เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 07:35:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26992 26993 26994 [26995] 26996 26997 26998 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25504547 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #404910 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:46:33 PM »

เมียใช้อีกแร๊ะ...แต่ไม่เป็นไร เพราะลักเบี้ยได้ หึๆๆ
นี่เป็นวีรกรรมที่น่ากล่าวขวัญ ในบรรดาโหม๋เราๆ นี่ใครหาญเท่าพี่เข้ม ยืดอกรับมาแลถี
ผม  ตะกี้เมียก่าขอตังค์ไปพันห้า   บู่
                 บ๊ะ  ของเรางัดไปห้าโร้ยว่าเจ๋งแล้วนะ  .....  ยังสู้น้ากวางบ่ได๊ 

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #404911 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:47:16 PM »

กระทิงแดง.....

พี่เข้มครับ  ฝากซื้อสักขวดได้ไหมครับ  จะเอาไปแก้ให้เขานะครับ สัญญาไว้แล้วแต่ยังหาไม่ได้เลยครับ เจ้าไก่งวงเถื่อนนี่ครับ หรือชี้แหล่งก็ได้ครับพี่
มาต๊ะ อิพาไป หากแต่น้าหนอง บินต่างประเทศบ่อยๆ ร้านปลอดภาษี ทุกสนามบิน ยังให้ล่าครับ

ไม่ก็ชายแดนบ้านเรา ฝั่งท่าขี้เหล็กพม่า บ่อแก้วสามเหลี่ยมทอง ฝั่งลาวแถบหนองคายครับ ผมได้มึกล่าสุด นักเลงหิ้วมาจากแม่สายครับ แค่สุดบ้านเรากะจังโหลน

แล้วอิมาตอใดนิ๊?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2012, 08:51:26 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #404912 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:48:00 PM »

ราคายาง....จารฉ็องปิดหนนๆ

กะเบ่อไอ้เบล่อศิษย์คนคอนฮั้นออกมารับปากแล้วไม่ใช่เหอ.... ว่าจะให้ราคายางร้อยยี่สิบ... ขำก๊าก

แต่มันก็แหล โกหกสร้างเรื่องตามสันดานไปวัน ๆ ...   บู่ ยี๊

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #404913 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:49:42 PM »

กะเบ่อไอ้เบล่อศิษย์คนคอนฮั้นออกมารับปากแล้วไม่ใช่เหอ.... ว่าจะให้ราคายางร้อยยี่สิบ... ขำก๊าก

แต่มันก็แหล โกหกสร้างเรื่องตามสันดานไปวัน ๆ ...   บู่ ยี๊

เห็นว่าพวกสหกรณ์จะได้ตรงนี้ครับจาร พวกรายย่อยไม่ได้ จิงเท็จประการใดก็ไำม่รู้ น้ำยางยังไม่เคยจับเลยผมอ่ะ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #404914 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:50:13 PM »

แต่มันก็แหล โกหกสร้างเรื่องตามสันดานไปวัน ๆ ...   บู่ ยี๊
แหลงดีๆ เพื่อนเขาอิวิปให้งั้น หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #404915 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:50:39 PM »

บ๊ะ  ..........  รับยศร้อยตรีแล้วนุ  จ่าแก้ว นักชกห้าห่วง   ..........    ฝีมือดีทำ บุญพาวาสนาส่ง เงินทอง ยศถาบรรดาศักดิ์     เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
คนแบบนี้ ต้องได้ครับลุงปู

แต่ พวกกร่างแล้วยังได้ดีละ? หึๆๆ แหลงแล้วเซ็งเลย
ยิงปืนแม่นได้ ร้อยโท มีจริงๆครับ ก่อนโอลิมปิคเล็กน้อย
เซาๆๆ

กลัวลุงปูยิกหลาวเหรอ...  คิก คิก
เอ๊าะ ใช่ ยกน้ำแข็งโซดา ไปกินร้านเอินหวา  เดียวกลัวไปสบตาวัยรุ่นพังงาเข้าหล่าว

เผลอ ๆ มีโดดชกกันห้าน....   อ๋อย      คิก คิก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #404916 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:51:01 PM »

มาต๊ะ อิพาไป หากแต่น้าหนอง บินต่างประเทศบ่อยๆ ร้านปลอดภาษี ทุกสนามบิน ยังให้ล่าครับ
                 นั่นสิ  แลท่าไม่รู้สิทธิ์นี้    คิก คิก

ของผมตอนนี้ตั้งโชว์  โกลด์ 2  กรีน 1  แดง 1  มาที่นี่ 1  จิ๋มขาว 1  .....  เคยจะอุ้มดำคู่มาแต่มีคนบอกไม่หรอยเลยพาลุงแจ๊คนิโกรแทน   Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #404917 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:51:14 PM »

พระปรางค์วัดอรุณหัก  ......  บรรดาหมอเดาทำนาย  ว่าไงมั่งฮึ   แลบลิ้น
หากยอดพระปรางค์ที่วัดใดหักลงแล้วไซร้...คำทำนายโบราณว่าไว้ดั่งนี้

หากแม้นยอดพระปรางค์ใดที่หักนั้นต้องแสงแดดยามเช้ารุ่งอรุณทางทิศตะวันออกแล้วไซร้จะมิมีเงาทอดปรากฏไปทางทิศตะวันตกได้เลย

และ

หากแม้นยอดพระปรางค์ใดที่หักนั้นต้องแสงแดดยามบ่ายคล้อยทางทิศตะวันตกแล้วไซร้จะมิมีเงาทอดปรากฏไปทางทิศตะวันออกได้เลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #404918 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:51:35 PM »

เมียใช้อีกแร๊ะ...แต่ไม่เป็นไร เพราะลักเบี้ยได้ หึๆๆ
นี่เป็นวีรกรรมที่น่ากล่าวขวัญ ในบรรดาโหม๋เราๆ นี่ใครหาญเท่าพี่เข้ม ยืดอกรับมาแลถี
ผม  ตะกี้เมียก่าขอตังค์ไปพันห้า   บู่
                บ๊ะ  ของเรางัดไปห้าโร้ยว่าเจ๋งแล้วนะ  .....  ยังสู้น้ากวางบ่ได๊  
เดือนหน้าอิตกเบิกเหมิ่นกว่าบาท บอกส่งคืนด้ว อิบอก ฝันไปเถอะ  ยี๊

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #404919 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:52:37 PM »

หึหึ....เจอพวกเมียฝรั่งขี้เหนียว ยังไม่ดูไร ต่อแหลก แล้วเอาของห้างมาเทียบ พวกแผงเล็กๆ ว่าใครดีกว่า

แบบว่าของห้างน่ะ ดีเลิศ ไฮโซ ร้านของหนนแบบเราคงจะห่วย สู้แผงเล็กๆข้างทางเดินในโลตัสไม่ได้ ถุย.... บู่

แล้วมันก็เชิด ไล่ลูกๆให้ออกไปจากร้าน แบบว่าคงหยะแหยงร้านเรามาก สู้ห้างไม่ได้หรอกลูก

ถุย....โดนฟันหัวแบะ มาเท่าไหร่แล้ว ในนั่น สายชุดนึงเราขาย230-250 มันขาย300 ซื้อกันเงียบกริบ ไม่กล้าต่อซักแอะ ของห้่างนะเฟ้ย ใครกล้าต่อ อย่าบ้านนอกสิเธอ ของข้างนอกมันกระจอก ต้องต่อให้ตายไปเลย  แบร่

เดี๋ยวนี้เศรษฐกิจไม่ดี เมียฝรั่งเลยงกครับ  

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #404920 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:53:24 PM »

นอนแร๊ะ.... นั่งทั้งวัน วานร้อนแล้ว

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #404921 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 08:53:53 PM »

แหลงดีๆ เพื่อนเขาอิวิปให้งั้น หึๆๆ

ง่า...   ว่าไซร ไม่มีปากมีเสียง.... บู่    คิก คิก

เห็นว่าพวกสหกรณ์จะได้ตรงนี้ครับจาร พวกรายย่อยไม่ได้ จิงเท็จประการใดก็ไำม่รู้ น้ำยางยังไม่เคยจับเลยผมอ่ะ  คิก คิก

ตกลงกลายเป็นเตะหมูเข้าปาก... ขำก๊าก ขำก๊าก บู่ Undecided

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #404922 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 09:00:20 PM »

อาการปลายมือข้างขวาชา เริ่มหนักข้อขึ้น

แรกกี๊  ตะเกียบคีบบะกุ๊ดเต๋ หลุดมือ ......   ต้องไปใช้ตะเกียบมือซ้ายแทน

นั่นแค่อาการเริ่มต้น
เดี๋ยวจะคอตกโงหัวไม่ขึ้น

ก่อนจะสิ้นใจ หัวห้อยสนิท.... ก็ได้ทำหน้าที่อย่างสมบูรณ์ คุ้มค่าที่เกิดมา

ไปหาหมอต๊ะ...............ดีนะข้างขวา

ถ้าซ้ายนี่น่ากลัีวกว่า  ตกใจหน้าซีด

น่ากลัวกว่า ตรงไหนอะน้าเสี่ยเบิ้ม  ฮงล่าวผม  Huh

ผมว่า ข้างไหนก็น่ากลัวเหมือนๆกันแหล่ะครับ แขบๆไปหาหมอต่ะ  Sad

อ้อ หมอโรงบาลน่ะ ไม่ใช่ หมอนวด พยาบาลนวดก่ะไม่ต้อง เดี๋ยวผิดเส้น หนักไปเพ้อล่าว... บู่ บู่ บู่

ชาปลายนิ้วมือซ้ายน่าจะเป็นสัญญาณของโรคหัวใจไหมครับพี่ลุงโกเล็ก

ชา ปวด ร้าวที่หน้าอก ไล่ไปแขนซ้ายครับ อาการโรคหัวใจขาดเลือด หรือโรดหลอดเลือดหัวใจ

ผมก็เริ่มมีิอาการครับ สงสัยผลพวงจากการสูบบุหรี่ครับ

ชาไม่พรือ อย่าให้มันหยุดเต้นแล้วกันนิ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #404923 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 09:08:22 PM »

นั่นสิ  แลท่าไม่รู้สิทธิ์นี้    คิก คิก

ของผมตอนนี้ตั้งโชว์  โกลด์ 2  กรีน 1  แดง 1  มาที่นี่ 1  จิ๋มขาว 1  .....  เคยจะอุ้มดำคู่มาแต่มีคนบอกไม่หรอยเลยพาลุงแจ๊คนิโกรแทน   Grin

ไม่ใช่ไม่รู้สิทธิ์ครับ แต่ ไวลด์ เตอร์กีร์ หลายๆสนามบินไม่มีครับ ล่าสุดไปบรูไนมา ไม่มีครับ ที่สุวรรณภูมไม่มีครับ ผมเดินทุกร้านก่อนจะมาเข้า ตม. ครับ เลยต้องมาพึ่งบารมีพี่เข้มนี่แหละครับผม

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #404924 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 09:09:13 PM »

ของผมตอนนี้ตั้งโชว์  โกลด์ 2  กรีน 1  แดง 1  มาที่นี่ 1  จิ๋มขาว 1  .....  เคยจะอุ้มดำคู่มาแต่มีคนบอกไม่หรอยเลยพาลุงแจ๊คนิโกรแทน   Grin

ไม่ใช่ไม่รู้สิทธิ์ครับ แต่ ไวลด์ เตอร์กีร์ หลายๆสนามบินไม่มีครับ ล่าสุดไปบรูไนมา ไม่มีครับ ที่สุวรรณภูมไม่มีครับ ผมเดินทุกร้านก่อนจะมาเข้า ตม. ครับ เลยต้องมาพึ่งบารมีพี่เข้มนี่แหละครับผม

เอาเหล้าขาวไปแทน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 26992 26993 26994 [26995] 26996 26997 26998 ... 35779
  พิมพ์