เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:39:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27028 27029 27030 [27031] 27032 27033 27034 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25531125 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #405450 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:53:43 PM »

...แต่เวลาว่างๆผมจะเล่นเจ้าคารฟเตอร์แทนครับ
                     อัยรัยครับ คารฟเตอร์   Huh

บู่ ฮะโรยยยยย ส.ว.รู้เรื่องไหร๋กับเขามั่งนิ..............โหลๆ ลุงหด มันคืออันหยังอ่ะ

อ๋อ กีตาร์ ที่ซื้อจากมิวสิคไงครับ โจ้  เสียงหวานเหมือนน้ำแตงโมปั่นเลยครับ.....อิ อิ

ขายจนจะดาวรถได้แระครับ  คิก คิก

ระดับเสี่ยเบิ้มไม่ต้องดาวน์ครับ เงินสดๆเลยครับ

ปล. ผมว่าเสี่ยเบิ้มต้องซื้อมินิแน่ๆๆเลยครับ

อุ้ย......สาาาธุคร้าบบบบบ หาค่านมหลาน ค่าแพมเพิสจนเวียนหัวครับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #405451 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:54:06 PM »

จากหม่อมฯ.....ในบรรดาขนมอัดลมบ้าๆบอๆ ขอบอกว่าเถ้าแก่น้อย แผ่นเติบๆ รสเดิมบิ๊กชีส นี้มันกินหรอยจริงๆ คิก คิก คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #405452 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:54:34 PM »

อาร์ พี จี., Southlander, หรอย, Pandanus, lugkrod, khem_petch, ฅนเล (+ 2 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ครับพี่หรอย นั่งก่อนๆครับ ยังอยู่ครบครับ ยังไม่ลบล๊อคอินที  Grin

สวัสดีครับ คุณเบิ้ม ไม่ได้ลบยูสเซอร์ เพราะเวลาลูกๆอยู่ เค้าจะเล่นยาวไปถึงตี 3-2 เลยครับ

พอคนนี้ลุก อีกคนเสียบแทน ผมเลยอดเล่นครับ....แต่เวลาว่างๆผมจะเล่นเจ้าคารฟเตอร์แทนครับ

บ๊ะ   หรอยเว๊อ.... Cheesy Cheesy ว่าง ๆ พาของผมไปเล่นมั่งดิครับ...

ตอนนี้ได้แต่นั่งมองมันวางอยู่บนขาตั้ง...สวยดี...  Grin    คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ คุณตุ้ม ผมลองเล่นเพลงคาราบาวครับ ได้มา 2-3 เพลงแหละ

ก็ต้องอาศัยลูกๆช่วยโหลดเพลงมา แล้วแกะเล่นเอาครับ....

ปล. กลัวเป็นอัลไซเมอร์ครับ เลยต้องเล่นกีตาร์ ให้สมองจำครับ....อิ อิ

โอเคเดี๋ยวนัดแจมกันนะครับ...อุปกรณ์ผมเยอะ... Grin    คิก คิก คิก คิก
ตอเช้าเลย เป็นไง? หึๆๆ

สวัสดีครับ ลุงเข้ม ขอบคุณมากครับ สำหรับอาหารมื้อค่ำคืนนั้นครับ

แม่น้องพลอยยังบ่นติดใจปลาดุกเล พัดเผ็ดวันนั้น ครับ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #405453 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:55:10 PM »

ฮาย  มาอยู่นี่สองปีไม่ได้ตกปลาเลย   ยี๊

แถวที่ทำงานเป็นหมู่บ้านชาวเขา  นับถือผีกะคริสต์  ไม่มีวัด  บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #405454 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:56:41 PM »

อาร์ พี จี., Southlander, หรอย, Pandanus, lugkrod, khem_petch, ฅนเล (+ 2 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ครับพี่หรอย นั่งก่อนๆครับ ยังอยู่ครบครับ ยังไม่ลบล๊อคอินที  Grin

สวัสดีครับ คุณเบิ้ม ไม่ได้ลบยูสเซอร์ เพราะเวลาลูกๆอยู่ เค้าจะเล่นยาวไปถึงตี 3-2 เลยครับ

พอคนนี้ลุก อีกคนเสียบแทน ผมเลยอดเล่นครับ....แต่เวลาว่างๆผมจะเล่นเจ้าคารฟเตอร์แทนครับ

บ๊ะ   หรอยเว๊อ.... Cheesy Cheesy ว่าง ๆ พาของผมไปเล่นมั่งดิครับ...

ตอนนี้ได้แต่นั่งมองมันวางอยู่บนขาตั้ง...สวยดี...  Grin    คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ คุณตุ้ม ผมลองเล่นเพลงคาราบาวครับ ได้มา 2-3 เพลงแหละ

ก็ต้องอาศัยลูกๆช่วยโหลดเพลงมา แล้วแกะเล่นเอาครับ....

ปล. กลัวเป็นอัลไซเมอร์ครับ เลยต้องเล่นกีตาร์ ให้สมองจำครับ....อิ อิ

โอเคเดี๋ยวนัดแจมกันนะครับ...อุปกรณ์ผมเยอะ... Grin    คิก คิก คิก คิก

ตกใจ   ตกใจหน้าซีด

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เดียวถิ๊.....ให้วิลสันใส่หม้อมันก่อนถิ๊

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #405455 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:56:47 PM »

เพิ่งวางสายจาก"คนที่คุณก็รู้ว่าใคร"   หัวเราะร่าน้ำตาริน

กรรมตามสนองเร็วแท้ ตรู
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #405456 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:57:34 PM »

...แต่เวลาว่างๆผมจะเล่นเจ้าคารฟเตอร์แทนครับ
                    อัยรัยครับ คารฟเตอร์   Huh

บู่ ฮะโรยยยยย ส.ว.รู้เรื่องไหร๋กับเขามั่งนิ..............โหลๆ ลุงหด มันคืออันหยังอ่ะ

อ๋อ กีตาร์ ที่ซื้อจากมิวสิคไงครับ โจ้  เสียงหวานเหมือนน้ำแตงโมปั่นเลยครับ.....อิ อิ

ขายจนจะดาวรถได้แระครับ  คิก คิก

ระดับเสี่ยเบิ้มไม่ต้องดาวน์ครับ เงินสดๆเลยครับ

ปล. ผมว่าเสี่ยเบิ้มต้องซื้อมินิแน่ๆๆเลยครับ

อุ้ย......สาาาธุคร้าบบบบบ หาค่านมหลาน ค่าแพมเพิสจนเวียนหัวครับ  คิก คิก
อืม..จริงๆแหละน้าเบิ้ม

หากน้าเบิ้มเอาบีเอ็มมา เด็กๆมันไม่กล้าขึ้นน๊ะครับ พวกที่กล้าขึ้นก็ยี่สิบปลายถึง30ต้นๆ พวกนี้รู้ ชอบแน่ๆ หึๆๆ

แต่หากเป็นมินิ เด็กๆแถวๆบวกลบยี่สิบ นี่รับรองชอบครับ

คิดแล มินิ กับบีเอ็ม ก็พวกเดียว กันอยู่แล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #405457 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:58:07 PM »

เพิ่งวางสายจาก"คนที่คุณก็รู้ว่าใคร"   หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครับ พ่อเตยหอม
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #405458 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:58:48 PM »

อ้าว หวัดดีครับ ลุงพี่ปู สบายดีป่าวครับ ไม่ได้คุยกับพี่ปูนานนนนนนนนนมากแล้วครับ
               สบายดีครับ พี่ลุงหรอย .... เร็วๆนี้จะแวะมาขอข้าวกินสักจาน   ไหว้

ยินดีต้อนรับครับ พี่ปู....

ระวังแกหลายทีตักนะครับ..... Grin คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #405459 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:58:54 PM »

สวัสดีครับ ลุงเข้ม ขอบคุณมากครับ สำหรับอาหารมื้อค่ำคืนนั้นครับ

แม่น้องพลอยยังบ่นติดใจปลาดุกเล พัดเผ็ดวันนั้น ครับ
หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #405460 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:59:34 PM »

เพิ่งวางสายจาก"คนที่คุณก็รู้ว่าใคร"   หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครับ พ่อเตยหอม

หวัดดีครับ

ยังหรอยรอดเหลยม้าย หวางนี้
หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #405461 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:00:08 PM »

อัยรัยครับ คารฟเตอร์   Huh

อ๋อ กีตาร์ ที่ซื้อจากมิวสิคไงครับ โจ้  เสียงหวานเหมือนน้ำแตงโมปั่นเลยครับ.....อิ อิ

ขายจนจะดาวรถได้แระครับ  คิก คิก

อุ้ย......สาาาธุคร้าบบบบบ หาค่านมหลาน ค่าแพมเพิสจนเวียนหัวครับ  คิก คิก
อืม..จริงๆแหละน้าเบิ้ม

หากน้าเบิ้มเอาบีเอ็มมา เด็กๆมันไม่กล้าขึ้นน๊ะครับ พวกที่กล้าขึ้นก็ยี่สิบปลายถึง30ต้นๆ พวกนี้รู้ ชอบแน่ๆ หึๆๆ

แต่หากเป็นมินิ เด็กๆแถวๆบวกลบยี่สิบ นี่รับรองชอบครับ

คิดแล มินิ กับบีเอ็ม ก็พวกเดียว กันอยู่แล้ว

ใช่ครับ มินิถึงเสี่ยเบิ้มขับก็ดูเหมือนวัยรุ่นครับ นศ.มอ. แถวๆภูเก็ตเพียบเลยครับ.....อิ อิ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #405462 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:00:16 PM »

ตกใจ   ตกใจหน้าซีด

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เช็ดปากซ๊ะมั่งครับ เดี๋ยวจิ้งจกเลีย หึๆๆ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #405463 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:00:49 PM »

Pandanus, หรอย, tum610, soveat ชุมไพร, artorn, Skydiver_รักในหลวง, Southlander, k@mon และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เฮ้วววว

มากกว่าบุคคลทั่วไปแว้ววววว
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #405464 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:01:04 PM »

เพิ่งวางสายจาก"คนที่คุณก็รู้ว่าใคร"   หัวเราะร่าน้ำตาริน

มิน่าหายเป็นชั่วโมง  ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 27028 27029 27030 [27031] 27032 27033 27034 ... 35779
  พิมพ์