เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:37:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27029 27030 27031 [27032] 27033 27034 27035 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25530630 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #405465 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:01:11 PM »

เดี๋ยวโทรบอกพี่ซับ...  Grin

เพิ่งวางสายจาก"คนที่คุณก็รู้ว่าใคร"   หัวเราะร่าน้ำตาริน

กรรมตามสนองเร็วแท้ ตรู

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #405466 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:01:51 PM »

เพิ่งวางสายจาก"คนที่คุณก็รู้ว่าใคร"   หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครับ พ่อเตยหอม

หวัดดีครับ

ยังหรอยรอดเหลยม้าย หวางนี้

สวัสดีครับ ผมปั่นรถถีบบ่อย ช่วงนี้แตะปิ๊บดังครับ......อิ อิ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #405467 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:02:02 PM »

อาร์ พี จี., Southlander, หรอย, Pandanus, lugkrod, khem_petch, ฅนเล (+ 2 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ครับพี่หรอย นั่งก่อนๆครับ ยังอยู่ครบครับ ยังไม่ลบล๊อคอินที  Grin

สวัสดีครับ คุณเบิ้ม ไม่ได้ลบยูสเซอร์ เพราะเวลาลูกๆอยู่ เค้าจะเล่นยาวไปถึงตี 3-2 เลยครับ

พอคนนี้ลุก อีกคนเสียบแทน ผมเลยอดเล่นครับ....แต่เวลาว่างๆผมจะเล่นเจ้าคารฟเตอร์แทนครับ

บ๊ะ   หรอยเว๊อ.... Cheesy Cheesy ว่าง ๆ พาของผมไปเล่นมั่งดิครับ...

ตอนนี้ได้แต่นั่งมองมันวางอยู่บนขาตั้ง...สวยดี...  Grin    คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ คุณตุ้ม ผมลองเล่นเพลงคาราบาวครับ ได้มา 2-3 เพลงแหละ

ก็ต้องอาศัยลูกๆช่วยโหลดเพลงมา แล้วแกะเล่นเอาครับ....

ปล. กลัวเป็นอัลไซเมอร์ครับ เลยต้องเล่นกีตาร์ ให้สมองจำครับ....อิ อิ

โอเคเดี๋ยวนัดแจมกันนะครับ...อุปกรณ์ผมเยอะ... Grin    คิก คิก คิก คิก
ตอเช้าเลย เป็นไง? หึๆๆ

ตกใจ   ตกใจหน้าซีด

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เดียวถิ๊.....ให้วิลสันใส่หม้อมันก่อนถิ๊

รถโรงเรียนฮั้น...ควบมาเรย.... Grin

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #405468 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:02:08 PM »

...แต่เวลาว่างๆผมจะเล่นเจ้าคารฟเตอร์แทนครับ
                    อัยรัยครับ คารฟเตอร์   Huh

บู่ ฮะโรยยยยย ส.ว.รู้เรื่องไหร๋กับเขามั่งนิ..............โหลๆ ลุงหด มันคืออันหยังอ่ะ

อ๋อ กีตาร์ ที่ซื้อจากมิวสิคไงครับ โจ้  เสียงหวานเหมือนน้ำแตงโมปั่นเลยครับ.....อิ อิ

ขายจนจะดาวรถได้แระครับ  คิก คิก

ระดับเสี่ยเบิ้มไม่ต้องดาวน์ครับ เงินสดๆเลยครับ

ปล. ผมว่าเสี่ยเบิ้มต้องซื้อมินิแน่ๆๆเลยครับ

อุ้ย......สาาาธุคร้าบบบบบ หาค่านมหลาน ค่าแพมเพิสจนเวียนหัวครับ  คิก คิก
อืม..จริงๆแหละน้าเบิ้ม

หากน้าเบิ้มเอาบีเอ็มมา เด็กๆมันไม่กล้าขึ้นน๊ะครับ พวกที่กล้าขึ้นก็ยี่สิบปลายถึง30ต้นๆ พวกนี้รู้ ชอบแน่ๆ หึๆๆ

แต่หากเป็นมินิ เด็กๆแถวๆบวกลบยี่สิบ นี่รับรองชอบครับ

คิดแล มินิ กับบีเอ็ม ก็พวกเดียว กันอยู่แล้ว

ชอบมินิ แต่เชียร์บีเอ็ม Grin....บุกเข้าไปเสี่ย Cool พาคนขายมากัน หลงรัก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #405469 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:02:23 PM »

...แต่เวลาว่างๆผมจะเล่นเจ้าคารฟเตอร์แทนครับ
                     อัยรัยครับ คารฟเตอร์   Huh

บู่ ฮะโรยยยยย ส.ว.รู้เรื่องไหร๋กับเขามั่งนิ..............โหลๆ ลุงหด มันคืออันหยังอ่ะ

อ๋อ กีตาร์ ที่ซื้อจากมิวสิคไงครับ โจ้  เสียงหวานเหมือนน้ำแตงโมปั่นเลยครับ.....อิ อิ

ขายจนจะดาวรถได้แระครับ  คิก คิก

ระดับเสี่ยเบิ้มไม่ต้องดาวน์ครับ เงินสดๆเลยครับ

ปล. ผมว่าเสี่ยเบิ้มต้องซื้อมินิแน่ๆๆเลยครับ

อุ้ย......สาาาธุคร้าบบบบบ หาค่านมหลาน ค่าแพมเพิสจนเวียนหัวครับ  คิก คิก

หากน้าเบิ้มเอาบีเอ็มมา เด็กๆมันไม่กล้าขึ้นน๊ะครับ พวกที่กล้าขึ้นก็ยี่สิบปลายถึง30ต้นๆ พวกนี้รู้ ชอบแน่ๆ หึๆๆ

แต่หากเป็นมินิ เด็กๆแถวๆบวกลบยี่สิบ นี่รับรองชอบครับ

คิดแล มินิ กับบีเอ็ม ก็พวกเดียว กันอยู่แล้ว

ใช่ครับ มินิถึงเสี่ยเบิ้มขับก็ดูเหมือนวัยรุ่นครับ นศ.มอ. แถวๆภูเก็ตเพียบเลยครับ.....อิ อิ

มี นศ.มอ. ปีหนึ่ง เอกวิเทศน์ฯจีน คนหนึ่งที่ภูเก็ต  มาคว้าตำแหน่งธิดาชาวสวนจากพรหมคีรีไปคืนก่อน
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #405470 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:02:34 PM »

มิน่าหายเป็นชั่วโมง  ขำก๊าก ขำก๊าก

อ้าว ....สวัสดีครับ ตากวาง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #405471 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:03:42 PM »

เพิ่งวางสายจาก"คนที่คุณก็รู้ว่าใคร"   หัวเราะร่าน้ำตาริน

หวัดดีครับ

สวัสดีครับ ผมปั่นรถถีบบ่อย ช่วงนี้แตะปิ๊บดังครับ......อิ อิ

ลองเอาปี๊บครอบหลักกิโลแลทีต่ะ  แล้วหวดให้เต็มแข้งเลย
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #405472 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:04:04 PM »

เพิ่งวางสายจาก"คนที่คุณก็รู้ว่าใคร"   หัวเราะร่าน้ำตาริน

มิน่าหายเป็นชั่วโมง  ขำก๊าก ขำก๊าก

สวัสดีครับลุงหรอย   ช่วงเนี้ยเอวดีม้ายคร้าบ   ไหว้ Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #405473 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:04:11 PM »

อัยรัยครับ คารฟเตอร์   Huh

อ๋อ กีตาร์ ที่ซื้อจากมิวสิคไงครับ โจ้  เสียงหวานเหมือนน้ำแตงโมปั่นเลยครับ.....อิ อิ

ขายจนจะดาวรถได้แระครับ  คิก คิก

อุ้ย......สาาาธุคร้าบบบบบ หาค่านมหลาน ค่าแพมเพิสจนเวียนหัวครับ  คิก คิก

ใช่ครับ มินิถึงเสี่ยเบิ้มขับก็ดูเหมือนวัยรุ่นครับ นศ.มอ. แถวๆภูเก็ตเพียบเลยครับ.....อิ อิ

มี นศ.มอ. ปีหนึ่ง เอกวิเทศน์ฯจีน คนหนึ่งที่ภูเก็ต  มาคว้าตำแหน่งธิดาชาวสวนจากพรหมคีรีไปคืนก่อน

นั้นไงเสี่ยเบิ้ม ....พ่อเตยหอมเชียร์แล้ว
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #405474 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:05:02 PM »

หวัดดีครับ

ลองเอาปี๊บครอบหลักกิโลแลทีต่ะ  แล้วหวดให้เต็มแข้งเลย
ใครเขาจะทำแบบนั้นกันท่านพี่  ไม่ใช่พี่ซับนะ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #405475 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:05:19 PM »

หวัดดีครับ

ลองเอาปี๊บครอบหลักกิโลแลทีต่ะ  แล้วหวดให้เต็มแข้งเลย

อู๊ย เล่นแบบนั้น เสียวแย่ครับ......อิ อิ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #405476 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:06:18 PM »

หวัดดีครับ

นั่นๆๆ พอไม่ได้ฉายหนัง ควั่นไปเล่นพี่หรอยแล้วงั้น เว้นใว้กราบมั่งต๊ะ หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #405477 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:06:30 PM »

มิน่าหายเป็นชั่วโมง  ขำก๊าก ขำก๊าก

สวัสดีครับลุงหรอย   ช่วงเนี้ยเอวดีม้ายคร้าบ   ไหว้ Grin

พอเป็นกระศัยครับ ......อิ อิ
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #405478 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:07:12 PM »

สาดไปก่อนคนล่ะแต้ม Grin

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #405479 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:08:16 PM »

สาดไปก่อนคนล่ะแต้ม Grin

เด้งสู้... อึ้.. Grin

หน้า: 1 ... 27029 27030 27031 [27032] 27033 27034 27035 ... 35779
  พิมพ์