื่อง KZ เลิกไปเลย  มองไปที่  UZ  เถอะ สมน้ำสมเนื้อกันหน่อย   ขำก๊าก

เอ้อเพิ่มเติม ๒        ประกอบเสร็จอาจต้องใช้แบบเถื่อนๆเพราะไม่ผ่านการตรวจสภาพอีก   คิก คิก

เติมอีกทีนะ  ๓        ซื้อที่มีแล้วๆน่ะมาใช้     ใช้ไปปรับแต่งไปง่ายกว่าการุย     หรือ      เลิกฝันเต๊อะ       ตืนๆๆๆ 

ข้อ ๑  ขอทราบราคาด้วยครับ
ข้อ ๒ หายห่วงครับ ลงเล่มตรวจสภาพให้เรียบร้อยครับสำหรับอู่ที่จะไปทำครับ
ข้อ ๓ ไอ้ที่มีอยู่ ผบ. ไม่ให้ทำครับ บอกว่าเสียดายรถครับ กลัวเป็นเหมือน หมูป่ากับช๊อปปอร์ครับ

บายใจได้งวนลุงปูแต่หัวเช้าๆ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #403778 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:31:52 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก    แล้วมันบางตัวอ่านหนังสือออกหรือปล่าว.. บู่

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #403779 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:34:35 AM »

ขอบคุณครับ

โครินที่ต้องใช้จริงคันแรก ผมว่าซื้อมาเป็นคันก่อนดีหวาไหมครับ

ขึ้นคันเอง รับประกันเทือน....บานนนนนนนนนไม่หุบ แน่นอนนนนนนนน

ไม่ขาดทุนกับเจ็บ(เบ็ด)หัว(มาก)....สำคัญ กำไรได้ใช้ก่อนนิ Grin

รับทราบครับน้าโจ้  ตอนนี้มีอู่ในดวงใจแล้วครับ ทั้งใช้ทั้งเปิดอู่ ลงแข่งด้วยครับ  เขารับประกันด้วยครับว่าได้เจ็บหัวกับบานแน่นอนครับ

ถ้าพันนั้น.....ยาว โลดดดดดดดดดดดดดดด เป็นกำลังใจให้ครับน้าจง Grin Grin

ความเก่า กับโจทย์ผมตอนนนั้น...รถคันเดิม งบต้องน้อย ทำพรื้อก็ได้ให้ไปให้ถึงสวน

ยางมัดฯ แปลงฯ รุน ปูนขาว แกลบ สอบป่าน เพื่อนมาลากฯ วินซ์ ยางรถไถ(อันนี้เวิร์ค แนะนำ)....แต่มาสุดท้ายที่ทำหนน Grin คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2012, 08:52:10 AM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #403780 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:44:21 AM »

พี่หนิงแกไม่ว่าไรที...  แต่เค้าว่า   ดูสารรูป/วัย แล้วคงไปไม่รอด... บู่

ที่สำคัญเบี้ย...   มีไม่ครบ...  ยังอยู่ไม่กี่พันทีนิ.... Grin   คิก คิก

อย่าแหลงดีหวา....ไม่รักไม่ชอบกะบอกมาตรงๆนิ บู่ งอน

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #403781 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 09:02:16 AM »

ขอบคุณครับ

รับทราบครับน้าโจ้  ตอนนี้มีอู่ในดวงใจแล้วครับ ทั้งใช้ทั้งเปิดอู่ ลงแข่งด้วยครับ  เขารับประกันด้วยครับว่าได้เจ็บหัวกับบานแน่นอนครับ

ถ้าพันนั้น.....ยาว โลดดดดดดดดดดดดดดด เป็นกำลังใจให้ครับน้าจง Grin Grin

ความเก่า กับโจทย์ผมตอนนนั้น...รถคันเดิม งบต้องน้อย ทำพรื้อก็ได้ให้ไปให้ถึงสวน

ยางมัดฯ แปลงฯ รุน ปูนขาว แกลบ สอบป่าน เพื่อนมาลากฯ วินซ์ ยางรถไถ(อันนี้เวิร์ค แนะนำ)....แต่มาสุดท้ายที่ทำหนน Grin คิก คิก

แบบนี้สิ  แน่วแน่  แน่นอน  ชัดเจน  และเห็นผล...  Cheesy Cheesy

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #403782 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 09:09:39 AM »

ขอบคุณครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากๆครับน้าโจ้  แล้วจะพาให้ได้ไปช่วยรุนกันสักคราครับผม

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #403783 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 09:21:33 AM »

golek, samrit.., tum610, ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสายๆครับ ลุงตุ้ม น้าสัมริท น้าพระเอกหนังจีน และทุกๆท่าน ครับ  Grin Grin Grin

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #403784 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 09:24:39 AM »

golek, samrit.., tum610, ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสายๆครับ ลุงตุ้ม น้าสัมริท น้าพระเอกหนังจีน และทุกๆท่าน ครับ  Grin Grin Grin

ไหว้    Grin Grin

หน้า: 1 ... 26916 26917 26918 [26919] 26920 26921 26922 ... 35779
  พิมพ์