เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:32:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27335 27336 27337 [27338] 27339 27340 27341 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25501961 ครั้ง)
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #410055 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:03:57 AM »

ตกลง รู้ยัง ผิดปรกติตรงไหน

ไม่รู้โว้ย วุ๊ย  บู่

พี่แพะป่ายังไม่ยืนยันตัวตน  ไม่ได้เป็นชาว อวป.

ถ้าตอนห้องตั้งใหม่ ๆ ได้แน่ แต่พอตั้งเงื่อนไขนี่มา คนมีดาวเท่านั้นจึงโพสต์ได้ พวกรูกระสุนอ่านอย่างเดียว

สิทธิพิเศษ บางคนถึงยืนยันตัวตนแล้ว หากต้องการรูกระสุนไว้ก็สามารถแสดงความจำนงต่อเวบมาสเตอร์และผู้ดูแลบอร์ดได้

ลองโทรถามแกแล จะรู้ดีที่สุด

อ้อ..ของถึงแล้วนะ เมื่อวานนี้

ขอบคุณมากๆ

แหลงกันถึงเรื่องไหร่อะครับ................ Wink Wink Wink Wink

น้าฉ็องงงงงงงงงง     บู่  มาตอบซะ มาเลย...

ไม่อยู่ครับ เห็นว่าจะไปซ่อมยางขอบหน้าต่างรถตู้ เด็กเปิด ๆ ปิด ๆ มากแรง ขอบยางหลุดลงมาห้อยอยู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #410056 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:05:59 AM »

น้าฉ็อง ที่อยู่ที่เขียนจ่าหน้่ามา
อยู่ตลอดมั้ย จะส่งของกำนัลกลัุบไป เดี๋ยวต้องไปรับที่ ปณ.หล่าว...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #410057 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:07:32 AM »

ให้ลุงสักคันกัน....ตามใจเติ้นอิไปไหน Grin

ดาวส์กี่บาท ผ่อนกี่บาท....ซ่อมใหนละ?

โหลๆ....ดีลเลอร์เกาะสวรรค์จัดโลดดดดดดด

ยี่ห้อนี่เหรอ...  ข้อติเพียบ....  บู่    คิก คิก
ในหลาดพระแสง ยังอยู่คันนึง ของเจ้าของร้านขายส่งข้าวสาร.

สีแดงแปลบเสียงว่าซื้อไว้เวลาลูกบ่าวเรียนจบกลับมาอยู่บ้าน

ไซพ่อตรู ไม่เซอไปล้แบบนี้มั่งฟะ บู่

พ่อท่านคิดถูกแล้วครับ....

ไอย๊ะ.....คนพระแสงก้รวยไม่เบา คัน3-4ล้าน ของเล่นเศรษฐี  หลงรัก
มาแลต่ะ ตัดยางจ้างขี่ ฟอร์จูนเนอร์เพแหละ.

หลุมอีตายเขกระบะโหลดเตี้ย แต่งเครื่องเสียงเจาะกระบะใส่ลำโพง เปิดให้พ่องมรันฟังตอนกลางคืน บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #410058 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:17:50 AM »

ให้ลุงสักคันกัน....ตามใจเติ้นอิไปไหน Grin

ดาวส์กี่บาท ผ่อนกี่บาท....ซ่อมใหนละ?

โหลๆ....ดีลเลอร์เกาะสวรรค์จัดโลดดดดดดด

ยี่ห้อนี่เหรอ...  ข้อติเพียบ....  บู่    คิก คิก
ในหลาดพระแสง ยังอยู่คันนึง ของเจ้าของร้านขายส่งข้าวสาร.

สีแดงแปลบเสียงว่าซื้อไว้เวลาลูกบ่าวเรียนจบกลับมาอยู่บ้าน

ไซพ่อตรู ไม่เซอไปล้แบบนี้มั่งฟะ บู่

ไอย๊ะ.....คนพระแสงก้รวยไม่เบา คัน3-4ล้าน ของเล่นเศรษฐี  หลงรัก
มาแลต่ะ ตัดยางจ้างขี่ ฟอร์จูนเนอร์เพแหละ.

หลุมอีตายเขกระบะโหลดเตี้ย แต่งเครื่องเสียงเจาะกระบะใส่ลำโพง เปิดให้พ่องมรันฟังตอนกลางคืน บู่

ดังดีมั้ยครับ ไม่รู้มันเป็นโรคอะไรกันนะ แก้วหูคนเราบอบบางมาก ได้รับเสียงดังๆมาก หูจะเสียไปเลย แก้ไขไม่ได้ด้วย ถึงขั้นหูหนวก

วันไอ่พวกนี้มันหูหนวก กลายเป็นคนพิการเพราะเสียงลำโพงรถมันเอง จะหัวเราะเลย สมน้ำหน้า ฟายย  ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #410059 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:20:15 AM »

หร๊อยด้ายแรงอ่อกอะน้องบ่าว.......... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #410060 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:20:36 AM »

ลูกจ้างที่ทำงานเจี๊ยบ  แดรกเหล้ามากไม่ดูกำลังตัวเอง ข้าวน้ำไม่กินหัวใจวายตายคาห้องตอนไปดูงานที่เกาะช้างเมื่อเช้านี้  บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #410061 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:25:24 AM »

ลูกจ้างที่ทำงานเจี๊ยบ  แดรกเหล้ามากไม่ดูกำลังตัวเอง ข้าวน้ำไม่กินหัวใจวายตายคาห้องตอนไปดูงานที่เกาะช้างเมื่อเช้านี้  บู่

ตกใจ ตกใจหน้าซีด     ชักจะห่วงพี่เข้มหลาว....

วันนี้เห็นว่าเดินทางไปเมาอีก...

ปล.  ไปไหนมาทีต้องโพนทนาให้ชาวบ้านเค้ารับรู้กันทั่วโลก.... คิก คิก คิก คิก
               แต่ก็ดี...เพื่อนเค้าจะได้ติดตามได้ถูก..เผื่อเป็นลมหน้ามืดอะไรไป... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #410062 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:26:42 AM »

พี่แพะป่ายังไม่ยืนยันตัวตน  ไม่ได้เป็นชาว อวป.

ถ้าตอนห้องตั้งใหม่ ๆ ได้แน่ แต่พอตั้งเงื่อนไขนี่มา คนมีดาวเท่านั้นจึงโพสต์ได้ พวกรูกระสุนอ่านอย่างเดียว

สิทธิพิเศษ บางคนถึงยืนยันตัวตนแล้ว หากต้องการรูกระสุนไว้ก็สามารถแสดงความจำนงต่อเวบมาสเตอร์และผู้ดูแลบอร์ดได้

ขอบคุณมากๆ

แหลงกันถึงเรื่องไหร่อะครับ................ Wink Wink Wink Wink

น้าฉ็องงงงงงงงงง     บู่  มาตอบซะ มาเลย...

ไม่อยู่ครับ เห็นว่าจะไปซ่อมยางขอบหน้าต่างรถตู้ เด็กเปิด ๆ ปิด ๆ มากแรง ขอบยางหลุดลงมาห้อยอยู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มรันแล่นหนีไปจริง ๆ แล้วด้วย.. บู่ บู่

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #410063 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:27:37 AM »

บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #410064 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 12:01:25 PM »

หร๊อยด้ายแรงอ่อกอะน้องบ่าว.......... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ต่อไปใครมาติดเครื่องเสียงฉาวๆ สงสัยโดนวิจารณ์ครับพี่แพะ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #410065 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 12:09:29 PM »

....อุตส่าห์บอกใครต่อใครว่าหนนเรียบเป็นท้ายถาด

แล้วหลุมมาแต่ไหนหล่าวล่ะแฟ๊สสสสส
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #410066 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 12:23:40 PM »

ตอนนี้อยู่พิดโลกมาช่วยงานสามสี่วันครับ  เดินทางไปเกาหลีใต้วันอาทิตย์ครับ  
             ยุดยาอย่าไปเลย  ร้อนก็ร้อน  ไม่มีไรแล  แถมอาจถูกเขวี้ยงจกเอาฮั่น   ตกใจหน้าซีด

ผบ. อยากไปนะครับ

เป็นเมืองที่น่าเที่ยวน่ากิน....ที่ผมไม่อยากไปที่สุด... บู่

โจ๋พาลเพียบ...เผลอไม่ได้...
หากเลี่ยงไม่ได้ ก็งดเที่ยวงดเดินทางช่วงกลางคืนนะครับ... บู่

งั้นต้องเก็บไปเป็นข้อมูลนำเสนอ ผบ. ใหม่ครับ   อาจจะเปลี่ยนเป็นกลางวันเที่ยวอยุธยา แล้วก้ไปพักที่อื่นครับ

พี่ตุ้มลองช่วยวางแผนสถานที่เที่ยวแถวนั้นให้หน่อยสิครับ ใช้เวลาสักห้าวัน เริ่มจากอัมพวาก็ได้ครับ

ยุดยา...ที่เที่ยวเยอะครับ...โดยเฉพาะวัด และโบราณสถาน

หากเที่ยวแบบหลวม ๆ ไม่รีบจนลิ้นห้อย...ต้องสองวันครับ....
เที่ยวพลางหาความรู้กับเรื่องโบราณ  หาที่กินอร่อย ๆ พลางไม่รีบร้อน...
มีได้เข่ช้างเที่ยวด้วย  Grin

ก็แค่หลีกเลี่ยงที่เปลี่ยว....และเวลากลางคืนครับ จะได้ปลอดภัยขึ้น....
แค่ระวัง แต่ไม่ประมาทจนเสียความสนุกอันควรจะได้ไปเสีย.. Grin

ส่วนอัมพวาก็แน่นอน ตรงตลาดน้ำ...กลางวันเที่ยวอุทยาน ร.2
พอตกเย็นก็พักที่นั่นซักหนึ่งคืน...เบียดเสียดผู้คน หาของกินตรงย่านตลาดน้ำ
เช้าแล้วค่อยออกเดินทางต่อไป...
ที่อัมพวาหากเป็นวีคเอนด์ อยากได้ที่พักสวย ๆ ก็ต้องจองล่วงหน้าครับ...
ไม่งั้นก็พักในที่ห่างจากตลาดน้ำ....แต่ไม่เป็นไร มีรถพาเข้าไปจอดในที่จอดรถใกล้ๆ ได้

ส่วนที่เที่ยวจังหวัดอื่นผมไม่ทราบเหมือนกัน ไม่สันทัด..
ต้องให้ผู้เชี่ยวชาญแบบพี่เข้มแนะนำต่อครับ...  Grin

อยากเที่ยวให้สนุก...ขึ้นรถ แล้วก็ขับไปเลยครับ

หิวจอด

แจ็บเยี่ยวจอด

อยากดูอยากชม จอด ชอบกะอยู่นาน ไม่ชอบกะไป

หิวกิน เจอของอยากซื้อ ซื้อ

อยากแว๊ะ แว๊ะ

อยากไป ไป

ง่วง...นอน

อยากตื่นสาย ถอดปลั๊กโทรศัพท์ ปิดโทรศัพท์

อยากอยู่ต่อ กะอยู่

อยากไป ไป

ทั้งหลายแหล่ อย่าคิดว่าแหลงทำแดก...แหลงกินกับข้าว

ขอบคุณครับพี่เข้ม

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #410067 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 12:29:24 PM »

กรรม            บู่   อุตส่าห์พิมพ์ตอบ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2012, 12:52:49 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #410068 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 12:30:34 PM »

ขอบคุณมากๆ

มรันแล่นหนีไปจริง ๆ แล้วด้วย.. บู่ บู่

ไปโมงหลุดไปแล้ว ถุ้งเอาเต็มเหนี่ยว....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #410069 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 12:36:41 PM »

รุ่นนี้เห็นว่าลุยน้ำท่วมได้สูงถึงขอบจกงั้นแหละ

ขอบบนหรือขอบล่างครับ คำโฆษณาเดี๋ยวนี้ขี้หกเสียมากครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 27335 27336 27337 [27338] 27339 27340 27341 ... 35779
  พิมพ์