เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:30:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27281 27282 27283 [27284] 27285 27286 27287 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25518807 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #409245 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:29:44 PM »

ท่านพี่เป็นเกย์เหรอ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

แล้วกวางรู้ได้ไง  ไปเชื่อสื่อไหนมาล่ะ  เชื่อคนง่ายนะเราน่ะ

เอ..หรือว่า   ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
ผมไม่เชื่อท่านพี่หรอก  บู่

กวางเอ๊ย

ป๊อดมันจะมีรสนิยมทางเพศยังไงก็ช่างมันเหอะ  มันร้องเพลงให้เราฟังก็พอแล้ว

กวางต้องการอะไรจากนักร้องล่ะ

อีกอย่าง หลาย ๆ สื่อที่ว่ามา ยังไม่รู้ชัดสักสื่อ ว่าป๊อด จะไปทางเบน ชลาทิศ หรือ น้อย วงพรู
นั่นไง บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #409246 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:31:49 PM »

ไหว้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #409247 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:32:37 PM »

ยังไงตรูก็ไม่ใช่เกย์

จริง ๆ นะ ลุงตุ้ม

ความสุขของคนทำอาหาร แปลกกว่าคนอื่น

ยินดี ปลื้มใจกับการที่เพื่อนกินอาหารที่เราทำเกลี้ยง  โดยไม่ได้คิดเลยว่า นั่นเนื้อโลละร้อยแปด ยังไม่รวมเวลาอีกครึ่งวัน...

หากไม่พอประการใด ยินดีลุกขึ้นทำให้ใหม่ไม่รู้เหน็ดเหนื่อย

แค่แระ แค่ขึ้นตามปากแระที่อยากเป็นตุ๊ดแระ  ชอบทำกับข้าว ชอบชุดสวยๆ ชอบผัดไอติม

ถ้าชอบลองชุดเองแล้ว.....ไม่ต้องสงสัย

อย่างชอบแต่งหน้านี่ ไม่ใช่เนาะลุง
เราต้องแยกเป็นสองประการครับ

ประการที่สอง ถ้าแต่งแบบไม่ลงสีสันก็ไม่เข้าข่ายครับ คิก คิก

ไม่ลงสีครับ  มาสคาร่า ดินสอเขียนคิ้ว และอายชาโดว์ที่ใช้ ดำสนิทครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #409248 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:33:14 PM »

สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ

ขึ้นฝั่งมาได้สักครู่ มีคำสั่งให้ออกเดินทางต่อ ไปภาคเหนือแล้วทะลุไปเกาหลี   อยากสอบถามพี่ๆว่าค่าครองชีพเกาหลีใต้แพงไหมครับ เฉพาะกินแบบทั่วๆไปนะครับ

เพื่อจะได้เตรียมเงินสำรองไปถูกครับ ไปสี่วันครับ

ขอบคุณครับ
ไม่เท่าใด

แต่ถูกเข้าสิ่่งหนึ่งชาด pret แท้ก๋วยเตี๋ยวเย็น....ชาดเหมือนเตี๋ยวทุกอย่างแต่ใส่น้ำแข็งลงมากัน

ตั้งแต่เคียงเกิดเคียงเงยเพิ่งเคยเจอนี่แหละอาหารอะไร อุบาทว์ที่สุดในโลก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2012, 11:41:57 PM โดย Southlander » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #409249 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:34:00 PM »

ขึ้นฝั่งมาได้สักครู่ มีคำสั่งให้ออกเดินทางต่อ ไปภาคเหนือแล้วทะลุไปเกาหลี   อยากสอบถามพี่ๆว่าค่าครองชีพเกาหลีใต้แพงไหมครับ เฉพาะกินแบบทั่วๆไปนะครับ

เพื่อจะได้เตรียมเงินสำรองไปถูกครับ ไปสี่วันครับ

ขอบคุณครับ
ไม่เท่าใด

แต่ถูกเข้าสิ่่งหนึ่งชาด pret แท้ก๋วยเตี๋ยวเย็น....ชาดเหมือนเตี๋ยวเย็นทุกอย่างแต่ใส่น้ำแข็งลงมากัน

ตั้งแต่เคียงเกิดเคียงเงยเพิ่งเคยเจอนี่แหละอาหารอะไร อุบาทว์ที่สุดในโลก

อุบาทว์กว่าหมาตุ๋นเหรอลุง
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #409250 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:34:41 PM »

โฮย....  ยังกะขี่ช้าง... ตกใจ

ยอนน้าเบิ้มสักคันสิ

หรือว่าน้าหนอง...

หมดสิทธิ์ทุกรายการแล้วครับ   ข้อหาบ้างานมากแรงครับ    ทำพรือมันเหราก็อยากได้เบี้ยมากๆก่อนอี้ออกงานนิ แหลงพรือก้าไม่ฟัง จากได้เบี้ยวันร้อยตอนนี้เหลือวันห้าสิบบาทแล้วครับ เก็บกันร่ำสำหรับอะไรที่อยากได้

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #409251 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:36:14 PM »

ขึ้นฝั่งมาได้สักครู่ มีคำสั่งให้ออกเดินทางต่อ ไปภาคเหนือแล้วทะลุไปเกาหลี   อยากสอบถามพี่ๆว่าค่าครองชีพเกาหลีใต้แพงไหมครับ เฉพาะกินแบบทั่วๆไปนะครับ

ขอบคุณครับ
ไม่เท่าใด

แต่ถูกเข้าสิ่่งหนึ่งชาด pret แท้ก๋วยเตี๋ยวเย็น....ชาดเหมือนเตี๋ยวเย็นทุกอย่างแต่ใส่น้ำแข็งลงมากัน

เคยกินแต่ไม่ใส่น้ำแข็งที่ยี่ปุ่น ใส่น้ำเย็นครับผมเลยใส่น้ำตาลลงไปหนัดครับ กวนเป็นลอดช่องเลยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #409252 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:37:15 PM »

ขอบคุณครับ
ไม่เท่าใด

กินหมากันด้วยหรือครับ เวรแล้วสิงานนี้ ผมแยกไม่ออกซะด้วยไหนหมาไหนแมว

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #409253 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:38:14 PM »

ขอบคุณครับ

ฝากทีนะครับพี่จง เรียกชื่อผมด้วย อิอิ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #409254 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:40:34 PM »

อันดับที่ 4 ได้แก่ คนเกาหลีกินหมา ที่ว่าคนเกาหลีกินหมานั้นเป็นเรื่อง จริง แต่ไม่ใช่ทุกคน หาได้ง่ายตามต่างจังหวัด ส่วนเมืองหลวง (กรุงโซล) อาจหายากหน่อยแต่ก็ไม่ยากเกินไป นอกจากหมาแล้ว แมวก็กินด้วย  

http://webboard.sanook.com/forum/?topic=3441198

ไอ้ชิบผาย  จะแดรกเมียตรูซะแล้วนั่น
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #409255 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:40:45 PM »

ขึ้นฝั่งมาได้สักครู่ มีคำสั่งให้ออกเดินทางต่อ ไปภาคเหนือแล้วทะลุไปเกาหลี   อยากสอบถามพี่ๆว่าค่าครองชีพเกาหลีใต้แพงไหมครับ เฉพาะกินแบบทั่วๆไปนะครับ

ขอบคุณครับ
ไม่เท่าใด

ของที่ควรกินร้อนมันก็ต้องกินร้อน...หมาตุ๋น มันของกินร้อน แปลกแค่วัตถุดิบ

แต่ไอ้ของกินร้อนมันดันเอามากินเย็นใส่น้ำแข็งนี่ซิ ผมนั่งมองไอ้พวกเกาหลีมันกินกันเข้าไป....ถ้ามันกินแบบนี้ได้

ต่อไปมันก็กินไอติมร้อนได้

แต่ ปล.คนอังกฤษกินเหล้าอุ่นร้อนๆด้วยนะ เอาเข้าไป

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #409256 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:43:19 PM »

ประเทศเค้าหนาวครับ คนเคยลำบากยากแค้น ขุดรากไม้กิน อดอยาก เค้าเลยต้องกินเป็นทุกอย่าง ที่พอจะรอดชีวิต

สงสัยเลยเคยตัว เจริญแล้วก็เคยชิน กินทุกอย่างที่ขวางหน้า หมาแมว  ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #409257 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:43:48 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #409258 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:44:48 PM »

เหล้าอุ่นมีมาแต่โบราณครับลุง

ตอนโจโฉรินเหล้าให้กวนอู ก่อนออกไปตัดหัวฮัวหยง  แต่กวนอูยังไม่ดื่ม

กวนอูออกไปรบกับฮัวหยง ตัดหัวฮัวหยงมาแล้ว รับสุรามาจากโจโฉ สุราจอกนั้นยังโชยควันอุ่นอยู่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #409259 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 11:46:18 PM »

จง เกาหลีมีที่ช็อปปิ้งคือตลาด ทงแดมุน นำแดมุน แบบจตุจักรบ้านเรา มีของจาก DMZ ชายแดนเกาหลีใต้/เหนือ มาขายเยอะ
ใครชอบของแนวทหารๆจุใจเลยล่ะ

และโสมสดครับ ซื้อแ้ล้วดองในโซจูมา (เหล้าขาวเกาหลี) เตรียมแกลลอนพลาสติคหนวยเสอๆ ไปใส่มานะ

หน้า: 1 ... 27281 27282 27283 [27284] 27285 27286 27287 ... 35779
  พิมพ์